Bán đất biệt thự, dự án tại Quận 9, Hồ Chí Minh giá 10 tỷ đến 20 tỷ diện tích lớn hơn 70 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Lô góc 2 mặt tiền KDC trí kiệt phước long B 267m khu vip
4
20 tỷ 267 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường D1A, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cần bán lô góc 2 mặt tiền KDC trí kiệt phước long B
Diện tích 267m ( 15 x 18 )
Pháp lý sổ cty đứng tên , xây nhà hoàn công ra sổ cá nhân
VỊ trí ngay ngã tư đường D1A rộng 12m thông bàn cờ, gần sông mát mẻ
Tiện ích gần liên phường , cao tốc, kế bên gobal city kết nôi giao thông thuận tiện
Hướng đông nam
Giá 75 triệu/m
Liên hệ Mr Khải để xem vị trí
Cần bán nhanh lô biệt thự khu khang an giá rẻ nhất thị trường chỉ 68tr/m2
3
14.96 tỷ 220 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khang An, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Người đăng: Mai (20 tin đăng)
Cần bán nhanh lô đất biệt thự Khang An giá tốt nhất thị trường chỉ 68tr/m²
- Vị trí thuận tiện đi lại ngay góc Liên Phường Và Võ Chí Công gần Hausneo, Sky 9, đầy đủ tiện ích
- Giá : 68tr/m²
- Đường 14m
- Hướng Nam
- Diện tích : 11 x 20
LH : Ms Mai : để được hỗ trợ và tư vấn nhiệt tình
Ngoài ra còn nhiều sản phẩm khác cho quý khách lựa chọn
Chính chủ cần bán nền hướng chính nam gần hồ sinh thái dự án nam phan  valora kikyo giá tốt
16
17.82 tỷ 198 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Kikyo Residence, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Nền biệt thự Lập ngang 11 sach đẹp không lỗi phong thuỷ gần ngay hồ sinh thái dự án Nam Phan, Nam Long - Phú Hữu Quận 9.
- Diện tích: 198m² (ngang 11m).
- Hướng: Chính Nam.
- Đường trước nhà: 12m.
- Pháp lý: Sổ riêng xây nhà hoàn công ra sổ cá nhân.
- Giá: 90 triệu/ m² (17.820 tỷ) thương lượng.
Liên hệ: Gia Long để xem đất và làm việc chính chủ.
Bán nhanh lô trục chính khang an giá tốt chỉ 72tr/m2 gần sky 9
3
10.94 tỷ 152 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khang An, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Người đăng: Mai (20 tin đăng)
Vị trí dự án Ngay góc Liên Phường và Võ Chí Công kết nối Song Hành và Cao Tốc
- Vị trí lô đất nằm ở dãy A ngay trục chính thuận tiện kinh doanh mua bán, gần Sky 9, ra Võ Chí Công vài bước
- Diện tích : 6 x 25
- Giá 72tr/m²
- Kết cấu xd : 1 trệt , 2 Lầu, ÁP MÁI
LH: Ms Mai -
Ngoài ra còn nhiều sản phẩm Khang An giá tốt cho khách hàng lựa chọn
Nền đất nam phan giá tốt nhất chỉ 87 triệu/m2, đường 12m thông
8
18.79 tỷ 216 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Kikyo Residence, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

- Bán nền đất 162m² thuộc khu dân cư Nam Phan, Phú Hữu, Quận 9.
- Diện tích: 9 x 18.
- Xây dựng: 1 trệt 3 lầu.
- Hướng: Bắc.
Giá tốt nhất dự án: 87 triệu/m².
Liên hệ: Mr. Long.
Ngộp bank cần bán nhanh nền đất nhà phố đường trục chính hoàng anh minh tuấn 108m2 giá 13.1 tỷ
9
13.1 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hoàng Anh Minh Tuấn, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Nền đất nhà phố Hoàng Anh Minh Tuấn, sát ngay The Global City .
- Diện tích 108m² ngang 5
- Hướng: Đông Nam
- Đường 12m thông
- Thiết kế: 1 trệt 2.5 lầu ( xin được hầm)
- Pháp lý: sổ hồng riêng cá nhân
- Giá: 13.1 Tỷ
Liên hệ: Gia Long chuyên bán đất nền Hoàng Anh Minh Tuấn, Làm việc chính chủ
Chính chủ gửi bán nền đường trục chính 16m hướng đông, kdc nam phan, 162m2 giá 95 triệu/m2
8
15.39 tỷ 162 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Kikyo Residence, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán nền đất trục chính KDC Nam Phan, Phú Hữu, Quận 9 kế bên Valora Kikyo Nam Long
- Diện tích: 9 x 18
- Đường trước nhà: 16m
- Hướng: Chính Đông
- Xây dựng: 1 trệt 3 lầu
Giá: 95 triệu/m2
Liên hệ làm việc chính chủ:
Cần bán nhanh nền biệt thự rẻ vị trí đẹp khu dân cư khang an giá chỉ 75tr/m2
3
12 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khang An, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Người đăng: Mai (20 tin đăng)
Ngay vòng xoay Liên Phường và Võ Chí Công cách Trung Tâm chỉ 25p, gần cao tốc, song hành
- Vị trí đẹp không lỗi phong thuỷ gần Sky 9
- Giá : 75tr/m²
- Trục đường rộng 12m
- Diện tích : 8x 20
- Kết cấu Xd : 1 trệt 2 Lầu + Áp mái
LH: Ms Mai _
Ngoài ra e còn nhiều sản phẩm giá hợp lý khu Khang An cho khách lụa chọn
Bán đất lô c, dự án hưng phú 1, p. phước long b, tp thủ đức, diện tích 10x17,5m, đường 12m
3
13.3 tỷ 175 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 1, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Chủ cần bán đất lô C, dự án Hưng Phú 1.
Diện tích 10x17,5m, đường 12m, hướng Tây Bắc.
Lô đất kề bên đường Vành Đai và Liên Phường, kế bên shophouse MIK River Park, và khu biệt thự triệu đô Riviera Cove.
Phù hợp ở hay kinh doanh.
Giá bán: 76 tr/m².

Liên hệ tư vấn: (Viết Quốc).
Nhận ký gửi môi giới mua bán nhanh đất nền Quận 9 (TP Thủ Đức).
Chuyên mua bán đất nền Đại Học Quốc Gia 245 đường Gò Cát phường Phú Hữu Quận 9 chờ sổ
3
14.06 tỷ 380 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Gò Cát, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

NHẬN KÝ GỬI MUA BÁN NHANH đất nền dự án Đại Học Quốc Gia 245 với mức giá tốt nhất thị trường .
Hỗ trợ pháp lí hồ sơ về dự án-liên hệ em Long: 09331144880933114xxx (zalo-viber)

- Dự án Đại Học Quốc Gia là dự án khu nhà ở cán bộ, giảng viên đại học Quốc Gia TP. HCM tại phường Phú Hữu, Quận 9 (gọi tắt là dự án 245) quy mô hơn 65ha. Dự án sẽ được chia làm 2 giai đoạn, với tổng mức đầu tư được phê duyệt là ...
Bán đất khu dân cư nam long quận 9, sổ hồng, dt 4,5x20m, 7x20m, 12x20m,  0975 147 ***
3
10.08 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán 1 số lô đất khu dân cư Nam Long Quận 9, sổ hồng cá nhân - đường Đỗ Xuân Hợp.
Thích hợp ở hoặc đầu tư.

+ DT 90m² - 4,5x20m, đường 16m, giá 112 tr/m².
+ DT 90m² - 4,5x20m, đường 12m, giá 103 tr/m².
+ DT 90m² - 4,5x20m, đường 25m, giá 115 tr/m².
+ DT 140m² - 7x20m, đường 12m, giá 92 tr/m².
+ DT 240m², 12x20m, đường 16m, giá 91 tr/m².
+ DT 240m² - 12x20m, đường 12m, giá 87 tr/m².
Vị trí gần các ...
Bán nhanh các lô đất dự án xuất nhập khẩu, p. phú hữu, q. 9, đường bưng ông thoàn,  0975 147 ***
3
14.33 tỷ 220 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

nền đất chính chủ đang cần bán tại dự án Xuất Nhập Khẩu Tổng Hợp II:

+ Lô C, diện tích 10,5x21m, hướng Tây, 2 mặt tiền trước sau, mặt sau là công viên, giá 65 triệu/m², đường 12m.

Dự án có sổ đỏ cá nhân từng nền, khép kín, bảo vệ 24/7.
Điện nước âm.

LH: (Mr. Quốc) - (Zalo, Viber).
Nhận ký gửi, mua bán nhanh đất nền KDC Xuất Nhập Khẩu Tổng Hợp II (Đảm bảo uy tín, giá cả cạnh tranh, phí môi ...
Cam kết giá tốt nhất dự án đh bách khoa 182m2 giá 68 tr/m2 và 2 nền biệt thự giá tốt cần bán
12
12.38 tỷ 182 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Chủ đất cần tiền bán nhanh giá tốt nhất thuộc dự án ĐH Bách Khoa: Dự án ngay góc Đỗ Xuân Hợp & Nguyễn Duy Trinh, sổ đỏ cá nhân.
- Diện tích 7x26m = 182m² giá 68 tr/m² (12 tỷ 376 triệu).
- Diện tích 14 x 30,5m = 428m², trục chính 16m, giá 65 tr/m², thương lượng cho khách thiện chí.
- Diện tích 18x20m = 360m² giá 63 tr/m² gần trục chính.

Liên hệ: em Đôn nhận ký gửi bán nhanh đất Q9 trong 5 ngày ...
Chủ gửi bán 1 số lô nhà phố tại kdc thời báo kinh tế sg hẻm 68 bưng ông thoàn dt 8x20m giá 65 tr/m2
3
10.4 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

+ Lô C.
- Diện tích 8x20m (160m²), hướng Đông Bắc, đường 10m.
- Giá: 65 tr/m².

+ Quý khách nhu cầu quan tâm xin liên hệ: (E Quốc).

