Đất bán tại Quận 2, Hồ Chí Minh diện tích 300 đến 500 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất biệt thự song lập dt 12.4x27 dự án thủ thiêm villa, vị trí gần sông sài gòn
5
50.57 tỷ 337 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Người đăng: Duy (11 tin đăng)
Diện tích đất 12.4x27.18.

QHXD: Hầm, 3 lầu, sân thượng.

Giá bán 150 tr/m².

Pháp lý: Sổ hồng công ty Thủ Thiêm, xây dựng hoàn công ra sổ cá nhân.

Liên hệ Trần Quốc Duy biết thêm thông tin nhưng lô đất đan bán trong dự án.
Bán đất khu 215 nguyễn văn hường thảo điền, 20x24, 77 tỷ
3
77 tỷ 480 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

1. Thông tin cơ bản:
- Vị trí: Khu 215 Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2 (TP. Thủ Đức), TP.HCM.
- Diện tích: 20m x 24m (Diện tích công nhận đủ trên sổ) .
- Giá bán: 77 tỷ đồng (Có thương lượng cho khách thiện chí).
2. Đặc điểm nổi bật của bất động sản:
- Vị trí kim cương: Nằm trong khu 215 cao cấp, an ninh 24/7, yên tĩnh và tách biệt hoàn toàn với sự xô bồ bên ngoài.
- Địa thế phong ...
Bán đất mt nguyễn văn hưởng, p.thảo điền, q.2 dt20x25 cn480m2 giá 100 tỷ tl
3
113 tỷ 500 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Bán Đất Mặt Tiền Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2
Diện Tích: 20x25
Công Nhận: 500m²
Hiện Trạng Đất Trống
Giá: 100 Tỷ
- Thông tin chính xác. Người thật, việc thật 100%.
- Liên hệ xem và mua nhà, làm việc với chính chủ Phạm Lộc :
Bán nền đất dự án huy hoàng, quận 2 (8x20m) đối diện khu biệt thự, giá 370tr/m2
3
118.4 tỷ 320 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất nền dự án Huy Hoàng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, TP. Hồ Chí Minh
Diện tích: 16x20m
Vị trí; MT đường 14m, đối diện khu biệt thư, hướng ra sông Sài Gòn thoáng mát, giao thông thuận lợi thích hợp xây dựng cty, quán ăn, kinh doanh,..
Pháp lý: Sổ đỏ
Giá: 370tr/m2
Vui lòng liên hệ: Sang
Chính chủ cần bán gấp đất biệt thự compound khu river mark  p. bình an  quận 2  20x20m
4
Thỏa thuận 400 m²
Đất Riêng

Đường Trần Não, P.Bình An, Quận 2, HCM

Chủ định cư nước ngoài cần bán nhanh lô đất khu Compound River Mark phường Bình An Quận 2.

DTCN: 400m² (20x20m) là 1 trong những khuôn đất diện tích lớn khan hiếm khu vực này.
Cách sông Sài Gòn vài lô, vị trí đẹp thoáng, thuận tiện xây villa cao cấp, gần sông, view công viên, view Landmark 81.

Nội khu toàn biệt thự đẳng cấp sang trọng, nhiều doanh nhân thành đạt sinh sống.

Đặc biệt, trên tuyến ...
Bán lô đất biệt thự song lập 337m2 giá tốt nhất dự án thủ thiêm villa  hotline 0898 880 ***
3
50.55 tỷ 337 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán đất nền KDC Thủ Thiêm Villa, Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2 cũ.
- Diện tích đất: 12.4m x 27m (337m²) đường rộng 12m, hướng Nam.
- Loại hình: Biệt thự song lập.
- QHXD: Hầm, trệt, 3 lầu. Thiết kế tự do.
- Pháp lý: Công chứng chuyển nhượng hợp đồng và sổ hồng tên CĐT ThuThiemGroup.
- Giá bán: 150 triệu/m² thương lượng chính chủ.

