Đất bán tại Quận 2, Hồ Chí Minh diện tích 100 đến 150 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất cát lái sổ đỏ cá nhân, dt 7x20m, đường 12 mét, giá chỉ 62 triệu/m²
5
8.68 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Cát Lái, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Người đăng: lê quy (12 tin đăng)
Cần bán nền đất sổ đỏ cá nhân khu dân cư Cát Lái Invesco, phường Cát Lái, Quận 2 (Nay là phường Cát Lái, TP. HCM).
- Diện tích: 7x20m = 140 m².
- Đường 12 mét thông thẳng tới trường đại học UMT.
- Hướng Tây Bắc.
- Quy hoạch xây dựng: Trệt + 2 tầng + sân thượng, mẫu nhà tự do.
- Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân, công chứng đăng bộ sang tên ngay.
- Bán chỉ 62 triệu/m² (Giá tốt nhất thị trường hiện ...
Bán lô đất phú nhuận 1thạnh mỹ lợi dt 7x18,5=129,5m2, giá 155tr/m2 sổ hồng cá nhân.0913 162 ***
3
20.07 tỷ 129 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

BÁN LÔ ĐẤT PHÚ NHUẬN 1 SÁT CẠNH UBND THỦ ĐỨC
- KDC Phú Nhuận 1, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2 (TP. Thủ Đức).
- Cách Ủy ban Nhân dân TP. Thủ Đức chỉ 100m. Liền kề trục đường tỷ đô Trương Văn Bang.
- Trực diện công viên cây xanh thoáng đãng, mang lại không khí trong lành và cảnh quan xanh mát vĩnh viễn cho ngôi nhà.
Dt: 7x18,5=129,5m2
Hướng : ĐB
Pháp lý: Sổ Hồng cá nhân
Giá: 155tr/m²
Đương 12m ...
Bán nhanh lô đất da phú nhuận 4  thạnh mỹ lợi  q2 giá chỉ 185tr/m2, xây 1 hầm 6 lầu
3
20.35 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán lô đất nhà phố dự án Phú Nhuận 4 - khu TT Thạnh Mỹ Lợi - Q2 - DT(5x22m) giá 185tr/m².
Xây 1 hầm và 6 lầu.
Gần sông SG, gần công viên hồ sinh thái, khu đăng cấp sang trọng, rất thích hợp ở làm VP... Ngay sát Đảo Kim Cương khu đẹp nhất Thạnh Mỹ Lợi.

Gọi nhanh em Tuyết .
- Em Lực: .
Bán đất xây hầm 6 tầng đường số ngay vòng xoay trần não p bình an q2. dt  5x24, giá 25 tỷ
4
25 tỷ 118 m²
Đất Riêng

Đường Số 1, P.Bình An, Quận 2, HCM

Bán đất xây cao tầng Đường số 1 Trần Não, P. An Khánh
Diện tích: 5 x 24m Công nhận: 118m²
Hiện trạng: Đất trống Đường rộng, ô tô tránh nhau Xây dựng: Hầm 5 Tầng ( đã có thiết kế và giấy phép )
Sổ không vay
Giá:25 tỷ thương lượng cho khách thiện chí
Vị trí ngay trạm ga Metro song hành , có nhiều tiện ích xung quanh , kế bên Thảo Điền ...
di chuyển ra Cao Tốc hay hầm Thủ Thiêm thuận tiện ...
Bán lô đất đẹp 5x22 mặt tiền ngay bệnh viện lê văn thịnh phường bình trưng tây quận 2 tp hcm
5
10.8 tỷ 110 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lê Văn Thịnh, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Bán Lô Đất Mặt Tiền Đường 46 Ngay Bệnh Viện Lê Văn Thịnh Phường Bình Trưng Tây Quận 2 Tp Thủ Đức ( Nay là Phường Bình Trưng ) Tp Hcm
- Dt: 5m x 22m = 110m² thổ cư 100%
- Giá: 10,8 Tỷ
Lh
Chính chủ bán lô mặt tiền đường 59 khu đông thủ thiêm giá 13 tỷ 4 (6x20)
3
13.4 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Người đăng: Mai (14 tin đăng)
Khu dân cư Đông Thủ Thiêm ngay góc đường Nguyễn Duy Trinh và Đỗ Xuân Hợp, cạnh bên Lakeview và Liền kề các dự án cao câp của Q2.
- Diện tích: 6 x 20.
- Giá: 13 Tỷ 4.
- Pháp lý: Sổ cty xây xong ra sổ tên riêng.
- Kết cấu: Hầm + 1 trệt 2 Lầu + Áp mái.
- Hướng: Tây Nam.
- Quý khách hang quan tâm liên hệ: Ms Mai .
- Nhận ký gởi mua bán nhanh nhà đất Đông Thủ Thiêm.
- Tư vấn pháp lý làm thủ tục chuyển ...
Bán đất mystery hưng thịnh đối diện đảo kim cương  7m x 16m  265tr/m2.
4
29.68 tỷ 112 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Saigon Mystery Villas, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

