Bán đất biệt thự, dự án tại Quận 9, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 70 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Đất nền dự án hưng phú, 11 tỷ/ 132m2, đẹp xuất sắc
14
11 tỷ 132 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 1, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Đất nền dự án Hưng Phú, Liên Phường, Phước Long B, Q9, HCM đang chờ chủ mới. Diện tích 6x22 m², mặt tiền 6m, Đường trước rộng 15m, rất thích hợp để xây dựng hoặc đầu tư.

- Giá chỉ 83,5 triệu/m² (11 tỷ).
- Phong thủy tốt cho gia chủ.
- Dự án cao ráo không ngập nước cây xanh mát mẻ.
- Đường rộng, dễ dàng di chuyển xe cộ.

Cách trường học như Tomato Quận 9, Montésteam Kindergarten, trường mầm non ...
Bán lô biệt thự đơn khu dân cư khang điền, phước long b, dt 302m2/22.7 tỷ
8
22.7 tỷ 302 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khang Điền Intresco, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cần bán nhanh.
Đất 302/ 22.7 tỷ.
- Lô đất biệt thự đơn lập KDC Khang Điền, Phước Long B, TP Thủ Đức.
- Diện tích: 302m² (12x25.5)m.
- Vị trí đẹp ngay trung tâm Quận 9, gần ngay khu dân cư Gia Hoà, tiện ích nhất nhì Quận 9.
- Gần trường học, gần chợ, bán kính 200 - 500m tiện ích đầy đủ.
- Giá bán 22.7 Tỷ TL.
- Liên hệ: Mr Tấn xem đất.
Bán đất tại khang điền intresco, q9, hcm, 17 tỷ,dt 220m2, giá tốt, uy tín
7
17 tỷ 220 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khang Điền Intresco, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Lô đất góc 2 mặt tiền dự án KDC khang Điền Intressco, đường Dương Đình Hội, Phước Long B, TP Thủ Đức.
- Diện tích: 220m²(8x29)m
- Vị trí trung tâm, gần ngay khu dân cư Gia Hoà, An Thiên Lý, gần trường học, gần chợ, siêu thị lớn nhỏ đầy đủ.
- Cách Global City Quận 2 Chỉ 1km.
- Hướng Tây Nam
- Nằm đối diện với Công Viên Khang Điền, sát vách trường học Trần Thị Bưởi...
- Giáp Quận 2, trung tâm TP ...
Nền đất ngộp bank tại dự án hoàng anh minh tuấn sổ hồng riêng
8
26.25 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hoàng Anh Minh Tuấn, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Đất Hoàng Anh Minh Tuấn - Phước Long B - Quận 9 đối diện The Global.
- Diện tích: 10 x 25
- Đường trước nhà: 12m thông
- Giá: 105 triệu/m².
- Mẫu nhà: 1 trệt 2.5 lầu
- Pháp lý: Sổ hồng riêng.
Gọi ngay Gia Long để xem đất và làm việc chính chủ
Đất mt trục chính 16m, lô 2 mặt tiền. dt 12 x 23, chỉ 45 tr/m2.  0902,746.319
20
12.42 tỷ 276 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Tam Đa BCR, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Lô đất nằm ngay trục đường chính 16m, khu sinh thái Tam Đa - BCR.
- Trục đường chính, khu hàng cọ tuyệt đẹp, gần ngay cụm cao tầng, trường học.
- DT: 12m x 23m= 276m².
- Thiết kế xây dựng: 1 trệt, 1 lầu.
- Đất nằm trong tổng thể khu BCR 25ha, do Surbana của Singapore thiết kế.
- Hạ tầng điện nước âm, vỉa hè lát đá granit.
- Dự án nằm ngay ngã 3 sông Tắc và Rạch Môn, khí hậu mát mẻ trong lành.
- ...
Bán dn khu dân cư khang an, 79 triệu / m2, 144 m2 tại đường số 2 (16m)
4
10.8 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khang An, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Thích hợp cho ai đang tìm kiếm DN trong Khu Dân Cư Khang An.
Vị trí cực đẹp tại Khu dân cư Khang An, Phường Long Trường, Hồ Chí Minh (địa chỉ cũ: Quận 9, Hồ Chí Minh), giá chỉ 79 triệu / m².
Diện tích rộng 144 m², mặt tiền 6m, ngõ vào 16m, cực kỳ thuận lợi cho việc kinh doanh.
Phong thủy tốt, hứa hẹn mang lại tài lộc cho gia chủ.
Một mảnh đất lý tưởng cho các dự án xây dựng hoặc đầu tư lâu ...
Bán lô đất hai mặt tiền trục chính đường d3 & d9  dt 5x27m  kế bên khu đô thị global city
3
15.8 tỷ 135 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Người đăng: Dương (2 tin đăng)
Bán lô đất hai mặt tiền đường trục chính đường D3 & D9 - KDC Kiến Á
+ Dt 5x27=135m , sổ hồng tên chính chủ, khu dân cư ở sầm uất, vị trí đẹp có thể vừa ở vừa kinh doanh, giá 117tr/m2
Anh chị quan tâm vui lòng liên hệ Sđt : (zalo, viber)
Nhà đất Hưng Lộc Phát chuyên nhận ký gửi mua bán nhanh nhà đất Q9
Em cảm ơn anh chị đã xem tin!
Bán gấp trong tuần  nền 8x20m(160m2) tại kdc thời báo kinh tế  hẻm 68 bưng ông thoàn  sổ cá nhân
3
10 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

