Đất bán tại Quận 2, Hồ Chí Minh giá 10 tỷ đến 20 tỷ diện tích 100 đến 150 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Đất sát đảo kim cương, sát bờ sông, trương văn bang, gần sala, thủ thiêm
8
19.99 tỷ 105 m²
Đất Riêng

Đường Trương Văn Bang, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

ĐẤT KDC THẾ KỶ 21 SỔ NỞ HẬU SÁT ĐẢO KIM CƯƠNG GIÁ CHỈ 19.9 TỶ

Đất trống, tiện xây mới xây dựng tự do
Sổ nở hậu, phong thủy tốt, giá trị lâu dài

Vị trí đắc địa KDC Thế Kỷ 21 Quận 2
Chỉ 50m ra Trương Văn Bang trục đường đẹp lộ giới 60m
Gần sông Sài Gòn, đối diện Đảo Kim Cương (Diamond Island)

Ngay trung tâm hành chính TP Thủ Đức
Hạ tầng hoàn thiện, khu dân cư đông đúc, tiềm năng ...
Bán lô sát góc cực hiếm khu đông thủ thiêm giá chỉ 13ty4 diện tích 6x20
3
13.4 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Người đăng: Mai (20 tin đăng)
Bán lô nển nhà phố khu dân cư cao cấp Đông Thủ Thiêm, P Bình Trưng Q2, cách Đỗ Xuân Hợp chỉ vài bước chân, khu vực thoáng mát, tiện ích không thiếu thứ gì
- Diện tích :6x20
- Giá 13ty4
- Xây dựng : 1 trệt 2 Lầu áp mái + có tầng hầm
- Pháp lý : sổ cty xây xong ra sổ tên riêng
LH : Ms Mai - thương lượng chính chủ
Tư vấn pháp lý chuyển nhượng miễn phí nhiệt tình
Bán đất dự án phú nhuận thạnh mỹ lợi giá tốt chỉ 140tr/m2
3
18.13 tỷ 129 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chủ gửi bán nền đất Phú Nhuận Thạnh Mỹ Lợi, vị trí nằm ngay trung tâm thành phố.
Cơ sở hạ tầng hoàn chỉnh, dân cư hiện hữu.
Diện 7x18.5m giá 140tr/m², giá tốt để đầu tư hoặc xây ở.
Sổ hồng cá nhân, xây dựng 3,5 tầng.
Liên hệ .
Chính chủ gửi bán lô đất mt đ. 28 ra lê văn thịnh p. cát lái, q2, tp thủ đức
15
11.5 tỷ 107 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 28, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán nhanh lô đất đẹp mặt tiền đường 28 ra Lê Văn Thịnh 100m Phường Cát Lái Q2 TP Thủ Đức. DT lô 107m² ngang 5mx21m giá bán nhanh 11,5 Tỷ. Qúy khách hàng có nhu cầu mua sử dụng LH Khoa xem vị trí đất. / zalo .
Cần bán vài lô đất mặt tiền đường 42, và nguyễn văn giáp phường bình trưng đông, q2. tp thủ đức
7
11 tỷ 101 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 42, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Cần bán nhanh lô đất mặt tiền đường 42 phường Bình Trưng Đông Q2, TP Thủ Đức. Diện tích 101.5m² đầu 4,12m đuôi nở hậu 4,23m dài 23,5m giá chào 11 tỷ. Thương lượng nhẹ.

ACE có nhu cầu mua đầu tư hoặc sử dụng LH Khoa xem đất. /xem zalo .
Cần bán đất khu thạnh mỹ lợi ngay tthc cũ quận2 vị trí đẹp gần khu tttm giá 125tr/m2
3
18 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Cát Lái, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Cần bán nhiều lô đất dự án khu Thạnh Mỹ Lợi, ngay TTHC, sát sông Sài Gòn, Đảo Kim Cương, quận 2, vị trí đẹp gần khu thương mại, khu vực tiện để ở, kinh doanh và đầu tư, tất cả lô đất đều có sổ đỏ.

Lô C DT 5x20m đường 12m hướng ĐN đối diện CV, sổ đỏ giá 205 tr/m².

Lô F DT 5x20 m đường 20m giá 340 tr/m².

Lô F cặp dt 10x20m giá 389tr/m² đường 20m xây dựng hầm 7 tầng.

Lô O DT 8x20m gần sông giá ...
Hot! chủ cần bán lô đất 137m2shr 2 mặt tiền đường liên cảng 60m, kdc cát lái, tp. hcm! giá 77tr/m2
5
10.63 tỷ 138 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Cát Lái, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Chủ cần bán nhanh lô đất Kiến Á:

- Lô C5 - 10 , hai mặt tiền đường liên cảng Cát Lái - Phú Hữu rộng 60m và 12m, đường trải nhựa điện nước âm.

