Đất bán tại Quận 2, Hồ Chí Minh diện tích 100 đến 150 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Đất nền tại An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh với diện tích 105m² là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm bất động sản tại khu vực phát triển năng động này.

- Diện tích rộng rãi 105m², thuận lợi cho xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.
- Giá bán chỉ 17,9 tỷ VND, phù hợp với giá trị khu vực.
- Pháp lý đầy đủ với sổ đỏ, đảm bảo quyền lợi cho người mua.
- Ngõ vào rộng 10m, thuận tiện cho xe hơi ra vào dễ ...
Giảm 5 tỷ! đất xây văn phòng mặt tiền tạ hiện thạnh mỹ lợi dt 144m2 (8m x 18m) giá còn 85 tỷ
8
85 tỷ 144 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Tạ Hiện, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Siêu phẩm! Giảm nhanh 5 tỷ!
Bán đất mặt tiền Tạ Hiện, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2.

Diện tích 144m² (8x18m).
Kết cấu: Đất trống - chỉ tiêu xây dựng hầm - 7 tầng nổi như căn OCB cạnh bên.
Vị trí đối diện căn hộ cao cấp One Verandah, khu vực tập trung nhiều toà nha ngân hàng, nhận diện thương hiệu, đường trước nhà 22m có vỉa hè 3m.
Gần sông Trần Quý Kiên, UBND TP Thủ Đức.
Giá chỉ còn 85 tỷ.
LH Quỳnh ...
Lô đất giá tốt ở phú nhuận 1 thạnh mỹ lợi
4
20.5 tỷ 129 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

- Chủ gửi bán nền đất đường số 84A - TML, Thạnh Mỹ Lợi Q2.

+ Diện tích: 129.5m² (7m x 18.5m).
+ Hướng: Đông Bắc.
+ Sổ hồng riêng.
+ Chỉ tiêu xây dựng: 4 tầng.

- Giá bán: 20.5 tỷ.
Liên hệ Mr. Thanh: .
Nhanh tay sở hữu lô nhà phố kdc thế kỉ 21 khi nguồn cung dần cạn
6
20 tỷ 102 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Thế kỉ 21, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

- Bán lô đất nhà phố đường Số 52 - TML, KDC Thế Kỷ 21, ngay trung tâm hành chính Thạnh Mỹ Lợi (Q2).
- Diện tích: 102,7m² (5m x 20,5m).
- Hướng: Đông Bắc.
- Pháp lý: SHR.
- Vị trí đường thông gần Sông Lê Hữu Kiều, mặt sau của Trương Văn Bang, khu quy hoạch đồng bộ dân trí cao, bảo vệ 24/7.
- Giá: 20 tỷ bớt lộc.
Bán lô nhà phố 126m2 (7x18m) giá 41 tỷ tl/ sài gòn mystery villa  quận 2.  0948 888 ***
12
41 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Saigon Mystery Villas, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Bán lô nền nhà phố liên kế. Hướng Tây Bắc.
Diện tích 7x18m (126m² xây full ngang 7m).
Giá bán: 41 tỷ TL.
Kết cấu XD: 1 hầm, 1 trệt, 3 lầu.
Bao thuế phí công chứng mua bán.
LH: Vũ.
* Một số lô nền biệt thự Saigon Mystery đang bán khác A/C quan tâm liên hệ : Vũ
* Giá tất cả các lô giá đã bao gồm.
- Thuế, phí công chứng mua bán.
- Đã có hồ sơ thiết kế, giấy phép xây dựng, bản vẽ thiết kế chi ...
Quá rẻ 146m2 (8x19) chỉ 25.5 tỷ còn tl. mặt đường nhánh trần não, an khánh quận 2.
4
25.5 tỷ 146 m²
Đất Riêng

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Chủ gửi bán lô đất 8x19 146m² chỉ 25.5 tỷ Full thổ cư. Mặt tiền đường sát Trần Não Phường An Khánh ,Hồ Chí Minh. Gần Vòng Xoay Trần Não và Lương Định Của. Khu cao cấp.

- Sổ hồng riêng xây dựng cao tầng 5 tầng.
- Đường rộng 12m. Cách Trần Não 100m.
- Thuộc Khu bên Sông mát mẻ quanh năm.

Liên hệ Ngô Hinh chuyên bán Nhà Đất Khu Vực Quận 2.
Bán lô np liền kề 7x20m giá 260tr/m2 tl đường thông/đảo kim cương  sg mystery  0948 888 ***
11
34.3 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Saigon Mystery Villas, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Lô nhà phố Liền Kề - Sài Gòn Mystery - Đảo Kim Cương Quận 2 Cũ
DT: 7x20m (140m²) - Xây ngang 5m chừa hông 2m sân vườn.
DTSD: 374,04m².
Kết cấu: 1 hầm, 1 trệt, 3 lầu.
Giá bán: 245 triệu/m² thương lượng (34.3 tỷ)
Bao thuế phí công chứng mua bán.
LH: Vũ - .
Đã bao gồm.
- Thuế, phí công chứng mua bán.
- Đã có hồ sơ thiết kế, giấy phép xây dựng, bản vẽ thiết kế chi tiết.
- Trên nền đã ép ...
Mặt tiền nguyễn văn kỉnh, phú nhuận 1 (đối diện cv hồ sinh thái) dt 133m2 (7x19) giá 280tr/m2
5
37.24 tỷ 133 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán lô đất MT Nguyễn Văn Kỉnh, P Cát Lái (TML - Q2).

