Đất bán tại Quận 2, Hồ Chí Minh diện tích 100 đến 150 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Sang nhượng lô e53 tđc 6mx20m giá 210tr/m2 ngay đình đông hưng, global city, đỗ xuân hợp và cao tốc
6
25.2 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nam Rạch Chiếc, P.An Phú, Quận 2, HCM

- Sổ chính chủ giao dịch ngay lô E53 6mX20m hướng Nam đối diện cao tốc và Lakeview.
- Vị trí liền kề The Global City (khu Downtown mới đẳng cấp quốc tế của TP. Thủ Đức), đường Đỗ Xuân Hợp và cao tốc TPHCM - Long Thành - Dầu Giây.
- Nhiều tiện ích như công viên, nhạc nước, TT thương mại, trường học quốc tế, bệnh viện quốc tế...
- Thuận tiện kết nối với cao tốc LTDG, nút giao An Phú, đường Đỗ Xuân ...
Bán lô đất đẹp ngang 6x20m mặt tiền đường 59 khu dân cư đông thủ thiêm quận 2
6
13.4 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Linh cần bán lô đất 6x20m khu dân cư Đông Thủ Thiêm, Phường Bình Trưng Quận 2 cũ TP HCM.
DT: 6x20, 120m².
Hướng Tây nam.
Pháp lý: Sổ công ty, xây nhà hoàn công sổ cá nhân.
Xây dựng: Hầm + 1 trệt + 2 lầu + áp mái.
Liên hệ Linh .
Nhận ký gửi mua bán đất nền nhà phố biệt thự KDC Đông Thủ Thiêm quận 2.
Bán gấp lô đất kdc cát lái dt 7x17m  xây theo mẫu 1 trệt 3 lầu
6
7.97 tỷ 119 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Bán gấp lô Việt Thăng Long - Kiến Á.
Khu B2 - 12 Lô 02 (Lô áp góc siêu đẹp).
+ Diện tích: 7x17m (119m²).
- Giá chốt chỉ: 67 triệu /m².
- Đường thông rộng 12m.

- Hướng Tây Bắc.

- Vị trí lô đất nằm ở trung tâm khu dân cư Cát Lái Invesco, gần sát cụm trường: Mầm non Sơn Ca, Tiểu Học Mỹ Thủy, THCS Cát Lái, gần cụm căn hộ: Citi Soho, Citi Esto, Citi Alto,...
Xây dựng theo mẫu, 1 trệt 3 lầu 1 tum.

- ...
Hot! hot ! hot ! bán siêu phẩm đất mặt tiền đẹp  phù hợp cho mọi gia đình
3
26.5 tỷ 150 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

HOT! HOT ! HOT ! BÁN SIÊU PHẨM ĐẤT MẶT TIỀN ĐẸP Phù Hợp Cho Mọi Gia Đình
Anh Chị đang tìm ĐẤT đẹp , vị trí tiềm năng , hạ tầng hoàn thiện để đầu tư hoặc an cư lạc nghiệp?
Đây chính là sản phẩm đáng sở hữu nhất tại trung tâm hiện nay!
- Diện tích : 149.5m2
Vị trí ĐẮC ĐỊA TẠI : Phường Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP HỒ CHÍ MINH
Giá cực mềm : 26 TỶ 500 TRIỆU ( bớt lộc cho khách thiện chí )
Giao ...
Chính chủ cần bán lô đất dự án kdc phú nhuận 1 .phường thạnh mỹ lợi .quận 2.dt 7x18.5m giá 140tr
3
18.2 tỷ 130 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chủ cần Tiền bán lô đất dự án KDC phú nhuận 1.Thạnh Mỹ lợi .Quận 2 .sỗ đỏ chính chủ.