- Lô B:
+ Diện tích: 160 m (8x20m), đường 12m, hướng Đông Bắc.
+ Khu dân cư hạ tầng đầy đủ sạch đẹp cốt nền cao ráo.
+ Sổ đỏ chính chủ bán, thích hợp để ở hoặc đầu tư lâu dài.
Giá bán nhanh: 10 tỷ (giá tốt nhất).
+ Liên hệ: Quốc Dũng.
VPGD: 12 đường 82 P Long Trường, TPHCM.
Bán đất khu tái định cư phước thiện quận 9, 200m2 giá 20 tỷ, trục chính đường 9a  30m. 0919 009 ***
3
20 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phước Thiện, P.Long Bình, Quận 9, HCM

Cần bán đất tái định cư Phước Thiện - quận 9:
- DT: 10x20m.
- Trục chính đường 9A.
- Lộ giới 30m.
- Giá: 20 tỷ thương lượng.
LH: BĐS Khoa Quang.
Bán nền biệt thự ngang 10x23m khu dân cư hoàng anh minh tuấn q9 chỉ 50m ra global city đỗ xuân hợp
3
23.95 tỷ 223 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hoàng Anh Minh Tuấn, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán nền biệt thự ngang 10x23m khu dân cư Hoàng Anh Minh Tuấn Q9 chỉ 50m ra Global City Đỗ Xuân Hợp.
Ngang 10x23 công nhận 223,8m² Hướng Nam.
Đường 12m thông trực tiếp ra Đỗ Xuân Hợp.
Sổ sẵn công chứng ngay.
Giá 107tr/m².
Liên hệ: Linh .
Khu dân cư minh tuấn 10m x 25m đường thông đỗ xuân hợp,giá chỉ 105 triệu/m2 chính chủ thiện chí bán
5
26.25 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hoàng Anh Minh Tuấn, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cần bán nhanh nền đất BTSL KDC Minh Tuấn.
Vị trí đẹp sổ chính chủ thiện chí bán.
- Diện tích: 10m x 25m.
- Hướng Tây Bắc, đường 12m.
- Pháp lý sổ đỏ cá nhân.
- Giá: 105 triệu/m².
Liên hệ: Mr. Vinh.
Chuyên nhận ký gửi và bán nhanh đất nền Hoàng Anh Minh Tuấn.
Bán nền 7m x 22m đường 16m kdc gia hòa vị trí đẹp gần góc ngã 4 dân cư đông, cơ hội an cư và đầu tư
5
18.5 tỷ 154 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Hòa, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Khu đất nền dự án tọa lạc tại Khu dân cư Gia Hòa, Phường Phước Long, Hồ Chí Minh - Quận 9, Hồ Chí Minh cũ với diện tích 154 m², giá bán 18,5 tỷ VND, là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng.

- Diện tích: 154 m².
- Giá: 18,5 tỷ VND.
- Hướng cửa chính: Tây Nam.
- Đường nhựa rộng 16m.
- Pháp lý: Hợp đồng mua bán.

Ưu điểm:
Đất nền nằm trong khu dân cư Gia Hòa, nơi có ...
Bán lô góc 2 mặt tiền vị trí đẹp đấu lưng liên phường tại kdc sở văn hoá tt ngang 7x15m giá 8,5tỷ
3
8.5 tỷ 97 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

+ Lô O diện tích 7x15m (97,5m²) trừ vạt góc, đường 12m 1/ Liên Phường hướng Tây Bắc - Tây Nam giá bán 8,5tỷ.

+ Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân riêng, mua bán sang tên công chứng nhanh, ngân hàng hỗ trợ cho vay 70%.

+ Xây dựng ngay, mẫu nhà xây dựng 1 trệt 3 lầu 1 tum, thiết kế hiện đại

+ Và còn rất nhiều sản phẩm khác phù hợp nhu cầu đầu tư của quý khách.

+ Xin liên hệ em qua số: Quốc Dũng.

