Đất bán tại Quận 2, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 500 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Đất biệt thự vip ngay kế sala, trần não  lương định của, 24x21m  504m2
3
115.8 tỷ 504 m²
Đất Riêng

Phố Lương Định Của, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Bán đất biệt thự Vip Quận 2, mặt tiền khu Him Lam Lương Đình Của, ngay Trần Não, kế khu Sala, trung tâm tài chính mới của TP HCM, về Quận 1 chỉ 5 phút, một trong những khu vực đáng sống nhất Quận 2, tiện ích dân sinh không thiếu thứ gì.

+ Khuôn đất hiếm, diện tích: 24x21m, 504m², vuông vức, phong thủy vượng phát.

+ Đường 16m, có vỉa hè, thông thoáng, khu dân trí.

+ Sổ hồng chính chủ.

+ Giá: ...
Chính chủ cần bán khuôn đất biệt thự siêu đẹp trực diện sông sài gòn  15x40m  thảo điền  quận 2
8
Thỏa thuận 600 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Nhanh tay sở hữu đất nền Khu biệt thự Eden Thảo Điền, tọa lạc ở Nguyễn Văn Hưởng, Thảo Điền, Quận 2, TP. HCM. Đây là một cơ hội đầu tư lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một vị trí đắc địa với nhiều tiện ích.

+ Diện tích sử dụng rộng rãi lên tới 600m² và công nhận(15x27m), phù hợp cho nhiều loại hình xây dựng, view sông SG hàng hiếm ít bán.
+ Giá bán hấp dẫn 135 tỷ, phù hợp với giá trị khu vực. ...
Bán đất vàng ngay trần não, giá chỉ 123tr/m2  20x30m, xd hầm 6 tầng tiện xây vp, chdv  67 tỷ
3
67 tỷ 600 m²
Đất Riêng

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Bán lô đất khu đường Trần Não, An Khánh, Quận 2.
- Diện tích: 20x30m.
- Xây dựng: Hầm + 6 Tầng.
- Thích hợp đầu tư, xây văn phòng, làm chdv hoặc xây biệt thự, vị trí ngay trục Trần Não di chuyển thuận tiện ra ga Metro.
- Giá: 67 tỷ.
- Liên hệ: Văn Tiến .
Bán đất d.a huy hoàng ngay nguyễn thanh sơn  tml. quận 2. dt 32 x 20m. xd hầm6 tầng. giá 159 tỷ
3
159 tỷ 662 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Vị trí đẹp - sản phẩm tốt nhất thị trường Thạnh Mỹ Lợi hiện tại.

Bán lô đất dự án Huy Hoàng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2.

- Diện tích: 32,5 x 20,3m.

- Công nhận: 662m².

- CTXD: Hầm - 5 tầng.

- Hiện trạng: Đất trống (Khách mua có thể xây ngay).

- Giá bán: 159 tỷ (240 triệu/m²).

- Liên hệ: - Hồng Đức - Làm việc chính chủ.
- Khách hàng quan tâm có thể liên hệ trực tiếp hoặc qua zalo Hao.
Lương định của  quỹ đất lớn hơn 3000m2 full thổ cư  47m x 70m  600 tỷ
3
600 tỷ 3000 m²
Đất Riêng

Phố Lương Định Của, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Quỹ đất vàng hơn 3.000m² full thổ cư - SÁT CẠNH SALA
Vị trí: Lương Định Của, TP. Thủ Đức, cách Mai Chí Thọ (500m).
Diện tích: 47m x 70m. Vuông vức, mặt tiền cực lớn.
Pháp lý: Sổ hồng riêng, đất trống bàn giao ngay.
Ưu thế: Giáp khu Sala Đại Quang Minh. Chỉ tiêu xây dựng cao, phù hợp: Cao ốc Văn phòng, Trường quốc tế, Khu phức hợp.
Giá bán: 600 Tỷ (Thương lượng).
179 tr/m2 lô đất 2 mặt tiền 1500m2 đầu đường 34  trần não, sát bên thủ thiêm 20x75m. ctxd 12 tầng
4
268 tỷ 1500 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Chủ lâu đời cần bán lô đất thuộc đường số 34 khu Trần Não, P. An Khánh, TP. Thủ Đức cũ.

- Vị trí ngay Vòng Xoay Lương Định Của, Trần Bạch Đằng,sát bên khu Thủ Thiêm. Thuận tiện kết nối Q.1, Thảo Điền, Trạm ga Metro, Cao Tốc, XLHN - Võ Nguyên Giáp.

