Đất bán tại Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2 diện tích 100 đến 150 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Đất sát đảo kim cương, sát bờ sông, trương văn bang, gần sala, thủ thiêm
8
19.99 tỷ 105 m²
Đất Riêng

Đường Trương Văn Bang, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

ĐẤT KDC THẾ KỶ 21 SỔ NỞ HẬU SÁT ĐẢO KIM CƯƠNG GIÁ CHỈ 19.9 TỶ

Đất trống, tiện xây mới xây dựng tự do
Sổ nở hậu, phong thủy tốt, giá trị lâu dài

Vị trí đắc địa KDC Thế Kỷ 21 Quận 2
Chỉ 50m ra Trương Văn Bang trục đường đẹp lộ giới 60m
Gần sông Sài Gòn, đối diện Đảo Kim Cương (Diamond Island)

Ngay trung tâm hành chính TP Thủ Đức
Hạ tầng hoàn thiện, khu dân cư đông đúc, tiềm năng ...
Bán đất dự án phú nhuận thạnh mỹ lợi giá tốt chỉ 140tr/m2
3
18.13 tỷ 129 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chủ gửi bán nền đất Phú Nhuận Thạnh Mỹ Lợi, vị trí nằm ngay trung tâm thành phố.
Cơ sở hạ tầng hoàn chỉnh, dân cư hiện hữu.
Diện 7x18.5m giá 140tr/m², giá tốt để đầu tư hoặc xây ở.
Sổ hồng cá nhân, xây dựng 3,5 tầng.
Liên hệ .
Đất mặt tiền nguyễn văn kỉnh  xd hầm 6 tầng  dt 5x21,5  cn 107.5  giá 287tr/m2
4
30.9 tỷ 107 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Kỉnh, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

- ĐẤT MẶT TIỀN NGUYỄN VĂN KỈNH - XD: Hầm 6 Tầng - DT: 5x21,5 - CN: 107.5 - Giá 287tr/m2
- Vị trí : Mặt tiền Nguyễn Văn Kỉnh, Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, TP.Thủ Đức
- DT: 5x21.5M - Công nhận: 107.5m2
- Hiện trạng đất trống, xây dựng 1 Hầm, 6 Tầng, Vị trí đẹp, tiềm năng trong tương lai
- Pháp lý: SHCC
- Giá : 287tr/m² ~ 30.9 tỷ thương lượng
- Alo/Zalo (Em Hằng) em tư vấn kĩ hơn. Hỗ trợ quý anh/chị đi ...
Bán đất phú nhuận đường 25m lâm quang ky dt 7x19m giá 240tr/m2
4
31.92 tỷ 133 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất Phú Nhuận TML TpHCM
DT 7x19m giá 240tr/m2
Sổ đỏ cá nhân.
Liên hệ: Thương.
Chính chủ siêu phẩm mt tạ hiện 8x18m đối diện chung cư one verandah
5
85 tỷ 144 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Tạ Hiện, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Người đăng: Kiệt (17 tin đăng)
Siêu phẩm đất mặt tiền Tạ Hiện P. Thạnh Mỹ Lợi, Q2.
Diện tích: 144m² (8 x 18m).
Hiện trạng: Đang cho thuê, có thu nhập hàng tháng phù hợp giữ tiền chờ xây dựng (chỉ tiêu hầm + 7 tầng như OCB cạnh bên).
Vị trí: Đối diện One Verandah.
Khu trung tâm ngân hàng, nhận diện thương hiệu cao.
Đường 22m, vỉa hè 3m.
Gần đường Trần Quý Kiên, UBND TP Thủ Đức.
Giá bán: 85 tỷ.
Liên hệ: Kiệt .
Bán đất kdc cát lái 50ha, tp thủ đức 109.4m2 đường 12m giá 8 tỷ
5
7.8 tỷ 109 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Địa chỉ: C5-12-64, Khu dân cư 50ha, Phường Cát Lái, TP Thủ Đức (Quận 2 cũ).

Diện tích: 109.4m².
Hình thức sử dụng: Riêng.
Mục đích: Đất ở đô thị.
Thời hạn: Lâu dài.

Vị trí tiện ích:
Thuộc KDC Cát Lái 50ha quy hoạch đồng bộ.
Đường số 55 lộ giới 12m ô tô lưu thông thuận tiện.
Khu dân cư hiện hữu an ninh dân trí cao.
Gần cảng Cát Lái trục giao thông lớn.