DT: 133m² (7m x 19m).
Hướng: Tây Nam.
Pháp lý: SHR.

Giá: 280tr/m².

LH Mr. Nguyện: .
Bán lô đất đông thủ thiêm, giá tốt, 0902 454 ***
11
13.4 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Giỏ hàng đang giao dịch.
6x20m, 13.4 tỷ, đường 12m.

Vị trí & kết nối.
Nằm trong khu dân cư Đông Thủ Thiêm TP Thủ Đức.
Kết nối nhanh:
Nguyễn Duy Trinh.
Đỗ Xuân Hợp.
Song hành cao tốc.
Đi Quận 1 Quận 7 cao tốc long thành cực thuận tiện.

Thông tin dự án.
Quy mô: 20ha.
Quy hoạch: 1/500 hạ tầng đồng bộ điện nước âm.
Bao gồm:
Công viên cây xanh sân thể thao.
Nhà phố shophouse.
Biệt thự song lập đơn ...
Cần bán lô đất nhà phố rất đẹp tại đông thủ thiêm 0902 454 ***
6
Thỏa thuận 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

1 - 6x18m mặt tiền đường 12m hướng tây bắc.

Phân tích tổng thể dự án khu dân cư Đông Thủ Thiêm (20HA).
1 Vị trí & quy hoạch Nền tảng giá trị dài hạn.
Dự án nằm tại TP Thủ Đức, khu vực Bình Trưng Đông Cát Lái Đông Thủ Thiêm, là trục phát triển trọng điểm khu Đông.
Quy hoạch 1/500 đồng bộ, hạ tầng điện nước âm rất hiếm trong các khu dân cư tự phát xung quanh.
Việc tiếp giáp Nguyễn Duy Trinh & Đỗ ...
Chủ bán nhanh lô 7x16m giá 261 tr/m2 giá 29 tỷ thương lượng sài gòn mystery villas.  0948 888 ***
14
29 tỷ 111 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Saigon Mystery Villas, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Liên hệ: em Vũ.
Bán nền 7x16m khu Mystery Villas giá tốt nhất thị trường!
- Vị trí đẳng cấp tiềm năng sinh lời cao!
- Thông tin chi tiết:
- Diện tích: 111m² (KT: 7x16m) rộng rãi, lý tưởng xây dựng.
- Kết cấu: 1 hầm + 4 tầng (theo quy hoạch).
- Hiện trạng: Đất sạch, pháp lý rõ ràng.
- Giá chỉ: 261 triệu/m² cơ hội đầu tư không thể bỏ lỡ!

* A/C quan tâm LH: .
* Giá tất cả các lô giá đã bao gồm.
- ...
Bán 5 lô đất kdc đông thủ thiêm 0902 454 ***
15
11.8 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

GIỎ HÀNG ĐANG GIAO DỊCH
1 6x18m 11.8 tỷ đường 10m
2 6x18m 12.5 tỷ đường nhựa 12m
3 5x22m 12.5 tỷ đường nhựa 12m
4 6x20m 13.4 tỷ đường 12m
5 6x22m 13.45 tỷ đường 12m
6 6x25m- giá ..
7 11x20m 99tr/m² góc 2 mặt tiền
8 15x21m 105tr/m² góc 2 mặt tiền
9 12x21m 100tr/m² đường 12m
10 15x25m 95tr/m² đường 12m
________________________________________
VỊ TRÍ & KẾT NỐI
Nằm trong khu dân cư ...
Bán 144m2(8*18m) đất nền đường trương gia mô, thạnh mỹ lợi, quận 2, tp thủ đức, shr, giá tốt!
6
30.96 tỷ 144 m²
Đất Riêng

Đường Trương Gia Mô, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chính chủ nhờ gửi bán nền nhà phố siêu hiếm giá tốt, gần siêu thị Bách Hóa Xanh, Vinmart, phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Tp Thủ Đức, nay là phường Cát Lái, Tp Hồ Chí Minh, đường lớn 40m.

- DT: 8*18m (144m²).
- Chỉ tiêu: Hầm 4 lầu.
- Sổ hồng riêng.
- Hiện trạng: Nhà cấp 4
- Vị trí: Mạt tiền đường kinh doanh sầm uất Trương Gia Mô, lộ giới đường 40m.