+ VPGD: ...
Bán nhanh 160m2 giá chỉ 82tr/m2 khu dân cư khang an q9, sổ cầm tay
4
13.6 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khang An, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Người đăng: Mai (14 tin đăng)
Vị trí đối diện công viên, thuận tiện giao thông, cách GLOBAL chỉ vài trăm m, thông ra Đỗ Xuân Hợp, đường 16m, đối diện công viên thông thoáng, sổ cầm tay
- Diện tích : 8 x 20
- Đường 16m
- Hướng : Đông Bắc
- Giá 82tr
- Pháp lý : sổ cty xây xong ra sổ tên riêng (được giữ sổ)
LH: Ms MAI - để được tư vấn và đưa đi tham quan dự án
Ngoài ra em còn nhiều lô vị trí đẹp giá tốt
Lô góc đường 9m thông, 79m2 chỉ 4,6 tỷ thương lượng
3
4.6 tỷ 79 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Centana City Điền Phúc Thành, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Đường thông qua Centana Điền Phúc Thành.

Diện tích 6,3m x 12,6m = 79m², lô góc 2 mặt tiền đường 9m.

Sổ vuông công chứng ngay.

Giá 4,6 tỷ thương lượng.

LH .
Bán nền đất góc 2 mặt tiền đường 20m, diện tích 310m2, dự án kiến á, đường liên phường, q9, hcm
3
38.75 tỷ 310 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Người đăng: A_kong (2 tin đăng)
Bán nền đất góc 2 mặt tiền đường 20m, dự án Kiến Á, phường Phước Long B, Q9, HCM.
Diện tích: 310m².
Nằm trên đường 20m và đường 12m
vị trí rất đẹp. Ngay trường mẫu giáo TW3.
Sổ đỏ.
Giá bán: 125 triệu/m².
Bán đất nền dự án hưng phú 1, giá 8,3 tỷ, 90m2(5x18) phước long b, q9, hcm
3
8.3 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 1, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Đất nền dự án Hưng Phú 1 tọa lạc tại Phường Phước Long B, Quận 9, TP.HCM, với diện tích 90m² và giá bán 8,3 tỷ VND. Đây là một cơ hội đầu tư hấp dẫn cho những ai muốn sở hữu một mảnh đất tiềm năng tại khu vực phát triển.

- Mặt tiền rộng 5m, rất phù hợp cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở.
- Đường vào rộng rãi 15m, thuận tiện cho xe ô tô di chuyển.
- Khu đất đã được đầu tư hạ tầng hoàn chỉnh ...
Bán đất topia garden khang điền phú hữu dt 6x24m =144m2 giá 57tr/m2 0902 442 ***
7
8.21 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Topia Garden, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Diện tích và giá bán:

DT: 6x24m = 144 m² giá 57 triệu/m².

Đất nền Topia Garden Khang Điền mặt tiền Bưng Ông Thoàn, có vỉa hè, khu dân cư hiện hữu, gần chợ.
Tổng 225 căn liền kề và song lập, đơn lập.
Vị trí dự án Topia Garden thuận tiện đến Q1 chỉ 15p qua cao tốc Mai Chí Thọ - Hầm Thủ Thiêm.
- Qua Phú Mỹ Hưng Q7 đi cầu Phú Mỹ chỉ 10p.
Tiện ích trường học trong khu, công viên bờ sông khu ...
Bán đất nền dự án kdc phú nhuận  phước long b, giá 92tr/m2, 238.5 m2 và 78 tr/m2 290m2
3
21.94 tỷ 238 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, Đường 659, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh, là cơ hội tuyệt vời để đầu tư vào một vị trí đắc địa với nhiều tiện ích.

Lô R: 238.5m², đường 20m, hướng TN, giá 92 tr/m².
Lô B: 290m², đường 12m, hướng DN, giá 78 tr/m².
Lô H: 265m², trục chính 659 20m, hướng TB, giá 128tr/m².
Lô O2: 382m², đường 12m, hướng TN, giá 72 tr/m².
Lô L: 288m², đường 20m, hướng TB, giá ...
Bán đất 90m2, 6,7 tỷ tại khu dân cư sở văn hóa thông tin, liên phường, q9, hcm
9
6.7 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Đất nền tại Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, Liên Phường, Phú Hữu, Quận 9, TP. HCM.
+ Diện tích 90m², giá 6,7 tỷ VND.

+ Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ.
+ Mặt tiền 6m, ngõ vào rộng 12m, thuận tiện cho xe ô tô.
+ Hướng Tây Bắc, phong thủy tốt cho gia chủ.
+ Khu dân cư an ninh, thoáng mát, thích hợp để ở hoặc đầu tư.
+ Gần trường mầm non Hoa Hồng Đỏ, trường cao đẳng công nghệ Y Dược Việt Nam TP. HCM.
+ Gần ...
Từ 700 tới 720 của 856

Xem quy hoạch tại Quận 9, Hồ Chí Minh