Bán đất biệt thự, dự án tại Quận 9, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 70 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Tổng hợp các lô đất vị trí đẹp giá tốt tại kdc sở văn hoá tt q9 tháng 05/2026 giá đầu tư từ 50tr/m2
6
4.42 tỷ 85 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Dự án KDC Sở Văn Hoá Thông Tin, vị trí toạ lạc đường Liên Phường, sổ cá nhân, vị trí thích hợp đầu tư.
Liên hệ chuyên viên tư vấn: Quốc Dũng để nắm thêm nhiều sản phẩm thú vị tại đây.

+ Tổng hợp các nền giá tốt sau đang cần bán nhanh:

* Nền nhà phố.

- Lô N, DT 100m² (6x16.67m), đường 12m, thông ra đường Bưng Ông Thoàn, giá 77tr/m².

- Lô M, DT 100m²(5x20m), đường 12m, hướng Đông Nam giá ...
Bán đất mặt tiền đường huy cận, phước long b, quận 9, hồ chí minh, khu dân cư gia hoà.
6
28.29 tỷ 230 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Hòa, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán Đất nền nằm ở mặt tiền Đường Huy Cận, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh.
+ Diện tích rộng 230 m², phù hợp cho nhiều mục đích sử dụng.
+ Mặt tiền rộng 7m, thuận tiện cho việc kinh doanh.
+ Đường vào rộng 24m, dễ dàng tiếp cận bằng xe ô tô.
+ Khu dân cư thượng lưu của quận 9.

Địa điểm tiện ích xung quanh:
+ Trạm y tế Phường Phước Long B, Thành phố Thủ Đức.
+ Bệnh viện Y Dược Sài Gòn - ...
Bán gấp đất nền dự án kdc sở văn hóa thông tin, quận 9, hồ chí minh, diện tích 100m2 giá 62tr/m2
3
6.2 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Dự án Sở Văn Hóa Thông Tin đã có sổ đỏ, ngay ngã tư Bưng Ông Thoàn, Liên Phường, sông Ông Nhiều rộng lớn, thoáng mát, cận kề nhiều dự án sang trọng như Villa Park và Park Residence, tạo nên khu dân cư đồng bộ, có rất nhiều sản phẩm vị trí đẹp, giá tốt, sổ đỏ xây dựng ngay.

- Lô S DT 5x20m = 100m² - Giá 62tr/m² (giá bán nhanh trong tuần, có thương lượng).
Quý khách có nhu cầu xin vui lòng liên hệ ...
Cần gặp khách thiện chí mua 220m2 đất biệt thự nhẹ nhàng 25 tỷ
3
25 tỷ 220 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Hòa, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Đất nền tại Khu dân cư Gia Hòa, Phường Phước Long, Hồ Chí Minh (cũ: Quận 9, Hồ Chí Minh) đang chờ đón chủ mới. Diện tích lên tới 220m², cực kỳ rộng rãi cho mọi ý tưởng xây dựng. Pháp lý đầy đủ, an tâm để đầu tư. Chỗ này phù hợp cho những ai muốn xây nhà hoặc kinh doanh, với vị trí đắc địa trong khu dân cư sầm uất.

- Giá: 25 tỷ VND
- Diện tích: 220m2
- Pháp lý: đầy đủ

Địa điểm xung quanh
- Trạm ...
Cập nhật mới nhất những lô đất dự án bắc rạch chiếc q9 cần bán t4/2026. sơn bds tín nghĩa
9
9.66 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bắc Rạch Chiếc, P.Phước Long A, Quận 9, HCM

Chuyên tư vấn mua bán ký gửi đất nền Bắc Rạch Chiếc.
T04/2026 văn phòng BĐS Tín Nghĩa, Mr Sơn.

Chủ đầu tư Địa Ốc 10:

8x17,5m, đường 12m, mặt tiền cv sông, hướng ĐN, giá 69 triệu/m². Chỉ 1 lô duy nhất giá tốt mà xây dựng ngay. Vị trí đẹp.
Và còn rất nhiều nhà đất cần bán trong khu dân dư Bắc Rạch Chiếc.

Ghi chú: Các lock B; C; D; E; F đã giao nền và xây dựng được ngay. Hợp đồng đã đóng 95% (5% ...
Đất đẹp đợi khách làm chủ nhân mới  220m2 đất xây biệt thự chỉ 25 tỷ ngay khu dân cư gia hoà
3
25 tỷ 220 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Hòa, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Khu đất nằm ở Khu dân cư Gia Hòa, Phường Phước Long, Hồ Chí Minh, trước đây Quận 9, Hồ Chí Minh với diện tích lý tưởng 220m², hướng Đông Bắc, phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.
- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ.
- Ngõ vào rộng 10m, thuận tiện cho xe hơi ra vào.
- Giá bán 25 tỷ VND, phù hợp với nhu cầu đầu tư.

