Bán đất biệt thự, dự án tại Quận 9, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 70 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Cần bán nhanh 200m2, ngang 10m, đường liên phường, quận 9, giá 78,5 tr/ m2
8
16 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Vị trí: Giáp Quận 2, gần Global City Quận 9.
Di chuyển về quận trung tâm tầm 25 phút.
Diện tích: 10x20m.
Đối diện công viên.
Trục thông cách Liên Phường tầm 150m.

Giá: 78,5 tr/ m².
Pháp lý: Sổ cty , xây nhà hoàn công ngay

Liên hệ .
Nhận kí gửi mua bán nhanh đất nền Liên Phường, Quận 2, Quận 9.
Cần bán nhanh lô đất 200m2 đất nền liên phường quận 9 giá 78 tr/m2
8
15.6 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Vị trí: Ngay Liên Phường giao Đỗ Xuân Hợp, Global City quận 2.
Khu dân cư hiện hữu, đông người...

Lô 10x20m
trục 12m thông.
Giá 78 tr/ m².
Đối diện công viên lớn

Liên hệ .
Nhận kí gửi mua bán nhanh đất nền Liên Phường Quận 9.
Cần bán nhanh 200m đất nền liên phường quận 9, giá 78 tr/m2 đối diện công viên
8
24 tỷ 320 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Vị trí ngay góc Liên Phường với Đỗ Xuân Hợp, Global City..
Diện tích 200m² ngang 10m.
Trục thông.
Giá: 78 tr/m²
Đối diện công viên
Pháp lý : tốt

Ngoài ra còn nhiều sản phẩm vừa và nhỏ giá tốt.
Liên hệ .
Nhận ký gửi mua bán nhanh trong tuần.
Cần bán nhanh 90m2 trục 16m thông thoáng sát công viên giá tốt
8
8.99 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Vị trí: Ngay Liên Phường giao Đỗ Xuân Hợp, sát bên Global City Quận 2.
Diện tích: 4,5x20m.
Trục : 16m thông thoáng.
Giá: 9,7 tỷ.

Liên hệ .
Nhận ký gửi mua bán nhanh đất nền Liên Phường Quận 9, Quận 2.
Bán đất kdc gia hoà 154m2 (7x22m) đường thanh nga  view công viên gia hòa, giá 120tr/m2
8
18.48 tỷ 154 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Hòa, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cần bán lô đất vị trí đắc địa nhất KDC Gia Hòa, Phước Long B, Quận 9:

Vị trí: Mặt tiền đường Thanh Nga, đối diện trực diện công viên trung tâm Gia Hoà.

Diện tích: 7m x 22m (154m²) - Vuông vức, lý tưởng xây biệt thự.

Hiện trạng: Đất trống, hạ tầng điện âm, an ninh 24/7, dân trí cao.

Pháp lý: Sổ hồng riêng, công chứng ngay.

Giá bán: 120 triệu/m² còn thương lượng.

Cơ hội sở hữu vị trí có tầm ...
Lô đất nam phan view hồ  11x18 (198m2)  giá 93tr/m2  xây biệt thự song lập sân vườn
6
18.41 tỷ 198 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Kikyo Residence, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán lô đất Nam Phan, Đường Đỗ Xuân Hợp, Quận 9

Vị trí: Lô biệt thự song lập 11x18, nằm trong Khu dân cư Nam Phan, hạ tầng hoàn thiện, thuận tiện di chuyển.

Diện tích: 11x18m, xây biệt thự song lập.

Giá bán: 93 triệu/m².

Pháp lý: Sổ sách rõ ràng, có thể xem giấy tờ trực tiếp.

Ưu điểm: Đất đã có móng cọc, tiết kiệm chi phí xây dựng ban đầu.

Liên hệ ngay:
Đức Lê (hỗ trợ xem vị trí đất & giấy ...
Bán lô biệt thự kdc đại học bách khoa quận 9 ngang 27m diện tích 714m2 giá chỉ 50tr/m2
3
35.7 tỷ 714 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán lô biệt thự KDC Đại Học Bách Khoa Quận 9 Diện tích 714m² giá chỉ 50tr/m².
DT ngang 27m x26,5 tổng 714m² có 200m² thổ cư.
Sổ cá nhân.
Gía 50tr/m² thương lượng anh chị thiện chí LH Linh.
Bán đất gia hoà  7x25m, mặt tiền đường huy cận 30m, vị trí kinh doanh hiếm
13
25.38 tỷ 175 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Hòa, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán đất mặt tiền Huy Cận - trục kinh doanh chính KDC Gia Hòa.

Lô đất tọa lạc trên trục Huy Cận tuyến kinh doanh trung tâm của KDC Gia Hòa, lộ giới 30m, vỉa hè rộng, lưu lượng xe qua lại cao, phù hợp khai thác thương mại lâu dài.

Diện tích: 7 x 25m (175m²).
Kết cấu xây dựng: Xây dựng nhà phố, hoàn công đầy đủ.
Pháp lý: Sổ hồng riêng, mua bán sang tên nhanh.

Tiềm năng khai thác:
Phù hợp xây dựng ...
Bán đất nền dự án kikyo residence, giá tốt 85 triệu/m2, 216m2, tại đỗ xuân hợp, q9, hcm
18
18.36 tỷ 216 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Kikyo Residence, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Tại KDC Nam Phan Kikyo Residence, Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Long Trường, Hồ Chí Minh (địa chỉ cũ: Quận 9, Hồ Chí Minh), đất nền dự án Kikyo Residence có diện tích 216m², giá bán 85 triệu/m². Đây là cơ hội lý tưởng để đầu tư hoặc xây dựng nhà ở trong khu vực phát triển sôi động.

