Đất bán tại Quận 2, Hồ Chí Minh diện tích 100 đến 150 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Hàng hiếm cát lái 115m2 hẻm xe hơi, giá chỉ 8,5 tỷ
4
8.5 tỷ 115 m²
Đất Riêng

Đường 11, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Người đăng: Kiệt (16 tin đăng)
BÁN ĐẤT THỔ CƯ GIÁ TỐT CÁT LÁI, Q2 CŨ
Hẻm đường số, thông ra Lê Văn Thịnh khu dân cư hiện hữu
Diện tích: 115m² (5m x 23m)
Thổ cư xây dựng tự do
Giá bán nhanh: 8,5 tỷ (TL nhẹ)
Vị trí đẹp, đường xe hơi, thuận tiện ở hoặc đầu tư
Liên hệ: Kiệt để xem đất thực tế
Bán nhanh đất nền nhà phố , khu đô thị cát lái  h  đông nam
13
7.5 tỷ 109 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Bán nhanh đất nền nhà phố , đường 55 , Cát Lái
Đ. Nguyễn Thị Định rẽ vào
Mặt đường 55 , 12m , vỉa hè 2,5m . H-Đông Nam
DT 109,4m² ( 5 x 21,9m )
Hơp đồng thuê : 5 triệu / tháng
Khu dân cư xây dựng đồng bộ , yên tĩnh , an ninh , gần chợ , siêu thị , trường học , nhiều chung cư cao tầng city home , kiến Á
Pháp lý : Sổ hồng riêng
Giá : 7.5 tỷ có TL
Quý anh / chị xem nhà đất
LH : - thanks ...
Hàng độc quyền suất nội bộ công ty bán gấp lô đất saigon mystery villas đảo kim cương q2
13
28 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Saigon Mystery Villas, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Giá chỉ 200tr/m². Văn phòng BDS Thành Tâm Land đặt ngay trong dự án để tiện hỗ trợ quý khách tốt hơn thông tin chính xác về giá, vị trí thực tế và hỗ trợ xem thực tế tại dự án.

- Giao dịch giá trị lớn cần sự an toàn, thông tin minh bạch.
- Kiểm tra pháp lý, công nợ trước khi khách hàng quyết định.
- Giá cả cạnh tranh.
- Mua bán, cho thuê, quản lý tài sản miễn phí.
- Tài sản không bị tranh ...
Gọi cho em gấp ! bán đất mặt tiền đường số 7 song hành  7,5 x 20m  150m2  h4t  giá sốc 250tr/m2
10
37.5 tỷ 150 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 7, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Gọi Cho Em Gấp ! Bán Đất Mặt Tiền Đường Số 7 Ngay Song Hành - 7,5 X 20M - 150m² - Giá sốc 250tr/m2

- Siêu Vị Trí: Mặt Tiền Đường Số 7 - Mặt Sau Song Hành, Đường rộng 18m to đẹp, Khu sầm uất, kinh doanh đa nghành nghề

- Diện tích: 7,5M X 20M - Công nhận 150m2

- Hiện trạng: C4 xây tạm - tiện tháo dỡ - Xây dựng ngay

- CTXD: Hầm 4 Tầng

- Pháp lí: Sổ hồng riêng

- Giá bán: 39 tỷ về 37,5 tỷ ~ ...
Hàng hiếm! linh cần bán lô đất 6x18m đường thông 12m kdc đông thủ thiêm, bình trưng q2 tphcm
7
12.5 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Hàng hiêm! Linh cần bán lô đất 6x18m Đường thông 12m KDC Đông Thủ Thiêm, Bình Trưng Q2 TPHCM .
DT: 6x18m, 108m².
Giá 12,5 tỷ.
Pháp lý: Sổ riêng công ty xây nhà hoàn công ra sổ cá nhân.
Xây hầm + 1 trệt 2 lầu áp mái.
Liên hệ Linh: .
Lô đất ngang 6mx17.5m xây nhà cực đẹp giá tốt tại khu 1 thạnh mỹ lợi. hướng tây bắc,công chứng ngay
3
13.6 tỷ 105 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Vị trí trung tâm trung tâm hành chính Thủ Đức, KDC quy hoạch đồng bộ, an ninh, yên tĩnh đang khan hiếm nguồn cung đất nền.

