Đất bán tại Quận 2, Hồ Chí Minh diện tích 100 đến 150 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán lô góc 2mt da huy hoàng thạnh mỹ lợi  8x20m  xây 6 tầng  đối diện công viên  giá 260tr
7
38.35 tỷ 147 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán lô góc 2 mặt tiền dự án Huy Hoàng Thạnh Mỹ Lợi đối diện công viên giá tốt.
Vị trí kim cương:

Lô góc 2 mặt tiền cực hiếm thuộc dự án Huy Hoàng, phường Thạnh Mỹ Lợi, TP. Thủ Đức.
Đối diện công viên, thoáng đãng, phong thủy đẹp.
Khu vực sầm uất nhất Thạnh Mỹ Lợi, xung quanh là nhiều toà nhà văn phòng, biệt thự cao cấp, tiện ích đồng bộ.
Gần ngay Trung Tâm Hành Chính TP. Thủ Đức khu vực phát ...
Bán đất kdc số 1 thạnh mỹ lợi 6x17.5m, hướng đông nam giá 132tr/m2.  0913 162 ***
3
13.86 tỷ 105 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất nhà phố dự án KDC số 1 - Thạnh Mỹ Lợi Quận 2 TP Thủ Đức.

Vị trí: Thạnh Mỹ Lợi, TP. Thủ Đức (Quận 2 cũ).
Diện tích: 6x17.5m.
Hướng: Đông Nam.
Giá bán: 132 triệu/m².
Pháp lý: Sổ hồng riêng.
Tiện ích: Gần chợ, trường học, công viên. Khu dân cư đông đúc, hạ tầng hoàn chỉnh. Phù hợp an cư. Gần ngay trung tâm hành chính Thạnh Mỹ Lợi, đầy đủ tiện ích.

Liên hệ: Ms Tuyết
Siêu phẩm thảo điền! bán khuôn đất ngay mt quốc hương, quận 2 (8x 25m  đất trống), giá 42 tỷ
3
42 tỷ 150 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Quốc Hương, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Cần bán siêu phẩm khan hiếm mặt tiền đường Quốc Hương - Phố Tây Xuân Thủy, Phường Thảo Điền, Quận 2.

- Diện tích: 8 x 25m 150m².

- Kết cấu: Đất trống.

- Xây dựng: Hầm + 5 tầng.

- Vị trí thoáng ngay trường quốc tế phù hợp xây dựng tòa nhà, căn hộ dịch vụ, biệt thự để ở,...

- Giá 42 tỷ.
Đất sổ đỏ kđt cát lái đường 55 cl dt 5x21.89m  sổ đỏ công chứng ngay  giá nhẹ 69tr
7
7.55 tỷ 109 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Cát Lái, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Khu đô thị Cát Lái 154ha .
+ Không gian sống xanh - nhiều tiện ích xung quanh
- Cộng đồng văn minh - Thuận tiện ở và mở văn phòng cty .
+ Khu C5-12- đường 55 CL rộng 12m
- DT 5x21.89m (109.4m²) - Hướng Đông Nam
+ Giá 69 Triệu/m2
LH : Mr.Trần Hòa
Chuyên sang nhượng - kí gửi - cho thuê KĐT Cát Lái .
Bán lô đất ngay khu 1 p. thạnh mỹ lợi, quận 2 dt 140 m2 (8m x 17,5m), giá 105 triệu/m2
4
14.7 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

- Bán lô đất ngay khu 1 P. Thạnh Mỹ Lợi Quận 2.
Diện tích = 140 m² (8m x 17,5m).
Quy hoạch xây nhà: 4 tầng.
Vị trí: Gần công viên hồ NC.
Giá bán: 105 tr/m².
LH gặp Trâm.
Bán đất thế kỷ 21 phường bình trưng tây, q.2 , dt 5mx20,5m= 102,5m2 giá 195 triệu/m2, giá tốt
3
19.99 tỷ 102 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất Thế kỷ 21 phường Bình Trưng Tây, Q. 2 nay là phường Cát Lái.
Diện tích 5mx20,5m= 102,5m².
Vị trí nằm ngay Đảo Kim Cương, gần sông thoáng mát, dân cư đông đúc.
Được xây dựng trệt 3 tầng.
Giá bán 195 triệu/m²(tốt nhất thị trường).
Liên hệ: Thanh Trâm để được tư vấn tốt nhất.
Bán đất sổ đỏ cá nhân tại kdc cát lái quận 2. sát trường đại học umt. dt 7x20m. giá 65 tr/m2.
8
9.1 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Cần bán gấp lô đất sổ đỏ tại KDC Cát Lái Quận 2 - 153ha. Gần trường đại học Quản lý Công nghệ UMT và cụm trường học các cấp.

