Đất bán tại Quận 2, Hồ Chí Minh diện tích 100 đến 150 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chính chủ cần bán lô đất mặt tiền đường 56 trục chính kdc đông thủ thiêm, quận 2
8
16 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Chính chủ cần bán lô đất mặt tiền đường 56 trục chính KDC Đông Thủ Thiêm Quận 2.
Vị trí: KDC Đông Thủ Thiêm, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh.
DT: 5x22m, 110m².
Giá 16 tỷ.
Liên hệ Linh .
Giảm 5 tỷ bán nhanh! bán nền a2x kdc văn minh, an phú quận 2 dt 104.4m2 (5.8m x 18m) còn 22.6 tỷ
3
22.6 tỷ 104 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sông Giồng, P.An Phú, Quận 2, HCM

Giảm 5 tỷ ! Chỉ còn 22.6 tỷ bán nhanh nền
Nền A2 - x KDC Văn Minh, P. An Phú, Quận 2.
Diện tích 104m² (5.8m x18m).
Kết cấu đất.
Hướng: Đông Nam.
Pháp lý: SHCC.
Giá còn chỉ 22.6 tỷ
Gọi em Quỳnh Nhi.
Quỳnh Nhi cảm ơn anh chị đã đọc tin ạ.
Cần bán nhanh lô 110m trục 14m thông thoáng giá tốt khu đông thủ thiêm / sát công viên, giá tốt
8
12.5 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Vị trí: Ngay Đỗ Xuân Hợp - Song Hành cao tốc đi trung tâm tầm 25 phút.
Bán lô trục thông thoáng, nhà xây nhiều.

Lô : 5x22m trục sát công viên
Giá: 12,5 tỷ.

Ngoài ra còn nhiều sản phẩm giá tốt cùng khu vực

Liên hệ .
Nhận ký gửi mua bán nhanh đất nền quận 2 quận 9.
Bán đất nền dự án tại khu dân cư cát lái invesco, 62 triệu vnd, 140m2, chính chủ gửi nhiều tiện ích
4
8.68 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Khu đất nền dự án nằm tại Khu dân cư Cát Lái Invesco, Đường 54-CL, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh, trước đây Quận 2, Hồ Chí Minh với diện tích 140m², giá chỉ 62 triệu VND, là cơ hội lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng. Được thiết kế cho nhu cầu sống hiện đại, khu đất này không chỉ có phong thủy tốt mà còn đầy đủ tiện ìch.

Với mặt tiền rộng 7m, đường vào 12m, khu đất rất thuận ...
Đất bình trưng đông ngang 10m xây 700m sàn giá 13,2 tỷ
10
13.2 tỷ 116 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Duy Trinh, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

ĐẤT BÌNH TRƯNG ĐÔNG NGANG 10M XÂY 700M SÀN GIÁ 13,2 TỶ

Cơ hội sở hữu lô đất diện tích lớn, mặt tiền đẹp tại phường Bình Trưng Đông, khu dân cư ổn định, phù hợp xây dựng khai thác dòng tiền.

Thông tin chi tiết
Diện tích: 116m
Mặt tiền: 10m cực đẹp
Khả năng xây dựng: khoảng 700m sàn
Đường trước nhà: 10m 2 xe hơi tránh nhau
Khu compound có cổng riêng an ninh
Pháp lý: Sổ hồng riêng
...
Bán nền giá tốt nhất đông thủ thiêm, quận 2, diện tích 108m2 đường 12m giá 12.5 tỷ
5
12.5 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Bán nền đất đường 12m thuộc khu dân cư Đông Thủ Thiêm, Quận 2 kế bên Lake View City.
- Diện tích: 6 x 18
- Xây dựng theo mẫu 1 trệt 3 lầu.
- Đường trước nhà: 12m.
- Hướng: Đông Nam.
- Giá: 12.5 Tỷ
- Pháp lý: Hợp đồng mua, xây nhà hoàn công ra sổ cá nhân.
Liên hệ: Gia Long để xem đất và thương lượng giá.
Lô đất 116m² ngang 10m xây được ~700m² sàn giá 13,2 tỷ  sơn 0939 368 ***
8
13.2 tỷ 116 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Duy Trinh, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Lô đất 116m² ngang 10m xây được ~700m² sàn giá 13,2 tỷ.

Cơ hội hiếm tại khu vực đang phát triển mạnh Bình Trưng Tây - Quận 2.

Diện tích: 116m² ngang 10m cực đẹp.

Hệ số xây dựng cao, xây được 6 tầng: 700m² sàn.

Phù hợp: Xây căn hộ dịch vụ, văn phòng, hoặc nhà ở kết hợp cho thuê.

Vị trí tiềm năng tăng giá mạnh:

Gần nút giao cao tốc TP. HCM Long Thành Dầu Giây.