Quý Khách liên hệ: Trường .
Địa chỉ văn phòng: Số 55 đường ...
Bán đất mặt tiền đường xuân thủy quận 2  10m x 32,8m  xd 1 hầm 7 tầng  125 tỷ (tl)
6
115 tỷ 328 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Xuân Thủy, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

HÀNG HIẾM LÔ ĐẤT GÓC 2MT XUÂN THỦY THẢO ĐIỀN, QUẬN 2

- Quỹ đất vàng 328.5m² Khuôn vuông vức 10m x 32.8m

- Vị trí đắc địa: Ngay phố đi bộ Thảo Điền sát trục Nguyễn Văn Hưởng, khu tập trung khách quốc tế đông nhất khu Đông

- Quy hoạch chuẩn: Hầm + 7 tầng tối ưu khai thác dòng tiền

- Giá: 125 tỷ Sản phẩm giữ tiền & tăng giá bền vững theo thời gian

- Liên hệ em zalo : Hồng Ngọc
Lô đất đỗ pháp thuận,q2dt 16m20m320m2giá bán 73 tỷ
3
73 tỷ 320 m²
Đất Riêng

Đường Đỗ Pháp Thuận, P.An Phú, Quận 2, HCM

BÁN ĐẤT BIỆT THỰ CAO CẤP ĐỖ PHÁP THUẬN, P. AN PHÚ, QUẬN 2

- Địa chỉ: Lô Đất Mặt tiền Đỗ Pháp Thuận, phường An Phú, Quận 2
- Diện tích: 16m20m
- Công Nhận 320m2
- Khu dân cư cao cấp, vị trí VIP an ninh, yên tĩnh, giao thông thuận tiện

- Giá bán: 73 Tỷ

Liên hệ xem và thương lượng chính chủ
Bán đất 449m2 đường số 17 bình trưng đông, quận 2 giá ~40 triệu/m2
5
18 tỷ 449 m²
Đất Riêng

Đường Số 17, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Người đăng: KDT (10 tin đăng)
Quỹ đất lớn hiếm xây dòng tiền cực tốt Bình Trưng Đông.
DT: 449m² thổ cư 383m².
Xây dựng: Tổng sàn 1.146m².
Phù hợp làm CHDV, căn hộ mini, building cho thuê.

Hẻm xe hơi khu dân cư kín dễ khai thác ngay.

Giá bán: 18 tỷ (quá rẻ) ~40 triệu/m².
Tỷ suất đầu tư tốt quỹ đất lớn hiếm còn sót lại khu Q2 cũ.
Hot! 100triệu/m2 khuôn đất villa sát mặt tiền trần não, an khánh q2 (22x22m) gpxd hầm 5 tầng 46tỷ
3
48 tỷ 470 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 12, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Cực sốc hạ giá "chục tỷ"! Chính chủ kẹt tiền cần bán nhanh khuôn đất xây Villa siêu vip ngay sát MT Trần Não - Đường số 12 P. An Khánh, Quận 2.

- Dt: 22 x 22m.
- CN: 470,2m.
- Đất trống vuông vức.
- GPXD: Hầm 5 tầng.
- 56 tỷ hạ về 46 tỷ chốt.
- Vị trí cực đẹp, đẳng cấp nằm trong khu vip, an ninh, yên tĩnh, gần trường ĐH Giao thông vận tải, tiện xây Biệt thự - Villa - CHDV sang trong, Mầm non ...
Nhượng đất Biệt Thự VILLA THủ THIÊM nền E19 đường 88 thạnh mỹ lợi
1
59 tỷ 351 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Nhượng đất Biệt Thự VILLA THỦ THIÊM đường 88 phường Cát Lái (cũ Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2).
🌳 Lô E18 dt: 13,5x26m, đường 88, giá: 169tr/m2.
💵 Vị trí đ/d công viên, Cách MT sông chỉ 300m đi bộ.
☎️ 𝐌𝐫 Huy: 0902 755 3660902 755 xxx
Chỉ 40tr/m2 ! bán đất q2  ngay nguyễn duy trinh  450m2  9,5m x 37m nở hậu  xd hầm + 6 tầng
6
Thỏa thuận 449 m²
Đất Riêng

Đường Số 6, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Bán đất Q2 - Ngay đường Số 6, BTĐ - 450m² - Nở Hậu - XD: Hầm + 6 tầng - Giá tốt.

- Vị Trí: Vào Đường số 6, Bình Trưng Đông, cách Nguyễn Duy Trinh 600m - xung quanh đầy đủ tiện ích.