Điểm nổi bật:
+ Không gian phong thủy tốt, giúp mang lại tài lộc cho gia chủ.
+ Khu vực ...
Bán đất nền khu dân cư khang an  địa ốc 3 giá từ 66 triệu/m2
5
10.08 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khang An, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Khu dân cư Khang An - Địa Ốc 3 nằm ngay vòng xoay Liên Phường, Phú Hữu, Quận 9, Thành Phố Thủ Đức. Tiếp giáp cao tốc, thuận tiện di chuyển về trung tâm.

Danh sách các nền đất đang bán.

- Nền 6x21m ( Địa Ốc 3 ) đường 12m giá 80 triệu/m2

- Nền 6x25m ( Địa Ốc 3 ) đường 12m giá 69 triệu/m².

- Nền 6x22m (Khang An) đường 12m giá 80 triệu/m².

- Nền 8x20m ( Khang Việt ) đường 16m giá 76 triệu/m2

- ...
Duy nhất nền bt 185m2 đường lớn 12m, kdc hạ tầng đẹp, nhiều cây xanh có bảo vệ giá tốt nhất
6
14.43 tỷ 185 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 1, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Đất KDC Hưng Phú đường Liên Phường - Võ Chí Công:
- Diện tích đất 10x18.5m = 185m² đường rộng 12m dự án bàn cờ đường thông nhau thuận tiện di chuyển ra đường Liên Phường hoặc Võ Chí Công.
- Tiềm năng đầu tư mua xây ở hoặc cho thuê làm văn phòng.

Liên hệ Thanh chuyên dự án Hưng Phú để xem đất và nhiều lô khác giá cực tốt.
Bán lô đất diệp minh tuyền khu dc gia hòa đối diện công viên, plb, 10x16m giá 15,4 tỷ
3
15.5 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Hòa, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán lô đất Diệp Minh Tuyền Khu DC Gia Hòa đối diện công viên, PLB, 10x16m Giá 15,4 tỷ
DT 10x15m vuông vức,
Khu vực xây dựng tự do, thích hợp xây Biệt thự/Nhà phố cao cấp.
Vị trí đẹp, khu dân cư trí thức, an ninh, gần công viên.
Giá bán 15,5 tỷ còn thương lượng cho khách thiện chí
Liên hệ em My để xem thực tế và gặp chính chủ thương lượng
Cần bán đất dự án đông dương, tọa lạc đường 82 bưng ông thoàn, phường phú hữu, tp. thủ đức
9
7.4 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Cần bán đất Dự án Đông Dương, tọa lạc đường 82 Bưng Ông Thoàn, phường Phú Hữu, TP. Thủ Đức (Quận 9 cũ). Khu dân cư hiện hữu, quy hoạch đồng bộ, đường nội khu rộng rãi, thuận tiện xây dựng nhà ở hoặc đầu tư lâu dài. Vị trí kết nối nhanh ra trục Bưng Ông Thoàn, Liên Phường, di chuyển dễ dàng về các khu trung tâm TP. Thủ Đức. Pháp lý rõ ràng, giao dịch an toàn.

Hiện đang chào bán các nền đẹp, giá ...
Dịch vụ tư vấn bán nhanh các nền đất giá tốt vị trí đẹp tại kdc phú nhuận, p. plb, giá từ 73tr/m2
9
21.06 tỷ 270 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

* Chuyên tư vấn, môi giới, ký gửi bán nhanh đất nền dự án biệt thự Phú Nhuận, Giỏ hàng đa dạng sản phẩm tốt, nhiều lựa chọn.
- Liên hệ: Quốc Dũng. Văn Phòng Giao Dịch: BĐS Đất Việt Lô R. 31 KDC Phú Nhuận.
* KDC Phú Nhuận - Phước Long B tọa lạc tại Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh, là một dự án đất nền hấp dẫn với nhiều tiềm năng phát triển.
* Điểm nổi bật:
- Mặt tiền ...
Đất kdc bách khoa, hướng đông nam, 7x30,5m  213,3m2 giá 68 tr/m2 tl sổ cá nhân
6
14.5 tỷ 213 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Chính chủ gửi bán lô vị trí đẹp.
KDC Bách Khoa.
Hướng Đông Nam.
- 7x30,5m - 213,3m² sổ.
- Giá bán: 68 tr/m² Thương Lượng.