Pháp lý:
Sổ hồng riêng từng nền.
Nguồn ...
Bán dn tại khu dân cư phú nhuận 1,2 giá ưu đãi 20,1 tỷ, 129,5 m2
3
20.1 tỷ 129 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Đất nền dự án chất lượng tại Khu dân cư Phú Nhuận 1,2, Đường Nguyễn Văn Kỉnh, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh (cũ: Quận 2, Hồ Chí Minh), phù hợp cho những ai muốn đầu tư lâu dài. Khu dân cư Phú Nhuận 1,2 mang lại không gian sống hiện đại, tiện nghi với diện tích 129,5 m², chiều ngang mặt tiền 7m, lý tưởng cho việc xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh.

- Giá: 20,1 tỷ VND
- Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn ...
Lô đất ngang 6mx17.5m xây nhà cực đẹp giá tốt tại khu 1 thạnh mỹ lợi. hướng tây bắc,công chứng ngay
3
13.6 tỷ 105 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Vị trí trung tâm trung tâm hành chính Thủ Đức, KDC quy hoạch đồng bộ, an ninh, yên tĩnh đang khan hiếm nguồn cung đất nền.

- Diện tích: 105m² (ngang 6m dài 17.5m) đất đẹp, không lỗi phong thủy. Hướng Tây Bắc

- Đường xe hơi quy hoạch đồng bộ, kết nối Nguyễn Thị Định, Đồng Văn Cống, đi về Q1 thuận tiện.

- Tiện ích xung quanh: Vincom, chợ, trường học, bệnh viện, Metro, Thủ Thiêm... Không thiếu ...
Bán đất dt 146m2  cách đường lê văn thịnh 50m giá 12.5 tỷ
3
12.5 tỷ 146 m²
Đất Riêng

Đường Lê Văn Thịnh, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất cách đường Lê Văn Thịnh 50m đường 2 ô tô tránh.
DT: 146m² (6.5 x 25m).
Đường rộng 6m. Gần chợ Cây Xoài và Nguyễn Thị Định, đang cho thuê 20tr/tháng.
Cách đường chính 50m, sổ hồng, bán 12.5 tỷ.
LH .
Lô đất mặt tiền nguyễn văn kỉnh gần hồ sinh thái 7.1x19m
3
32.38 tỷ 134 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Kỉnh, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Lô đất mặt tiền Nguyễn Văn Kỉnh gần hồ sinh thái.
Ngang 7.1x19m, công nhận 134.9m².
Giá: 240tr/m².
Bán lô đất mặt tiền nguyễn văn kỉnh sát công viên hồ sinh thái, thạnh mỹ lợi tp. thủ đức, 7.1x19m
5
32.38 tỷ 134 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán lô đất mặt tiền Nguyễn Văn Kỉnh sát công viên hồ sinh thái, Thạnh Mỹ Lợi TP. Thủ Đức.

Vị trí: Mặt tiền đường Nguyễn Văn Kỉnh, ngay công viên hồ sinh thái Thạnh Mỹ Lợi, khu trung tâm hành chính TP. Thủ Đức, dân trí cao hạ tầng hoàn thiện môi trường sống trong lành.

Diện tích: 7.1 x 19m = 134.9m².
Quy hoạch: Xây dựng hầm + 4 tầng, xây mẫu tự do.
Công năng lý tưởng: Biệt thự nghỉ dưỡng, văn ...
Bán đất dự án huy hoàng  mặt tiền đường đồng văn cống  bán 37.8 tỷ
4
37.8 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

BÁN LÔ ĐẤT DỰ ÁN HUY HOÀNG - MẶT TIỀN ĐƯỜNG ĐỒNG VĂN CỐNG - PHƯỜNG THẠNH MỸ LỢI QUẬN 2.
- VỊ TRÍ: NẶM Ở ĐOẠN GIỮA ĐƯỜNG PHAN VĂN ĐÁNG + LÊ HIẾN MAI, GẦN ĐƯỜNG TẠ HIỆN VÀ TRƯƠNG VĂN BANG.
- DT: 7 X 18M = 126m, SỔ HỒNG MỚI, THÍCH HỢP XÂY CAO TẦNG,
- BÁN 37.8 TỶ.
LH SƠN BẢY
Bán đất dt 7.7x20 lô góc hai mặt tiền đối diện công viên dự án huy hoàng, sát sông sài gòn
5
37.05 tỷ 142 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Người đăng: Duy (12 tin đăng)
Diện tích 7.7x20m trừ vạt góc còn 142.5m².

Xây dựng hầm, trệt, lửng, 4 tầng, tum thuận tiện xây văn phòng, căn hộ dịch vụi...

Giá bán 260tr/m².