- Diện tích: 105m² (ngang 6m dài 17.5m) đất đẹp, không lỗi phong thủy. Hướng Tây Bắc

- Đường xe hơi quy hoạch đồng bộ, kết nối Nguyễn Thị Định, Đồng Văn Cống, đi về Q1 thuận tiện.

- Tiện ích xung quanh: Vincom, chợ, trường học, bệnh viện, Metro, Thủ Thiêm... Không thiếu ...
Bán đất dt 146m2  cách đường lê văn thịnh 50m giá 12.5 tỷ
3
12.5 tỷ 146 m²
Đất Riêng

Đường Lê Văn Thịnh, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất cách đường Lê Văn Thịnh 50m đường 2 ô tô tránh.
DT: 146m² (6.5 x 25m).
Đường rộng 6m. Gần chợ Cây Xoài và Nguyễn Thị Định, đang cho thuê 20tr/tháng.
Cách đường chính 50m, sổ hồng, bán 12.5 tỷ.
LH .
Lô đất mặt tiền nguyễn văn kỉnh gần hồ sinh thái 7.1x19m
3
32.38 tỷ 134 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Kỉnh, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Lô đất mặt tiền Nguyễn Văn Kỉnh gần hồ sinh thái.
Ngang 7.1x19m, công nhận 134.9m².
Giá: 240tr/m².
Bán lô đất mặt tiền nguyễn văn kỉnh sát công viên hồ sinh thái, thạnh mỹ lợi tp. thủ đức, 7.1x19m
5
32.38 tỷ 134 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán lô đất mặt tiền Nguyễn Văn Kỉnh sát công viên hồ sinh thái, Thạnh Mỹ Lợi TP. Thủ Đức.

Vị trí: Mặt tiền đường Nguyễn Văn Kỉnh, ngay công viên hồ sinh thái Thạnh Mỹ Lợi, khu trung tâm hành chính TP. Thủ Đức, dân trí cao hạ tầng hoàn thiện môi trường sống trong lành.

Diện tích: 7.1 x 19m = 134.9m².
Quy hoạch: Xây dựng hầm + 4 tầng, xây mẫu tự do.
Công năng lý tưởng: Biệt thự nghỉ dưỡng, văn ...
Đất đẹp, chỉ 9 tỷ  104m2 đường xe tải 7m trung tâm quận 2 vài bước ra nguyễn thị định
3
9 tỷ 104 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Đôn Tiết, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Người đăng: Mr An (10 tin đăng)
Đất đẹp ngang gần 5m 104m² HXH 7m giá chỉ 8,5 tỷ.

Vị trí: HXT đường Nguyễn Đôn Tiết, gần trường học Thạnh Mỹ Lợi.
Diện tích: 104m² (ngang 4,7m x dài 23m) vuông vức, phong thủy cực tốt.
Hẻm xe hơi 7m phường Bình Trưng Đông, cách mặt tiền Nguyễn Thị Định chỉ 300m vị trí thuận tiện di chuyển.
Tiện ích khu vực:
Xung quanh đầy đủ tiện ích: Chợ, trường học các cấp, siêu thị, bệnh viện.
Giao thông ...
NHÀ GÓC 2 MẶT TIỀN – AN PHÚ, GIÁ 25 TỶ 🔥– An Phú, giáp Thảo Điền – TP Thủ Đức (Q2 cũ)
1
25 tỷ 125 m²
Đất Riêng

Đường Số 15, P.An Phú, Quận 2, HCM

HANG HIEM NHÀ GÓC 2 MẶT TIỀN – AN PHÚ, GIÁ 25 TỶ 🔥
📍 Khu The Vista – An Phú, giáp Thảo Điền – TP Thủ Đức (Q2 cũ)
* DT: 9M x 15M
* 💎 Diện tích: 124m²
* 🏡 Kết cấu: 1 trệt 1 lầu
* 🌟 Vị trí góc 2 mặt tiền cực thoáng – hiếm hàng
* 🚀 Khu dân cư cao cấp, gần Thảo Điền, tiện di chuyển trung tâm
👉 Phù hợp: ở kết hợp kinh doanh, mở văn phòng, đầu tư giữ tài sản
💰 Giá bán: 24.5 tỷ
☎️/zalo ...
Bán đất 5 x 22m  khu dân cư cát lái  giá 7.8 tỷ
4
7.8 tỷ 110 m²
Đất Riêng