- DT 5x27.53m - Sổ hồng cá nhân.

- Xây dựng 1 trệt 2 lầu + sân thượng.

- Giá 77tr/m².

Khu dân cư hiện hữu với nhiều tiện ích trường cấp 1,2, mầm non, trường đại học UMT, siêu thị, chợ sân thể thao, cách trung tâm Q. 1 10km đi xe.

AC có nhu cầu mua và ...
Hàng hiếm! linh cần bán lô đất 6x18m đường thông 12m kdc đông thủ thiêm, bình trưng q2 tphcm
7
12.5 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Hàng hiêm! Linh cần bán lô đất 6x18m Đường thông 12m KDC Đông Thủ Thiêm, Bình Trưng Q2 TPHCM .
DT: 6x18m, 108m².
Giá 12,5 tỷ.
Pháp lý: Sổ riêng công ty xây nhà hoàn công ra sổ cá nhân.
Xây hầm + 1 trệt 2 lầu áp mái.
Liên hệ Linh: .
Lô đất ngang 6mx17.5m xây nhà cực đẹp giá tốt tại khu 1 thạnh mỹ lợi. hướng tây bắc,công chứng ngay
3
13.6 tỷ 105 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Vị trí trung tâm trung tâm hành chính Thủ Đức, KDC quy hoạch đồng bộ, an ninh, yên tĩnh đang khan hiếm nguồn cung đất nền.

- Diện tích: 105m² (ngang 6m dài 17.5m) đất đẹp, không lỗi phong thủy. Hướng Tây Bắc

- Đường xe hơi quy hoạch đồng bộ, kết nối Nguyễn Thị Định, Đồng Văn Cống, đi về Q1 thuận tiện.

- Tiện ích xung quanh: Vincom, chợ, trường học, bệnh viện, Metro, Thủ Thiêm... Không thiếu ...
Bán đất dt 146m2  cách đường lê văn thịnh 50m giá 12.5 tỷ
3
12.5 tỷ 146 m²
Đất Riêng

Đường Lê Văn Thịnh, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất cách đường Lê Văn Thịnh 50m đường 2 ô tô tránh.
DT: 146m² (6.5 x 25m).
Đường rộng 6m. Gần chợ Cây Xoài và Nguyễn Thị Định, đang cho thuê 20tr/tháng.
Cách đường chính 50m, sổ hồng, bán 12.5 tỷ.
LH .
Bán đất nền dự án đông thủ thiêm, 108 triệu / m2. dt 108 m2. giá cực chất lượng uy tín đầu tư
4
11.66 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Đất nền dự án tọa lạc tại khu dân cư Đông Thủ Thiêm, Đường C3, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, TP. HCM.
Diện tích 108m². Ngang 6m.
Giá bán 108 triệu / m².
Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ.
Mặt tiền rộng 12m, thích hợp cho việc kinh doanh.
Khu vực được quy hoạch đồng bộ, hạ tầng hoàn thiện.
Tiện ích nội khu gồm công viên trung tâm, kênh cảnh quan, hồ điều tiết, trường học, hệ thống điện ngầm.

Địa điểm xung ...
Đất nền đẹp tại Phường Bình Trưng. Q2 (địa chỉ cũ: Quận 2, Hồ Chí Minh)
- DT: 110m². Giá chỉ 11,5 tỷ VND.
- Hướng chính: Bắc
- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ, sổ hồng
- Khu vực dân cư đông đúc, an ninh

- Gần bệnh viện thú y Terravet, Bệnh viện Quốc tế Mỹ (AIH), Bệnh viện Lê Văn Thịnh.
- Trường học gần kề như Trường Mầm Non Úc Châu, Mầm Non Song Ngữ 3Y, Trường Mầm Non Nụ Cười Hạnh Phúc.

Khu vực ...
Bán nền đất 6x22  132m2, hướng đông nam, giá tốt 13,8 tỷ tl
5
13.8 tỷ 132 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

KDC Đông Thủ Thiêm - P Bình Trưng Đông TP Thủ Đức.
Hạ tầng đồng bộ, dịch vụ tiện ích đầy đủ, trường học, bệnh viện.

Chính chủ gửi nền
- 6x22m - 13,8 tỷ.
Giá bán còn thương lượng trực tiếp chủ cho khách thiện chí.