- Sổ đỏ cá nhân riêng từng nền. Xây dựng mẫu nhà tự do theo ý mình, không quy định thời gian xây.
- Mua bán công chứng sang tên nhanh gọn.

- Diện tích: 7m x20m = 140m². Giá 65 tr/m².

- Quý khách hàng có nhu cầu mua ở hoặc đầu tư vui lòng liên hệ.

- Liên hệ: (Thể 24/7) ...
Bán đất đường số 5 hẻm ô tô p. bình trưng mới (q2 cũ) gần chợ cây xoài (105m2) 7 tỷ
10
7 tỷ 105 m²
Đất Riêng

Đường Số 5, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

- Cần bán đất đường số 5 phường Bình Trưng mới (P. Bình Trưng Tây, Q2 cũ) TP Hồ Chí Minh
- Diện tích = 105,3 m² (5m x 20m) nở hậu
- Pháp lý đất sổ hồng riêng
- Đất full thổ cư 100% đất xây nhà Ở
- Đất hướng tây bắc, đường rộng 5 mét Ô tô đến nhà
- Mật độ xây dựng nhà cao 4 tầng
- Vị trí đất gần Trường tiểu học Giồng Ông Tố, chợ Cây Xoài, nhà văn hóa Thiếu nhi, cách đường Nguyễn Tư Nghiêm khoảng ...
Bán đất dự án công ty thủ đức house p. bình an, tp thủ đức
5
23.8 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Trần Não, P.Bình An, Quận 2, HCM

Bán đất dự án công ty Thủ Đức House P. Bình An, TP Thủ Đức Q2 cũ.
Diện tích: 7m x 20m (140m²).
Giá: 170tr/m² thương lượng nhẹ.

Đầu tư BĐS Hồ Chí Minh.
Nhà phố, biệt thự, đất dự án.
Hotline: Hoàng Anh.
Website: Http://hungdongland.com
Address: 20 Đường 54, phường An Phú, Tp. Thủ Đức, Tp. HCM.
Chính chủ gửi bán gấp đất nằm trong KDC Văn Minh - P. An Phú - Q.2

1. Vị trí: mặt tiền đường số 62, P. An Phú, Q.2
2. Diện tích: 5.8x18 công nhận 104.4m2
3. Kết cấu: Đất trống
4. Pháp lý: Sổ hồng riêng sẵn sàng công chứng
5. Giá bán: 22.X tỷ thương lượng với KH Thiện chí

Cảm ơn Quý Anh Chị đã xem tin, liên hệ ngay với em Huế để xem thực tế nhà và gặp chính chủ.

- Thanh Huế chuyên nhà phố/ ...
Chính chủ cần ra nền đất phú gia dt 7x17m, thuộc kdc cát lái invesco giá 67tr/m2
3
7.97 tỷ 119 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Chủ cần bán nhanh nền đất Phú Gia:
- Diện tích: 7x17m (Tổng 119 m²).
- Đường rộng 12m.
- Xây dựng theo mẫu hiện đại, gồm 1 trệt 3 lầu
- Giá 67tr/m².
- Đầy đủ tiện ích, gần cụm chung cư, trường học mầm non, cấp 1,2, Đại học, siêu thị, chợ, Toà án, sân thể dục thể thao bóng đá,..
Liên hệ để được tư vấn và xem đất.
Bán đất nền trần não, bìbán đất nền trần não, bình an, quận 2  131.7m  xây hầm 5 tầng
3
Thỏa thuận 131 m²
Đất Riêng

Đường Trần Não, P.Bình An, Quận 2, HCM

Người đăng: Tuấn (43 tin đăng)
Thông tin chi tiết:
- Vị trí: Đường Trần Não, phường Bình An, TP. Thủ Đức (Q. 2 cũ).
- Diện tích: 10 x 13m (công nhận 131.7m).
- Quy hoạch: Được phép xây hầm + 5 tầng.
- Pháp lý: Sổ hồng riêng, sang tên nhanh.