- Diện tích: 9,5m x 37m - Nở hậu 14,4m - Công nhận 449m² - Thổ: 382m².

- Hiện trạng: Đất trống (Xây dựng ngay).

- Chỉ tiêu xây dựng: Hầm + 6 tầng.
- Đường QH mở đg 16m - vị trí đẹp, tiềm năng đầu tư/xây căn hộ dịch ...
Đất vàng góc 2 mặt tiền giang văn minh, an phú, q2, dt 20 x 25m (500m2). giá 125 tỷ (250tr/m2)
3
125 tỷ 500 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Giang Văn Minh, P.An Phú, Quận 2, HCM

Người đăng: Anh Duy (18 tin đăng)
ĐẤT VÀNG GÓC 2 MẶT TIỀN GIANG VĂN MINH, AN PHÚ, QUẬN 2
Cơ hội sở hữu quỹ đất hiếm vị trí đẹp bậc nhất khu An Phú dành cho khách đầu tư, xây dựng biệt thự đẳng cấp hoặc tòa nhà văn phòng sang trọng.

- Diện tích: 20m x 25m, Công nhận: 500m²
- Hiện trạng: Đất trống, thuận tiện xây mới ngay
- Phù hợp: Biệt thự cao cấp, building văn phòng, trụ sở công ty, showroom...

- Vị trí: Góc 2 mặt tiền ...
Bán lô đất góc 2 mặt tiền view sông đường lê hữu kiều q2, dt 411m2, giá 129.5 tỷ
4
129.5 tỷ 411 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lê Hữu Kiều, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Bán lô đất biệt thự góc 2 mặt tiền view sông đường Lê Hữu Kiều KDC Thế Kỉ 21 - Bình Trưng Tây - Q2.
Diện tích: 16.4X25m=411m².
Hướng: Tây Bắc.
Hiện trạng: Nhà C4 tạm đang cho thuê.
Giá bán: 129.5 tỷ thương lượng.
Vị trí góc 2 mặt tiền view sông, trước nhà có công viên xanh mát quanh năm, khu vực an ninh, đường rộng 12m, giao thông thuận tiện.
Thích hợp xây biệt thự sân vườn hồ bơi.
Bán đất tại đường số 1, trần não, p an khánh .q2. giá 68 tỷ, 376m2, mặt tiền 15m. 0906 973 ***
4
68 tỷ 376 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Nằm ở vị trí đắc địa tại Đường số 1, Đường Trần Não, Phường An Khánh, Hồ Chí Minh (địa chỉ cũ: Quận 2, Hồ Chí Minh), mảnh đất này có diện tích 376m², giá bán 68 tỷ VND, là lựa chọn lý tưởng cho các nhà đầu tư và khách hàng đang tìm kiếm cơ hội phát triển.

+ Hướng cửa chính: Tây Bắc.
+ Mặt tiền rộng 15m, thuận lợi cho việc kinh doanh.
+ Ngõ vào rộng 40m, dễ dàng cho xe hơi vào tận nơi.
+ Pháp lý ...
Bán đất mặt tiền đường số phường bình trưng đông q2 cũ
3
18 tỷ 449 m²
Đất Mặt Tiền

P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Dt 14x32m CN 449m², có 382m² thổ cư. Cho XD tổng DT sàn 1146m².
Giá chốt bán nhanh 18 tỷ.
Lô đất biệt thự cao cấp riverside , số 239 đường nguyễn duy trinh , p bình trưng, q2 , tp hcm
3
50 tỷ 496 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Homyland Riverside, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Vị Trí Đắc Địa , Có Bảo vệ 24/24 . Khu Dân Trí Cao Yên Tỉnh , 50m Ra Đường NGUYỄN DUY TRINH , Bán Kính 500m Xuân Quanh Đầy Đủ Tiện Ích.
DT : 500m². ( Ngang 12,8m . Dài 39 )
Pháp Lý : Sổ Hồng Riêng Công Chứng Ngay.
Hướng Đông Bắc
Giá Bán : 51tỷ. Thương Lượng Cho khách Thiện Chí.
A/c Quan Tâm Xem Vị Trí LH Zalo : C MAI
Bán gấp lô đất mặt tiền nguyễn duy hiệu 18x28m công nhận 480m chỉ 125 tỷ
4
125 tỷ 480 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Duy Hiệu, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Cần bán gấp Lô đất mặt tiền đường Nguyễn Duy Hiệu, Phường Thảo Điền, Quận 2
- Diện tích: 17.8x28m, nở hậu tài lộc 18m, công nhận 480m²
- Kết cấu: Hiện trạng đất trống, Quý đất lớn cực kì hiếm. Thích hợp phát triển Building văn phòng, căn hộ dịch vụ cao cấp
-Mặt tiền Nguyễn Duy Hiệu kết nối trực tiếp Xuân Thủy, Nằm ngay trung tâm cộng đồng quốc tế. Bao quanh bởi villa cao cấp, nhà hàng, cafe sang ...
Bán đất da tthc tp thủ đức, view công viên sông sài gòn, xây cao 1 hầm 7t, sổ đỏ đầu tư + văn phòng
3
94.11 tỷ 482 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