Trục Nguyễn Duy Trinh đang mở ...
Kẹt tiền, bán rẻ lô 7x17m, đường thông đẹp, giá đầu tư sinh lời chỉ 67 tr/m2.  0949,133,688
4
7.97 tỷ 119 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Cát Lái, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Cần tiếp gấp, chủ bán giá rẻ chốt sớm cho lô đất dự án Kiến á đẹp vuông vức, không lỗi phong thủy
- Diện tích: 7x17m (119m²)
- Hướng Tây Bắc, đường 38CL thông suốt ngay trung tâm dự án KDC Cát Lái (Khu Đô Thị Cát Lái 152,9ha)
- Khu vực dân cư đông đúc, đầy đủ tiện ích: Trường học các cấp, siêu thị King Food, cửa hàng tiện lợi Win mart, Family mart, cafe Highlland, Bách Hóa Xanh, hiệu thuốc ...
Ngay tuyến metro số 5 liên phường liền kề global city, 6m x 18,5m, mặt tiền đường 15m lề 3m
5
10 tỷ 120 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Liên Phường, P.An Khánh, Quận 2, HCM

- Đường 12m~15m, lề 3m.
- Khu yên tĩnh, dân trí cao, có chốt bảo vệ, 2 công viên công viên cây xanh thoáng mát.
- Đất: 6m x 18,5m 120m² đường 15m giá 9,999 tỷ.

- Giá còn thương lượng thiện chí.

Định giá tương lai:
Khi Metro 5 đường Liên Phường vận hành & Global City hình thành trung tâm tài chính thương mại, toàn bộ khu vực sẽ bước vào chu kỳ tăng mới.
Đặc biệt trong nội khu dự án đang chuẩn bị ...
Bán đất nền dự án phú nhuận 1  2 tại thạnh mỹ lợi  dt 7x18,5m giá 140tr/m
3
18.13 tỷ 129 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất nền dự án tại Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh.

- DT: 7x18,5m (129.5m²) đường 12m giá 140tr/m

Và còn nhiều sản phẩm khác cùng dự án chào bán, hãy liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí:
Trần Khánh Duy - .
Bán lô đất 132m2(ngang 10m dài 13.5m) khu bảo vệ 24/24 đường 11 trần não, hcm. giá 33tỷ tl
3
33 tỷ 132 m²
Đất Riêng

Đường Số 11, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Vị trí lô đất nằm trong khu có bảo vệ 24/24 ra đường Trần Não chỉ 50m, ra Cầu Sài Gòn (ga Thảo Điền) chỉ 500m
Khu sống an ninh, yên tĩnh đi lại rất thuận tiện. Gần trung tâm tài chính Quốc tế Thủ Thiêm, tiện ích sung quanh đầy đủ. Phù hợp xây văn phòng công ty hay nhà ở đều đẹp.
Diện tích lô đất 132m² (10x13.5m)
Pháp lý đầy đủ công chứng ngay.
Giá bán 33tỷ thương lượng
Chính chủ bán nền đất 2 mt dự án thạnh mỹ lợi đường nguyễn khoa đăng lg 40m dt 5x22m giá 195tr/m2
3
21.45 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Giá chỉ 195tr/m tại Phường Thạnh Mỹ Lợi, đất 2 mặt tiền, trước mặt đường LG 40m và sau đường 12m.

Thông tin cơ bản.
Pháp lý: Sổ đỏ/ Sổ hồng.
Giá: 195 triệu/m².
Diện tích: 5x22m (110 m²).

Lợi ích khi đầu tư.
Vị trí đắc địa tại Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, thuận lợi cho việc di chuyển.
Giá cả hợp lý cho một dự án tiềm năng, phù hợp với nhu cầu đầu tư.
Pháp lý rõ ràng với sổ đỏ, đảm bảo quyền sở ...
Bán đất đường lê hiến mai lg20m dự án huy hoàng xây 7 lầu ngay dt 5x21,5m giá 34 tỷ
3
34 tỷ 107 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chính chủ bán đất đường Lê Hiến Mai LG:20m dự án Huy Hoàng, Phường Cát Lái TP.HCM, cách sông Sài Gòn 500m
- Xây dựng: Hầm, 7 tầng
- Diện tích: 5x21,5m ( 107,5m)
LH: ( A.Duy)
Bán đất nền dự án khu dân cư thạnh mỹ lợi đối diện chợ, diện tích 8x17,5m giá ~96tr/m2
3
13.5 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán nền đất vị trí đắc địa tại Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, TP. HCM.
=====
Thông tin cơ bản.
+ Pháp lý: Sổ đỏ/ Sổ hồng.
+ Diện tích: 8x17,5m giá 13,5 tỷ.
=====
Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: Trần Khánh Duy.
* Đất nền KDC đồng bộ 5 x 22M 110m², xây 4 tầng nền vip ngay công viên - Bình Trưng Tây, Q2.