Điểm nổi bật:
- Khu khép kín, an ninh tuyệt đối, cộng đồng dân cư tri thức, văn minh.
- Đường nội bộ rộng rãi, hạ tầng hoàn chỉnh, điện nước âm toàn khu.
- Vị trí trung tâm, kết nối nhanh ...
Đất trống 105m2 khu phân lô  ngang 5m  sổ chính chủ  cát lái  q.2
4
7.45 tỷ 105 m²
Đất Riêng

Đường Số 11, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

- Đất vuông vức- Ngang 5m x21m
- Sổ hồng riêng chính chủ
- Vị trí gần trường học, chợ, bệnh viện, Thạnh Mỹ Lợi, Đồng Văn Cống.
* LH đi coi đất thực tế và TL giá chính chủ
Đất xây hầm 6 tầng ngang 9m dài 18m ngay mặt tiền trần não quận 2 bán nhanh giá đầu tư
6
25.5 tỷ 145 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Giá Tốt Nhất Q2

BÁN KHUÔN ĐẤT - VỊ TRÍ CỰC ĐẸP - NGAY SÁT TRẦN NÃO

Địa chỉ: hẻm xe hơi ngay mặt tiền Trần Não, P. An Khánh, Quận 2
DT: 9m x18M - công nhận: 145,2m2
Hiện trạng: Cấp 4
Nhà vị trí cực đẹp, XD Hầm, 6 Tầng - thích hợp làm văn phòng, để ở hoặc xây khai thác CHDV
Giá bán: 26tỷ về 25,5 tỷ TL
Bán đất dự án phú nhuận 1  2, thạnh mỹ lợi, quận 2, 7x18,5m, xây 4 tầng giá ~140tr/m2
4
18 tỷ 129 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán khuôn đất dự án Phú Nhuận 1 - 2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2.
- Diện tích: 7x18,5m.
- Xây dựng: 4 tầng.
- Vị trí nằm giữa Trương Văn Bang và Nguyễn Văn Kỉnh.
- Gần công viên hồ sinh thái 12Ha.
- Thích hợp xây villa nhà phố.
- Giá bán ~140tr/m² TL.
Liên hệ Quang Trường để nghe tư vấn miễn phí.
Còn lô duy nhất khu dân cư đông thủ thiêm giá chỉ từ 13 tỷ 4 (6x20m)
4
13.4 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Người đăng: Mai (14 tin đăng)
Còn lô duy nhất khu dân cư Đông Thủ Thiêm giá chỉ từ 13 tỷ 4 (6x20m).
Khu dân cư Đông Thủ Thiêm nằm ngay góc đường huyết mạch Nguyễn Duy Trinh và Đỗ Xuân Hợp.
Liền kề các dự án siêu đẹp của TP Thủ Đức như: Lakeview, The GLobal City, The Vernica.
Tiện ích thì không thiếu thứ gì: Cạnh bên là chợ Tân Lâp đã có sẵn, trường cấp 1 Nguyễn Văn Trỗi nằm ngay trong dự án không phải đi đâu xa, siêu thị Bách ...
Chính chủ cần bán gấp nền đất trong khu dân cư an ninh, đồng bộ ngay mặt tiền đường Trần Não. P. An Khánh, Quận 2.

- Vị trí: Mặt tiền đường lớn, khu vực xây dựng cao tầng cạnh Thủ Thiêm, P. An Khánh, Q.2
- Diện tích: 10x13.5 công nhận đủ 132m²
- CTXD: Hầm - 6 Tầng
- Pháp lý: Sổ hồng riêng sẵn sàng công chứng
- Giá bán: 32 Tỷ thương lượng với khách hàng thiện chí

Cảm ơn Quý Khách Hàng đã quan ...
Cần bán nền đất ngay trung tâm Phường Cát Lái ( Thạnh Mỹ Lợi Cũ ), Tp. HCM, cách sông Sài Gòn 500m.
- DT &x18,5m, đường 12m, hướng ĐB, sổ đỏ, giá 19 tỷ.
- Vị trí đất đẹp nằm trên trục đường lớn của dự án tiếp giáp khu căn hộ cao cấp, trung tâm ( Thạnh mỹ Lợi cũ ) ngay cạnh trung tâm hành chính công Tp. HCM. Trong khu đã xây dựng nhiều nhà phố biệt thự đẹp, trong nội khu có công viên lớn, hồ cảnh ...
Chính chủ cần bán lô đất mặt tiền đường 56 trục chính kdc đông thủ thiêm, quận 2