Điểm đặc biệt:
+ Mặt tiền rộng 9m, thuận lợi cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà phố.
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo ...
Bán gấp lô đất nam long, d3, phước long b, quận 9 diện tích 4.5x20m, giá 11.5 tỷ tluong
3
11.5 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán gấp lô Nam Long, Phước Long B, Quận 9.
4.5x20m, trục chính D3 xây dựng tự do.
Giá 11.5 tỷ Tluong trực tiếp chủ.
Liên hệ: xem đất.
Bán nhanh 132m đất nền khang an quận 9 giá 80 tr/m
8
10.56 tỷ 132 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khang An, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Vị trí: Đối diện công viên. Thông ra Đỗ Xuân Hợp Global city Quận 2
Trục 12m thông thoáng.
Hè rộng.
Diện tích: 6x22 đối diện song hành cao tốc
Giá: 80 tr/m².
Có thương lượng.
..,..,..
Ngoài ra còn nhiều nền diện tích khác nhau cùng khu vực

Liên hệ . Nhận ký gửi mua bán nhanh trong tuần
Chuyên nhận ký gửi mua bán đất nền topia garden, cần bán một số lô đất chọn lọc giá từ 7.7 tỷ
6
7.68 tỷ 96 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Topia Garden, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

CHUYÊN NHẬN KÝ GỬI MUA BÁN ĐẤT NỀN TOPIA GARDEN
VÀ CÁC DỰ ÁN KHÁC XUNG QUANH THUỘC 2 KHU VỰC PHÚ HỮU & PHƯỚC LONG B cũ
em Linh: 098133373
Hỗ trợ pháp lý trọn gói

Dự án Topia Garden 89 đường Bưng Ông Thoàn, pH. Phú Hữu, quận 9. (qua Cầu Làng)
vị trí kế cạnh các phahan khu lớn của Khang điền như The classia, Mega , Mega ruby, lucasta...
dễ dàng di chuyển sang quận 2 , tương lai hưởng lợi từ đường ...
Giỏ hàng đầu năm T1/2026 cần bán gấp 1 số lô đất tại KDC Sở văn hóa TT Q9 giá chỉ 7.1 tỉ
4
7.1 tỷ 96 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Lô Q DT 323m² giá 62tr/m2
Lô V DT 12x20 giá 60tr/m² hướng Tây Bắc.
Lô E DT 6x15m giá 6.9 tỷ hướng Đông Nam.
Lô S DT 5x20m giá 70tr/m² hướng Đông Nam.
Lô M DT 5x20 giá 70tr/m² Tây Bắc.
Lock O: DT 5x17m đường 20m giá 95tr/m² hướng Đông Bắc.
lô H DT 6X16 giá 7.1 tỷ
- Xung quanh đầy đủ tiện ích siêu thị, trường học nội khu, .. thuận tiện kinh doanh buôn bán.
- Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân riêng, đất ...
Giỏ hàng đầu tháng 02/2026 tổng hợp tại KDC Kiến Á Q9 giá bán 95tr/m2 thích hợp đầu tư
4
11.88 tỷ 125 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Các nền đất bán dưới đây:
- Nền 5m x 25m, hướng Đông Bắc, đường 12m, giá 95 tr/m².
- Nền 10m x 20m, hướng Đông Bắc, đường 12m, giá 87 tr/m².
- Nền 5m x 22m, hướng Tây Nam, View sông, đường 16m, giá 99 tr/m².
- Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân riêng, mua bán sang tên công chứng.
- Xây dựng: 1 trệt 3 lầu, hoàn công đầy đủ, mẫu nhà hiện đại.
-Liên hệ: 0914.920.2020914.920.xxx- 0975.147.109 0975.147.xxx ( E Quốc Cty Đất Việt)
-Chuyên ...
Lô mặt tiền đường 20m cạnh trung tâm thương mại dự án phú nhuận quận 9
3
31.64 tỷ 333 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Lô Mặt tiền đường 20m cạnh Trung tâm thương mại dự án Phú Nhuận Quận 9
Vị trí: Đường 20m,
Hướng Đông nam
Diện tích: 333m² (15x22,2)m
Sổ hồng cá nhân công chứng sang tên ngay
Gía 95tr/m² thương lượng thiện chí
Qúy anh/chị xem đất LH:
NHẬN KÝ GỬI BÁN ĐẤT NỀN KHU PHÚ NHUẬN QUẬN 9
Bán đất nền KDC Nam Long Q9 diện tích 90m2 giá chỉ 8.7 tỷ LH: 0914.920.202
4
8.7 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Liên hệ em Quốc 0914,920,202- 0975,147,109
- Diện tích: 4.5m x 20m, đường 12m, giá 8.7 tỷ.
- Diện tích: 5m x 22.5m, đường 12m, đối diện công viên, 10.8 tỷ.
- Diện tích: 10m x 20m, đường 12m, giá 17.4 tỷ.
- Diện tích: 12m x 20m, đường 12m, giá 21.36 tỷ.
- Diện tích 5x23m, Giá 14.4 tỷ.
- Sổ đỏ riêng cá nhân, sẵn sang tên công chứng.
- Vị trí đẹp, mặt tiền đường thuận tiện kinh doanh buôn bán lâu ...
Từ 840 tới 856 của 856

Xem quy hoạch tại Quận 9, Hồ Chí Minh