Đường 55 - CL, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

BÁN ĐẤT 5 X 22M - KHU DÂN CƯ CÁT LÁI PHƯỜNG CÁT LÁI QUẬN 2
ĐƯỜNG - RỘNG , THÔNG 12M
HƯỚNG: ĐÔNG NAM
PHÁP LÝ SỔ HỒNG
BÁN 7.8 TỶ
LH
Bán đất kdc văn minh (6x18) ctxd hầm 5t cực hiếm ngay the sunavanue. hàng cực hiếm đường số 52
5
22 tỷ 104 m²
Đất Riêng

Đường Số 52, P.An Phú, Quận 2, HCM

Bán Đất KDC Văn Minh - Ngay The Sunavanue. Hàng cực hiếm .
Đường số 52, KDC Văn Minh, An Phú, Quận 2.
Diện tích: 5,8x18m - CN: 104m2
Hiện trạng: Đất Trống
Pháp lý : SHCC
CTXD: Hầm 4 tầng
Giá bớt lộc: 22 tỷ ~210tr/m2
LH
Cập nhật giỏ hàng mới nhất tháng 05/2026 dự án mystery villas đảo kim cương q2
10
35 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Saigon Mystery Villas, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

LIÊN HỆ NGAY SMS, ZALO ( NHẬN BÁO GIÁ NGAY)
* Nền liên kế: Diện tích: (5x20m), (7x18m), (7x20m), (9x18m), (10x20m) quy cách xây (hầm, trệt, 2 lầu và sân thượng). Giá chỉ từ 250tr/m².
* Nền biệt thự: Diện tích: (14x20m), (16x28m), (14x24m) giá 300tr/m2
Mọi chi tiết quý khách có thể liên hệ trực tiếp:
-Văn phòng BDS: Thành Tâm Land.
- ...
Bán đất dự án huy hoàng  mặt tiền đường đồng văn cống  bán 37.8 tỷ
4
37.8 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

BÁN LÔ ĐẤT DỰ ÁN HUY HOÀNG - MẶT TIỀN ĐƯỜNG ĐỒNG VĂN CỐNG - PHƯỜNG THẠNH MỸ LỢI QUẬN 2.
- VỊ TRÍ: NẶM Ở ĐOẠN GIỮA ĐƯỜNG PHAN VĂN ĐÁNG + LÊ HIẾN MAI, GẦN ĐƯỜNG TẠ HIỆN VÀ TRƯƠNG VĂN BANG.
- DT: 7 X 18M = 126m, SỔ HỒNG MỚI, THÍCH HỢP XÂY CAO TẦNG,
- BÁN 37.8 TỶ.
LH SƠN BẢY
Bán đất dt 7.7x20 lô góc hai mặt tiền đối diện công viên dự án huy hoàng, sát sông sài gòn
5
37.05 tỷ 142 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Người đăng: Duy (11 tin đăng)
Diện tích 7.7x20m trừ vạt góc còn 142.5m².

Xây dựng hầm, trệt, lửng, 4 tầng, tum thuận tiện xây văn phòng, căn hộ dịch vụi...

Giá bán 260tr/m².

Liên hệ Trần Quốc Duy . Biết thêm thông tin dự án Huy Hoàng.
Bán gấp đất nền dự án thế kỷ 21 mặt tiền trương văn bang, dt 5x22m, được xây 6 tầng, sổ hồng.
3
36 tỷ 110 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trương Văn Bang, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Đất nền dự án Thế Kỷ 21 mặt tiền Đường Trương Văn Bang là cơ hội đầu tư hấp dẫn với các đặc điểm nổi bật như sau:
- Diện tích 5x22m = 110m², phù hợp cho xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh.
- Giá chỉ 36 tỷ nền duy nhất vị trí đẹp
- Pháp lý: Sổ hồng
- Đang cho thuê có thu nhập mỗi tháng 20 triệu

