Bán đất biệt thự, dự án tại Phường Long Trường, Quận 9 diện tích lớn hơn 70 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất lo goc nền dự án nam khang 1426 nguyễn duy trinh 8,6mx16m cn 133m2 giá 66tr/m2
4
8.78 tỷ 133 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nam Khang Residence, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Đất nền dự án tại Nam Khang Residence, Đường Trường Lưu, Phường Long Trường, Hồ Chí Minh (địa chỉ cũ: Quận 9, Hồ Chí Minh) là một cơ hội đầu tư hấp dẫn với nhiều điểm nổi bật:

+ Giá bán: 66 triệu / m².Lô GÓc
+ Diện tích: 133 m², phù hợp cho nhiều mục đích sử dụng.
+ Thiết kế tự do, không giới hạn thời gian xây dựng.
+ Có sổ đỏ thổ cư riêng từng nền.
+ Tiện ích nội khu: hệ thống thoát nước, đường ...
Hạ giá 350 triệu bán nhanh nền 85m2 , sổ riêng, đường 10m khu centana điền phúc thành giá 4 tỷ 850
4
4.85 tỷ 85 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Centana City Điền Phúc Thành, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Cần bán đất 85m² KDC Centana Điền Phúc Thành,cách đường Nguyễn Duy Trinh 900m, phường Long Trường, TP. Thủ Đức (Quận 9).
ngang 5m
+ Đường nhựa 10m, có vỉa hè cây xanh, điện nước âm.
+ Sổ riêng chính chủ, xây dựng tự do.
+ Cách nút giao Vành đai 3 và cao tốc HCM Long Thành Dầu Giây khoảng 1km.
+ Tiện ích ngoại khu: Ngân hàng Sacombank, siêu thị Vinmart, Bách Hoá Xanh, Pharmacity, chợ, UBND ...
Lô góc đường 16m nam khang nguyễn duy trinh chỉ 67 triệu/m2
3
8.91 tỷ 133 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nam Khang Residence, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Lô góc giá tốt nhất Nam Khang Nguyễn Duy Trinh kế bên Chợ Long Trường, đối diện KDT Đông Tăng Long Quận 9.
Đường 16m trục chính dự án, thuận tiện kinh doanh mua bán.
Diện tích 8,5m x 16m = 133m².
Sổ riêng công chứng, xây dựng tự do.
Giá bán 67 triệu/m².
LH .
Kẹt tiền bán gấp 5x16,4=82m2 sổ vuông chỉ 4,85 tỷ
3
4.85 tỷ 82 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Centana City Điền Phúc Thành, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Đất nền Centana Điền Phúc Thành Quận 9

Diện tích 5m x 16,4m = 82m2

Sổ vuông công chứng xây tự do

Giá bán 4,85 tỷ

LH
Cơ hội chốt lãi x2 vốn lô đất đường thông 85m2 centana kề cận vđ3  song hành. bán nhanh 5,15tỷ
5
5.15 tỷ 85 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Centana City Điền Phúc Thành, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Cơ hội chốt lãi X2 vốn: Lô đất đường thông 85m² Centana kề cận VĐ3 - Song Hành. Bán nhanh 5,15tỷ.

- Bán nhanh lô đất đẹp 85m² Centana Điền Phúc Thành, vị trí đắc địa, sát đường chính Trường Lưu và cụm căn hộ MT Eastmark City do Gamuda Land phát triển.
- Thuận tiện di chuyển và kinh doanh trong tương lai.
- Giá bán 5,15tỷ VNĐ cực kỳ cạnh tranh.
Liên hệ xem đất: (Mỹ Phạm).
- Tiềm năng tăng trưởng ...
Bán lô đất 80m đường 16m khu vạn phát hưng đường trường lưu giá 4.350 tỷ
3
4.35 tỷ 80 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Trường Lưu, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Cần bán lô đất khu dân cư Vạn Phát Hưng, đường Trường Lưu, quận 9.

- Khu dân cư hạ tầng sạch đẹp, cây cối xanh mát.
- Diện tích đất 80m.
- Ngang 5m.
- Sổ hồng chính chủ.
- Giá 4.350 tỷ.

Liên Hệ xem đất .
Nhận kí gởi, mua bán nhanh nhà đất quận 9.
Bán đất nền, diện tích 110,6m2 chính chủ tại dự án kdc việt nhân  tín hưng
7
4.1 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Việt Nhân - Tín Hưng, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Bán đất nền, diện tích 110,6m² chính chủ tại dự án KDC Việt Nhân - Tín Hưng.
Đất trống, dân cư đông đúc, đường nhựa trước nhà 6,6m, vỉa hè 1,2m 2 bên.
Giá 4,1 tỷ (bán trong tháng 5/2026).
Lô góc 2 mặt tiền đường 16m kdc nam khang residence, dt 133 m2 (ngang 8,5m) giá 67 triệu/m2
5
8.91 tỷ 133 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nam Khang Residence, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Đất nền KDC Nam Khang Residence nằm ở vị trí đắc địa tại Trường Lưu, Quận 9, Hồ Chí Minh, mang đến cho khách hàng một cơ hội đầu tư hấp dẫn.

+ Diện tích đất 133 m² (ngang 8,5m), phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư sinh lời.
+ Giá bán 67 triệu / m², một mức giá cạnh tranh trong khu vực.
+ Mặt tiền rộng 8.5m, thuận lợi cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà phố.
+ Đường vào rộng 16m, thích ...
Bán đất nền dự án centana city, trường lưu, dt 82 m2 giá 4,85 tỷ
5
5 tỷ 82 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Centana City Điền Phúc Thành, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Dự án Centana City Điền Phúc Thành tọa lạc tại Trường Lưu, p Long Trường, Q9, TP. HCM, là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một mảnh đất nền đẹp để xây dựng tổ ấm.

