Mua bán nhà đất tại dự án KDC Kiến Á, Quận 9

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chính chủ cần bán nhanh căn hộ dịch vụ khu liên phường giáp global city quận 2 giá tốt
8
16.9 tỷ 133 m²
Nhà Mặt Tiền
13 13

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Vị trí : nằm trên trục 16m ngay D3 khu Nam Long ra global city quận 2 tầm 500m
Đi trung tâm tầm 25 phút
Đất : 133m ngang 5m
Xây 1 trệt 3 lầu
Phòng : 13 phòng
Có doanh thu hàng tháng
Sổ riêng
Giá : 16,9 tỷ TL khách
Liên hệ: . Nhận ký gửi mua bán nhanh trong tuần
Bán nền biệt thự kdc kiến á, p. phước long, dt 9x19m (170m2), giá 85tr/m2
3
14.45 tỷ 170 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán nền biệt thự KDC Kiến Á, P. Phước Long, Tp HCM:
- Diện tích: 9x19m (170m²)
- Hướng: Tây Bắc
- Đường trước nhà: 12m
- Giá bán: 85tr/m2

Liên hệ: - Mr. Tuấn
Chính chủ gửi bán nền 125m2 (5x25m) dự án kiến á, sổ hồng riêng, giá 11 tỷ
4
11 tỷ 125 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán nền nhà phố KDC Kiến Á.
DT: 125m² (5x25m).
Hướng: Tây Nam.
Đường trước đất 12m.
Pháp lý: Sổ hồng.
Giá: 11 tỷ.
Liên hệ: Mr. Nguyện xem đất.
Bán gấp lô đất biệt thự kiến á, q9, dt 10x21m, giá 84 tr/m2, sổ đỏ riêng, phước long b, tp thủ đức
4
17.64 tỷ 210 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cam kết giá tốt nhất dự án, cần tiền quay vòng vốn nên bán gấp với giá cực tốt.
+ Lô có sổ hồng chính chủ Liên Phường.
- DT: 10x21m = 210m².
Giá 84 triệu/m².
Hướng Tây Nam.
Đường 12m.
Hotline: (anh Quốc).
Nhận ký gửi, mua bán nhanh nhà đất phường Long Phước, Quận 9.
Giỏ hàng có 1 số lô đất kdc kiến á vị trí đẹp giá cạnh tranh nhất từ 85 tr/m2,  0987 666 ***
3
10.45 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

- Lô nhà phố dt 5x22m (110m²) hướng Đông Nam đường 12m giá 95 triệu/m².

- D/A sổ đỏ, đầy đủ pháp lý, mua bán sang tên công chứng.

- Liên hệ: (E Quốc).

Cảm ơn quý khách xem tin!
Bán gấp lô góc 2 mặt tiền kdc kiến á đường liên phường,p.phước long 86tr/m2
3
26.83 tỷ 312 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Biệt Thự Lô góc 2 Mặt Tiền ở vị trí đắc địa của KDC Kiến Á,Đối diện siêu dự án Globall City đất nền dự án này mang đến cơ hội đầu tư hấp dẫn cho khách hàng. đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lạc nghiệp.

+ Pháp lý đầy đủ sổ hồng riêng đảm bảo an toàn cho giao dịch.nằm lô góc hướng chính đường 20m, đường bên hông rộng 12m vị trí đẹp ra Liên Phường 50m.
Dt 16x20 ...
Cần bán nhanh 200m2 đất nền liên phường quận 9 view công viên giá tốt
7
15.7 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Vị trí: Ngay công viên, chung cư Fuji Nam Long...

Lô 10x20m đối diện công viên lớn.
Giá: 78,5 tr/m

Liên hệ .
Nhận kí gửi mua bán nhanh đất nền Liên Phường Quận 9.
Hạ giảm giá .bán lô góc 2 mặt tiền đường d12 khu dự án kiến á liên phường p.phước long quận 9
4
18.2 tỷ 188 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

- Bán Lô Góc 2 Mặt Tiền Đường D12 Khu Dự Án Kiến Á Liên Phường P.Phước Long Quận 9.
Diện tích: 188m² (13 x 15) góc 2 mặt tiền . Hướng Đông Bắc, Tây Bắc
Cách đường Liên Phường 200m Cách Siêu Dự Án Globall City 500m.
- Khu Quy Hoạch 1/500 Xây Dựng Đồng Bộ, Thích Hợp Xây Biệt Thự Vườn, Văn Phòng Cty.
- Giá: 18 tỷ 200 còn thương lượng
Anh/Chị Có Nhu Cầu Mua Bán/ Cho Thuê BĐS TP.Thủ Đức Và Các ...
Bán nhanh căn hộ dịch vụ khu dân cư kiến á đường liên phường quận 9 giá tốt nhất thị trường
8
17.5 tỷ 133 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
13 9

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán CHDV / Kiến Á. Trục 16m.
Gần khu đô thị Global City Quận 2.
Ngay đường Liên Phường vô.
Đất: 5m x 26m.
Đất 133 m² sử dụng.
Nhà 13 phòng thu nhập 40 đến 50 triệu/tháng.
Co thang máy.