- Diện tích: 5 x 22m = 110m vuông vức, nền cực đẹp.
- Xây dựng 4 tầng.
- Vị trí ngay công viên, không khí thoáng mát, an cư lý tưởng.
- Khu dân cư đồng bộ, ngay sau Bệnh viện Lê Văn Thịnh.
- Hạ tầng hoàn chỉnh, xây dựng tự do, giá trị tăng bền vững.
- Sổ chuẩn, công chứng ngay.

Giá 11.5 tỷ (Thương lượng ...
Nhanh tay chốt gấp! lô đất 6x22m  xây hầm 5 tầng  mt ngay trần não  giá chỉ 2x tỷ
3
25.9 tỷ 138 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trần Não, P.An Phú, Quận 2, HCM

Nhanh Tay Chốt Gấp! Lô Đất 6x22m - Xây Hầm 5 Tầng - MT ngay Trần Não - Giá chỉ 2X Tỷ

- DT: 6x22m - Nở Hậu
- CN 138m2
- Hiện trạng: Đất trống tiện xây mới

- Vị trí mặt tiền ngay Trần Não, thích hợp vừa ở vừa có thể làm văn phòng công ty ...

- Giá: 28 về 25,9 tỷ

- Alo Zalo em tư vấn kỹ hơn: (em Ân) hỗ trợ quý anh/chị xem nhà/đất, làm việc chính chủ.
Tin Thật - Giá Thật - Trao Giá Trị Thật.
Chính chủ lô đất 103m2 đường ô tô thông xe ra nguyễn thị định giá 7,5 tỷ
5
7.5 tỷ 103 m²
Đất Riêng

Đường Lê Đình Quản, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Người đăng: Kiệt (16 tin đăng)
HÀNG MỚI VỀ CHÍNH CHỦ GỬI BÁN
Lô đất đường Lê Đình Quản, thông xe ra Nguyễn Thị Định P. Cát Lái, Q2 (TP. Thủ Đức)
Diện tích: 103,9m (4,39m x 24m)
Giá bán: 7,5 tỷ (thương lượng nhẹ)
Khu dân cư hiện hữu, vị trí đẹp
Thuận tiện di chuyển, tiềm năng tăng giá
Liên hệ Kiệt: xem vị trí đất
- Vị trí trung tâm Bình Trưng Tây Quận 2, gần chợ Cây Xoài, đi bộ 30m tới bệnh viện Lê Văn Thịnh. Đường oto di chuyển thuận tiện. Khu phân lô cao cấp đồng bộ đẹ hiếm có ở Q2.

- Diện tích 110m² ngang 5m vuông vức không lỗi. Xây nhà cực đẹp.

- Tiện ích bán kính 500m không thiếu gì. Chợ, trường học... 10 phút lên cao tốc.

- Vị trí ngay công viên, không khí thoáng mát, an cư lý tưởng. Xây cao ...
Bán đất nền dự án tại kdc thế kỷ 21, 20 tỷ, 102.5m2
3
20 tỷ 102 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Thế kỉ 21, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Đất nền dự án tại Khu dân cư Thế kỉ 21, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh (Quận 2, Hồ Chí Minh cũ) cực chất cho những ai đang tìm kiếm cơ hội đầu tư. Với diện tích 102.5m², mặt tiền rộng 5m, đất này lý tưởng để xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho mọi giao dịch.

Giá cực hot chỉ 20 tỷ VND, nhanh tay kẻo lỡ! Đất nằm trong khu dân cư Thế kỷ 21, mang đến không gian sống ...
Gọi cho em gấp ! bán đất mặt tiền đường số 7 ngay song hành  7,5 x 20m  150m2  giá sốc 250tr/m2
4
37.5 tỷ 150 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 7, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Gọi Cho Em Gấp ! Bán Đất Mặt Tiền Đường Số 7 Ngay Song Hành - 7,5 X 20M - 150m² - Giá sốc 250tr/m2

- Siêu Vị Trí: Mặt Tiền Đường Số 7 - Mặt Sau Song Hành, Đường rộng 18m to đẹp, Khu sầm uất, kinh doanh đa nghành nghề

- Diện tích: 7,5M X 20M - Công nhận 150m2

- Hiện trạng: C4 xây tạm - tiện tháo dỡ - Xây dựng ngay

- Pháp lí: Sổ hồng riêng

- Giá bán: 40 tỷ về 37,5 tỷ ~ 253tr/m² *Giá thị ...
Từ 120 tới 140 của 191

Xem quy hoạch tại Quận 2, Hồ Chí Minh