Đất bán tại Quận 2, Hồ Chí Minh diện tích 100 đến 150 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Đất nền đẹp tại Phường Bình Trưng. Q2 (địa chỉ cũ: Quận 2, Hồ Chí Minh)
- DT: 110m². Giá chỉ 11,5 tỷ VND.
- Hướng chính: Bắc
- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ, sổ hồng
- Khu vực dân cư đông đúc, an ninh

- Gần bệnh viện thú y Terravet, Bệnh viện Quốc tế Mỹ (AIH), Bệnh viện Lê Văn Thịnh.
- Trường học gần kề như Trường Mầm Non Úc Châu, Mầm Non Song Ngữ 3Y, Trường Mầm Non Nụ Cười Hạnh Phúc.

Khu vực ...
Bán đất mt đường nguyễn văn kỉnh, tml q2 dt 7,1x19m giá 240tr/m2  0901 488 ***
3
31.44 tỷ 131 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Kỉnh, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất mặt tiền đường Nguyễn Văn Kỉnh, P. Thạnh Mỹ Lợi Quận 2.
Diện tích: 7,1x19m.
Diện tích công nhận: 131m².
Giá bán: 240 tr/m².
Khu vực xây dựng cao tầng.
Sổ hồng cá nhân.
Liên hệ: Em Mưa.
Nhiểu vị trí bán gấp, bán rẻ lô đất đẹp diện tích 7x17m, trục đường thông 38cl,  0949 133 ***
3
7.74 tỷ 119 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Chủ cần bán nhanh lô đất 119m² ngay mặt tiền trục đường thông dài 38CL, nơi khu dân cư đã xây dựng nhiều, đông đúc, nhiều tiền tích xung quanh (cà phê Highland, siêu thị bách hóa xanh, trường mầm non tư thực, cụm trường học các cấp, quán cafe, quán ăn, hiệu thuốc Pharmacity, tiệm cắt tóc, rửa xe... ).
Diện tích vuông vức: 7x17m, vỉa hè mỗi bên 3m, hạ tầng đường nhựa đẹp, điện nước âm đến từng ...
Bán đất đường nguyễn văn kỉnh, thạnh mỹ lợi quận 2 củ
4
29.26 tỷ 133 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Người đăng: A. Phong (7 tin đăng)
cần bán đất đường nguyễn văn kỉnh
- DT 7x19m
- Hướng tây nam
- vị trí đẹp.
- pháp lý sổ Hồng.
Bán nền đất 6x22  132m2, hướng đông nam, giá tốt 13,8 tỷ tl
5
13.8 tỷ 132 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

KDC Đông Thủ Thiêm - P Bình Trưng Đông TP Thủ Đức.
Hạ tầng đồng bộ, dịch vụ tiện ích đầy đủ, trường học, bệnh viện.

Chính chủ gửi nền
- 6x22m - 13,8 tỷ.
Giá bán còn thương lượng trực tiếp chủ cho khách thiện chí.

LH: Tân Mùi .
Nhận mua bán ký gửi BĐS khu vực.
Công ty TNHH DV BĐS Phú Lộc, 66 Đường 56, KDC Đông Thủ Thiêm.
Bán nền lô góc huy hoàng lô a38 diện tích 142,5m2 giá 260 tr/m2,  0915 698 ***
4
37.05 tỷ 142 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán nền góc A38 Huy Hoàng, KDC Huy Hoàng, P. Cát Lái (TML - Q2).
Diện tích: 142,5m² (7,75m x 20m).
Hướng: Đông Bắc.
Pháp lý: SHR.
Chỉ tiêu XD: Hầm, trệt, lửng, 3 lầu, sân thượng. DTS ~600m.
Vị trí lô góc 2 mặt thoáng, khu dân cư đang được xây dựng nhiều toà nhà văn phòng và CHDV.
Giá: 260 tr/m².
LH .
Em nhận ký gửi mua bán nhà đất.
Đất nền dự án phú nhuận 1,2 ở thạnh mỹ lợi, q2, 20,1 tỷ, 129,5m2 chính chủ hot!
3
20.1 tỷ 129 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Nằm ở Khu dân cư Phú Nhuận 1,2, Đường Nguyễn Văn Kỉnh, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh (Quận 2, Hồ Chí Minh cũ), đất nền dự án này cực chất với diện tích 129,5m², giá chỉ 20,1 tỷ VND.
+ Pháp lý đầy đủ, an tâm đầu tư.
+ Mặt tiền rộng 7m, thuận lợi cho việc kinh doanh.
+ Phong thủy tốt, dễ dàng thu hút tài lộc.
+ Khu dân cư sôi động, môi trường sống lý tưởng.

Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: Phạm ...
Bán siêu phẩm tạ hiện 8x18m hầm 7 tầng đường 25m, giá 85 tỷ, 0915 698 ***
8
85 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất mặt tiền Tạ Hiện, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2.
Diện tích 144m² (8x18m).
Kết cấu: Đất trống - chỉ tiêu xây dựng hầm - 7 tầng nổi như căn OCB cạnh bên.
Vị trí đối diện căn Hộ cao cấp One Verandah, khu vực tập trung nhiều tòa nhà ngân hàng, nhận diện thương hiệu, đường trước nhà 22m có vía hè 3m.
Gân sông Trân Quý Kiên, UBND TP Thú Đức.
Giá:85 tỷ.
LH .
Em nhận ký gửi mua bán nhà đất.
Đất mt lê hữu kiều chỉ cách nguyễn thị định 10 bước chân, ngang 6.85m giá chỉ 19 tỷ
3
19 tỷ 149 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lê Hữu Kiều, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Bán lô đất MT Lê Hữu Kiều, P Bình Trưng (Bình Trưng Tây - Q. 2).
- Vị trí chỉ cách Nguyễn Thị Định vài bước chân.
- DT: 149.6m² (6.85m x 20.5m) trừ lộ giới còn 117.8m².
- Hướng: Tây Bắc.
- Pháp lý: Sổ hồng (2 sổ).
- Giá bán: 19 tỷ.
- Vị trí siêu đẹp để kinh doanh mua bán hoặc xây khách sạn và căn hộ dịch vụ.
Liên hệ em SĐT: Mr. Nguyện.
Đất 2 mặt tiền trước sau trần não, an khánh (q2 tp.thủ đức) xây dựng cao 5 tầng (5x24) giá 25 tỷ
4
25 tỷ 118 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 1, P.An Khánh, Quận 2, HCM

ĐẤT 2 MẶT TIỀN TRƯỚC SAU TRẦN NÃO, AN KHÁNH (Q2 TP.THỦ ĐỨC)

Vị trí: Đường số 1 Trần Não, P. An Khánh
Diện tích: 5 x 24m
Công nhận: 118m
Hiện trạng: Đất trống
Đường rộng, ô tô tránh nhau
Xây dựng: Hầm 5 Tầng ( đã có thiết kế và giấy phép )

Giá: 26,5 về 25 tỷ bớt lộc

LH

Định vị: https://maps.app.goo.gl/qrUi8AePV4SkvdQS9?g_st=ic
Bán nền đất nhà phố mặt tiền đường 57 đông thủ thiêm, liền kế lake view, 108m2 giá 12.5 tỷ
13
12.5 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Bán nền đất nhà phố mặt tiền đường 56 (20m) Đông Thủ Thiêm, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2.
- Diện tích: 6 x 18
- Hướng: Đông Nam.
- Đường trước nhà: 12m
- Xây dựng theo mẫu: 1. Ham 1 trệt 3 lầu.
- Pháp lý: Xây nhà hoàn công ra sổ cá nhân.
- Gía: 12.5 tỷ
- Liên hệ: Gia Long.
Xem thêm tại: Https://nhadatgialong.vn/khu-dan-cu-dong-thu-thiem-binh-trung-dong-quan-2/
Bán đất mặt tiền nguyễn khoa đăng, dt 5x22m, sổ đỏ cá nhân, giá 195 triệu/m²
5
21.45 tỷ 110 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Khoa Đăng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Người đăng: lê quy (12 tin đăng)
Bán đất mặt tiền Nguyễn Khoa Đăng, Thạnh Mỹ Lợi cũ, TP. HCM.
- Đường Nguyễn Khoa Đăng lộ giới 40 mét, 2 mặt tiền trước sau.
- Diện tích 5x22m = 110 m².
- Pháp lý: Sổ hồng, sẵn sổ, công chứng đăng bộ sang tên ngay.
- Giá bán: 194 triệu/m².

Liên hệ: .
Lô đất mặt tiền nguyễn thị định lộ giới 40m xây cao 7 tầng
7
25.9 tỷ 136 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Thị Định, P.An Phú, Quận 2, HCM

Giảm 2 tỷ chốt nhanh.
Đoạn đường của nhiều thương hiệu.
- Chính chủ gửi bán lô đất mặt tiền đường Nguyễn Thị Định, P. An Phú, TP Thủ Đức.
- DT: 136,5m² (full thổ cư, nở hậu).
- Hướng: Đông Bắc.
- Pháp lý: SHR.
- Vị trí nằm trên trục đường thương mại, là nơi tập trung các thương hiệu, tiện ích ngập tràn, quy hoạch mở rộng lộ giới 40m trong tương lai, cách nút giao An Phú, Cao Tốc chỉ 300m.
- Giá: ...
Chủ bán nhanh lô đất ngang 6m hiếm có ở khu 1 thạnh mỹ lợi
7
14.1 tỷ 105 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

- Bán lô đất ngang 6m khu 1 Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2.
- DT: 105m² (6m x 17,5m).
- Hướng: Tây Bắc.
- Pháp lý: SHR.
- Chỉ tiêu xây dựng: Hầm + 4 lầu.
- Vị trí Cách UBND TP Thủ Đức 500m. Cách 300m Chung Cư Novaland đang hoàn thiện tương lai nhiều tiện ích.
- Giá chỉ: 14,1 tỷ (Bớt lộc) [ 135tr/m².
Ngoài ra, hiện tại còn các nền size diện tích khác đáp ứng nhu cầu của quý khách.
LH - ...
Bán đất mặt tiền đường số 16 gần nguyễn thị định đang mở rộng 30m
4
14.5 tỷ 104 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 16, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

- Chính chủ gửi bán lô đất mặt tiền đường số 16, P Cát lái (TML cũ) Tp Hồ Chí Minh.
- DT: 104,4m² (5,6m x 20m).
- Hướng: Đông Bắc.
- Pháp lý: SHR.
- Chỉ tiêu xd: Trệt, lửng, 3 tầng, mái che thang.
- Đường trước đất 10m. Vị trí cách Nguyễn Thị Định 100m, thích hợp làm căn hộ dịch vụ, hotel, karaoke, văn phòng, biệt thự. Nguyễn Thị Định đang thi công mở rộng 30m.
- Giá bán: 14,5 tỷ TL khách thiện ...
Bán đất mặt tiền thạnh mỹ lợi, vị trí đẹp 5 x 28 m full thổ giá chỉ 14 tỷ
3
14 tỷ 140 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

gia đình định cư cần bán gấp lô đất mặt tiền Thạnh Mỹ Lợi , Quận 2
- Dt : 5x28m vuông như tờ A4
- sổ hồng mua bán công chúng ngay
- chỗ này xây dc 6 TẦNG tiện làm CHDV hoặc văn phòng công ty
- Giá có bớt cho khách mau lẹ liên hê sớm
Đất 5 x 23m  khu nguyễn tuyển  đường 10m  bán 11.5 tỷ
3
11.5 tỷ 115 m²
Đất Riêng

P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

BÁN LÔ ĐẤT THỔ CƯ KHU ĐƯỜNG NGUYỄN TUYỂN PHƯỜNG BÌNH TRƯNG TÂY QUẬN 2
DT: 5 X 23M, TDT 115M
ĐẤT VUÔNG TRƯỚC SAU, ĐÃ TRỪ HẾT LỘ GIỚI
ĐƯỜNG RỘNG 2 Ô TÔ TRÁNH THOẢI MÁI
PHÁP LÝ SỔ HỒNG, BÁN 11.5 TỶ
LH
Chỉ còn một lô duy nhất nền phố giá tốt 16tỷ ngay mằt tiền 56 khu đông thủ thiêm
4
16 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Người đăng: Mai (14 tin đăng)
Khu dân cư Đông Thủ Thiêm ngay góc Nguyễn Duy Trinh Đỗ Xuân Hợp Đường ngay dự án đang nới rông ra 30m thuận tiện giao thông
- Vị trí lô đất : ngay Mặt Tiền đường 56 thông thoáng đối diện khu công viên lón nhất của dự án, gần trướng Nguyễn Văn Trỗi, tiện tích thì không thiếu thứ gi