Giá 17,5 tỷ thg lg.

Liên hệ: .
Nhận ký gửi mua bán nhanh trong tuần.
Tuyển chọn và bán nhanh các nền nhà phố giá tốt tại khu dân cư kiến á p phước long b giá 71tr/m2
3
9.59 tỷ 135 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Khu Dân Cư Kiến Á nằm trên trục đường huyết mạch liên thông qua khu đại đô thị Global City, Quận 2.
Chuyển nhượng những lô đất có giá tốt nhất, vị trí đẹp nhất và giá bán tốt nhất thị trường:
- Lô KB diện tích 5x27m(135m²), đường 12m, Đối diện công viên hướng Đông Bắc giá bán 71tr/m².
- Lô KB diện tích 5x25m(125m²), Đường 12 m đối diện công viên hướng Đông Bắc giá bán 83tr/m².
- Lô KB Diện tích ...
Săn hàng giá tốt tại kdc kiến á p phước long b  sổ đỏ cá nhân  giá từ 70tr/m2  nhiều diện tích
3
10.53 tỷ 135 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

+ Giỏ hàng chọn lọc các nền giá tốt đang mở bán:

- Diện tích: 5m x 27m, đường 16m, trục đường chính D3, hướng Tây Bắc, thuận tiện kinh doanh, giá bán 99 triệu/m².
- Diện tích: 5m x 22m, đường 12m, hướng Đông bắc, giá bán 92 triệu/m².
- Diện tích: 5m x 26m, đường 14m, hướng Tây Nam, giá 86 triệu/m².
- Diện tích: 5m x 27m, đường 12m, đối diện công viên, hướng Đông Bắc, giá 78 triệu/m².
- Diện ...
Bán đất nền dự án kdc kiến á, đường liên phường, dt 202m2 giá 83tr chốt
4
16.77 tỷ 202 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

KDC Kiến Á, đường Liên Phường, Phường Long Phước, TP.HCM (cũ: Quận 9, TP.HCM) là một cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm đất nền dự án tại Quận 9, TP.HCM.
Với diện tích 10x20 (202m²) và giá bán 83tr/m² lô đất này mang đến không gian lý tưởng để xây dựng tổ ấm hoặc đầu tư sinh lời.

Nằm hướng Tây Nam, lô đất có mặt tiền rộng 5m, ngõ vào rộng 25m, rất thuận lợi cho việc di chuyển và kinh ...
Bán nhanh đất nền đẹp, giá tốt DT 200m2, Giá 87tr/m2 KDC Kiến Á, đường Liên Phường, Quận 9
4
17.4 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

CHUYÊN NHẬN KÝ GỬI MUA BÁN ĐẤT QUẬN 9
- KDC Hoàng Anh Minh Tuấn, KDC Phú Nhuận, KDC Đông Dương, KDC Nam Long, Sở Văn Hoá Thông Tin, Mẫu Giáo Trung Ương 3, Thời Báo Kinh Tế....
- Hỗ trợ tư vấn và pháp lí
*Anh/ chị quan tâm xin liên hệ em Linh: 07047410470704741xxx
----------------------------------------
- Đầy đủ các ...
Bán nền biệt thự 200m2 kdc kiến á đường liên phường sát bên global city
3
16.9 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Thông tin BĐS cần bán:
Vị trí: Đường Liên Phường, sát bên Global City khu vực phát triển sôi động bậc nhất TP. Thủ Đức.

Diện tích: 10 x 20m = 200m².
Loại hình: Đất biệt thự song lập phù hợp xây ở hoặc đầu tư lâu dài.

Pháp lý: Sổ hồng riêng, sang tên nhanh.
Hỗ trợ vay ngân hàng.

Giá bán: 84,5 triệu/m² (có thương lượng).

Ưu điểm:
Khu dân cư hiện hữu, hạ tầng hoàn chỉnh.
Gần Global City tiềm ...
Siêu phẩm nền biệt thự kdc kiến á p. plb dt 10x20m đường 20m, giá bán nhanh 86tr/m2. lô sạch đẹp
5
17.2 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

+ Nền biệt thự Kiến Á Lô KD cần bán gấp:
- Diện tích: 10x20m(200m²) hướng Tây Nam.
- Mặt tiền đường 20m, vị trí trục thông thoáng kết nối thẳng đường Liên Phường.
- Sổ đỏ cá nhân riêng, lô sạch đẹp không vướng phong thuỷ.
- Giá bán nhanh trong 7 ngày: 86tr/m²(có thương lượng cho khách thiện chí).
- Gọi ngay cho em: (Quốc Dũng) để nhận thông tin lô đất và sổ, xem đất 24/7.
- Công ty em: Lô R. 31 ...
Cần bán đất nền 200m2 đối diện công viên nam long, liên phường, quận 9, giá 70 tr/m2
8
14 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Vị trí: Nằm ngay Liên Phường, giao Đỗ Xuân Hợp, giáp Global City Quận 2...
Lô góc: 10x20m. View công viên.
Đường 12m.
Giá: 70 triệu/m².

