Đất bán tại Quận 2, Hồ Chí Minh diện tích 100 đến 150 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán lô đất dự án sau bệnh viện q2 phường bình trưng tây, tp hcm. giá 11 tỷ
3
11 tỷ 110 m²
Đất Riêng

P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Diện tích: 110m² (5m*22m).
Hướng: Bắc.
Hiện trạng: Đất trống xây dựng ngay.
Vị trí: Mặt tiền đường nhựa thông thoáng rộng 12m, khu dân cư đồng bộ, xây dựng kín, gần công viên, cách đường Lê Văn Thịnh khoảng 200m.
Pháp lý: SHR.
Giá bán: 11 tỷ.
Liên hệ Hải: / để biết thêm thông tin.
Bán đất phú nhuận trục thông, đâu lưng đường nguyễn văn kỉnh, phường cát lái
6
18.13 tỷ 129 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Người đăng: Duy (11 tin đăng)
Bán đất Phú Nhuận trục thông, đâu lưng đường Nguyễn Văn Kỉnh, Phường Cát Lái.

Diện tích 7x18.5m 129.5m².

Xây dựng hầm 3 tầng.

Giá 140tr/m².

Liên hệ Trần Quốc Duy .
Sập giá !!! bán đất xây building văn phòng  căn hộ ds 12 trần não, 10x15 chỉ 23,5 tỷ
4
23.5 tỷ 150 m²
Đất Riêng

Đường Số 12, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Người đăng: Ms Linh (25 tin đăng)
Bán gấp bán rẻ khuôn đất mặt tiền đường số 12 Trần Não, Phường An Khánh:

- Diện tích lý tưởng: 10x15 CN 150m2
- Hiện trạng: cấp 4 tiện xây mới hầm 6 tầng
- Giá bán: 45 giảm còn 23,5 tỷ

- Alo em ngay để đi xem đất:
Bán đất mặt đường 8m , dt 101m2 , thông thoáng
3
11 tỷ 101 m²
Đất Riêng

Đường Lê Văn Thịnh, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Bán đất mặt đường 8m , thông thoáng
DT 101m² ( 4,12 x 23,63m ) , khu dân cư đông đúc .
Thích hợp ở / kinh doanh .
Vị trí : Nhánh đường Lê Văn Thịnh rẽ vào , p Bình Trưng Đông
Pháp lý : sổ hồng riêng
Giá bán : 11 tỷ
Ưu tiên khách thiện chí
LH : / gặp Nguyễn Thắng dẫn đi xem đất nha ! thanks
Bán dn tại khu dân cư phú nhuận 1,2, giá 18,2 tỷ, diện tích 129,5m2
3
18.2 tỷ 129 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Nằm ở Khu dân cư Phú Nhuận 1,2, Đường Nguyễn Văn Kỉnh, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh (Quận 2, Hồ Chí Minh cũ), khu đất nền này cực chất với diện tích 129,5m². Giá chỉ 18,2 tỷ VND, cực kỳ hợp lý cho một vị trí đỉnh cao như thế này.

+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho mọi giao dịch.
+ Mặt tiền 7m, lý tưởng cho việc kinh doanh hoặc xây dựng theo ý thích.
+ Phong thủy tốt, mang lại may mắn cho chủ ...
Bán nhà cấp 4 vị trí đắc địa 2 mặt tiền đồng văn cống liền kề căn hộ cbd xd 4 tầng giá 200tr/m2
3
24 tỷ 120 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Đồng Văn Cống, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Cần bán nhanh đất 2 MT Đồng Văn Cống.
Diện tích: 6x20m=120,5m².
Vị trí đẹp mặt tiền đường lớn ngay trung tâm thành phố xây để kinh doanh hoặc đầu tư đều rất tốt.
Giá bán: ~200tr/m² thương lượng.
Liên hệ: (Em Nguyện) để xem và chọn nhà đất đẹp.
Bán đất tặng nhà  đường 28 cát lái  hẻm xe hơi  thổ cư 142.8m2  chỉ ~60tr/m2 thích hợp xây chdv
3
8.59 tỷ 142 m²
Đất Riêng

