Bán đất biệt thự, dự án tại Quận 9, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 70 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Hàng đầu tư  11,2 tỷ 140m2 mặt tiền 4a cực đẹp, đường 16m .tđc phước thiện, đối diện vinhomes .
12
11.2 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phước Thiện, P.Long Bình, Quận 9, HCM

Bán gấp lô đất đẹp mặt tiền 4A - đường nhựa 16m, cực đẹp giai đoạn 1 tái định cư Phước Thiện, đối diện Vinhomes.
- Vị trí cực đẹp thích hợp để mở nhà hàng, quán ăn, cf, văn phòng..
- Dt: 140m - Giá ĐẦU TƯ : 11,2 tỷ
- Đường 4A 16m . Thông từ Nguyễn Xiễn xuống tới Song Hành vđ3 , sát bên đường Phước Thiện.
Liên hệ: Thắng Nhà Đất.
Bán 30 lô biệt thự đối diện global city tại phú nhuận  phước long b, từ 20,5 tỷ.
6
20.5 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, Đường 659, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm đất nền dự án chất lượng. Với diện tích 200m² và giá chỉ 20,5 tỷ VND, khu đất này hứa hẹn sẽ mang đến những cơ hội đầu tư sinh lời cao trong tương lai.

+ Diện tích: 200m².
+ Giá bán: 20,5 tỷ VND.
+ Chiều ngang mặt tiền: 17m.
+ Chiều rộng ngõ trước: 20m.
+ Pháp lý: ...
Bán gấp nền biệt thự kdc kiến á, liên phường, tp thủ đức. dt 10x20m giá 83tr/m2
5
16.6 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cần bán gấp nền biệt thự Khu dân cư Kiến Á - đường Liên Phường, Phước Long B, TP Thủ Đức.

Vị trí gần ngay đại đo thị Global City.

- DT 10 x 20m
- Giá 83tr/m²
- Sổ Hồng Riêng

- Quý khách quan tâm Vui lòng liên hệ: Mr Hà để xem được rất nhiều lô và nhiều dự án khác nhau mà không mà nhiều thời gian.

* Hà Trần BĐS Chuyên Nhận Ký Gửi Môi Giới Các Dự Án Tại TP Thủ Đức.
- Cảm ơn quý khách xem tin ...
Bán nhanh 6x24m đất nền trí kiệt khang điền trục 14m giá 83,5 tr/m2
8
12.02 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

River Town Trí Kiệt, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Vị trí: Ngay Liên Phường giao Đỗ Xuân Hợp (hai mặt sông).
Cách Global tầm: 500m.
Đi trung tâm tầm 25 phút.
Liên phường đã thông xe.
Diện tích: 6x24m.
Trục: 14m.
Giá: 83,5 tr/m².

Ngoài ra còn nhiều sản phẩm đẹp cùng khu vực ,..

Liên hệ:
Nhận ký gửi mua bán nhanh.
Bán đất centana điền phúc thành, lô ngộp giá rẻ nhất chỉ 4,75 tỷ, nhà đất lê sanh cam kết đúng giá
11
4.75 tỷ 85 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Centana City Điền Phúc Thành, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Nhà Đất Lê Sanh (công ty TNHH BĐS & XD Lê Sanh) Chuyên mua bán & nhận ký gửi dự án Centana Điền Phúc Thành Quận 9.

Bên em:
- Bán đúng giá khách gửi (không kê giá bán).
- Không rao giá ảo (giá thấp rẻ mạt làm mất thời gian của nhau).
- Không đăng giá thật thấp để lôi kéo khách, để rồi dẫn đi xem xong báo bán rồi hay ngưng bán.

Thông tin lô đất dự án Centana Điền Phúc Thành Quận 9 cần bán như ...
Bán gấp kdc đại học bách khoa, nguyễn duy trinh, 54 triệu / m2, 448 m2, q9, hcm vị trí đẹp
12
24.19 tỷ 448 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Nằm ở KDC Đại học Bách Khoa rẽ ra 2 đường lớn Nguyễn Duy Trinh và Đỗ Xuân Hợp có Pháp lý đầy đủ, rất thích hợp cho việc xây dựng hoặc đầu tư. Khu vực này phát triển mạnh mẽ, tạo điều kiện sống thoải mái và thuận tiện cho cư dân.

Tiện ích xung quanh cũng rất ổn, gần chợ sạch 24h, công viên Phường Phú Hữu và Melosa Garden, các trường mầm non như Montessori Vườn Ươm Hạnh Phúc, Tiny House ...
Hàng hiếm sót lại! bán lô đất o2 vị trí 1/ đường 659 tại kdc phú nhuận q9 cũ giá chỉ 73tr/m2
3
27.16 tỷ 372 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

* Vị trí lô đất: Lô O2.
* Diện tích: 14,8m x 25m (372m²), hướng Tây Bắc.
* Đường 12m, vị trí đẹp nằm 1/ đường 659, cách đường Liên Phường 200m.
* Pháp lý sổ đỏ cá nhân riêng, mua bán sang tên công chứng nhanh.
* Xây dựng 1 trệt 2 lầu, có hầm, mẫu biệt thự hiện đại tự do thiết kế.
* Giá bán: 73tr/m² giá tốt.
Liên hệ em: Quốc Dũng để nhận chi tiết vị trí và xem sổ.
VPGD: Lô R.31 KDC Phú Nhuận, P ...
Bán đất mặt tiền đường huy cận, kdc gia hòa, đường 30m, dt 7x25m, giá 125 triệu/m2
7
21.88 tỷ 175 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Hòa, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Tôi cần bán gấp đất nền tại khu dân cư Gia Hòa, phường Phước Long B, Quận 9.
- Diện tích: 7m x 25m, đường 30m trục chính, thuận tiện kinh doanh buôn bán.
- Giá bán gấp là 125tr/m² (thương lượng trực tiếp chính chủ).

Ngoài ra bên e còn nhiều lô khác để quý khách lựa chọn!

Để nhận thông tin chi tiết vui lòng liên hệ: E Hà .
- Cty BĐS Đất Việt chuyên nhận ký gửi mua bán dự án KDC Gia Hoà.
- Cảm ơn ...
Siêu rẻ đất nền kdc đại học bách khoa, nguyễn duy trinh, 56 triệu/m2, 420m2, q9, hcm vị trí đẹp
3
23.52 tỷ 420 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Nằm ở KDC Đại học Bách Khoa rẽ ra 2 đường lớn Nguyễn Duy Trinh và Đỗ Xuân Hợp có pháp lý đầy đủ, rất thích hợp cho việc xây dựng hoặc đầu tư. Khu vực này phát triển mạnh mẽ, tạo điều kiện sống thoải mái và thuận tiện cho cư dân.

Tiện ích xung quanh cũng rất ổn, gần chợ sạch 24h, công viên Phường Phú Hữu và Melosa Garden, các trường mầm non như Montessori Vườn Ươm Hạnh Phúc, Tiny House Montessori ...
Nền nhà phố duy nhất hướng đông nam dt 7x30m(210m2) tại kdc đh bách khoa, cần bán gấp, giá 67tr/m
3
14.07 tỷ 210 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Lô B1.
- Diện tích: Ngang 7m dài 30m(210m²) Sổ hồng cá nhân riêng, sổ không thế chấp.
- Hướng mát Đông Nam, Khu dân cư đã ở kín, tiện ích liền kề bán kính 2km.
- Giao thông kết nối Liên Phường - Đỗ Xuân Hợp - Nguyễn Duy Trinh - cao tốc - Vành Đai 2.
- Giá bán: 67tr/m² thương lượng. Chủ đất hỗ trợ vay 3 bên.
- Liên hệ: Quốc Dũng.
- BDS Đất Việt chuyên kí gửi bán nhanh đất nền dự án Bách Khoa và ...
Bán gấp đất nền quận 9 tại kdc nam long dt 4.5x20m giá 9.5 tỷ.  0772 444 ***
7
9.5 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

- Cần bán nền nhà phố, biệt thự tại khu dân cư Nam Long, phường Phước Long B, Quận 9 (thành phố Thủ Đức).

- Dự án đã hoàn thiện cơ sở hạ tầng, điện cáp ngầm, dân cư hiện hữu, kinh doanh buôn bán sầm uất.
- Vị trí giao thông thuận tiện, trung tâm quận 9, tiện di chuyển đến các quận trung tâm.
- Pháp lý: Sổ đỏ.

- DT 4,5 x 20m, đường 12m giá 9.5tỷ

- Do quy định mới của batdongsan chỉ cho đăng 1 ...
Bán gấp lô góc 2 mặt tiền đường 20m đối diện tt thương mại da phú nhuận, q9. dt 14.5x20m giá 32 tỷ
6
32 tỷ 278 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Làm việc chính chủ bán gấp lô mặt tiền trục chính dự án Phú Nhuận, Phường Phước Long B, TP Thủ Đức.
Đường rộng 20m, nối liền đường Đỗ Xuân Hợp với đường Liên Phường, thông qua Global City.
Vị trí cực kỳ đẹp, kế bên siêu dự án Global City, mặt tiện giao thông thuận thiện, kinh doanh buôn bán thuận lợi.

1. Lô G11 góc 2 Mặt Tiền - Đối Diện Trung Tâm Thương Mại, Đường rộng 20m.
Dt 14.5 x 20m - Vạt ...
Chốt nhanh đất lô kdc hưng phú 1, liên phường, p. phú hữu, q9, diện tích 120m2, giá 9.5 tỷ
3
9.5 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 1, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán đất dự án Hưng Phú 1 - trục đường Liên Phường, Phường Phú Hữu, Quận 9, Tp Thủ Đức.