Ngoài ra còn nhiều sản phẩm khác cho quý khách lựa chọn :
Liên hệ .
Nhận ký gửi mua bán nhanh đất nền Liên Phường Quận 9.
Bán 16m đất mặt tiền kinh doanh đường d3, diện tích 320m2 giá chỉ 78tr/m2 rẻ nhất khu vực
6
25 tỷ 320 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán nền đất biệt thự mặt tiền kinh doanh đường D3 ngay khu dân cư Kiến Á, Phước Long B.
- Diện tích: 16m x 20m. 320m².
- Sổ hồng riêng cá nhân.
- Giá bán: 25 tỷ. 78tr/m² không có lô nào so sánh giá.
- Có hỗ trợ khách mua vay bank.
Đường D3 kinh doanh sầm uất, thông tứ hướng ra D5, D6, Liên Phường, Đỗ Xuân Hợp.
- Hàng đẹp, giá tốt mong muốn bán nhanh trong tháng.
Anh chị quan tâm liên hệ qua SĐT: ...
Bán nền biệt thự kdc kiến á, đường liên phường gần global city, dt 10x20m, giá 88tr/m2
6
16.6 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cần bán gấp nền biệt thự Khu dân cư Kiến Á - đường Liên Phường, Phước Long B, TP Thủ Đức.

Cần bán gấp một số nền đất tại dự án KDC Kiến Á, đường Liên Phường, phường Phước Long B, quận 9.

- DT 10 x 20m, giá 88tr/m². Đường 12m

---- và còn rất nhiều lô khác và nhiều dự án lân cận để quý vị lựa chọn.

* Ngoài ra cty chuyên bán và nhận ký gửi các dự án lân cận khác như: DA KDC Nam Long, DA KDC ...
Cần bán nhanh đất nền kiến á đường liên phường diện tích 110m trục thông giá tốt
6
10.8 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Vị trí: Giáp Global City Quận 2, song hành cao tốc đi trung tâm tầm 25 đến 30 phút...

Diện tích: 5x22m
Trục thông
Giá : 10,8 tỷ

Liên hệ .
Nhận kí gửi mua bán nhanh đất nền Liên Phường Quận 9.
Bán nền biệt thự 1/ liên phường kdc kiến á, dt 20x21m, sổ cá nhân, giá 78,5tr/m2
3
32.97 tỷ 420 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán nền biệt thự 1/ Liên Phường KDC Kiến Á, P. Phước Long, Tp HCM:
- Diện tích: 20x21m2
- Hướng: Tây Nam
- Đường trước nhà: 12m
- Pháp lý: Sổ cá nhân
- Giá bán: 78,5tr/m2

Nhận ký gửi môi giới nhà đất.
Công ty TNHH Minh Tuấn Land.
LH: - Mr. Tuấn.
Từ 0 tới 20 của 49

Xem quy hoạch tại Quận 9, Hồ Chí Minh

Mua Bán Bất Động Sản dự án KDC Kiến Á Tháng 5/2026

 

Mua bán nhà đất dự án KDC Kiến Á ngày càng hứa hẹn là thị trường đầy tiềm năng khi được sự quan tâm của nhiều nhà đầu tư của trong và ngoài nước. Hàng loạt các loại hình bất động sản từ nhà riêng, nhà phố, nhà mặt tiền, đất nền, dự án, biệt thự, căn hộ chung cư... đều trở thành tiêu điểm chú ý của bất động sản dự án KDC Kiến Á.

 

Để cập nhật những thông tin bất động sản dự án KDC Kiến Á chính xác nhất, mới nhất hãy truy cập vào bds68.com.vn để theo dõi giá bất động sản dự án KDC Kiến Á tháng 5/2026. Với bds68.com.vn bạn dễ dành lọc theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Việc mua bán nhà đất dự án KDC Kiến Á trở nên dễ dàng, thuận tiện và an toàn hơn, người mua cần chú ý các điểm sau đây:

 

✅ Vấn đề pháp lý tại dự án KDC Kiến Á: Nên mua những bđs có đầy đủ giấy tờ, tránh mua nhà qua giấy tay và cần lưu ý vấn đề tranh chấp và nợ thế chấp của BĐS.

✅ Thông tin quy hoạch tại dự án KDC Kiến Á: Việc này có thể mất thời gian nhưng nhất định phải làm, để tránh mua phải nhà cửa, đất đai vướng vào quy hoạch treo. Bạn cần mang bản photo sổ đỏ đến Phòng Tài nguyên môi trường ở quận/huyện hay bộ phận một cửa của UBND quận, huyện nơi bất động sản toạ lạc.