Liên hệ Trần Quốc Duy . Biết thêm thông tin dự án Huy Hoàng.
Bán gấp đất nền dự án thế kỷ 21 mặt tiền trương văn bang, dt 5x22m, được xây 6 tầng, sổ hồng.
3
36 tỷ 110 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trương Văn Bang, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Đất nền dự án Thế Kỷ 21 mặt tiền Đường Trương Văn Bang là cơ hội đầu tư hấp dẫn với các đặc điểm nổi bật như sau:
- Diện tích 5x22m = 110m², phù hợp cho xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh.
- Giá chỉ 36 tỷ nền duy nhất vị trí đẹp
- Pháp lý: Sổ hồng
- Đang cho thuê có thu nhập mỗi tháng 20 triệu

Đặc điểm nổi bật của bất động sản này bao gồm:
- Phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ.
- Vị ...
Bán gấp đất mt đường nguyễn địa lô 20m đối diện khu thương mại 3 hecta,dt 7x18,5m,sổ hồng chính chủ
3
31.08 tỷ 129 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán gấp đất MT đường Nguyễn Địa Lô 20m đối diện khu thương mại 3 hecta, DT 7x18,5m, sổ hồng chính chủ, giá bán tốt nhất khu vực, Quý khách quan tâm vui lòng liên hệ biết thêm chi tiết.
Bán đất mt đường nguyễn văn kỉnh, tml q2 dt 7,1x19m giá 240tr/m2  0901 488 ***
3
31.44 tỷ 131 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Kỉnh, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất mặt tiền đường Nguyễn Văn Kỉnh, P. Thạnh Mỹ Lợi Quận 2.
Diện tích: 7,1x19m.
Diện tích công nhận: 131m².
Giá bán: 240 tr/m².
Khu vực xây dựng cao tầng.
Sổ hồng cá nhân.
Liên hệ: Em Mưa.
Bán đất đường nguyễn văn kỉnh, thạnh mỹ lợi quận 2 củ
4
29.26 tỷ 133 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Người đăng: A. Phong (7 tin đăng)
cần bán đất đường nguyễn văn kỉnh
- DT 7x19m
- Hướng tây nam
- vị trí đẹp.
- pháp lý sổ Hồng.
Bán nền lô góc huy hoàng lô a38 diện tích 142,5m2 giá 260 tr/m2,  0915 698 ***
4
37.05 tỷ 142 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán nền góc A38 Huy Hoàng, KDC Huy Hoàng, P. Cát Lái (TML - Q2).
Diện tích: 142,5m² (7,75m x 20m).
Hướng: Đông Bắc.
Pháp lý: SHR.
Chỉ tiêu XD: Hầm, trệt, lửng, 3 lầu, sân thượng. DTS ~600m.
Vị trí lô góc 2 mặt thoáng, khu dân cư đang được xây dựng nhiều toà nhà văn phòng và CHDV.
Giá: 260 tr/m².
LH .
Em nhận ký gửi mua bán nhà đất.
Đất nền dự án phú nhuận 1,2 ở thạnh mỹ lợi, q2, 20,1 tỷ, 129,5m2 chính chủ hot!
3
20.1 tỷ 129 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Nằm ở Khu dân cư Phú Nhuận 1,2, Đường Nguyễn Văn Kỉnh, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh (Quận 2, Hồ Chí Minh cũ), đất nền dự án này cực chất với diện tích 129,5m², giá chỉ 20,1 tỷ VND.
+ Pháp lý đầy đủ, an tâm đầu tư.
+ Mặt tiền rộng 7m, thuận lợi cho việc kinh doanh.
+ Phong thủy tốt, dễ dàng thu hút tài lộc.
+ Khu dân cư sôi động, môi trường sống lý tưởng.

Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: Phạm ...
Bán siêu phẩm tạ hiện 8x18m hầm 7 tầng đường 25m, giá 85 tỷ, 0915 698 ***
8
85 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất mặt tiền Tạ Hiện, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2.
Diện tích 144m² (8x18m).
Kết cấu: Đất trống - chỉ tiêu xây dựng hầm - 7 tầng nổi như căn OCB cạnh bên.
Vị trí đối diện căn Hộ cao cấp One Verandah, khu vực tập trung nhiều tòa nhà ngân hàng, nhận diện thương hiệu, đường trước nhà 22m có vía hè 3m.
Gân sông Trân Quý Kiên, UBND TP Thú Đức.
Giá:85 tỷ.
LH .
Em nhận ký gửi mua bán nhà đất.
Từ 0 tới 20 của 69

Xem quy hoạch tại P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

Mua bán đất nền, đất thổ Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2 giá tốt, sinh lời cao tháng 5/2026

 

Đất nền, đất thổ cư luôn là lựa chọn hàng đầu của những nhà đâu tư mới cho đến nhà đầu tư nhiều kinh nghiệm. Đây là kênh đầu tư được giới địa ốc săn lùng nhiều nhất, có thể điểm qua vài lý do tại sao nên đầu tư đất nền: