Bán đất biệt thự, dự án tại Quận 9, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 70 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Siêu hấp dẫn bán lô biệt thự vườn a2 tại kdc đh bách khoa, p long trường  dt 714m2  giá 50tr/m2
3
35.7 tỷ 714 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

KDC ĐH Bách Khoa toạ lạc đoạn giao của đường Nguyễn Duy Trinh và Đỗ Xuân Hợp P Phú Hữu cũ nay là P Long Trường TP HCM.
* Hôm nay em xin giới thiệu lô đất biệt thự vườn vị trí cực đẹp tại đây.
* Lô A2.
* Diện tích ngang 27m chiều dài 26.4m tổng diện tích 714m². Trong đó có 200m² đất thổ cư, còn lại quy hoạch biệt thự vườn.
* Không gian thoáng mát, đường nhựa đường 12m, thích hợp xây dựng 1 căn ...
Con hàng giá tốt mặt tiền d3! đất sẵn sổ hồng 90m2  kdc nam long, phước long 11,3 tỷ thương lượng
4
11.3 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán đất mặt tiền đường lớn D3, KDC Nam Long, phường Phước Long, Quận 9:
Cách dự án Global City 500m.
- Vị trí trung tâm Quận 9, con đường kinh doanh sầm uất, vị trí đẹp, ở đây rất ít khách gửi bán lại.
- Không có sản phẩm thứ 2 so sánh.
- Diện tích: 4,5m x 20m.
- Hướng: Đông Nam, đường rộng 16m.
- Giá bán: 11,3 tỷ.
Liên hệ Thảo Sương để làm việc chính chủ.
Bán lô đất 7x20m khu nam long giá 13.5 tỷ (tốt nhất khu)
3
13.5 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cần bán lô đất khu dân cư Nam Long, Đỗ Xuân Hợp, Phước Long B, Thành Phố Thủ Đức.

- Diện tích 7x20m.
- Đường 12m.
- Sổ hồng chính chủ.
- Giá 13.5 tỷ.

Liên hệ xem đất .
Nhận kí gởi - mua bán nhanh nhà đất Nam Long (Lấy phí thấp).
Bán đất nền ngay liên phường dự án phú nhuận  phước long b, quận 9 cũ, 43,68 tỷ, 336 m2.
4
43.68 tỷ 336 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Đất nền dự án KDC Phú Nhuận - Phước Long B, Phường Phước Long, Hồ Chí Minh, trước đây Quận 9, Hồ Chí Minh với diện tích 336 m², giá 43,68 tỷ VND, pháp lý đầy đủ.
+ Chiều ngang mặt tiền 14m, thuận lợi cho việc kinh doanh.
+ Đường vào rộng 20m, phù hợp cho xe ô tô di chuyển dễ dàng.
+ Không gian phong thủy tốt, mang lại sự thịnh vượng cho gia chủ.
+ Khu vực yên tĩnh, lý tưởng cho cuộc sống an ...
Cập nhật giỏ hàng kdc an thiện lý quận 9 (t03/2026)
8
8.3 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Dương Đình Hội, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cập nhật giỏ hàng KDC An Thiên Lý quận 9 (T03/2026).

Diện tích: 5 x 18m.
Giá: 8,3 tỷ.

Ưu điểm KDC An Thiên Lý.
Đường nội khu 12m 30m, thông thoáng, có vỉa hè.
Khu dân cư an ninh yên tĩnh, có bảo vệ 24/7.
Đầy đủ tiện ích học tập vui chơi giải trí.
Phù hợp ở lâu dài hoặc đầu tư.

Liên hệ: .
Hỗ trợ xem đất pháp lý rõ ràng thương lượng giá tốt.
Siêu hiếm  đất tiền mặt sông ông nhiêu tại dự án sở văn hoá tt q9 dt 5x17m( 85m2) giá 7,6tỷ
3
7.6 tỷ 85 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

- Quỹ đất hiếm có khó tìm, tất cả dự án chỉ có 7 lô đất mặt tiền hướng ra Sông Ông Nhiêu, phía trước mặt có quỹ đất công viên rộng 500m² được tận dụng trồng cây xanh, View nghỉ mát, bến du thuyền,..... Toạ lại tại dự án KDC Sở Văn Hoá Thông Tin, P Phú Hữu nay P Long Trường, TP HCM.
- Vị trí thuận lợi nằm đoạn giao đường Liên Phường và đường Bưng Ông Thoàn kết nối tuyến Metro và Vành đai 2, Khu ...
Hiếm rẻ! bán gấp nền biệt thự liên phường 384 m2 kdc phú nhuận chỉ 75 triệu/m2  cạnh global city
12
28.8 tỷ 384 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán lô đất biệt thự KDC Phú Nhuận, phường Phước Long B, Quận 9:
- Giá tốt nhất dự án.
- Diện tích: 384 m² (15x26m).
- Sổ hồng riêng cá nhân, công chứng ngay.
- Giá bán chỉ: 75 triệu/m².
- Đường thông tứ hướng.
Anh Chị liên hệ Thảo Sương để xem vị trí thực tế từng nền và làm việc chính chủ.
Tận tâm - Tận tình - Chu đáo.
Bán nền biệt thự ngang 15x18m, vị trí đẹp kdc phú nhuận, phước long b, q9 cũ tp thủ đức, hcm
5
20.25 tỷ 270 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

DT: Ngang 15x18m, tổng 270 m².
View công viên.
Hướng Tây Bắc.
Pháp lý sổ cá nhân.
Giá 75 triệu/m² bớt lộc anh chị thiện chí.
Liên hệ Linh .
Nhận ký gửi mua bán đất nền KDC Phú Nhuận, Q2, Q9.
Chính chủ gửi bán lô đất 5x25,3m ( 126,6m2 ) kdc samsung village giá chỉ 6,4 tỷ
4
6.4 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Samsung Village, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Thông tin thửa đất :

- Diện tích : 126,6m² ( 5 x 25,3m )
- Có 113m² thổ cư, 13m² đất cây lâu năm
- Sổ hồng riêng
- Xây dựng tự do, tối đa : Hầm + trệt + 3 lầu + tum
- Vị trí : thuộc KDC SamsungVillage ở đường Bưng Ông Thoàn, cách Khu Công Nghệ Cao chỉ 100m. Thích hợp CBNV khu CNC, xây CHDV cho thuê ( từ 3-4tr/th )
- Giá bán : 6,4 tỷ
- Liên hệ e Cường : để gặp trực tiếp chủ đất ...
Bán lô mặt tiền bưng ông thoàn 30m khu sở văn hóa thông tin
4
15.85 tỷ 132 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Diện tích: 132,1m² (6x22m).
Hướng: Tây Nam.
Đường Bưng Ông Thoàn 30m.
Sổ đỏ cá nhân.
Giá 120 tr/m².
Bán đất nền dự án tại khu dân cư sở văn hóa thông tin, bưng ông thoàn, quận 9, 75 triệu / m2, 90 m2
3
6.75 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Nhanh tay! Bán đất nền dự án tại Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, Bưng Ông Thoàn, Quận 9, Hồ Chí Minh. Diện tích 90 m² với giá 75 triệu / m².

- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng.
- Mặt tiền rộng 6m, ngõ vào 12m, thuận lợi cho việc đi lại.
- Hướng cửa chính Tây Bắc, phong thủy tốt.

Điểm nhấn:
- Mặt tiền phù hợp cho kinh doanh.
- Ngõ vào rộng rãi, dễ dàng tiếp cận.
- Pháp lý đảm bảo, yên tâm khi ...
Duy nhất 1 nền đất biệt thự 400m (20*20) hướng ra hồ sinh thái rộng 19ha sổ đỏ cầm tay giá chỉ 26tỷ
5
26 tỷ 400 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Tăng Long, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Mẹ có mua 1 nền biệt đất 400m² quy hoạch xây biệt thự trong khu đô thị mới Đông Tăng Long, nay bà lớn tuổi sức khoẻ không tốt nên muốn bán nhanh về lo việc gia đình. Lô đất có bề ngang 20 dài 20 nhìn ra phía khu hồ sinh thái sổ đỏ đầy đủ không vay ngân hàng. Nay cần bán lại cho ai có nhu cầu ở hoặc đầu tư. Giá 26 tỷ. Chủ nhà được tự xây dựng không bị ép tiến độ đất nằm trong khu cao cấp nhất của ...
Bán đất kdc gia hòa, quận 9
 dt 7x20 đường huy cận , lộ giới 30m
8
17.5 tỷ 175 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Hòa, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

BÁN ĐẤT NỀN KDC GIA HÒA PHƯỚC LONG, TP.HCM

Vị trí vàng:
Mặt tiền đường lớn 30M
Đối diện TTTM Gia Hòa, khu vực kinh doanh sầm uất.
Tiềm năng tăng giá cực cao.

Diện tích & Giá bán:
7x20m - Giá bán: 17,5 tỷ

Pháp lý: Sổ hồng riêng, xây dựng 1 trệt 2 lầu.