Đặc điểm nổi bật của bất động sản này bao gồm:
- Phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ.
- Vị ...
Bán đất thổ cư  mặt tiền đường số 26  p. cát lái
5
9.5 tỷ 125 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 26, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

BÁN ĐẤT THỔ CƯ - MẶT TIỀN ĐƯỜNG SỐ 26 - P. CÁT LÁI - GẦN ĐƯỜNG LÊ VĂN THỊNH VÀ LÊ ĐÌNH QUẢN - BỆNH VIỆN QUẬN 2.
- DT: 125M ( NGANG 5.5m x 23m ) ĐẤT KHÔNG BỊ DÍNH LỘ GIỚI
- ĐƯỜNG RỘNG ĐÚNG 12M, CÓ VỈA HÈ RỘNG 3M, THÍCH HỢP Ở, KINH DOANH BUÔN BÁN.V.V.....
- PHÁP LÝ SỔ HỒNG, BÁN 9.5 TỶ ( CHỈ BÁN TRONG TUẦN, QUA TUẦN THU XẾP ĐƯỢC TÀI CHÍNH, SẼ KHÔNG BÁN GIÁ NÀY NỮA )
LH SƠN BẢY
Bán gấp đất mt đường nguyễn địa lô 20m đối diện khu thương mại 3 hecta,dt 7x18,5m,sổ hồng chính chủ
3
31.08 tỷ 129 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán gấp đất MT đường Nguyễn Địa Lô 20m đối diện khu thương mại 3 hecta, DT 7x18,5m, sổ hồng chính chủ, giá bán tốt nhất khu vực, Quý khách quan tâm vui lòng liên hệ biết thêm chi tiết.
Bán đất nền dự án đông thủ thiêm, 108 triệu / m2. dt 108 m2. giá cực chất lượng uy tín đầu tư
4
11.66 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Đất nền dự án tọa lạc tại khu dân cư Đông Thủ Thiêm, Đường C3, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, TP. HCM.
Diện tích 108m². Ngang 6m.
Giá bán 108 triệu / m².
Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ.
Mặt tiền rộng 12m, thích hợp cho việc kinh doanh.
Khu vực được quy hoạch đồng bộ, hạ tầng hoàn thiện.
Tiện ích nội khu gồm công viên trung tâm, kênh cảnh quan, hồ điều tiết, trường học, hệ thống điện ngầm.

Địa điểm xung ...
Từ 0 tới 20 của 189

Xem quy hoạch tại Quận 2, Hồ Chí Minh

Mua bán đất nền, đất thổ Quận 2 giá tốt, sinh lời cao tháng 5/2026

 

Đất nền, đất thổ cư luôn là lựa chọn hàng đầu của những nhà đâu tư mới cho đến nhà đầu tư nhiều kinh nghiệm. Đây là kênh đầu tư được giới địa ốc săn lùng nhiều nhất, có thể điểm qua vài lý do tại sao nên đầu tư đất nền:

  • Lợi nhuận tốt, thanh khoản cao: Khác với kênh đầu tư nhà ở, chung cư thì kênh đầu tư đất nền, đất thổ Quận 2 có thanh khoản cao hơn vì phù hợp nhiều đối tượng hơn, giá cả cũng linh hoạt và tài chính cũng ít hơn. Nhưng nếu nắm bắt được cơ hội thì có thể x2, x3 tài sản.
  • Giá bán đa dạng và ít vốn: kênh đầu tư đất nền, dự án Quận 2 có giá từ vài trăm triệu đến vài tỷ VND tùy từng khu vực và địa điểm so với kênh BĐS khác thì cần ít vốn hơn
  • Nhu cầu sử dụng cao: hầu hết các nhà đầu tư batdongsan Quận 2 từ người xử dụng thật đến nhà đầu tư lâu dài, lướt sóng đều thích đất nền, đất thổ. Đồng thời mục đích sử dụng cũng đa dạnh và linh hoạt từ làm nhà, nhà xưởng, cho thuê đất hay đầu cơ.

 

Những lưu ý khi mua đất nền, đất thổ Quận 2

 

  1. Vị trí: Những vị trí đẹp có sự kết nối giao thông thuận lợi tại Quận 2 luôn được đánh giá cao và có tiềm năng tăng giá tốt trong tương lai.