- Diện tích: 82m².
- Giá: 4,85 tỷ VND.
- Pháp lý: Sổ đỏ/Sổ hồng.
- Hướng cửa chính: Tây
- Chiều ngang mặt tiền: 5m.
- Chiều rộng ngõ trước: 9m.

Điểm nổi bật của mảnh đất này là phong thủy tốt, thích hợp cho gia chủ xây ...
Sp hiếm! lô góc 2 mặt tiền đường 20m thông từ đường 30m ra đường song hành vành đai 3 giá 85 tr/m2
8
11.79 tỷ 138 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Centana City Điền Phúc Thành, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Lô góc 2 mặt tiền trục đường 20m thông từ đường 30m ra đường Song Hành Vành Đai 3 thuộc dự án Centana Điền Phúc Thành, Đường Trường Lưu, P Long Trường, Q9, Hồ Chí Minh.
- Sổ hồng sẵn, xây dựng tự do. Điện âm, nước máy có vỉa hè.
- Giá: 85 tr/m².
- Diện tích: 138,7m2
- Cách vòng xoay cao tốc TPHCM - Long Thành và Vành Đai 3 500m thuận tiện di chuyển.
- Cách chợ, siêu thị, trường học, UBND... Bán ...
1 số lô đất vị trí đẹp giá tốt chủ gửi bán gấp tại D/A Bách Khoa quận 9 giá bán từ 73tr/m2
4
13.29 tỷ 182 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Giỏ hàng tất cả các lô cần bán trong tháng:
+ Lô B2: Diện tích 7x26m( 182m), đường 12m, hướng Đông Bắc, giá 73tr/m
+ Lô B2: Diện tích 7x26m, đường 16m trục chính, hướng Đông Bắc, giá 76 tr/m.
+ Lô B2: Diện tích 7x36m, đường 16m, trục chính giá 68 triệu/m.
+ Lô B1: Diện tích 7x30m( 210m), trục đường 12m, hướng Đông nam, giá 69,5tr/m.

+ Lô A2: Diện tích 12x32m( 384m), trục đường 12m, hướng Đông ...
Bán lô đất 87m2 dự án trường lưu super star, phường long trường, q9
3
5.3 tỷ 87 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Trường Lưu Super Star, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Người đăng: Thu Ha (6 tin đăng)
Bán lô C8 dự án Trường Lưu Super Star, phường Long Trường, ngay sau chợ Long Trường, giao thông thuận tiện, khu vực dân cư đông đúc, sầm uất. Pháp lý đầy đủ rõ ràng, sổ hồng thổ cư 100%, xây dựng tự do. Diện tích đất 87m² (5mx17m) vuông vức, hẻm cụt ngắn, xe hơi ra vào thoải mái.

Giá bán chỉ 5,3 tỷ.
Liên hệ Hà .
57tr/m2 lô giá tốt nhất centana điền phúc thành q9 giáp q2
8
4.84 tỷ 85 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Centana City Điền Phúc Thành, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Chính chủ gửi bán nhanh lô đường 10m các hướng qui hoạch đồng bộ ô bàn cờ vỉa hè đường 10m 20m 30m.
+ 85m² (5x17m) giá 57tr/m².
Giá trên đã bao gồm các thuế phí.
Sổ hồng sang tên công chứng ngay.
Giá trên còn thương lượng nhẹ cho khách thiện chí.
LH: Trung Cang.
Bán đất nền dự án centana city, 5,1 tỷ, 5mx17m= 85m2 tại phường long trường, quận 9, tp. hcm
6
5.1 tỷ 85 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Centana City Điền Phúc Thành, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Centana City Điền Phúc Thành tọa lạc tại Phường Long Trường, Quận 9, TP. HCM, là một trong những dự án đất nền hấp dẫn hiện nay. Với vị trí thuận lợi, ngay nút giao Vành đai 3, VinHomes Gard Park, cửa ngõ khu đông, dự án hứa hẹn mang đến không gian sống lý tưởng cho gia đình.

+ Giá bán: 5,1 tỷ VND.
+ Diện tích: 85m².
+ Thiết kế hiện đại, không gian xanh mát.
+ Khu vực dân cư đông đúc, an ninh ...
Giá tốt nhất centana 4.75 tỷ 85m2  cạnh vd3, 17 phút metro, gần vin, khu cnc  đường 10m, vỉa hè
6
4.75 tỷ 85 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

P.Long Trường, Quận 9, HCM

- Dự án Centana ngay sát Vành Đai 3.
- Đường thông, có vỉa hè, không ngập.
- Cạnh chung cư Eastmark.
- Giá tốt nhất Centana 4.75 tỷ, còn thương lượng.
- 85m² (5x17m) sạch đẹp.
- 9 phút đi Vinhones Quận 9, khu công nghệ cao, nút giao Gò Công.
- 19 phút đi Metro, XL Hà Nội.
Bán đất nền dự án tiến phước 110m2 ngay tại lã xuân oai, q9, hcm giá chỉ 5,6 tỷ rẻ nhất thị trường
4
5.6 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Lã Xuân Oai, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Người đăng: Thu Ha (6 tin đăng)
Cần bán nhanh nền đất dự án khu dân cư Tiến Phước với diện tích 110m² tọa lạc ngay tại Lã Xuân Oai 1 sẹc ngắn, Phường Long Trường, Quận 9, TP. HCM.