Đất bán tại Phường An Phú, Quận 2 diện tích 100 đến 150 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất mặt tiền thân văn nhiếp, an phú, quận 2  ngang 7x 18m  ctxd h + 3 tầng  giá 26 tỷ
3
26 tỷ 126 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Thân Văn Nhiếp, P.An Phú, Quận 2, HCM

- Liên hệ ngay: em Thúy - Thông tin chính xác 100% - pháp lý đầy đủ - Nhà còn bán.
Cực tốt - Bán mặt tiền Thân Văn Nhiếp, P. An Phú, Quận 2

- Diện tích ngang: 7 x 18m.
- GPXD: Hầm + 3 tầng + MCT
- Giá: 26 tỷ còn thương lượng cho khách thiện chí.
-Gọi ngay: em Thúy (Môi giới Chuyên Nghiệp - Tận Tâm).

Kho hàng gần 5000 sản phẩm từ 30 - 2000 tỷ.
Hàng siêu hiếm 1 lô duy nhất ở đường số 52, kdc văn minh, dt 104.4m2 (5.8x18) giá bán210 tr/m2
4
22 tỷ 104 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sông Giồng, P.An Phú, Quận 2, HCM

Hàng hiếm 1 lô duy nhất.

Chính chủ gửi bán lô đất mặt tiền đường Số 52 KDC Văn Minh P. Bình Trưng (An Phú - Q2).

Diện tích: 104,4m (5,8m x 18m).
Hướng: Đông Nam.
Pháp lý: SHR.
Vị trí Đường Số 52 gần với 8 Block Chung Cư Sun Avenue, là trục đường thông kết nối đến Trung Tâm Thủ Thiêm chỉ 5 phút di chuyển.

Giá bán: 210 tr/m².

Lh Mr Nguyện: .
Cần bán khuôn đất mt đường trần lựu. dt 8x16m  gp 1h + 3t  giá bán nhanh 20.5 tỷ
3
20.5 tỷ 128 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

An Phú An Khánh, P.An Phú, Quận 2, HCM

Cần bán khuôn đất MT đường Trần Lựu. DT 8x16m - CTXD 1H + 3T - giá bán nhanh 20.5 tỷ.
Khuôn đất trong khu đô Thị An Phú - An Khánh, Quy hoạch đẹp, tiện nghi.
- DT: 8x16m (vuông vức).
- CTXD: 1 hầm + 3 tầng.
- Công viên thoáng mát.
- Giá: 20.5 tỷ.
Call (Quốc Anh).
Chuyên BĐS giá tốt tại Quận 2.
Trân trọng!
NHÀ GÓC 2 MẶT TIỀN – AN PHÚ, GIÁ 25 TỶ 🔥– An Phú, giáp Thảo Điền – TP Thủ Đức (Q2 cũ)
1
25 tỷ 125 m²
Đất Riêng

Đường Số 15, P.An Phú, Quận 2, HCM

HANG HIEM NHÀ GÓC 2 MẶT TIỀN – AN PHÚ, GIÁ 25 TỶ 🔥
📍 Khu The Vista – An Phú, giáp Thảo Điền – TP Thủ Đức (Q2 cũ)
* DT: 9M x 15M
* 💎 Diện tích: 124m²
* 🏡 Kết cấu: 1 trệt 1 lầu
* 🌟 Vị trí góc 2 mặt tiền cực thoáng – hiếm hàng
* 🚀 Khu dân cư cao cấp, gần Thảo Điền, tiện di chuyển trung tâm
👉 Phù hợp: ở kết hợp kinh doanh, mở văn phòng, đầu tư giữ tài sản
💰 Giá bán: 24.5 tỷ
☎️/zalo ...
Bán đất kdc văn minh (6x18) ctxd hầm 5t cực hiếm ngay the sunavanue. hàng cực hiếm đường số 52
5
22 tỷ 104 m²
Đất Riêng

Đường Số 52, P.An Phú, Quận 2, HCM

Bán Đất KDC Văn Minh - Ngay The Sunavanue. Hàng cực hiếm .
Đường số 52, KDC Văn Minh, An Phú, Quận 2.
Diện tích: 5,8x18m - CN: 104m2
Hiện trạng: Đất Trống
Pháp lý : SHCC
CTXD: Hầm 4 tầng
Giá bớt lộc: 22 tỷ ~210tr/m2
LH
Lô đất mặt tiền nguyễn thị định lộ giới 40m xây cao 7 tầng
7
25.9 tỷ 136 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Thị Định, P.An Phú, Quận 2, HCM

