Bán đất biệt thự, dự án tại Quận 9, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 70 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán nền biệt thự dt 10x20m kdc nam long, q9 vị trí đẹp, giá tốt  0909 505 ***
3
15 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán nền biệt thự khu dân cư Nam Long, Phước Long B, TP Thủ Đức.
* DT 10 x 20m.
- Vị trí đẹp.
- Giá bán giảm sâu chỉ còn 75tr/m².
- Thương lượng trực tiếp chính chủ.

* Vị trí đắc địa, liền kề các dự án như Kiến Á, Hoàng Anh Minh Tuấn, đối diện siêu dự án Global City - Trung tâm mới của TP Thủ Đức.
- Cách mặt tiền Đỗ Xuân Hợp 200m, cách mặt tiền Liên Phường 200m, ra cao tốc 10p, ra Mai chí Thọ 15 ...
Bán đất nền sổ đỏ đường 16m diện tích 5m x 23m vị trí đẹp,giá bán chính chủ,gần ngã 4 đường d2d5.
4
11.2 tỷ 115 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán nền đất KDC Nam Long .
- Diện tích : 5m x 23m.
- Hướng tây bắc, đường 16.
- Sổ đỏ cá nhân chính chủ.
- Giá cần bán gấp : 11,2 tỷ.
Liên hệ : Vinh.
Chuyên bán và nhận ký gửi nhà đất .
Lô góc 2mt (8x20m)147,5m2 thời báo kinh tế cách bưng ông thoàn 200m giá chỉ 11,2 tỷ
8
11.2 tỷ 147 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Sản phẩm biệt thự Thời Báo Kinh Tế:

+ Lô góc 2 mặt tiền đường(20m - 12m). Dãy B(8x20m) vạt góc: 147,5m².
Giá: 11,2 tỷ(thương lượng).

Quý khách vui lòng liên hệ:
LH(zalo): - Trần Tuyến.
Công Ty Bất Động Sản Ngọc Việt.
ĐC: Lô H2 - 12 Đường 659, KDC Phú Nhuận, P. Phước Long B, TP. Thủ Đức, HCM.
(8x20m) thời báo kinh tế cách bưng ông thoàn 200m giá chỉ 10,3 tỷ
8
10.3 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Sản phẩm biệt thự Thời Báo Kinh Tế:
+ Đặc biệt: Mặt tiền Bưng Ông Thoàn (kinh doanh mọi ngành nghề) Dãy B (8x20m) 160m², đường 30m. Giá chỉ: 95tr/m².
+ Dãy B (8x20m) 160m², đường 12m. Giá chỉ: 10.3 tỷ (TL).

Quý khách vui lòng liên hệ:
LH(zalo): - Trần Tuyến.
Công Ty Bất Động Sản Ngọc Việt.
Cần tiền bán gấp  hạ giảm 27.6 tỷ  bán đất mặt tiền sông dự án kiến á  liên phường quận 9
5
30.56 tỷ 291 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

- Bán đất mặt tiền sông dự án Kiến Á - Liên Phường Quận 9 - Đường D4A.
- Diện tích: 291m² (10m x 29,1m). Hướng nhìn ra sông - Mã nền: KP - 14.
- Giá Hạ Giảm Còn: 27 tỷ 600 ( ~ 95 triệu/m² ) còn thương lượng . Ko Hổ Trợ Vay Bank
Anh/chị có nhu cầu mua bán/ cho thuê BĐS TP. Thủ Đức và các quận lân cận liên hệ Thành.
Zalo: .
Di động: .
Bán nền đất biệt thự 8x20m dự án khang an  địa ốc 3, p.phú hữu q9 (sau lưng sky 9) giá 75tr/m
6
12 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khang An, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán đất nền Dự án KHANG AN - ĐỊA ỐC 3, P.Phú Hữu Q9 (Sau lưng chung cư Sky 9)
Vị trí rất đẹp lô kế góc. Đường nhựa trước đất 12m sạch sẽ có lề.
- Diện tích: 160m² (8x20m) hướng: Nam
- Pháp lý: Sổ hồng Cty đứng tên. Chuyển nhượng HĐMB, xây nhà hoàn công ra Sổ Cá Nhân.
- Giá: 75tr/m² còn thương lượng
Liên hệ: - Ms. Vi để được tư vấn 24/7, hỗ trợ xem vị trí trực tiếp và thương lượng giá tốt ...
Bán nhanh 10x22m khu khang an  phú hữu quận 9 giá tốt
8
16.06 tỷ 220 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khang An, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Vị trí: Ngay vòng xoay Liên Phường, Sky 9, song hành cao tốc đi trung tâm tầm 25 phút...
Khúc dân cư đông, thoáng, nhiều chung cư...