Đường Số 28, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Bán đất tặng nhà - Đường 28 Cát Lái - hẻm xe hơi - thổ cư 142.8m² - Chỉ ~60tr/m².
- Thích hợp đầu tư xây CHDV.
- Chủ gấp thương lượng mạnh.
Mô tả:
- Diện tích: 114/142.8m² (4/8 x30m) thổ cư 142.8m² - kết cấu: Nhà cấp 4 (xác định mua đất xây mới).
- Vị trí: Đường số ra Lê Văn Thịnh 50m, P. Cát Lái.
Bán đất nền kđt cát lái, đường 54 cl. dt 7x20 hướng tây bắc sạch đẹp sổ sẵn giá 65tr/m. 0909 483 ***
5
9.1 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Cần bán nhanh lô đất nền khu dân cư cát lái.
- Dt 7x20
- Đường 54 CL, đường 12 mét thông gầnđại học UMT.
- Hướng Tây Bắc.
- Xây dựng được 1 Trệt + 2 tầng + sân thượng.
- Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân
- Giá bán 65 triệu/m² ( TL)
LH em Niệm làm việc chính chủ :
Bán đất thế kỷ 21 diện tích 5x20.5m, 102.7m2, giá 195tr/m2 trung tâm hành chính q. 2 cũ
3
20.03 tỷ 102 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Thế kỉ 21, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Người đăng: Duy (11 tin đăng)
Bán đất Thế Kỷ 21 trung tâm hành chính Q. 2 cũ.
Diện tích 5x20.5m.
Xây dựng trệt, 2 tầng, tum.
Giá 195tr/m².
Liên hệ Trần Quốc Duy .
Bán dn tại khu dân cư phú nhuận 1,2, chỉ với 31 tỷ, 129.5m2
3
31 tỷ 129 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Nằm ở Khu dân cư Phú Nhuận 1,2, Đường Nguyễn Văn Kỉnh, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh (cũ: Quận 2, Hồ Chí Minh), đất nền dự án này là một cơ hội không thể bỏ lỡ! Với diện tích 129.5m² và giá chỉ 31 tỷ VND, đây chính là nơi lý tưởng để xây dựng tổ ấm hoặc đầu tư sinh lời. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng, cùng mặt tiền rộng 7m thuận tiện cho việc kinh doanh.

- Phong thủy tốt, đem lại tài lộc cho gia ...
Chủ vay ngân hàng cần tiền bán gấp lô đất vị trí đẹp dự án mystery villas đảo kim cương q2 dt 126m2
8
Thỏa thuận 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Saigon Mystery Villas, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Chủ không có nhu cầu xây để ở chủ cần bán gấp lô đất cạnh sông Saigon Compound Mystery Villas Đảo Kim Cương Q2.
Diện tích liền kề 7x18m.

Mọi chi tiết xin liên hệ công ty Thành Tâm Land chuyên phân phối, chuyển nhượng và quản lý dự án giấy tờ thủ tục nhanh gọn.
Văn phòng BDS: Thành Tâm Land. MST: , nơi cấp: Sở kế hoạch đầu tư HCM.
Địa chỉ: Đường D2, LK4 - 22 Saigon Mystery villas, P. Bình Trưng ...
Lô đất mặt tiền đường số 52,phường bình trưng ,tp hcm
3
22.6 tỷ 104 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 52, P.An Phú, Quận 2, HCM

-Bán đất mặt tiền đường số 52 KDC Văn Minh phường Bình Trưng.TP HCM
- Diện tích: 5.8m x 18m²( 104,4m² )
- Kết cấu: Đất trống
- Hướng: Đông Nam cực đẹp.
- Đánh giá: Rất tốt
- Giá: 22.6 tỷ Thương lượng
Vị trí nền đất đẹp nằm trong khu dân cư cao cấp yên tĩnh an ninh có bảo vệ 24/24, liền kề 8 tháp căn hộ cao cấp The Sun Avenue của tập đoàn Novaland, ngay Sông Giồng, UBND quận 2, trường học, khu văn ...
Chính chủ gửi siêu phẩm đất đẹp mt đường trương văn bang và tạ hiện p.tmloi q2.tp thủ đức, tp hcm
15
85 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Tạ Hiện, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán độc quyền lô đất MT đường tạ hiện và trương văn bang Phường Thạnh Mỹ Lợi,Q2 cũ. Tp HCM

Chính chủ gửi bán độc Quyền vị trí đất vip đẹp mặt tiền đường tạ hiện phường thạnh Mỹ lợi Q2 Tp thủ Đức cũ. Dt 144m² 8mx18m đang có hợp đồng thuê đất. Giá bán nhanh 85 tỷ

Qúy khách hàng có như cầu mua sử dụng LH khoa xem vị trí nhà đất: làm việc với chính chủ. / Zalo .
Cần bán lô đất mt đ26, p. cát lái, q2. tp thủ đức
10
10.6 tỷ 112 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 26, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Cần bán nhanh lô đất mặt tiền đường 26 thông xe oto ra Lê Văn Thịnh phường Cát Lái, Q2, Tp Thủ Đức. DT 112 4,5mx28m. Giá bán 95tr/m² TL.

Ace có nhu cầu mua sử dụng LH Khoa xem vị trí đất. /.
Còn đúng 1 lô ! đất ngay tthc , ga metro thủ thiêm  kdc văn minh 5.8 x 18m, ctxd hầm 4 tầng.
5
22 tỷ 104 m²
Đất Riêng

Đường Thân Văn Nhiếp, P.An Phú, Quận 2, HCM

Chủ đi nước ngoài, cần bán lô đất mua từ thời sơ khai, chưa qua đầu tư tại KDC Văn Minh - ngay Trung Tâm Hành Chính Thủ Thiêm - The Sun Avenue.