Giảm 2 tỷ chốt nhanh.
Đoạn đường của nhiều thương hiệu.
- Chính chủ gửi bán lô đất mặt tiền đường Nguyễn Thị Định, P. An Phú, TP Thủ Đức.
- DT: 136,5m² (full thổ cư, nở hậu).
- Hướng: Đông Bắc.
- Pháp lý: SHR.
- Vị trí nằm trên trục đường thương mại, là nơi tập trung các thương hiệu, tiện ích ngập tràn, quy hoạch mở rộng lộ giới 40m trong tương lai, cách nút giao An Phú, Cao Tốc chỉ 300m.
- Giá: ...
Chính chủ bán lô đất đường vũ tông phan  p.an phú  quận 2, giá 2tỷ350/105m2, gần trường thủ thiêm
3
Thỏa thuận 105 m²
Đất Riêng

Phố Vũ Tông Phan, P.An Phú, Quận 2, HCM

Người đăng: Nụ (18 tin đăng)
Chính chủ bán lô đất đường Vũ Tông Phan - phường An Phú - Quận 2.

- Diện tích: 105m² (5x21m).

- Khu dân cư hiện hữu - gần siêu thị Mega Market - BV quốc tế AIH - trường THPT Thủ Thiêm.

- Giá sở hữu nhanh 2TỶ350. Sổ trao tay.

- Không tiếp cò, môi giới.

Liên hệ ngay xem đất thực tế.
Chính chủ bán đất dt 120m2 (6 x 20m) khu tđc nam rạch chiếc p. an phú giá tốt nhất khu vực
6
25 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nam Rạch Chiếc, P.An Phú, Quận 2, HCM

Bán đất tái định cư Nam Rạch Chiếc An Phú, Quận 2, cạnh The Global City giá 25 tỷ.
- Diện tích: 6 x 20m (120m²), vị trí đẹp, đường trước nhà 16m thông thoáng. Xây dựng H 4 tầng.
- Vị trí vàng: Nằm giữa 2 khu đô thị lớn: The Global City (Masterise Homes) và Lakeview City (Novaland).
- Tiện ích xung quanh: Gần khu tổ chức sự kiện The Global City, liền kề nhiều tiện ích đẳng cấp.
- Kết nối giao ...
Lô đất vàng ngang 6m còn sót lại tại global city giá rẻ nhất khu vực, vị trí vip ngay khu thả diều
3
24.6 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

The Global City, P.An Phú, Quận 2, HCM

Cần bán gấp lô đất vị trí kim cương, hưởng trọn tiện ích của "Trung tâm mới" The Global City.
Diện tích: 6m x 20m (120m²)
Hướng: Nam (Mát mẻ, phong thủy tốt).
Pháp lý: Sổ hồng riêng.
Giá: 24,6 Tỷ (Thương lượng chính chủ).
ƯU ĐIỂM VÀNG:
1. Vị trí chiến lược: "Hàng xóm" The Global City hưởng ké toàn bộ hạ tầng, nhạc nước, trung tâm thương mại cao cấp.
2. View Công Viên: Không gian xanh trước ...
Đất nền tại An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh với diện tích 105m² là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm bất động sản tại khu vực phát triển năng động này.

- Diện tích rộng rãi 105m², thuận lợi cho xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.
- Giá bán chỉ 17,9 tỷ VND, phù hợp với giá trị khu vực.
- Pháp lý đầy đủ với sổ đỏ, đảm bảo quyền lợi cho người mua.
- Ngõ vào rộng 10m, thuận tiện cho xe hơi ra vào dễ ...
Hàng hiếm! Đất mặt sau đường Song Hành, An Phú, Quận 2.
- Diện tích: 7,5m x 20m.
- Công nhận: 150m².
- Hiện trạng: Cấp 4.
- Đường trước nhà 20m, thuận tiện kinh doanh buôn bán, kết nối Song Hành, Trần Não, ngay Metro An Phú Thảo Điền.
- Hợp đồng thuê: 60tr/tháng.
- Giá bán: 44,5 tỷ.
- Liên hệ ngay Ms Trang xem đất, gặp chủ thương lượng và xem các tài sản lân cận.
Lô đất mặt tiền đường số 52,phường bình trưng ,tp hcm
3
22.6 tỷ 104 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 52, P.An Phú, Quận 2, HCM