- DT 20x75m, CN 1500m², gần full thổ cư.

- CTXD 12 tầng. Phù hợp VP, CHDV, khách sạn....

- Sổ đỏ 1 đời chủ, kí CCMB ngay, hỗ trợ vay bank 200 ...
Bán khuôn đất 1700m2 đường nguyễn thị định  q2  50x37m  làm kho bãi, nhà xưởng, xây dựng 65 tỷ
4
65 tỷ 1700 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Thị Định, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán khuôn đất siêu rộng 50x37m đường Nguyễn Thị Định, Quận 2 TP. HCM.
- Diện tích: 50x37m CN 1700m².
- Đất trống phù hợp xây dựng nhà xưởng, căn hộ dịch vụ, kho bãi.
- Pháp lý cá nhân sang tên nhanh gọn.
- Giá bán 65 tỷ TL.
Đất cần bán gấp | giang văn minh, p. an phú, q. thủ đức | 1692m2 | 256 tỷ | thuê 8 tỷ
4
256 tỷ 1692 m²
Đất Riêng

Đường Giang Văn Minh, P.An Phú, Quận 2, HCM

Chủ nhà đang cần thu hồi vốn gấp để cơ cấu lại danh mục kinh doanh nên quyết định để lại mức giá cực hời, thấp hơn nhiều so với thị trường. Đây là cơ hội vàng để nhà đầu tư xuống tiền sở hữu ngay vị trí mặt tiền đắc địa với khả năng sinh lời và thanh khoản cực tốt ngay thời điểm này.

Vị trí: Mặt tiền Giang Văn Minh, P. An Phú, Q. Thủ Đức (TP. Thủ Đức). Khu dân cư cao cấp An Phú - An Khánh, tiềm ...
Khuôn đất lớn full thổ 3028m2 chỉ tiêu xd 2 hầm 18 tầng 600 tỷ ngay lương định của an khánh quận 2
5
600 tỷ 3028 m²
Đất Riêng

Phố Lương Định Của, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Đã có chỉ tiêu xây dựng 2 hầm 18 tầng, cho khách xây toà nhà trụ sở ngay trục Lương Định Của, P. An Khánh, Quận 2.
- Diện tích: 45 m x 72m, công nhận 3.028m².
- Kế vòng xoay Lương Định Của và Trần Não. Lối vào Bán đảo Thủ Thiêm, siêu vị trí kết nối Quận 1.
- Hàng hiếm diện tích lớn, chỉ tiêu xây dựng cao tầng. Kế nhà ga Thủ Thiêm, cao tốc Bắc Nam.
- Giá bán: 600 tỷ gặp trực tiếp chủ nhà thương ...
Khuôn đất vip 2 mặt tiền view sông 1080m2 khu compound riverside 239 nguyễn duy trinh q2 giá 115 tỷ
6
115 tỷ 1080 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Duy Trinh, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

- Chính chủ gửi bán khuôn đất biệt thự view sông 239/4 Nguyễn Duy Trinh phường Bình Trưng Tây Q2. Khu toàn người giàu, khuôn diện tích lớn. Có sân Tenis, Trường Quốc tế. Dinh thự sông.
- Diện tích: 23x45m (1080m² thổ cư).
- 2 Mặt tiền trước sau, View sông siêu Đẹp. Liền kề trường Mầm non Úc Châu và Nhà văn hoá lao động TP Thủ Đức.
- Khuôn đất nằm trong khu Compound Riverside 239 Nguyễn Duy Trinh, ...
Cắt lỗ nhẹ 3.300m² đất vàng an phú | quy hoạch cao ốc 18 tầng | chốt gấp
3
560 tỷ 3300 m²
Đất Riêng

Đường Số 15, P.An Phú, Quận 2, HCM

Bán gấp đất vàng 3.300m² An Phú | xây 18 tầng | không còn lô thứ 2.

Lô đất vàng cần bán để có tài chính thực hiện hoàn tất công việc còn lại của các dự án khác.

- Tổng DT 3.300 m².
- Vị trí khu biệt thự giờ quy hoạch mới xây được chung cư, cao ốc... Được xây cao 18 tầng, hồ sơ đầy đủ điều kiện chuyển nhượng, khách hàng quan tâm khảo sát thị trường.