Diện tích: 220m
Ngang 10m.
Trục 12m Thông thoáng.
Giá: 73 tr/m².

Nhận ký gửi, tư vấn BĐS khu vực theo nhu cầu khách hàng.
Ngoài căn này, tôi có thể hỗ trợ tư vấn thêm nếu khách có nhu cầu.
Liên hệ: .
Bán nhanh 270m ngang 15m đất nền đường liên phường quận 9 giá 75 triệu/m2
8
20.25 tỷ 270 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Vị trí: Ngay công viên, thông thoáng, mát, yên tĩnh,...
Ngay Liên Phường (30m) giao Đỗ Xuân Hợp (30m).
Cách khu đô thị Global City tầm 500m!
Đi trung tâm tầm 25 phút bằng Song Hành cao tốc Mai Chí Thọ...

Ngay sau lưng kí túc xá trường cao đẳng Sư Phạm Tw, gần Global City Quận 2.

Diện tích: 15x18m.
Liên phường vô tầm 100m.
Giá: 75 triệu/m².
Trục 12m.

Ngoài lô này, tôi có thể hỗ trợ tư vấn thêm ...
Bán nhanh đất nền 7x30m trục 12m, bách khoa đỗ xuân hợp, giá tốt
8
14.28 tỷ 210 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Đỗ Xuân Hợp, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Vị trí: Ngay Đỗ Xuân Hợp với Song Hành cao tốc đi trung tâm tầm 25 đến 30 phút.
Diện tích: 7x30m
Trục 12m
Giá: 68 tr/m².

Ngoài ra còn nhiều nền vị trí đẹp khác ,..

Liên hệ .
Nhận ký gửi mua bán nhanh đất nền Bách Khoa Phú Hữu quận 9.
Bán nền đất biệt thự 270m đất nền ngay global đỗ xuân hợp giá 75 triệu/m
11
20.25 tỷ 270 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Vị trí: Khu dân cư Phú Nhuận - Đỗ Xuân Hợp quận 9 giáp Global City Quận 2.
Liên Phường mới thông đường.

Diện tích: 15x18m.
Trục 12m thông.
Giá : 75 tr/m².

Liên hệ nhận ký gửi mua bán nhanh.
Cần bán nhanh 200m sổ riêng trục 20m nam long liên phường giá tốt sát công viên
7
16 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Vị trí: Ngay Đỗ Xuân Hợp giao Liên Phường (Global City quận 2).
Đường: 20m
thông thoáng sổ riêng.
Diện tích : 10x20m
Giá : 80 tr/m

Ngoài ra còn nhiều nền ngang 7 , 10 , giá tốt cho quý khak hàng
Liên hệ . Nhận ký gửi mua bán nhanh trong tuần
Bán đất biệt thự ngay global city gần đỗ xuân hợp, góc 2 mặt tiền, gần sông,giá chỉ 90tr/m2.
4
25.02 tỷ 278 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán lô góc 2 mặt tiền khu biệt thự Phú Nhuận - Giá tốt nhất khu vực.

- Diện tích : 14m x 20m

- Giá chào siêu hấp dẫn chỉ 90tr/m2

- Sổ hồng cầm tay giao dịch ngay

- Góc 2 mặt tiền siêu đẹp , gần sông mát mẻ quanh năm

Liên hệ em Thành Trung để cập nhật ngay giỏ hàng đẹp khu biệt thự Phú Nhuận : .
Bán đất lô góc long thuận (kdc đặng gia phát)  xây dựng cao tầng sổ sẵn
5
4 tỷ 84 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Long Thuận, P.Long Phước, Quận 9, HCM

Chính chủ cần bán lô góc, đất kế rạch nước ra vào mỗi ngày - Hỗ trợ khách vay.
QH đất ở hiện trạng, hệ số sử dụng đất tối đa 6.0, xây dựng tối đa 6 tầng (1 tầng hầm, 5 tầng nổi)
Khu dân cư hiện hữu đang xây dựng gần kín hoàn công ngay, Gần Vinhomes qua cầu Long Đại
Gần nút giao Gò Công Vành đai 3 di chuyển về thành phố thuận tiện.
Diện tích 84.4m2
Sổ sẵn cc ngay.
Bán đất kdc sở văn hóa thông tin đường liênphường, dt 5x20m giá chỉ 7,2 tỷ
3
7.2 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Thông tin thửa đất :

- Diện tích : 100m² ( 5 x 20 )
- Sổ hồng riêng
- Vị trí : Dự án mặt tiền đường Liên Phường và Bưng Ông Thoàn
- Gần Global City, cao tốc, metro Thủ Thiêm, khu Công Nghệ Cao,...

* Giá bán : 7,2 tỷ
* Liên hệ e Cường : để gặp chủ thương lượng
Bán nhanh nền biệt thự ngang 12x20m, trục 16m kdc nam long, phường phước long q9 cũ tphcm
6
23 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán nhanh nền biệt thự ngang 12x20m, KDC Nam Long, phường Phước Long Q9 TPHCM, chỉ 5' ra Global City.
- Diện tích: Ngang 12x20m, tổng 240m² mặt tiền đường D2 (16m)
- Hướng Tây Bắc.
- Xây dựng: Mẫu biệt thự 1 trệt 2 lầu áp mái.
- Giá: 23 tỷ chốt
- Sổ cá nhân.
Liên hệ Ms. Linh .
Nhận ký gửi mua bán đất nền biệt thự KDC KDC Nam Long.
Bán mặt tiền đường bưng ông thoàn đối diện villa park, dt 142m2 giá chỉ 97tr/m2
3
13.77 tỷ 142 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Thông tin thửa đất :

- Diện tích : 142 m² - Kích thước : 5 x 28,4m
- Sổ hồng riêng công chứng ngay
- Vị trí : mặt tiền đường Bưng Ông Thoàn, đối diện Villa Park, gần Liên Phường.
- Gần chung cư River Park Tower sắp khởi công
- Thuận tiện kinh doanh, mở văn phòng công ty, khách sạn,...

* Giá bán : 97tr/m² - Tổng tiền : 13 tỷ 770tr
* Liên hệ e Cường : để gặp chủ thương lượng
Bán đất ngay liên phường phước long b lô góc 2 mặt tiền 7,5m x 18,5m giá 12,5tỷ
3
12.5 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 1, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán lô đất Hưng Phú ngay trục Liên Phường Phường Phước Long

Lô đất có diện tích 7,5m x 18,5m, vạt góc 2 mặt tiền công nhận 126,4m2

Đường trước đất rộng 16m

Khu vực dân cư hiện hữu, đường rộng đẹp, nhiều cây xanh, có bảo vệ

Pháp lý hdmb, xây dựng hoàn công ra sổ đứng tên cá nhân

Giá bán 12,5tỷ Thương lượng nhẹ

Liên hệ Em Tuấn
Bán đất sổ đỏ cá nhân kdc khang điền 8x25m đường 12m giá tốt nhất hiện tại
3
Thỏa thuận 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khang Điền Intresco, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Người đăng: Hùng (10 tin đăng)
Hàng Hiếm gần công viên sổ đỏ cá nhân!
- Bán đất 8x25m sổ đỏ ngân hàng hỗ trợ bank 80%.
- Đường 12m, khu dân cư Khang Điền P. Long B, Quận 9.
- Vị trí kết nối giao thông thuận tiện vào trung tâm - cao tốc chỉ 5 phút.
- Tiện ích xung quanh đầy đủ trong vòng bán kính 500m.
- Pháp lý sổ hồng công chứng ngay.
- Giá tốt liên hệ ngay để có giá chốt.
Còn nhiều sản phẩm khách cho quý khách lựa chọn!
- ...
Bán đất tại kdc long thuận, 16,5 triệu / m2, 5001.1 m2, quận 9, hcm
6
82.52 tỷ 5001 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Long Thuận, P.Long Phước, Quận 9, HCM

Sở hữu lô đất tại KDC Long Thuận, Quận 9, TP. HCM với diện tích 5001.1 m².
Giá 16,5 triệu / m², phù hợp cho các dự án xây dựng, nghĩ dưỡng hoặc đầu tư lâu dài..
Hẻm vào rộng 6m, thuận tiện cho việc di chuyển và xây dựng.
Pháp lý đầy đủ, sổ cá nhân công chứng ngay.
Theo quy hoạch chung TP Thủ Đức đến 2040, vị trí đất nằm trong phân vùng số 5, khu trung tâm đô thị Long Phước Tam Đa, là trung tâm ...
Bán lô góc 126,5m2 vị trí đẹp thuộc dự án kdc hưng phú, phường phước long, tp. hcm giá tốt
3
12.5 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 1, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Còn lại vài nền KDC Hưng Phú, cần bán nhanh trong tháng liên hệ: em Tuấn.
Bán lô đất góc 2 mặt tiền dự án Hưng Phú, Phước Long B, Quận 9.

Diện tích: 7,5x18,5m (126,5m²) lô góc 2 mặt tiền, vị trí siêu đẹp, đường lớn 15m, giá bán 12,5 tỷ.

Liên hệ em Tuấn (Zalo, Viber).
Nhận ký gửi mua bán nhà đất các dự án Hưng Phú, Phú Nhuận, Kiến Á, Nam Long, Sở Văn Hóa...
Cám ơn quý khách.
Từ 660 tới 680 của 853

Xem quy hoạch tại Quận 9, Hồ Chí Minh