Giá bán: 30.96 Tỷ VNĐ có thương lượng ...
Bán nhanh đất nền kdc 50 ha , p cát lái
13
7.2 tỷ 109 m²
Đất Riêng

Đường 55 - CL, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Bán nhanh đất nền KDC 50 ha , p Cát Lái
Đường 12m . H- Đông Nam
DT 109.4m² ( 5 x 21.9m )
Sổ hồng riêng
Giá bán nhanh : 7.2 tỷ TL

Ưu tiên khách thiện chí
Xem đất Anh / chị Lh : / thanks !
Thanks quý anh / chị đã xem tin !
Cty TNHH BDS Lộc Phát
30-32 đường 8 , p An Phú , KDC Global city , Việt Nam
Hàng hiếm! Đất mặt sau đường Song Hành, An Phú, Quận 2.
- Diện tích: 7,5m x 20m.
- Công nhận: 150m².
- Hiện trạng: Cấp 4.
- Đường trước nhà 20m, thuận tiện kinh doanh buôn bán, kết nối Song Hành, Trần Não, ngay Metro An Phú Thảo Điền.
- Hợp đồng thuê: 60tr/tháng.
- Giá bán: 44,5 tỷ.
- Liên hệ ngay Ms Trang xem đất, gặp chủ thương lượng và xem các tài sản lân cận.
Đất thổ cư 7 x 17m  khu đường thạnh mỹ lợi  gần nguyễn thị định
3
10.7 tỷ 119 m²
Đất Riêng

Đường Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

ĐẤT THỔ CƯ 7 X 17M - KHU ĐƯỜNG THẠNH MỸ LỢI - GẦN NGUYỄN THỊ ĐỊNH, Ô TÔ VÀO ĐẤT, SỔ HỒNG, BÁN 10.7 TỶ
LH:
Cần bán gấp đất nền dự án thế kỷ 21, diện tích 144,7m2 = 8x20m, giá bán 215tr/m2
5
31.11 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Thế kỉ 21, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chủ gửi bán gấp lô đất góc 2 mặt tiền đường Nguyễn Đăng Đạo và đường Số 48, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2 (phường Cát Lái, TP. Hồ Chí Minh).

- Diện tích (8m x 20m = 144m7).
- Hướng Tây Nam - Tây Bắc.
- Sổ đỏ cá nhân.
- Giá bán 215 triệu/m² (31 tỷ 111 triệu), giá còn thương lượng với khách thiện chí mua thanh toán nhanh.

Liên hệ Mr Thành.
Moigioinhadat24h.com
Chuyên bán đất nền dự án Thế Kỷ 21.
Bán gấp lô đất kdc số 1. phường thạnh mỹ lợi. quận 2. gần chợ tml.dt 8 x 18m (144m2) giá 125 tr/m2.
9
18 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

- Chính chủ cần bán nhanh lô đất tại khu dân cư số 1. Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2. Vị trí gần công viên, trường học, chợ Thạnh Mỹ Lợi.

- Pháp lý rõ ràng. Sổ đỏ cá nhân.
- Mua bán công chứng sang tên nhanh gọn.

- Diện tích : 8 x 18m (144m²) giá 125 tr/m².

- Liên hệ xem đất: (Thể 24/7).
- Nhận ký gửi mua bán nhanh. Đất nền - Nhà phố - tại khu vực Quận 2.
- Nhận tìm bất động sản theo nhu cầu.
- ...
Bán đất da invesco khu 50ha p. cát lái mới q2 cũ đường nt định gần chợ nền c512 (109,4m2) 73 tr/m2
4
7.99 tỷ 109 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

- Cần bán đất dự án Invesco khu 50ha đường Nguyễn Thị Định, phường Cát lái mới (Q2 cũ) TP HCM.
- Nền C5 - 12 (đường 55 - CL).
- Diện tích = 109,4 m² (5m x 21,87m).
- Pháp lý đất Sổ hồng.
- Mật độ xây dựng nhà 4 tầng.
- Đất hướng đông nam, đường trước đất rộng 12 mét.
- Vị trí đất gần bến phà Cát lái, trường học, khu hành chính, chợ, siêu thị, xung quanh tập trung nhiều chung Cư cao cấp, cách ...
Đất nền vip 110m2  ngang 5m  mặt tiền kinh doanh  ngay công viên  bình trưng  chỉ 11.5 tỷ
7
11.5 tỷ 110 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 46, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

11.5 tỷ - 110m² ngang 5m - nền vip ngay công viên - Bình Trưng.
Địa chỉ: Đường 46, Bình Trưng, TP HCM.
Giá: 11.5tỷ (TL).

Vì sao căn này đáng xuống tiền ngay?

Nếu anh/chị đang tìm 1 nền đất tầm 10 - 12 tỷ để xây ở lâu dài hoặc giữ tài sản, thì đây là dạng hàng rất khó kiếm:
Diện tích 110m² (5x22) - ngang chuẩn, dễ thiết kế nhà đẹp, tối ưu công năng.
Đất vuông vức, không lỗi - xây lên là ra giá ...
Từ 60 tới 80 của 197

Xem quy hoạch tại Quận 2, Hồ Chí Minh