- Giá tốt cho nhà đầu tư - chốt bán 560 ...
Bán lô đất xây cao tầng mặt tiền quốc hường thảo điền q2, dt  666m2, giá 266 tỷ
3
266 tỷ 666 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Quốc Hương, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Bán lô đất xây toà cao ốc văn phòng mặt tiền đường Quốc Hương, P.Thảo Điền Q2, nay là Phường An Khánh TP.HCM,
DT: 12.5x53m 666m²,
hiện trạng nhà cấp 4, ko cho thuê, sổ ko vay
Giá : 266 tỷ thương lượng\
Vị trí : khu dân cư đông đúc , mặt tiền kinh doanh mọi ngành nghề dịch vụ
Khuôn đất lớn thích hợp xây toà nhà văn phòng, cho thuê
Bán 1.8 ha mặt sông thủ thiêm  2000 tỷ  siêu đất vàng tp thủ đức (liền kề khu bt lan anh)
4
2000 tỷ 18000 m²
Đất Riêng

Đường Mai Chí Thọ, P.Bình An, Quận 2, HCM

Kính gửi Quý nhà đầu tư chiến lược,

Một BĐS Siêu Hiếm, Siêu Siêu Vip thuộc dải ven sông Thủ Thiêm, Phường An Khánh, TP. Thủ Đức, giáp ranh lõi Trung tâm Tài chính Thủ Thiêm.
- Quy mô 1,8ha (18.000m²)
- Giá chào bán: Chỉ 2000 tỷ
- Đường Vòng Cung (R1): Trục đường huyết mạch rộng 36m bao quanh Thủ Thiêm, kết nối trực tiếp với lối vào lô đất. (Nhận diện vị trí: Kề bên khu biệt thự Lan Anh)
- Khu ...
Chỉ 189 tr/m2 đất vàng 1692m2 góc 2 mặt tiền giang văn minh, an phú, q2. dr 25 x70m. xd cao tầng
3
320 tỷ 1692 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Giang Văn Minh, P.An Phú, Quận 2, HCM

Người đăng: Anh Duy (17 tin đăng)
SIÊU PHẨM QUỸ ĐẤT VÀNG AN PHÚ VISTA, TRUNG TÂM TP. THỦ ĐỨC
Góc 2 Mặt tiền Giang Văn Minh, An Phú Vista, Quận 2 (nay là phường An Khánh)

- Diện tích đất: 25 x 70m. Công nhận: 1.692m²
- Hiện trạng: Đất trống. Quy hoạch: Xây dựng cao tầng
- Dòng tiền sẵn có: Hợp đồng thuê 1 TỶ/THÁNG

- Giá bán: 320 TỶ
- Chỉ khoảng 189 triệu/m² cho quỹ đất trung tâm An Khánh

Điểm nổi bật:
Vị trí chiến lược ngay ...
Chủ cần bán gấp 1300m2 đất  32x40m  giá 80tr/m2  khu compound   0931 456 ***
4
104 tỷ 1300 m²
Đất Riêng

P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Thông tin chi tiết.
Dự án RiverSide Bình Trưng.
Pháp lý: Sổ đỏ - sang tên ngay.
Diện tích: 32x40m.
Tổng DT: 1300m².
Thổ cư: 400m².
Giá bán: 80tr/m².
Phù hợp quý khách mua đầu tư, xây dựng biệt thự sân vườn.
Diện tích đủ có thể làm hồ bơi, tiểu cảnh, sân tennis.
Mọi chi tiết xin liên hệ.
SĐT: - Làm việc chính chủ.
Bán lô đất đẹp mặt tiền thảo điền q2 , diện tích 1.076m2 , ngang 40m
3
300 tỷ 1076 m²
Đất Mặt Tiền

P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Khu đất vàng , Khu MT Thảo Điền Q2 , vị trí đắc địa của trung tâm TpHCM
Công chứng nhanh gọn . Khu kinh doanh sầm uất , nơi cư trú của những chuyên gia nước ngoài
Diện tích: 1.076m² , ngang 40m
Hàng tốt cho nhà đầu tư  bán khuôn đất 20x31m cn 620m2, khu xây cao hoặc phân lô giá 84,9 tỷ
3
84.9 tỷ 620 m²
Đất Riêng

Đường 12, P.Bình An, Quận 2, HCM

Người đăng: Ms Linh (25 tin đăng)
Bán khuôn đất 620m² hẻm xe hơi đường Số 12, Phường Bình An nay là phường An Khánh, Thành phố Thủ Đức:

- Tiện xây cao 5 tấm, xây văn phòng hoặc căn hộ dịch vụ đem lại dòng tiền cao hàng tháng.