+ Văn phòng tại trục chính dự án: BĐS Đất Việt 68/23 Bưng Ông Thoàn, P Phú Hữu, TP Thủ Đức.

+ Nhận ký gửi môi giới bán nhanh đất nền dự án Thời Báo Kinh Tế.
Bán đất nền dự án kiến á, phường phước long b, tp thủ đức, lô kd dt 10x20m, bán 85 tr/m2
3
17 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Lô KD, trục đường 12m, kề bên đường Liên Phường.
- Diện tích: 200m² (10x20m).
Vị trí đẹp, thuận tiện để ở hoặc đầu tư.
- Giá: 85 triệu/m².
Sổ đỏ chính chủ cần bán, hướng Tây Bắc.
Quý khách có nhu cầu liên hệ: (A. Quốc).
BĐS Đất Việt: Lô R31 dự án Phú Nhuận.
+ Nhận ký gửi, mua bán nhanh đất dự án: Phú Nhuận, Bách Khoa, Kiến Á, SVHTT, Đông Dương, Thời Báo Kinh Tế..
Bán đất dự án bách khoa q9, lô đẹp đường rộng, giá tốt cần bán
6
12.56 tỷ 182 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán đất dự án Bách Khoa, khu dân cư hiện hữu, hạ tầng hoàn chỉnh, đường nhựa rộng, điện nước đầy đủ, pháp lý rõ ràng. Khu vực dân trí cao, phù hợp xây ở lâu dài hoặc đầu tư trung dài hạn. Vị trí kết nối nhanh các trục giao thông chính, tiềm năng tăng giá tốt.

Các nền đang chào bán:

- Diện tích 7x26m (182m²), đường 12m, hướng Bắc, giá 69 triệu/m². Tổng giá khoảng 12,56 tỷ.

- Diện tích ...
Hàng hiếm tại hưng phú 1, 92 triệu / m2, 111 m2, , phường phước long hcm
3
10.21 tỷ 111 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 1, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Đất nền dự án tại Hưng Phú 1, Phường Phước Long, Hồ Chí Minh (địa chỉ cũ: Quận 9, Hồ Chí Minh) với diện tích 111m², giá 92 triệu / m².
+ Pháp lý rõ ràng, hợp đồng mua bán.
+ Mặt tiền 6m, phù hợp cho kinh doanh.
+ Ngõ vào rộng 12m, thuận tiện cho xe ô tô.
+ Hướng cửa chính Tây Bắc, đón gió mát.
+ Khu vực phát triển, tiềm năng tăng giá cao.

Gần các tiện ích:
+ Dân cư đông đúc
+ Cách công viên Quận ...
Bán đất kdc hoàng anh minh tuấn đường 20m, dt 5x21,5m giá rẻ
6
12.96 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hoàng Anh Minh Tuấn, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Người đăng: A. Phong (6 tin đăng)
Cần bán đất Hoàng Anh Minh Tuấn.
- DT 5x21.5m 108m².
- Đường 20m.
- Vị trí đẹp, giáp đại đô thị Global City. Giao thông thuận tiện, đường Đỗ Xuân Hợp, Đường Liên Phường, cách trung tâm 15 phút di chuyển.
* Giá chỉ rẻ
* Pháp lý Sổ hồng.
Bán đất nền dự án hưng phú 1, 76 triệu/m2, 175m2 giá ưu đãi uy tín
3
13.3 tỷ 175 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 1, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Đất nền dự án Hưng Phú 1 tọa lạc tại Hưng Phú 1, Phường Phước Long, Hồ Chí Minh (địa chỉ cũ: Quận 9, Hồ Chí Minh), với diện tích 175m², giá bán 76 triệu VND.

+ Hướng cửa chính Đông Nam, mang lại phong thủy tốt cho gia chủ.
+ Chiều ngang mặt tiền 10m, thuận lợi cho việc kinh doanh và xây dựng.
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho người mua.

Đất nền này có những điểm nổi bật như mặt tiền rộng ...
Bán đất nền dự án mặt tiền đường liên phường, phú hữu, quận 9, lô d (dt 6x15m), sổ đỏ
3
11.7 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Cần bán 2 lô đất ở mặt tiền đường Liên Phường, Quận 9, sổ hồng chính chủ, dự án Sở Văn Hóa Thông Tin.
+ Ngay nút giao Bưng Ông Thoàn - Liên Phường.
+ Hạ tầng hoàn thiện.
+ Đường Liên Phường rộng 30m, có vỉa hè rộng rãi.
- Lô D..., Diện tích: 6x15m, hướng Đông Nam, đường 30m, giá bán 130 tr/m².
Thuận tiện để ở, mở văn phòng công ty, hoặc đầu tư...
+ Kề bên các dự án cao cấp.
Liên hệ xem đất và sổ: ...
Từ 0 tới 20 của 299

Xem quy hoạch tại Quận 9, Hồ Chí Minh

Bán đất biệt thự, dự án Quận 9 Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất biệt thự, dự án Quận 9 tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất biệt thự, dự án tại Quận 9. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất biệt thự, dự án ở Quận 9 theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất biệt thự, dự án tại Quận 9 nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất biệt thự, dự án miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.

Xem thêm