Liên hệ ngay:
Bán đất nền KDC Kiến Á 125m2 giá cực tốt tọa lạc tại ph Phước Long B, quận 9, Tp.HCM,
5
10.13 tỷ 125 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cần bán gấp Dự án Kiến Á ngay mặt tiền đường Liên Phường đi vào, đối diện Trường Cao đẳng sư phạm Trung ương, hướng Đông Nam là KDC Phú Nhuận, hướng Tây Bắc KDC Nam Long, hướng Đông Bắc KDC Điền Phúc Thành và liền kề các tuyến đường quan trọng như đường xa lộ vành đai phía Đông, đường cao tốc Long Thành- Dầu Dây,

Với qui mô 30 ha đã có sổ đỏ riêng, dự án KDC Kiến Á, phường PLB, Q9 sẽ triển khai ...
Bán lô góc 10x25m ngay cổng chính dự án vài bước chân ra global city
7
34.44 tỷ 237 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hoàng Anh Minh Tuấn, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Đất dự án Hoàng Anh Minh Tuấn đường Đỗ Xuân Hợp.
- Lô góc biệt thự 10x25m CN 237.5m² ngay cổng chính vào, chủ hạ giá còn 145 tr/m² bán nhanh.
- Vị trí thuận lợi chỉ vài bước chân qua dự án Global City đối diện, phù hợp mua xây ở hay kinh doanh, và nhiều diện tích khác giá đầu tư, Inbox để biết thêm chi tiết.

LH Thanh: chuyên dự án Hoàng Anh Minh Tuấn để xem đất và gặp chủ.
Bán nền bt 175m2 giá thấp nhất khu vực kdc yên tĩnh nhiều cây xanh hạ tầng đẹp có bảo vệ
8
14.76 tỷ 180 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 1, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Đất KDC Hưng Phú 1 đường Liên Phường - Võ Chí Công:
- Nền Biệt Thự ngang 10m x17.5m= 175m² giá chỉ 13,3 tỷ thấp nhất so với xung quanh
- Vị trí đẹp giao thông thuận tiện ra Liên Phường hoặc Võ Chí Công cách Global City chỉ hơn 1 km
- Thích hợp mua xây ở hoặc đầu tư rất tốt.
- Dự án có nhiều lô đất từ 90m²-300m² để lựa chọn

Liên hệ Thanh chuyên dự án Hưng Phú để xem đất .
Mua bán đất nền kdc an thiên lý, phường phước long, tp hồ chí minh. dt 96.5m2, giá bán 8tỷ
8
8 tỷ 96 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường D7, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Chính chủ gửi bán đất nền KDC An Thiên Lý, Phường Phước Long, Tp Hồ Chí Minh.
- Vị trí đẹp ngay Trung tâm Quận 9, liền kề KDC Khang Điền, KDC Gia Hoà, Cách Global City, An Phú, Quận 2 chỉ hơn 1km.
- DT: 96.5m²(5x19.5)m
- Tiện ích đầy đủ, bán kính 500m đầy đủ trường học, chợ, siêu thị, công viên...
- Có sổ riêng từng nền, xây dựng theo mẫu, khu bàn cờ đường sá đẹp, sạch sẽ, cư dân đông đúc, mật độ ...
Cập nhật 7 lô đất nền giá tốt nhất khu dân cư nam long (giá từ 8.99 tỷ)
5
8.99 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cần bán 4 lô đất nền giá tốt nhất khu dân cư Nam Long đường Đỗ Xuân Hợp. Vị trí đối diện khu đại đô thị Global City.
* Pháp lý chuẩn chỉnh, khu dân cư văn minh, hạ tầng sạch đẹp, thông thoáng, thuận tiện di chuyển về trung tâm.

- Lô 90m² giá 8.99 tỷ ( Đường 12m )
- Lô 5x25 giá 11 tỷ ( Đường 12m )
- Lô 140m² giá 13.5 tỷ ( Đường 12m )
- Lô 6x20m giá 12 tỷ ( Đường 20m )
- Lô 6x26m giá 14.2 tỷ ( ...
Cần bán lô đất 11x20m khu dân cư khang an, giá 68 triệu/m2
4
15.23 tỷ 224 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Cần bán nền đất nhà phố khu dân cư Khang An, phường Phú Hữu, Quận 9.

- Diện tích 11x20m.
- Hướng Nam.
- Đường 14m.
- Giá bán 68 triệu/m².

Anh/Chị quan tâm liên hệ Kiên.
Bán lô góc 2 mặt tiền đường 50 phước long b  278m²  gần global city  giá tốt đầu tư
6
25 tỷ 278 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

- Bán Lô Góc 2 Mặt Tiền Đường Số 50 P.Phước Long B Quận 9 ( Thuộc Dự Án Phú Nhuận Liên Phường Cách Golball City 500m )
- Diện Tích: 278,1m² ( 15,39m x 20,32m vạt góc ) . Hướng Tây Bắc , Tây Nam
- Mã Lô: K.1 . Vị trí toạ độ: 1048'07.7"N 10647'14.1"E
- Khu Vực Quy Hoạch Đồng Bộ XD 1 Trệt 3 Lầu , Lộ Giới Đường Rộng 12m
- Thích Hợp Đầu Tư , Xây Dựng Vp Cty ..v..vv...
- Giá Bán: 25 tỷ còn thương ...
Từ 680 tới 700 của 856

Xem quy hoạch tại Quận 9, Hồ Chí Minh