Bán đất da invesco khu 50ha p. cát lái mới q2 cũ đường nt định gần chợ nền c512 (109,4m2) 73 tr/m2

Đăng: 08/05/2026
Giá: 7.99 tỷ
109 m2

- Cần bán đất dự án Invesco khu 50ha đường Nguyễn Thị Định, phường Cát lái mới (Q2 cũ) TP HCM.
- Nền C5 - 12 (đường 55 - CL).
- Diện tích = 109,4 m² (5m x 21,87m).
- Pháp lý đất Sổ hồng.
- Mật độ xây dựng nhà 4 tầng.
- Đất hướng đông nam, đường trước đất rộng 12 mét.
- Vị trí đất gần bến phà Cát lái, trường học, khu hành chính, chợ, siêu thị, xung quanh tập trung nhiều chung Cư cao cấp, cách đường Nguyễn Thị Định khoàng 1 kilomet.

- Giá bán: 73 tr/m².
- Lh gặp Minh.

Xem thêm

Đặc Điểm

Loại Tin Rao: Đất Biệt Thự, Dự Án
Giá: 7.99 tỷ
Diện Tích: 109 m2
Đường Trước Nhà: 12 mm
Mặt Tiền: 5 mm
Pháp lý : Sổ đỏ/ Sổ hồng
Mã Đăng Tin: 30500261
Ngày Đăng: 08/05/2026 - 22/05/2026

Xem quy hoạch của bđs tại Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

Tin Đất Biệt Thự, Dự Án Cùng Mức Giá Trong Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh
Đang Tải ...
Xem Thêm
Xem Bản Đồ