+ Bán đất Tp. Thủ Đức (Q2 cũ), khu dân cư Thạnh Mỹ Lợi, sổ đỏ cá nhân, đất nền khu dân cư Thạnh Mỹ Lợi, giá rẻ, cực tốt, xây cao 6 - 7 tầng làm văn phòng công ty, xây căn hộ dịch vụ cho thuê, khách sạn... Cần bán nhanh, khu vực đông dân cư, tiện ích nhà hàng, trường học ngay khu hành chính thành phố Thủ Đức, ngay Đảo Kim Cương, mặt tiền sông Sài Gòn. LH: ngay để biết thông tin về bất động sản ...
Chỉ 150 triệu/m2 đất xây biệt thự đường số 12  trần não, q.2. dt 17 x 29m (375m2). giá 56.3 tỷ
3
56.3 tỷ 375 m²
Đất Riêng

Đường Số 12, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Người đăng: Anh Duy (18 tin đăng)
KHUÔN ĐẤT XÂY BIỆT THỰ CAO CẤP ĐƯỜNG SỐ 12 TRẦN NÃO, AN KHÁNH, QUẬN 2 Cách mặt tiền Trần Não chỉ 200m, kết nối nhanh Mai Chí Thọ Thủ Thiêm Quận 1

- Diện tích: Ngang 17m x Dài 29m. Diện tích công nhận: 375 m²
- Phù hợp: Xây biệt thự ở hoặc biệt thự kết hợp văn phòng
- Khu dân cư trí thức, yên tĩnh, an ninh cao
- Hạ tầng hoàn chỉnh, giá trị tăng trưởng bền vững

+ Ưu điểm nổi bật:
- Quỹ đất ...
Từ 0 tới 20 của 96

Xem quy hoạch tại Quận 2, Hồ Chí Minh

Mua bán đất nền, đất thổ Quận 2 giá tốt, sinh lời cao tháng 5/2026

 

Đất nền, đất thổ cư luôn là lựa chọn hàng đầu của những nhà đâu tư mới cho đến nhà đầu tư nhiều kinh nghiệm. Đây là kênh đầu tư được giới địa ốc săn lùng nhiều nhất, có thể điểm qua vài lý do tại sao nên đầu tư đất nền:

  • Lợi nhuận tốt, thanh khoản cao: Khác với kênh đầu tư nhà ở, chung cư thì kênh đầu tư đất nền, đất thổ Quận 2 có thanh khoản cao hơn vì phù hợp nhiều đối tượng hơn, giá cả cũng linh hoạt và tài chính cũng ít hơn. Nhưng nếu nắm bắt được cơ hội thì có thể x2, x3 tài sản.
  • Giá bán đa dạng và ít vốn: kênh đầu tư đất nền, dự án Quận 2 có giá từ vài trăm triệu đến vài tỷ VND tùy từng khu vực và địa điểm so với kênh BĐS khác thì cần ít vốn hơn
  • Nhu cầu sử dụng cao: hầu hết các nhà đầu tư batdongsan Quận 2 từ người xử dụng thật đến nhà đầu tư lâu dài, lướt sóng đều thích đất nền, đất thổ. Đồng thời mục đích sử dụng cũng đa dạnh và linh hoạt từ làm nhà, nhà xưởng, cho thuê đất hay đầu cơ.