Dt .7mx18.5m giá 140tr/m² .đường 12m

Liên hệ . Thuỷ .
Bán lô góc 2 mặt tiềnđẹp ngay nút giao đỗ xuân hợp nguyễn duy trinh  phường bình trưng đông
5
13.1 tỷ 131 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Duy Trinh, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

CHỦ GỬI LÔ GÓC 2 MẶT TIỀN CỰC ĐẸP

Vị trí: ngay nút giao đường Nguyễn Duy Trinh và Đỗ Xuân Hợp - phường Bình Trưng Đông, Quận 2 (TP. Thủ Đức)
Nằm ngay trục đường chính 16m khu vực kinh doanh sầm uất, tiềm năng tăng giá cao

Thông tin chi tiết:
Diện tích: 131m
Lô góc 2 mặt tiền cực thoáng
Vị trí đẹp, dễ khai thác kinh doanh hoặc đầu tư giữ tiền

Giá bán: 13,1 tỷ (thương lượng)

Ưu ...
Bán đất thế kỉ lô f dt5x20.5m đường trương văn bang giá 320tr/m2
3
32.8 tỷ 102 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Thế kỉ 21, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất Thế kỉ TPHCM
Lô F 5x20.5m đường Trương Văn Bang giá 320tr/m2
Sổ đỏ cá nhân
LH Thương
Bán lô đất dt 7x17m  xây dựng 1 trệt 3 lầu phường cát lái
6
8.15 tỷ 119 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Bán lô Phú Gia khu B2 - 05 giá siêu rẻ - vị trí vàng cho nhà đầu tƯ.

Vị trí đắc địa: Khu dân cư Phú Gia - đường Nguyễn Thị Định nối dài P. Cát Lái, Tp. Hồ Chí Minh.

Diện tích: 7x17m (119m²) - Mặt tiền rộng rãi, chuẩn ngang 7m cực hiếm.

Giá chốt: 68.5 triệu/m² (Mức giá cạnh tranh nhất khu vực hiện nay).

Hạ tầng hoàn thiện.

Khu vực tiềm năng: Dân cư hiện hữu, nhiều nhà cao tầng đã mọc lên, dân ...
Bán đất dự án phú nhuận 1, thạnh mỹ lợi, mt lâm quang ky lg 25m, 7x18,5m, hdn, sổ đỏ, 265tr/m2
3
34.45 tỷ 130 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất dự án Phú Nhuận 1, Thạnh Mỹ Lợi (Quận 2 cũ).
- Diện tích: 7m x 18,5m, phù hợp cho nhiều loại hình xây dựng.

- Vị trí: Lô đất nằm mặt tiền đường Lâm Quang ky, lộ giới 25m. Hướng DN, mật độ xây dựng xung quanh cao, sầm uất, có nhiều tiện ích.

- Pháp lý: Đã có sổ riêng, sang tên ngay.

- Giá: 265tr/m² (còn thương lượng cho khách thiện chí).

LH: Đức.
Chính chủ cần bán gấp đất xây cụm kế đường Quốc Hương, đường số 47, Thảo Điền, Quận 2.

- Diện tích: 6.5x21m 141m². Vuông vức.

- Pháp lý cá nhân. Mua bán ngay.

- Chỉ tiêu xây dựng: Hầm trệt lửng 4 tầng, mái che.

- Giá chỉ: 15.9 tỷ.

Anh chị quan tâm. Liên hệ em Phong . Em cảm ơn ạ!
Diện tích lớn 105m2
Ngang 5m dài 21m
Đường nhựa 5m khu phân lô
qhxd 4 tầng như hàng xóm
Đường ô tô vào trong đất
Vị trí đường 11 Lê Văn Thịnh Q2 ngay chợ Cây Xoài

Giá 6,8 tỷ
LH: Nhân nhà quận 2
Chính chủ gửi bán lô đất đường lê đình quản phường cát lái q2 cũ
12
7.5 tỷ 104 m²
Đất Riêng

Đường Lê Đình Quản, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán lô đất đường Lê đình quản thông xe ra Nguyễn thị định phường cát lái Q2 cũ. Dt 103,9m² 4,39mx24m giá bán 7,5 Tỷ
TL nhẹ. Ace có nhu cầu mua sử dụng LH khoa xem vị trí đất. / Zalo
Bán đất nền dự án tại khu dân cư đông thủ thiêm, 12,5 tỷ, 110m2, giá tốt
8
12.5 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Nằm ở vị trí đắc địa Khu dân cư Đông Thủ Thiêm, Đường 57, Phường Bình Trưng, Hồ Chí Minh, trước đây Quận 2, Hồ Chí Minh, đất nền dự án này có diện tích 110m², giá bán 12,5 tỷ VND, hứa hẹn là cơ hội đầu tư hấp dẫn cho những ai tìm kiếm một không gian lý tưởng. Ưu điểm nổi bật bao gồm:

Khúc đường Đỗ Xuân Hợp đầu ngoài dự án đang mở.