LH: Tân Mùi .
Nhận mua bán ký gửi BĐS.
Đất phú nhuận quận 9 nền đẹp, pháp lý rõ, giá tốt nhất
8
22.85 tỷ 313 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Đất Phú Nhuận Quận 9 nền đẹp, pháp lý rõ, giá tốt nhất

* Nền J đường 12m diện tích 313m² giá 73 triệu/m²
* Nền E mặt tiền đường 20m diện tích 333m² giá 95 triệu/m²
* Nền B đường 12m diện tích 290m² giá 84 triệu/m²
* Nền H1 mặt tiền đường 659 (trục chính) diện tích 308m² giá 117 triệu/m²

Khu dân cư hiện hữu, hạ tầng hoàn chỉnh, đường rộng thông thoáng, phù hợp xây nhà ở hoặc đầu tư ...
Bán đất nền đường 25m kdc nam long, hướng đông nam, giá chính chủ bán chỉ 13 tỷ, giá tốt cho đầu tư
3
13 tỷ 129 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Diện tích: 6m x 21.5m (129m²).
Hướng: Đông Nam (mát mẻ quanh năm, phong thủy tốt).
Lộ giới: Đường nhựa 25m, vỉa hè rộng, cây xanh thoáng đãng.
Pháp lý: Sổ đỏ công ty (Xây nhà hoàn công ra sổ hồng cá nhân ngay).
Giá bán: 13 tỷ (Thương lượng cho khách thiện chí).
Tiện ích: Khu dân cư cao cấp, an ninh, gần cao tốc, tiện di chuyển về trung tâm.
Liên hệ xem đất: (Mr. Vinh)
Chính chủ bán lô biệt thự kdc hưng phú (giá 76 triệu/m2)
4
13.3 tỷ 175 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 1, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Chủ cần bán lô đất KDC Hưng Phú, đường Liên Phường. Ngay gần khu đô thị Global City.

- Diện tích đất 175m² (Ngang 10m dài 17.5m).
- Đường 12m.
- Hướng Tây Bắc.
- Giá bán đất 76 triệu/m².

Liên hệ Kiên - .
Nhận Ký Gửi - Mua Bán nhanh nhà đất Hưng Phú (Lấy Phí Thấp).
Chính chủ bán lô đất ngay gần mặt tiền bưng ông thoàn khu sam sung
3
6.35 tỷ 113 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Samsung Village, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Cần bán nhanh đất nền khu dân cư Sam Sung đường Bưng Ông Thoàn, Phú Hữu, Thành Phố Thủ Đức.
* Pháp Lý: Sổ hồng chính chủ, xây dựng tự do.
* Vị trí gần sát khu Công Nghẹ Cao sam sung, nhiều trường đại học, thuận tiện di chuyển về các quận trung tâm.

- Vị trí một sẹc Bưng Ông Thoàn (Cách Bưng Ông Thoàn 50m).
- Diện tích đất 113m.
- Ngang 4.2m, nở hậu.
- Giá 6.350 tỷ

Anh/chị quan tâm liên hệ em ...
Bán gấp nền đất đường d6 kdc nam long, diện tích 10m x 20m, giá chính chủ cực tốt để đầu tư.
4
15.6 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Chủ cần tiền bán gấp nền đất đường D6 KDC Nam Long, Phước Long B.
- Đường nhựa: 16m (vỉa hè mỗi bên 4m), cây xanh mát mẻ.
- Diện tích : 10m x 20m.
- Hướng: Tây Nam.
- Pháp lý: Sổ công ty, xây nhà hoàn công đổi sổ hồng tên cá nhân.
- Giá chốt nhanh: 78 triệu/m² (Giá đầu tư siêu tốt).
Anh chị xem đất gọi Vinh: (Hỗ trợ thông tin 24/7).

Ngoài ra còn một vài nền giá tốt:

- Diện tích: 4,5x20m, ...
Bán nhanh 448m khu thời báo kinh tế ngay villa park bưng ông thoàn quận 9 giá tốt
8
19 tỷ 448 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

KDC Thời Báo Kinh Tế, hẻm 68 đường Bưng Ông Thoàn, Quận 9.

- Diện tích đất 448m².
- Ngang: 21m.
- Đường 12m.
- Sổ riêng chính chủ.
- Giá: 19 tỷ.

Liên hệ .
Nhận Kí gửi mua bán Nhanh Đất Nền Quận 9.
Bán đất nam long 4.5x20m giá 8.99 tỷ (kiên  0944 899 ***)
3
8.99 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cần bán nhanh đất khu Nam Long, Đỗ Xuân Hợp, Phước Long B, TP. Thủ Đức.
* Vị trí đẹp đối diện khu đô thị Global City.

- Lô 90m² giá 8.99 tỷ.
Nhận ký gửi, tư vấn BĐS khu vực theo nhu cầu khách hàng.
Liên hệ Kiên - .
Bán đất kdc sở văn hóa thông tin đường liên phường, quận 9. dt  6x15m giá 6,8 tỷ
3
6.8 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

* Thông tin như sau :

- Diện tích : 6 x 15 ( 90m² )
- Sổ hồng riêng
- Hướng Tây Bắc
- Xây dựng 1 trệt + 3 lầu + tum
- Dự án mặt tiền đường Liên Phường, gần khu CNC, gần Global City, cao tốc,..

* Giá bán : 6,8 tỷ
* Liên hệ Cường : để gặp chủ thương lượng
Từ 0 tới 20 của 850

Xem quy hoạch tại Quận 9, Hồ Chí Minh

Bán đất biệt thự, dự án Quận 9 Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất biệt thự, dự án Quận 9 tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất biệt thự, dự án tại Quận 9. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.