-Bán đất mặt tiền đường số 52 KDC Văn Minh phường Bình Trưng.TP HCM
- Diện tích: 5.8m x 18m²( 104,4m² )
- Kết cấu: Đất trống
- Hướng: Đông Nam cực đẹp.
- Đánh giá: Rất tốt
- Giá: 22.6 tỷ Thương lượng
Vị trí nền đất đẹp nằm trong khu dân cư cao cấp yên tĩnh an ninh có bảo vệ 24/24, liền kề 8 tháp căn hộ cao cấp The Sun Avenue của tập đoàn Novaland, ngay Sông Giồng, UBND quận 2, trường học, khu văn ...
Còn đúng 1 lô ! đất ngay tthc , ga metro thủ thiêm  kdc văn minh 5.8 x 18m, ctxd hầm 4 tầng.
5
22 tỷ 104 m²
Đất Riêng

Đường Thân Văn Nhiếp, P.An Phú, Quận 2, HCM

Chủ đi nước ngoài, cần bán lô đất mua từ thời sơ khai, chưa qua đầu tư tại KDC Văn Minh - ngay Trung Tâm Hành Chính Thủ Thiêm - The Sun Avenue.

- Diện tích : 104m² ( 5.8 x 18m)

- Pháp lý: sổ hồng cá nhân, công chứng được ngay

- CTXD : Hầm + 4 Tầng

- Thích hợp: Mua ở kết hợp làm văn phòng công ty, đầu tư tích sản đóng đầu Trung Tâm Hành Chính Mới, Ga Metro - Mai Chí Thọ

- Giá bán : 22 tỷ

- ...
Chỉ 165tr/m2 ! bán đất apak ngay cao đức lân  8 x 16m  cn 128m2  xây hầm 4 tầng  giá rẻ 21 tỷ
3
21 tỷ 128 m²
Đất Riêng

Đường Số 34, P.An Phú, Quận 2, HCM

Chỉ 165tr/m² ! Bán Đất APAK Ngay Cao Đức Lân - 8 X 16M - CN: 128M2 - Xây Hầm 4 Tầng - Giá rẻ 21 Tỷ

- Vị trí: KĐT An Phú - Ngay Công Viên Cao Đức Lân - Đường 12m - View Thoáng

-Diện tích : 8m x 16m - Công nhận 128m2

- Hiện trạng : Đất trống Xây dựng ngay

- Giá : 23 tỷ về 21 tỷ ( 165tr/m² ) Đơn giá rẻ nhất khu vực

* Alo/Zalo: Em tư vấn kĩ hơn (Em Thuận) Chuyên nhà đất trung tâm - gửi thông ...
Chính chủ gửi bán gấp đất nằm trong KDC Văn Minh - P. An Phú - Q.2

1. Vị trí: mặt tiền đường số 62, P. An Phú, Q.2
2. Diện tích: 5.8x18 công nhận 104.4m2
3. Kết cấu: Đất trống
4. Pháp lý: Sổ hồng riêng sẵn sàng công chứng
5. Giá bán: 22.X tỷ thương lượng với KH Thiện chí

Cảm ơn Quý Anh Chị đã xem tin, liên hệ ngay với em Huế để xem thực tế nhà và gặp chính chủ.