Lock J: DT 6x20m, đường 12m, giá 9.5 tỷ.

Tiện ích: Dân cư ở đông đúc, đường sá giao thông thuận lợi, gần công viên, bệnh viện, trường học, khu dân cư trí thức cao, thích hợp cho ở và đầu tư phát triển.

Liên hệ Quân: để biết thêm về vị trí giá cả và pháp lý.

Trường hợp anh/chị chưa hài lòng về sản phẩm ...
Bán đất da hoàng anh minh tuấn, đối diện global city. lô góc dt 10x25m, giá 145 triệu/m2
5
34.37 tỷ 237 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hoàng Anh Minh Tuấn, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Chính chủ thiện chí bán gấp lô góc 2 mặt tiền đường Đỗ Xuân Hợp thuộc dự án Hoàng Anh Minh Tuấn - đối diện bên kia đường là đại dự án Global City.

1. Lô góc 2 mặt tiền Đỗ Xuân Hợp.
- DT 10x25m.
- DT trên sổ 237m².
- Giá 145tr/m².

Quý khách đi xem vị trí đất vui lòng liên hệ e Hà: .

Nhận ký gửi mua bán nhanh các dự án, nhà phố, biệt thự tại TP Thủ Đức: DA KDC Phú Nhuận, DA KDC Nam Long, DA KDC ...
Bán nhanh lô đất giá tốt nhất dự án kdc sở văn hóa thông tin, quận 9 | được phép xây dựng ngay
12
6.99 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

[QUẬN 9] BÁN NHANH LÔ ĐẤT GIÁ TỐT NHẤT DỰ ÁN KDC SỞ VĂN HÓA THÔNG TIN
ĐƯỢC PHÉP XÂY DỰNG NGAY

Diện tích: 6x15m | Sổ hồng riêng, công chứng sang tên ngay | Đã được phép xây dựng

Giá chỉ: 7 tỷ ( Bớt lộc)

So với các dự án xung quanh thì giá của KDC Sở Văn Hóa Thông Tin đang rất tốt, cơ hội thanh khoản cao, thích hợp đầu tư từ bây giờ

Và còn nhiều lô đất khác, vui lòng liên hệ để em có thể gửi ...
Hot! bán đất nền siêu đẹp kdc hoàng anh minh tuấn mặt tiền đỗ xuân hợp, p. phước long b, quận 9
3
12.69 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hoàng Anh Minh Tuấn, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán đất dự án Hoàng Anh Minh Tuấn, đường Đỗ Xuân Hợp, P Phước Long B, Q9, Tp Thủ Đức.

Lô A: 5x18m đường 12m trục thông ra DXH giá 141 tr/m².

Lô B: 8x25m lô góc giá 260 tr/m² mặt tiền Đỗ Xuân Hợp.

Lock E: 10x25 trục thông ra ĐXH giá 108 tr/m².

Tiện ích: Dân cư ở đông đúc, đường sá giao thông thuận lợi, gần bệnh viện, gần trường học, tích hợp khu vui chơi giải trí, thích hợp đầu tư và ở.

Liên ...
Bán nền biệt thự kdc nam long, dt 240m2 (12x20) mt đường d2 (lộ giới 16m), giá 23 tỷ chốt ạ
5
23 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cần bán nền biệt thự KDC Nam Long, P Phước Long.
- DT: 240m² (12x20).
- Hướng: Tây Bắc.
- Pháp lý: SHR.
- Vị tri MT đường D2 (lộ giới đường 16m).
- Giá: 23 tỷ chốt.
-------
Liên hệ: Mr. Nguyện.
Đất nền da hưng phú q. 9, hoa hồng thấp, bán rất nhanh. bán gấp lô đất 5x18m, giá 8.5 tỷ
6
8.5 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 1, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Hà Trần BĐS Chuyên Nghiệp - ĐT .

Chuyên nhận ký gửi đất nền dự án Hưng Phú, Đường Liên Phường và các dự án tại TP Thủ Đức.
- Nhận hoa hồng thấp.
- Khách hàng nhiều nên bán rất nhanh.
- Hỗ trợ tư vấn pháp lý, hồ sơ nhà đất.
- Hỗ trợ làm hồ sơ đăng bộ sang tên miễn phí.

Đồng thời bên e làm việc Chính Chủ và cần bán nhanh một số nền đất giá tốt tại DA Hưng Phú như sau:

+ DT: 5 x 18m - Giá 8.5 tỷ ...
Bán gấp nhiều lô đất giá tốt nhất da sở văn hóa thông tin q9. dt 100m2 giá 7,1ty thương lượng mạnh
4
7.1 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Hà Trần BĐS Chuyên Đất Nền DA Sở Văn Hóa Thông Tin với giỏ hàng lớn, đa dạng sản phẩm.

- Lô K: DT 6 x 16.67m, đường 12m giá 7.1 tỷ, Sổ đỏ cá nhân.