Đất bán tại Quận 2, Hồ Chí Minh giá 20 tỷ đến 50 tỷ diện tích 100 đến 150 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán Đất Cận Mặt Tiền Đường Trần Não 138m2( 6x23). Phù Hợp Xây Văn Phòng, CHDV, Khách Sạn..
3
27 tỷ 138 m²
Đất Riêng

Đường 33, P.An Khánh, Quận 2, HCM

- Lô đất có vị trí đắc địa bật nhất tại trục đường Trần Não, gần vòng xoay Lương Định Của, đại lộ vòng cung thông ra trung tâm tài chính mới Thủ Thiêm, Phường An Khánh- Quận 2.
- Diện tích: 6 x23 ( công nhận: 138m2)
- Pháp lý: sổ hồng riêng.
- Phù hợp xây dựng văn phòng, khách sạn, căn hộ dịch vụ
- Giá bán: 27 tỷ
- Liên hệ: 0938 6244790938 624xxx
Gấp! chỉ 30.5 tỷ bán nhanh đất góc 2 mt thân văn nhiếp, p. an phú, q.2 dt6x20(115m2) ctxd h 4 tầng
3
30.5 tỷ 115 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

P.An Phú, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán gấp đất góc 2 Mặt Tiền Tại KDC Văn Minh, P. An Phú, Q.2

1. Vị trí: Nằm tại góc 2 mặt tiền đường Thân Văn Nhiếp, P. An Phú, Q.2
2. Diện tích: 6x20 công nhận đủ 115m2
3. Kết Cấu: Đất trống thuận tiện xây dựng mới
4. Pháp lý: Sổ hồng sẵn sàng công chứng
5. Giá bán: 30.5 Tỷ

Cảm ơn quý anh chị đã đọc tin, để biết thêm chi tiết & hỗ trợ làm việc trực tiếp với chủ liên hệ ngay em ...
Bán đất mặt tiền đường số 1, an phú, quận 2. dt 7 x 20m. giá 22 tỷ
4
22 tỷ 140 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 1, P.An Phú, Quận 2, HCM

Bán lô đất mặt tiền đường số 1 phường An Phú, Quận 2 (nay thuộc phường Bình Trưng, TPHCM).

1. Diện tích: 7 x 20 m công nhận đủ 140m².

2. Hiện trạng: Đất trống khu vực được quy hoạch đồng bộ hầm trệt 2 lầu áp mái.

3. Pháp lý: Sổ hồng cá nhân công chứng ngay khi khách yêu cầu.

4. Vị trí: Mặt tiền đường số khu dân cư đồng bộ anh ninh yên tĩnh, phù hợp để ở hoặc xây văn phòng.

5. Giá chào bán: ...
Khan hiếm! chỉ 23 tỷ có ngay đất khu cao đức lân  an phú an khánh q2  ngang 8m bề thế
3
23 tỷ 130 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Cao Đức Lân, P.An Phú, Quận 2, HCM

Vị trí: Nhánh Nguyễn Hoàng thông Lương Định Của & Công viên Cao Đức Lân, Q2.

Thông số: 8 x 16m (CN 128m²). Đường nhựa 14m, vỉa hè rộng 3m thông thoáng.

Hiện trạng: Đất trống tiện xây mới. Hướng Tây Bắc.

Xây dựng: Hầm, trệt, 2 lầu, sân thượng. View công viên nội khu mát mẻ.

Pháp lý: Sổ hồng chính chủ.

Giá sập hầm: 23 tỷ
Đất mặt tiền đường lớn. vũ tông phan quận 2
3
35 tỷ 131 m²
Đất Mặt Tiền

Phố Vũ Tông Phan, P.An Phú, Quận 2, HCM

Diện tích 131m2
Mặt tiền rộn 7m
Kcxd Hầm- trệt 2 lầu và sân thượng
Hướng Đông Nam
Hạ giá sâu! chủ ngộp cần bán khuôn đất đẹp đường số 11 p.an khánh quận 2.dt10x13,5m giá 30 tỷ
3
30 tỷ 132 m²
Đất Riêng

Đường Số 11, P.An Khánh, Quận 2, HCM

-Chủ thiện chí cần bán khuôn đất Địa Chỉ :Đường Số 11, Phường An Khánh, Quận 2

- Diện Tích : 9,98m X 13,5m - Nở Hậu : 10.20m

- Công Nhận : 131.7m2

- Hiện Trạng : Đất Trống

- CTXD : Hầm 6 Tầng

- Hệ Số : 4 - MĐXD : 80-85%

- Pháp Lý : Sổ vay khoảng 18 Tỷ

- Vị Trí : Cách Mặt Tiền Trần Não chỉ 50m - Khu vực sang trọng thích hợp vừa ở vừa kinh doanh Văn ...
Siêu phẩm - Đất gần sông Sài Gòn - View Landmark 81 Trần Não | Đất biệt thự 140m ngang 7.5m