- Thanh Huế chuyên nhà phố/ ...
Giảm 5 tỷ bán nhanh! bán nền a2x kdc văn minh, an phú quận 2 dt 104.4m2 (5.8m x 18m) còn 22.6 tỷ
3
22.6 tỷ 104 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sông Giồng, P.An Phú, Quận 2, HCM

Giảm 5 tỷ ! Chỉ còn 22.6 tỷ bán nhanh nền
Nền A2 - x KDC Văn Minh, P. An Phú, Quận 2.
Diện tích 104m² (5.8m x18m).
Kết cấu đất.
Hướng: Đông Nam.
Pháp lý: SHCC.
Giá còn chỉ 22.6 tỷ
Gọi em Quỳnh Nhi.
Quỳnh Nhi cảm ơn anh chị đã đọc tin ạ.
Nhanh tay chốt gấp! lô đất 6x22m  xây hầm 5 tầng  mt ngay trần não  giá chỉ 2x tỷ
3
25.9 tỷ 138 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trần Não, P.An Phú, Quận 2, HCM

Nhanh Tay Chốt Gấp! Lô Đất 6x22m - Xây Hầm 5 Tầng - MT ngay Trần Não - Giá chỉ 2X Tỷ

- DT: 6x22m - Nở Hậu
- CN 138m2
- Hiện trạng: Đất trống tiện xây mới

- Vị trí mặt tiền ngay Trần Não, thích hợp vừa ở vừa có thể làm văn phòng công ty ...

- Giá: 28 về 25,9 tỷ

- Alo Zalo em tư vấn kỹ hơn: (em Ân) hỗ trợ quý anh/chị xem nhà/đất, làm việc chính chủ.
Tin Thật - Giá Thật - Trao Giá Trị Thật.
Bán nền đất đường số 59 thuộc khu dân cư Văn Minh Sông giồng phường An Phú Quận 2 nay là phường Bình Trưng Tp Hồ Chí Minh
- Diện tích: 8x18, đường 12m, Cạnh chung cư The Sun Avanue Novaland
- Vị trí đông dân cư tiện kinh doanh mọi ngành nghề, khu dân cư cao
- Pháp lý: sổ hồng chính chủ
- Giá bán: 31.5 tỷ
Liên hệ:
Sang nhượng lô e53 tđc 6mx20m giá 210tr/m2 ngay đình đông hưng, global city, đỗ xuân hợp và cao tốc
6
25.2 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nam Rạch Chiếc, P.An Phú, Quận 2, HCM

- Sổ chính chủ giao dịch ngay lô E53 6mX20m hướng Nam đối diện cao tốc và Lakeview.
- Vị trí liền kề The Global City (khu Downtown mới đẳng cấp quốc tế của TP. Thủ Đức), đường Đỗ Xuân Hợp và cao tốc TPHCM - Long Thành - Dầu Giây.
- Nhiều tiện ích như công viên, nhạc nước, TT thương mại, trường học quốc tế, bệnh viện quốc tế...
- Thuận tiện kết nối với cao tốc LTDG, nút giao An Phú, đường Đỗ Xuân ...
[ giá 50tr/m2 ] đất nền đầu tư gần ga metro q2. trục nguyễn duy trinh mở rộng. dt 100180m2. shr
4
7 tỷ 140 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Duy Trinh, P.An Phú, Quận 2, HCM

Đất nền Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường An Khánh, Hồ Chí Minh - Quận 2, Hồ Chí Minh cũ với diện tích 140m², giá 50 triệu / m².

+ Ngõ vào rộng 12m, thuận tiện cho ô tô ra vào.
+ Mặt tiền 7m lý tưởng để kinh doanh.
+ Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ.

Tiện ích xung quanh phong phú, mang lại cuộc sống thuận tiện và thoải mái.

Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết Nguyễn Viết Thăng.
Từ 0 tới 20 của 26

Xem quy hoạch tại P. An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

Mua bán đất nền, đất thổ Phường An Phú, Quận 2 giá tốt, sinh lời cao tháng 5/2026

 

Đất nền, đất thổ cư luôn là lựa chọn hàng đầu của những nhà đâu tư mới cho đến nhà đầu tư nhiều kinh nghiệm. Đây là kênh đầu tư được giới địa ốc săn lùng nhiều nhất, có thể điểm qua vài lý do tại sao nên đầu tư đất nền:

  • Lợi nhuận tốt, thanh khoản cao: Khác với kênh đầu tư nhà ở, chung cư thì kênh đầu tư đất nền, đất thổ Phường An Phú, Quận 2 có thanh khoản cao hơn vì phù hợp nhiều đối tượng hơn, giá cả cũng linh hoạt và tài chính cũng ít hơn. Nhưng nếu nắm bắt được cơ hội thì có thể x2, x3 tài sản.