BÁN ĐẤT SAIGON MYSTERY VILLAS KHU COMPOUND BẢO VỆ 24/24 NGAY ĐẢO KIM CƯƠNG
Dự án Saigon Mystery Villas, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2 (TP. Thủ Đức).
Vị thế đặc biệt: Nằm ngay trung tâm hành chính (TTHC) Quận 2. Mặt tiền đường lớn thông thẳng ra công viên ven sông Sài Gòn, đón gió cực mát.
Kết nối trực tiếp cầu Thời Đại qua Mai Chí Thọ, chỉ mất 10 phút vào Trung tâm Quận 1.
Diện tích: 112 m² (Kích ...
Bán nền đất sổ đỏ cá nhân khu invesco cát lái.quận 2.dt 5x21.88m(109.5m2) .giá 67 tr/m2.
5
7.33 tỷ 109 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

- Cần bán gấp lô đất sổ đỏ cá nhân tại KDC Cát Lái, Quận 2 - 153ha. Gần Trường đại học quản lý công nghệ UMT và cụm trường học các cấp.

- Pháp lý rõ ràng sổ đỏ cá nhân riêng từng nền. Xây dựng mẫu nhà tự do theo ý mình, không quy định thời gian xây.
- Mua bán công chứng sang tên nhanh gọn.

- Diện tích: 5x21.88m (109.4m²)
- Giá 67 tr/m².

- Liên hệ xem đất : ( Thể 24/7 )
Bán nền đất đường số 59 thuộc khu dân cư Văn Minh Sông giồng phường An Phú Quận 2 nay là phường Bình Trưng Tp Hồ Chí Minh
- Diện tích: 8x18, đường 12m, Cạnh chung cư The Sun Avanue Novaland
- Vị trí đông dân cư tiện kinh doanh mọi ngành nghề, khu dân cư cao
- Pháp lý: sổ hồng chính chủ
- Giá bán: 31.5 tỷ
Liên hệ:
Chủ gửi muốn sang nhượng lại lô đất để định cư nước ngoài, đất thuộc dự án phát triển nhà quận 2 cũ nay Thành phố thủ Đức phía sau bệnh viện Lê Văn Thịnh khoảng cách 100 mét đường rộng 10 mét hướng Bắc ngã Đông tí, khu vực an ninh dân trí và đầy đủ tiện ích nay có việc hạ liền 700 triệu chỉ còn 11.5 tỷ còn bớt tí lộc cho khách thiện chí mua nhanh bán nhanh diện tích đất 5x22 tổng 110 mét mọi chi ...
Đất gần trường đại học umt và chung cư dt 7x20m  giá tốt 62tr/m2
5
8.68 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Gia chủ cần bán lô đất sổ đỏ gần trường Đại Học UMT.
- KHu dân cư an ninh - thuận tiện kinh doanh.

+ Gần trường học - chợ - bệnh viện - TTTM.
+ DT: 7x20m - xây 1 trệt 2 lầu 1 tum.

- Giá: 62tr/m² - sổ đỏ.
- LH: Mr. Trần Hòa.
Chuyên cho thuê - kí gửi - sang nhượng - KDC Cát Lái.
Lô đất vị trí rất đẹp gần trần não
3
25 tỷ 118 m²
Đất Riêng

Đường 1, P.Bình An, Quận 2, HCM

Vị trí lô đất rất đẹp- thuận tiện kết nối các hướng- cạnh trần não. Xây được hầm và 6 tâng
Khu dân cư an ninh cao.
Bán đất da thế kỷ  mặt tiền trương văn bang  dt 5x22m  xây hầm 5 tầng  328triệu/m2  sổ hồng
7
36 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Thế kỉ 21, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán đất nền khu dân cư Thế Kỷ 21, gần TTHC, P. Bình Trưng, TPHCM (Quận 2 cũ)
Dãy G2 mặt tiền Trương Văn Bang.
- Diện tích: 5x22m(110m²).
+ Quy cách xây dựng: Hầm 5 tầng.
* Pháp lý: Sổ hồng riêng, sẵn sàng công chứng.
* Giá bán: 328 triệu/m² - 36 tỷ (thương lượng nhẹ).
LH: (Em Nhi) để được tư vấn, hỗ trợ xem đất & làm việc chính chủ.
Cảm ơn quý khách đã xem tin!
Sang nhượng lô e53 tđc 6mx20m giá 210tr/m2 ngay đình đông hưng, global city, đỗ xuân hợp và cao tốc
6
25.2 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nam Rạch Chiếc, P.An Phú, Quận 2, HCM

- Sổ chính chủ giao dịch ngay lô E53 6mX20m hướng Nam đối diện cao tốc và Lakeview.
- Vị trí liền kề The Global City (khu Downtown mới đẳng cấp quốc tế của TP. Thủ Đức), đường Đỗ Xuân Hợp và cao tốc TPHCM - Long Thành - Dầu Giây.
- Nhiều tiện ích như công viên, nhạc nước, TT thương mại, trường học quốc tế, bệnh viện quốc tế...
- Thuận tiện kết nối với cao tốc LTDG, nút giao An Phú, đường Đỗ Xuân ...
Bán lô đất đẹp ngang 6x20m mặt tiền đường 59 khu dân cư đông thủ thiêm quận 2
6
13.4 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Linh cần bán lô đất 6x20m khu dân cư Đông Thủ Thiêm, Phường Bình Trưng Quận 2 cũ TP HCM.
DT: 6x20, 120m².
Hướng Tây nam.
Pháp lý: Sổ công ty, xây nhà hoàn công sổ cá nhân.
Xây dựng: Hầm + 1 trệt + 2 lầu + áp mái.
Liên hệ Linh .
Nhận ký gửi mua bán đất nền nhà phố biệt thự KDC Đông Thủ Thiêm quận 2.
Bán gấp lô đất kdc cát lái dt 7x17m  xây theo mẫu 1 trệt 3 lầu
6
7.97 tỷ 119 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Bán gấp lô Việt Thăng Long - Kiến Á.
Khu B2 - 12 Lô 02 (Lô áp góc siêu đẹp).
+ Diện tích: 7x17m (119m²).
- Giá chốt chỉ: 67 triệu /m².
- Đường thông rộng 12m.

- Hướng Tây Bắc.

- Vị trí lô đất nằm ở trung tâm khu dân cư Cát Lái Invesco, gần sát cụm trường: Mầm non Sơn Ca, Tiểu Học Mỹ Thủy, THCS Cát Lái, gần cụm căn hộ: Citi Soho, Citi Esto, Citi Alto,...
Xây dựng theo mẫu, 1 trệt 3 lầu 1 tum.

- ...
Hot! hot ! hot ! bán siêu phẩm đất mặt tiền đẹp  phù hợp cho mọi gia đình
3
26.5 tỷ 150 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

HOT! HOT ! HOT ! BÁN SIÊU PHẨM ĐẤT MẶT TIỀN ĐẸP Phù Hợp Cho Mọi Gia Đình
Anh Chị đang tìm ĐẤT đẹp , vị trí tiềm năng , hạ tầng hoàn thiện để đầu tư hoặc an cư lạc nghiệp?
Đây chính là sản phẩm đáng sở hữu nhất tại trung tâm hiện nay!
- Diện tích : 149.5m2
Vị trí ĐẮC ĐỊA TẠI : Phường Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP HỒ CHÍ MINH
Giá cực mềm : 26 TỶ 500 TRIỆU ( bớt lộc cho khách thiện chí )
Giao ...
Bán lô đất dt 7x17m  xây dựng 1 trệt 3 lầu phường cát lái
6
8.15 tỷ 119 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Bán lô Phú Gia khu B2 - 05 giá siêu rẻ - vị trí vàng cho nhà đầu tƯ.

Vị trí đắc địa: Khu dân cư Phú Gia - đường Nguyễn Thị Định nối dài P. Cát Lái, Tp. Hồ Chí Minh.

Diện tích: 7x17m (119m²) - Mặt tiền rộng rãi, chuẩn ngang 7m cực hiếm.

Giá chốt: 68.5 triệu/m² (Mức giá cạnh tranh nhất khu vực hiện nay).

Hạ tầng hoàn thiện.

Khu vực tiềm năng: Dân cư hiện hữu, nhiều nhà cao tầng đã mọc lên, dân ...
Chính chủ cần bán lô đất dự án kdc phú nhuận 1 .phường thạnh mỹ lợi .quận 2.dt 7x18.5m giá 140tr
3
18.2 tỷ 130 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chủ cần Tiền bán lô đất dự án KDC phú nhuận 1.Thạnh Mỹ lợi .Quận 2 .sỗ đỏ chính chủ.

Dt .7mx18.5m giá 140tr/m² .đường 12m

Liên hệ . Thuỷ .
Bán lô góc 2 mặt tiềnđẹp ngay nút giao đỗ xuân hợp nguyễn duy trinh  phường bình trưng đông
5
13.1 tỷ 131 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Duy Trinh, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

CHỦ GỬI LÔ GÓC 2 MẶT TIỀN CỰC ĐẸP

Vị trí: ngay nút giao đường Nguyễn Duy Trinh và Đỗ Xuân Hợp - phường Bình Trưng Đông, Quận 2 (TP. Thủ Đức)
Nằm ngay trục đường chính 16m khu vực kinh doanh sầm uất, tiềm năng tăng giá cao

Thông tin chi tiết:
Diện tích: 131m
Lô góc 2 mặt tiền cực thoáng
Vị trí đẹp, dễ khai thác kinh doanh hoặc đầu tư giữ tiền

Giá bán: 13,1 tỷ (thương lượng)

Ưu ...
Từ 140 tới 160 của 191

Xem quy hoạch tại Quận 2, Hồ Chí Minh