- Diện tích : 104m² ( 5.8 x 18m)

- Pháp lý: sổ hồng cá nhân, công chứng được ngay

- CTXD : Hầm + 4 Tầng

- Thích hợp: Mua ở kết hợp làm văn phòng công ty, đầu tư tích sản đóng đầu Trung Tâm Hành Chính Mới, Ga Metro - Mai Chí Thọ

- Giá bán : 22 tỷ

- ...
Chỉ 165tr/m2 ! bán đất apak ngay cao đức lân  8 x 16m  cn 128m2  xây hầm 4 tầng  giá rẻ 21 tỷ
3
21 tỷ 128 m²
Đất Riêng

Đường Số 34, P.An Phú, Quận 2, HCM

Chỉ 165tr/m² ! Bán Đất APAK Ngay Cao Đức Lân - 8 X 16M - CN: 128M2 - Xây Hầm 4 Tầng - Giá rẻ 21 Tỷ

- Vị trí: KĐT An Phú - Ngay Công Viên Cao Đức Lân - Đường 12m - View Thoáng

-Diện tích : 8m x 16m - Công nhận 128m2

- Hiện trạng : Đất trống Xây dựng ngay

- Giá : 23 tỷ về 21 tỷ ( 165tr/m² ) Đơn giá rẻ nhất khu vực

* Alo/Zalo: Em tư vấn kĩ hơn (Em Thuận) Chuyên nhà đất trung tâm - gửi thông ...
Bán đất phường thạnh mỹ lợi tp thủ đức. /zalo 0903 358 ***
16
14.8 tỷ 120 m²
Đất Riêng

Đường Số 4, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất phường Thạnh Mỹ Lợi TP Thủ Đức. Liên hệ/zalo - facebook Thu Huong Land.
D.

Tôi chuyên bán nhà - đất - căn hộ - biệt thự - villas khu vực An Phú - An Khánh - Thảo Điền - Thủ Thiêm - Thạnh Mỹ Lợi. Quý khách hàng có nhu cầu vui lòng liên hệ trực tiếp tôi qua zalo hoặc facebook. Bất động sản mà tôi đăng trên facebook toàn bộ là hàng thật, giá thật.

0. MÃ BĐS: 156.17. TML. Q2.
1. Địa chỉ: ...
Bán đất khu dc thế kỉ 21 thạnh mỹ lợi, dt 5x20.5m hướng đb. gia 195tr/m2
8
19.99 tỷ 102 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Thế kỉ 21, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chính chủ cần bán lô đất khu dân cư Thế Kỉ 21 phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2.
Lô đất nằm mặt tiền đường 52, thông thẳng sông Sài Gòn, thoáng mát
Diện tích 5x20.5m² giá bán 195tr/m2
Khu tiện ích đường điện âm, nước âm, an ninh... Gần trường học, chợ, siêu thị, trung tâm hành chính quận 2,.... Khu dân cư đông đúc. Xây nhiều nhà sầm uất
Đường 12m có vỉa hè rộng rãi.

Liên hệ: gặp Tuyết. Chuyên mua ...
Bán nhanh lô đất da phú nhuận 2thạnh mỹ lợi mặt tiền đường trương văn bang, 7.1x19m, giá 330tr/m2
6
44.52 tỷ 134 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán nhanh lô đất mặt tiền Trương Văn Bang Thạnh Mỹ Lợi, TP Thủ Đức.
- Dự án Phú Nhuận 2:
- Diện tích 7.1x19m= 134.9 m².
- Giá bán 330 triệu / m².
- Pháp lý đầy đủ.
- Chiều ngang mặt tiền 7.1m.
- Đường 40m vỉa hè.
Vị trí đẹp mặt tiền kinh doanh đầy đủ tiện ích, đầy đủ tiện nghi.
Giá bán chỉ 330tr/m².
Liên hệ để biết thêm chi tiết qua số điện thoại hoặc gặp Lê Thị Tuyết.
Bán nhanh lô đất phú gia cát lái quận 2  giá 63tr/m2 dt( 7x17),đường thông dài, vị trí cực kì đẹp
5
7.5 tỷ 119 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Cát Lái, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Cần bán lô đất đẹp khu đô thị Phú Gia Cát Lái, phường Cát Lái, Quận 2 (TP. Thủ Đức):
- Diện tích: 7x17m (119m).
- Vị trí đẹp, đường thông dài
- Giá bán chỉ 63tr/m² sổ hồng riêng, sang tên ngay, Giá có thương lượng cho khách thiện chí.
- Tiện ích nội khu đầy đủ: Công viên, gần trường đại học, siêu thị, bảo vệ 24/7.
- Khu dân cư đông đúc, thích hợp kinh doanh, cho thuê hoặc để ở.
- Gần các tuyến ...
Từ 80 tới 100 của 192

Xem quy hoạch tại Quận 2, Hồ Chí Minh