Khu biệt thự cao cấp riêng tư an ninh dân trí cao

Diện tích:
140m ngang 7.5m vuông vức cực đẹp
Lý tưởng xây biệt thự sang trọng

Vị trí & view độc nhất:
Đối diện công viên, không gian xanh thoáng mát
Gần sông Sài Gòn view trực diện Landmark 81
Sát Trần Não, kết nối nhanh Sala Thủ Thiêm Quận 1

Giá trị ...
Đất bờ sông trần não đường 37  7,5m x 18,5m  34 tỷ (tl)
5
34 tỷ 140 m²
Đất Riêng

Đường Số 37, P.Bình An, Quận 2, HCM

- Vị tri: Đường số 37, khu bờ sông Trần Não, Quận 2

- Diện tích: 7,5m x 18,5m
- Công nhận: 139,1m²
- Hướng: Tây Bắc
- Quy hoạch: Trệt + Lầu + Áp mái

- Điểm nổi bật: Khu ven sông không gian sống mát mẻ
- Phù hợp xây villa, nhà ở cao cấp
- Vị trí đẹp giá tốt trong khu

- Giá bán: 34 tỷ (thương lượng)

Inbox/Zalo Hồng Ngọc để xem đất & làm việc trực tiếp chính chủ
Đất mặt tiền nguyễn văn kỉnh  xd hầm 6 tầng  dt 5x21,5  cn 107.5  giá 287tr/m2
4
30.9 tỷ 107 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Kỉnh, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

- ĐẤT MẶT TIỀN NGUYỄN VĂN KỈNH - XD: Hầm 6 Tầng - DT: 5x21,5 - CN: 107.5 - Giá 287tr/m2
- Vị trí : Mặt tiền Nguyễn Văn Kỉnh, Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, TP.Thủ Đức
- DT: 5x21.5M - Công nhận: 107.5m2
- Hiện trạng đất trống, xây dựng 1 Hầm, 6 Tầng, Vị trí đẹp, tiềm năng trong tương lai
- Pháp lý: SHCC
- Giá : 287tr/m² ~ 30.9 tỷ thương lượng
- Alo/Zalo (Em Hằng) em tư vấn kĩ hơn. Hỗ trợ quý anh/chị đi ...
Bán đất mặt tiền thân văn nhiếp, an phú, quận 2  ngang 7x 18m  ctxd h + 3 tầng  giá 26 tỷ
3
26 tỷ 126 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Thân Văn Nhiếp, P.An Phú, Quận 2, HCM

- Liên hệ ngay: em Thúy - Thông tin chính xác 100% - pháp lý đầy đủ - Nhà còn bán.
Cực tốt - Bán mặt tiền Thân Văn Nhiếp, P. An Phú, Quận 2

- Diện tích ngang: 7 x 18m.
- GPXD: Hầm + 3 tầng + MCT
- Giá: 26 tỷ còn thương lượng cho khách thiện chí.
-Gọi ngay: em Thúy (Môi giới Chuyên Nghiệp - Tận Tâm).

Kho hàng gần 5000 sản phẩm từ 30 - 2000 tỷ.
Bán đất phú nhuận đường 25m lâm quang ky dt 7x19m giá 240tr/m2
4
31.92 tỷ 133 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất Phú Nhuận TML TpHCM
DT 7x19m giá 240tr/m2
Sổ đỏ cá nhân.
Liên hệ: Thương.
Hàng siêu hiếm 1 lô duy nhất ở đường số 52, kdc văn minh, dt 104.4m2 (5.8x18) giá bán210 tr/m2
4
22 tỷ 104 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sông Giồng, P.An Phú, Quận 2, HCM

Hàng hiếm 1 lô duy nhất.

Chính chủ gửi bán lô đất mặt tiền đường Số 52 KDC Văn Minh P. Bình Trưng (An Phú - Q2).

Diện tích: 104,4m (5,8m x 18m).
Hướng: Đông Nam.
Pháp lý: SHR.
Vị trí Đường Số 52 gần với 8 Block Chung Cư Sun Avenue, là trục đường thông kết nối đến Trung Tâm Thủ Thiêm chỉ 5 phút di chuyển.

Giá bán: 210 tr/m².

Lh Mr Nguyện: .
Bán dn tại khu dân cư phú nhuận 1,2 giá ưu đãi 20,1 tỷ, 129,5 m2
3
20.1 tỷ 129 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Đất nền dự án chất lượng tại Khu dân cư Phú Nhuận 1,2, Đường Nguyễn Văn Kỉnh, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh (cũ: Quận 2, Hồ Chí Minh), phù hợp cho những ai muốn đầu tư lâu dài. Khu dân cư Phú Nhuận 1,2 mang lại không gian sống hiện đại, tiện nghi với diện tích 129,5 m², chiều ngang mặt tiền 7m, lý tưởng cho việc xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh.