LH: Tân Mùi .
Nhận mua bán ký gửi BĐS khu vực.
Công ty TNHH DV BĐS Phú Lộc, 66 Đường 56, KDC Đông Thủ Thiêm.
Đất mt lê hữu kiều chỉ cách nguyễn thị định 10 bước chân, ngang 6.85m giá chỉ 19 tỷ
3
19 tỷ 149 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lê Hữu Kiều, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Bán lô đất MT Lê Hữu Kiều, P Bình Trưng (Bình Trưng Tây - Q. 2).
- Vị trí chỉ cách Nguyễn Thị Định vài bước chân.
- DT: 149.6m² (6.85m x 20.5m) trừ lộ giới còn 117.8m².
- Hướng: Tây Bắc.
- Pháp lý: Sổ hồng (2 sổ).
- Giá bán: 19 tỷ.
- Vị trí siêu đẹp để kinh doanh mua bán hoặc xây khách sạn và căn hộ dịch vụ.
Liên hệ em SĐT: Mr. Nguyện.
Bán nền đất nhà phố mặt tiền đường 57 đông thủ thiêm, liền kế lake view, 108m2 giá 12.5 tỷ
13
12.5 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Bán nền đất nhà phố mặt tiền đường 56 (20m) Đông Thủ Thiêm, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2.
- Diện tích: 6 x 18
- Hướng: Đông Nam.
- Đường trước nhà: 12m
- Xây dựng theo mẫu: 1. Ham 1 trệt 3 lầu.
- Pháp lý: Xây nhà hoàn công ra sổ cá nhân.
- Gía: 12.5 tỷ
- Liên hệ: Gia Long.
Xem thêm tại: Https://nhadatgialong.vn/khu-dan-cu-dong-thu-thiem-binh-trung-dong-quan-2/
Chủ bán nhanh lô đất ngang 6m hiếm có ở khu 1 thạnh mỹ lợi
7
14.1 tỷ 105 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

- Bán lô đất ngang 6m khu 1 Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2.
- DT: 105m² (6m x 17,5m).
- Hướng: Tây Bắc.
- Pháp lý: SHR.
- Chỉ tiêu xây dựng: Hầm + 4 lầu.
- Vị trí Cách UBND TP Thủ Đức 500m. Cách 300m Chung Cư Novaland đang hoàn thiện tương lai nhiều tiện ích.
- Giá chỉ: 14,1 tỷ (Bớt lộc) [ 135tr/m².
Ngoài ra, hiện tại còn các nền size diện tích khác đáp ứng nhu cầu của quý khách.
LH - ...
Bán đất mặt tiền đường số 16 gần nguyễn thị định đang mở rộng 30m
4
14.5 tỷ 104 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 16, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

- Chính chủ gửi bán lô đất mặt tiền đường số 16, P Cát lái (TML cũ) Tp Hồ Chí Minh.
- DT: 104,4m² (5,6m x 20m).
- Hướng: Đông Bắc.
- Pháp lý: SHR.
- Chỉ tiêu xd: Trệt, lửng, 3 tầng, mái che thang.
- Đường trước đất 10m. Vị trí cách Nguyễn Thị Định 100m, thích hợp làm căn hộ dịch vụ, hotel, karaoke, văn phòng, biệt thự. Nguyễn Thị Định đang thi công mở rộng 30m.
- Giá bán: 14,5 tỷ TL khách thiện ...
Bán đất mặt tiền thạnh mỹ lợi, vị trí đẹp 5 x 28 m full thổ giá chỉ 14 tỷ
3
14 tỷ 140 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

gia đình định cư cần bán gấp lô đất mặt tiền Thạnh Mỹ Lợi , Quận 2
- Dt : 5x28m vuông như tờ A4
- sổ hồng mua bán công chúng ngay
- chỗ này xây dc 6 TẦNG tiện làm CHDV hoặc văn phòng công ty
- Giá có bớt cho khách mau lẹ liên hê sớm
Đất 5 x 23m  khu nguyễn tuyển  đường 10m  bán 11.5 tỷ
3
11.5 tỷ 115 m²
Đất Riêng

P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

BÁN LÔ ĐẤT THỔ CƯ KHU ĐƯỜNG NGUYỄN TUYỂN PHƯỜNG BÌNH TRƯNG TÂY QUẬN 2
DT: 5 X 23M, TDT 115M
ĐẤT VUÔNG TRƯỚC SAU, ĐÃ TRỪ HẾT LỘ GIỚI
ĐƯỜNG RỘNG 2 Ô TÔ TRÁNH THOẢI MÁI
PHÁP LÝ SỔ HỒNG, BÁN 11.5 TỶ
LH
Chỉ còn một lô duy nhất nền phố giá tốt 16tỷ ngay mằt tiền 56 khu đông thủ thiêm
4
16 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Người đăng: Mai (20 tin đăng)
Khu dân cư Đông Thủ Thiêm ngay góc Nguyễn Duy Trinh Đỗ Xuân Hợp Đường ngay dự án đang nới rông ra 30m thuận tiện giao thông
- Vị trí lô đất : ngay Mặt Tiền đường 56 thông thoáng đối diện khu công viên lón nhất của dự án, gần trướng Nguyễn Văn Trỗi, tiện tích thì không thiếu thứ gi