- Liên hệ xem đất và thương lượng vui lòng gọi .
Hàng hiếm thảo điền quận 2  1000m2  chỉ 115 tỷ  ctxd hầm 6 tầng
3
115 tỷ 1000 m²
Đất Riêng

P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Hàng hiếm Thảo Điền Quận 2 - 1000m² - chỉ 115 tỷ.

Diện tích: 1000m².
Hệ số đất 4.0.
Hiện trạng cấp 4.
CTXD hầm - 6 tầng.

Giá 115 tỷ.
Tuyết Ngân .
Thông tin thật - Giá thật - làm việc chính chủ.
Bán đất ngay trần não, gần trạm metro số 1 cn 2000m2 giá chỉ 130 tr/m2
3
260 tỷ 2000 m²
Đất Riêng

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Bán đất ngay Trần Não, gần trạm Metro Số 1. CN 2000m², giá chỉ 130 tr/m².
Vị trí thuận tiện, kết nối Thảo Điền - trung tâm tài chính quốc tế Thủ Thiêm - Quận 1 dễ dàng.
Khuôn đất khan hiếm! Xây dựng 9100m².
Diện tích công nhận 2000m² full thổ.
Pháp lý chuẩn chỉnh - Giao dịch trong ngày!
Thông tin có thật.
Khuôn đất khan hiếm còn sót lại ở đường lưu đình lễ dt 47x70m cn 3028m2 ctxd 3 hầm 20 tầng
3
640 tỷ 3028 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hữu Kiều, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Phiên bản chuẩn chuyên nghiệp.

Bán khuôn đất hiếm đường Lưu Đình Lễ , P. An Khánh, Quận 2.

Vị trí đẹp, gần trục Lương Định Của, khu trung tâm Thủ Thiêm.

Diện tích: 47 x 70 m.

Công nhận: 3.028 m².

Chỉ tiêu xây dựng: 3 hầm 20 tầng.

Phù hợp xây cao ốc văn phòng Hạng A, khách sạn 5 Sao.

Giá bán: 640 tỷ.
Đơn giá: ~211 triệu/m².
Khuôn đất lớn, cực kỳ khan hiếm tại An Khánh.
Từ 0 tới 20 của 63

Xem quy hoạch tại Quận 2, Hồ Chí Minh

Mua bán đất nền, đất thổ Quận 2 giá tốt, sinh lời cao tháng 5/2026

 

Đất nền, đất thổ cư luôn là lựa chọn hàng đầu của những nhà đâu tư mới cho đến nhà đầu tư nhiều kinh nghiệm. Đây là kênh đầu tư được giới địa ốc săn lùng nhiều nhất, có thể điểm qua vài lý do tại sao nên đầu tư đất nền:

  • Lợi nhuận tốt, thanh khoản cao: Khác với kênh đầu tư nhà ở, chung cư thì kênh đầu tư đất nền, đất thổ Quận 2 có thanh khoản cao hơn vì phù hợp nhiều đối tượng hơn, giá cả cũng linh hoạt và tài chính cũng ít hơn. Nhưng nếu nắm bắt được cơ hội thì có thể x2, x3 tài sản.
  • Giá bán đa dạng và ít vốn: kênh đầu tư đất nền, dự án Quận 2 có giá từ vài trăm triệu đến vài tỷ VND tùy từng khu vực và địa điểm so với kênh BĐS khác thì cần ít vốn hơn
  • Nhu cầu sử dụng cao: hầu hết các nhà đầu tư batdongsan Quận 2 từ người xử dụng thật đến nhà đầu tư lâu dài, lướt sóng đều thích đất nền, đất thổ. Đồng thời mục đích sử dụng cũng đa dạnh và linh hoạt từ làm nhà, nhà xưởng, cho thuê đất hay đầu cơ.

 

Những lưu ý khi mua đất nền, đất thổ Quận 2

 

  1. Vị trí: Những vị trí đẹp có sự kết nối giao thông thuận lợi tại Quận 2 luôn được đánh giá cao và có tiềm năng tăng giá tốt trong tương lai.
  2. Dự án “sống”: Hãy chọn mua đất nền, đất dự án Quận 2 ở những nơi đã hay sắp hình thành cụm cư dân. Những nơi kế cận khu dân cư hay tương lai hình thành khu công nghiệp, cầu cảng là sự lựa chọn tốt
  3. Pháp lý: Chỉ chọn mua đất nền đã có pháp lý hoàn chỉnh, đất thổ có sổ đỏ, không vướng quy hoạch, có giấy phép xây dựng nhằm tránh rủi ro với nhà đầu tư.