- Giá: 20,1 tỷ VND
- Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn ...
Cần bán khuôn đất mt đường trần lựu. dt 8x16m  gp 1h + 3t  giá bán nhanh 20.5 tỷ
3
20.5 tỷ 128 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

An Phú An Khánh, P.An Phú, Quận 2, HCM

Cần bán khuôn đất MT đường Trần Lựu. DT 8x16m - CTXD 1H + 3T - giá bán nhanh 20.5 tỷ.
Khuôn đất trong khu đô Thị An Phú - An Khánh, Quy hoạch đẹp, tiện nghi.
- DT: 8x16m (vuông vức).
- CTXD: 1 hầm + 3 tầng.
- Công viên thoáng mát.
- Giá: 20.5 tỷ.
Call (Quốc Anh).
Chuyên BĐS giá tốt tại Quận 2.
Trân trọng!
Hàng độc quyền suất nội bộ công ty bán gấp lô đất saigon mystery villas đảo kim cương q2
13
28 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Saigon Mystery Villas, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Giá chỉ 200tr/m². Văn phòng BDS Thành Tâm Land đặt ngay trong dự án để tiện hỗ trợ quý khách tốt hơn thông tin chính xác về giá, vị trí thực tế và hỗ trợ xem thực tế tại dự án.

- Giao dịch giá trị lớn cần sự an toàn, thông tin minh bạch.
- Kiểm tra pháp lý, công nợ trước khi khách hàng quyết định.
- Giá cả cạnh tranh.
- Mua bán, cho thuê, quản lý tài sản miễn phí.
- Tài sản không bị tranh ...
Gọi cho em gấp ! bán đất mặt tiền đường số 7 song hành  7,5 x 20m  150m2  h4t  giá sốc 250tr/m2
10
37.5 tỷ 150 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 7, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Gọi Cho Em Gấp ! Bán Đất Mặt Tiền Đường Số 7 Ngay Song Hành - 7,5 X 20M - 150m² - Giá sốc 250tr/m2

- Siêu Vị Trí: Mặt Tiền Đường Số 7 - Mặt Sau Song Hành, Đường rộng 18m to đẹp, Khu sầm uất, kinh doanh đa nghành nghề

- Diện tích: 7,5M X 20M - Công nhận 150m2

- Hiện trạng: C4 xây tạm - tiện tháo dỡ - Xây dựng ngay

- CTXD: Hầm 4 Tầng

- Pháp lí: Sổ hồng riêng

- Giá bán: 39 tỷ về 37,5 tỷ ~ ...
Lô đất mặt tiền nguyễn văn kỉnh gần hồ sinh thái 7.1x19m
3
32.38 tỷ 134 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Kỉnh, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Lô đất mặt tiền Nguyễn Văn Kỉnh gần hồ sinh thái.
Ngang 7.1x19m, công nhận 134.9m².
Giá: 240tr/m².
Bán lô đất mặt tiền nguyễn văn kỉnh sát công viên hồ sinh thái, thạnh mỹ lợi tp. thủ đức, 7.1x19m
5
32.38 tỷ 134 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán lô đất mặt tiền Nguyễn Văn Kỉnh sát công viên hồ sinh thái, Thạnh Mỹ Lợi TP. Thủ Đức.

Vị trí: Mặt tiền đường Nguyễn Văn Kỉnh, ngay công viên hồ sinh thái Thạnh Mỹ Lợi, khu trung tâm hành chính TP. Thủ Đức, dân trí cao hạ tầng hoàn thiện môi trường sống trong lành.

Diện tích: 7.1 x 19m = 134.9m².
Quy hoạch: Xây dựng hầm + 4 tầng, xây mẫu tự do.
Công năng lý tưởng: Biệt thự nghỉ dưỡng, văn ...
NHÀ GÓC 2 MẶT TIỀN – AN PHÚ, GIÁ 25 TỶ 🔥– An Phú, giáp Thảo Điền – TP Thủ Đức (Q2 cũ)
1
25 tỷ 125 m²
Đất Riêng

Đường Số 15, P.An Phú, Quận 2, HCM

HANG HIEM NHÀ GÓC 2 MẶT TIỀN – AN PHÚ, GIÁ 25 TỶ 🔥
📍 Khu The Vista – An Phú, giáp Thảo Điền – TP Thủ Đức (Q2 cũ)
* DT: 9M x 15M
* 💎 Diện tích: 124m²
* 🏡 Kết cấu: 1 trệt 1 lầu
* 🌟 Vị trí góc 2 mặt tiền cực thoáng – hiếm hàng
* 🚀 Khu dân cư cao cấp, gần Thảo Điền, tiện di chuyển trung tâm
👉 Phù hợp: ở kết hợp kinh doanh, mở văn phòng, đầu tư giữ tài sản
💰 Giá bán: 24.5 tỷ
☎️/zalo ...
Bán đất kdc văn minh (6x18) ctxd hầm 5t cực hiếm ngay the sunavanue. hàng cực hiếm đường số 52
5
22 tỷ 104 m²
Đất Riêng

Đường Số 52, P.An Phú, Quận 2, HCM

Bán Đất KDC Văn Minh - Ngay The Sunavanue. Hàng cực hiếm .
Đường số 52, KDC Văn Minh, An Phú, Quận 2.
Diện tích: 5,8x18m - CN: 104m2
Hiện trạng: Đất Trống
Pháp lý : SHCC
CTXD: Hầm 4 tầng
Giá bớt lộc: 22 tỷ ~210tr/m2