- Hướng cửa chính: Đông Nam, phù hợp phong thủy.
- Chiều ngang ...
Bán đất hẻm ôtô 7 chỗ phường bình trưng đông gần bank vietinbank nguyễn duy trinh có lề 2m xd 6t
10
9.17 tỷ 122 m²
Đất Riêng

Đường Số 5, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Bán đất hẻm ô tô 7 chỗ phường Bình Trưng Đông Quận 2 gần ngân hàng VietinBank Nguyễn Duy Trinh.
Khu đất phân lô có lề 2m.
Diện tích đất 122,3m² (ngang 6m dài 25m).
Khu vực được xây dựng 6 tầng.
Hướng chánh Nam. Sổ đỏ cá nhân.
Giá bán 75 triệu/m² (~ 9 tỷ 172 triệu).
Giá có thương lượng.
Liên hệ: (zalo/di động).
[ giá 50tr/m2 ] đất nền đầu tư gần ga metro q2. trục nguyễn duy trinh mở rộng. dt 100180m2. shr
4
7 tỷ 140 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Duy Trinh, P.An Phú, Quận 2, HCM

Đất nền Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường An Khánh, Hồ Chí Minh - Quận 2, Hồ Chí Minh cũ với diện tích 140m², giá 50 triệu / m².

+ Ngõ vào rộng 12m, thuận tiện cho ô tô ra vào.
+ Mặt tiền 7m lý tưởng để kinh doanh.
+ Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ.

Tiện ích xung quanh phong phú, mang lại cuộc sống thuận tiện và thoải mái.

Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết Nguyễn Viết Thăng.
Duy nhất 1 lô đất nền 7x20 hàng "hiếm" chỉ 220tr/m2 khu saigon mystery villas cạnh đảo kim cương q2
6
30.8 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Saigon Mystery Villas, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Duy nhất 1 lô đất nền 7x20 hàng hiếm chỉ 220tr/m² khu Saigon Mystery Villas cạnh Đảo Kim Cương.
+ Vị trí đắc địa: Saigon Mystery Villas tọa lạc tại trung tâm hành chính TP. Thủ Đức, cạnh Đảo Kim Cương Quận 2, bên sông Sài Gòn, cách quận 1 chỉ 15 phút.
+ Khu vực tăng trưởng mạnh: Tọa lạc trong vùng kinh tế phát triển, hạ tầng hoàn thiện với các tuyến giao thông lớn có tuyến Metro giúp di chuyển ...
Rẻ nhất phú nhuận 12 ! giảm 2 tỷ bán nhanh nền phú nhuận 1 ko lỗi phong thuỷ giá chỉ 154 triệu/m2
7
18.13 tỷ 129 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Giảm 2 tỷ bán nhanh nền Phú Nhuận 1 không lỗi phong thuỷ.

DT 7x 18.5m Giá chỉ 20 tỷ (154 triệu/m²)

Nằm trong hệ sinh thái 174ha - TML được quy hoạch bài bản, điện âm 100% và sở hữu đường ven sông dài nhất khu vực.

Sự xa xỉ của khoảng lặng tại Lô A khi Victoria Village dần cởi bỏ lớp áo sau bức màn nhung.

Hướng Tây Nam

LH Quỳnh Nhi
Quỳnh Nhi cảm ơn anh chị và cô chú đã đọc tin.
Bán đất mặt tiền đường tạ hiện  8x18  giá 85 tỷ  thạnh mỹ lợi, quận 2
4
85 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Dự Án Huy Hoàng - Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM
Bán Lô Đất Mặt Tiền Đường Tạ Hiện
Diện tích: 8x18 (144m²)
Lộ giới 25m
Quy cách xây 7 tầng
Bán hiện trạng đất trống đang cho thuê
Hướng Tây Bắc
Giá 85 tỷ
Pháp lý: sổ hồng sẵn, công chứng sang tên
Quý khách hàng quan tâm liên hệ: Duy Phú xem đất.
Bán lô nhỏ 6x18 giá tốt đáng mua tại kdc đông thủ thiêm
3
11.8 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM