Bán đất biệt thự, dự án tại Quận 9, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 70 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán gấp lô đất dự án hưng phú, đường liên phường, q9. dt 5x18m giá tốt, vị trí đẹp  0909 505 ***
4
8.5 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 1, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cần bán gấp đất nền dự án Hưng Phú, Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, TP Thủ Đức, Hồ Chí Minh.

- Diện tích: 5 x 18m (tổng 90m²).
- Đường 12m, vị trí đẹp.
- Giá bán 8.5 tỷ.
- Thương lượng chính chủ.

- Vị trí đẹp, ngay mặt tiền đường Liên Phường, liền kề các dự cao cấp khác như Riviera Cove, River Park, Xây dựng 5, Merita Khang Điền.
- Khu dân cư hiện hữu, nội khu khang trang, hạ tầng hoàn ...
Bán gấp lô đất 96,5m2 giá chỉ 8 tỷ. chính chủ gửi bán gấp, thiện chí bán
3
8 tỷ 96 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thiên Lý, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cần bán gấp lô đất Thiên Lý.
- Diện tích: 5m x 19,6m 96,5m².
- Hướng Tây Bắc, đường 12m.
- HĐMB - sổ công ty.
- Giá bán: 8 tỷ.
Liên hệ Thành Vinh.
Chuyên bán và nhận ký gửi mua bán nhà đất.
Nhận hồ sơ hoàn công - chuyển nhượng sang tên.
Cho thuê nhà nguyên căn căn hộ - CHDV.
Hồ sơ tặng cho - nhận di sản nhà đất.
Thủ tục nhanh chóng uy tín - Chuyên nghiệp.
Bán đất khu compound biệt thự thảo nguyên sài gòn  nam long
5
28.8 tỷ 480 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thảo Nguyên Sài Gòn, P.Long Thạnh Mỹ, Quận 9, HCM

Lô đất thuộc dự án khu biệt thự Thảo Nguyên Sài Gòn Compound, sát bên sân golf Thủ Đức.
Gần Trường quốc tế Pháp Marguerite Duras.

* Diện tích: 480m² công nhận.
Ngang 15m x 32m.
Giá 60 tr/m².

Sổ riêng đầy đủ, đối diện công viên.
Hướng Đông Nam.

LH: Ngọc Nhân.
Đất nền dự án bán tại kdc hoàng anh minh tuấn, 160 triệu/m2, 80m2
3
12.8 tỷ 80 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hoàng Anh Minh Tuấn, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Đất nền dự án cực chất tại KDC Hoàng Anh Minh Tuấn, Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long, Hồ Chí Minh, trước đây Quận 9, Hồ Chí Minh đang chờ đón chủ mới! Với diện tích 80m² và giá chỉ 160 triệu/m², đây chắc chắn là cơ hội không thể bỏ lỡ cho những ai muốn đầu tư vào bất động sản. Pháp lý đầy đủ, giúp đảm bảo an toàn và yên tâm khi giao dịch.

- Phong thủy tốt, giúp thu hút tài lộc và may mắn. ...
Bán gấp lô góc đẹp nhất khu phú nhuận hiện tại. vị trí đẹp, gần the global city giá 90tr/m2
14
25.2 tỷ 280 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Chủ gửi bán nền biệt thự góc 2 mặt tiền cực kỷ đẹp
- Vị trí liền kề The Global City, đường thông tứ hướng
- Diện tích: 14m x 20m =280m2
- Sổ hồng riêng.
- Giá bán: 90tr/m² nhỉnh 25 tỷ

Ngoài ra em có tất cả các nền đang bán ngoài thị trường, giá luôn được cập nhật mới nhất mỗi ngày. (Nhận bảng giá chi tiết tại đây).

* Anh chị quan tâm liên hệ nhận thông tin - bảng giá, xem đất, xem sổ qua SĐT: ...
Nền biệt thự thảo nguyên sài gòn, 15x32, đối diện công viên
9
26.4 tỷ 480 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thảo Nguyên Sài Gòn, P.Long Thạnh Mỹ, Quận 9, HCM

Bán nền đất khu Biệt thự Thảo Nguyên Sài Gòn
Chủ đầu tư: Nam Long Group
Vị trí: sát bên cổng vào sân Golf Thủ Đức
Cách Bến xe Miền Đông mới - Ga Metro - Bệnh Viện Ung Bứu CS2 khoảng 1km
Đất đối diện công viên, thoáng mát, yên tĩnh, khu dân trí cao

Diện tích: 15x 32, công nhận 480m sổ hồng riêng
Giá bán 26,4 tỷ (55tr/m)

Liên hệ: Nhân
Bán nền biệt thự ngang 13.8x31,5m, kdc đại học bách khoa, phú hữu quận 9
8
25.98 tỷ 448 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán nền biệt thự ngang 13.8x31,5m, KDC đại học Bách Khoa, Phú Hữu Quận 9.
Vị trí: Phường Phú Hữu, Q9 cũ nay là TP Thủ Đức, sát Global City, gần chợ trường học bệnh viện...
Cổng vào từ Đỗ Xuân Hợp hoặc Nguyễn Duy Trinh.
Lô biệt thự diện tích 448m² ngang 13.8x31.63m.
Hướng Đông tứ trạch.
Mẫu biệt thự đơn lập.
Pháp lý: Sổ cá nhân.
Giá bán: 58 triệu/m².
Liên hệ Linh LVCC.
Nhận ký gửi mua bán KDC Đại ...
Bán đất mặt tiền đường 30m, kdc gia hòa  khang điền, dt 7x25m giá 125tr/m2 vị trí kinh doanh tốt
3
21.88 tỷ 175 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khang Điền Intresco, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Chính chủ cần bán gấp đất khu dân cư Khang Điền, Phước Long B, Quận 9 (TP Thủ Đức), TP. HCM.

- DT 7 x 25m.
- Vị trí đẹp, kinh doanh tốt, mặt tiền đường trục chính Huy Cận 30m, gần công viên, gần chung cư.
- Giá 125 tr/m2

* Khu dân cư văn minh, cao cấp, an ninh 24/24, liền kề các KDC cao cấp khác như Khang Điền, An Thiên Lý, Garland...
* Tiện ích: Công viên 2.5 hecta, 4 sân tennis, cầu lông, ...
Bán nhanh đất 421m2 dự án tăng long garden, nội khu đông tăng long, giá chỉ 44 triệu/m2 0934 377 ***
5
18.5 tỷ 421 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Tăng Long Garden, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Đất nền biệt thự nội khu Đông Tăng Long.
Đón đầu ngọn sóng với những yếu tố tăng giá vượt bậc: Giá chỉ 44 triệu/m².

Hàng Limited nằm giữa 2 trục đường giao thông chính: 1 về Trung Tâm, 2 là đi các tỉnh cực kỳ thuận tiện.
1. Các tuyến đường kết nối đang hình thành 1 cách thực tế hơn bao giờ hết (VĐ3, Liên Phường, đường mở rộng Lã Xuân Oai. ).
2. Hiện thực hoá vấn đề cư dân sau khi chuỗi căn hộ ...
Siêu phẩm lô góc centana hiếm có khó tìm giá tốt nhất cho khách hàng đầu tư, chủ cần bán
7
11.12 tỷ 134 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Centana City Điền Phúc Thành, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Siêu phẩm lô góc Centana hiếm có khó tìm.

Một trong những lô đẹp nhất khu Centana Điền Phúc Thành.
Vị trí: Lô góc đường song hành Vành Đai 3, đường rộng 20m thông thoáng.
Kết nối cực nhanh di chuyển thuận tiện mọi hướng.

Điểm nổi bật:
Lô góc 2 mặt tiền cực kỳ thoáng, dễ thiết kế, phù hợp ở hoặc đầu tư.
Ngang rộng 7m cực kỳ lý tưởng để làm văn phòng công ty, showroom, hoặc khai thác quảng ...
Kdc samsung village, đường bưng ông thoàn, p phú hữu, tp hồ chí minh
3
6.26 tỷ 107 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Samsung Village, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Đất Samsung Village, P Phú Hữu, TP Hồ Chí Minh.
Lô đất mặt tiền đường 10m, Ngang 5, tổng diện tích đất 107m².
Giảm giá còn 58.5tr/m² so với giá cũ 63.5tr/m.
Hướng Đông Bắc.
LH gặp em Nam ạ!
Bán nhanh 108m ngang 6m mặt tiền đường 12m trục ngay liên phường giá 9,2 tỷ
7
9.2 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Vị trí: MT đường Liên Phường 30m, ngay vòng xoay Liên Phường, giáp quận 2.

Diện tích: 108m
Ngang : 6m.
Trục 12m
ngay đầu Khang Điền
MT đường Liên Phường vô tầm 200m
Giá : 9,2 tỷ

Liên hệ .
Nhận kí gửi mua bán nhanh đất nền Liên Phường Quận 9, Quận 2.
Đất nền dự án tọa lạc tại Đặng Thanh Hiếu, Phường Long Trường, Hồ Chí Minh (địa chỉ cũ: Quận 9, Hồ Chí Minh), với diện tích 120m², giá 3,93 tỷ VND. Đây là cơ hội lý tưởng cho khách hàng đầu tư lâu dài hoặc ở tìm kiếm một không gian sống lý tưởng và tiện nghi.
- Khu vực phát triển hạ tầng mạnh mẽ, hứa hẹn tiềm năng tăng giá cao.
- Mặt tiền rộng rãi, phù hợp cho nhiều mục đích sử dụng.
- Không gian ...
Siêu phẩm hàng hiếm lô trục chính 711 tại kdc đh bách khoa  dt 7x27m (189m2) giá chỉ 75tr/m2
4
14.18 tỷ 189 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

* Lô B1.
- Diện tích: 7m x 27m (189m²) hướng Đông Bắc.
- Mặt tiền đường trục chính đường 711 rộng 16m vỉa hè mỗi bên 3m. Trục xuyên tâm kết nối đường Nguyễn Duy Trinh và đường Đỗ Xuân Hợp.
- Vị trí đẹp, lô sạch đẹp thoáng không vướng cống và cột điện. Mẫu nhà 1 trệt 2 lầu mẫu hiện đại hoàn công nhanh chóng.
- Giá bán: 75tr/m² chủ thiện chí bán nhanh.
Liên hệ: Quốc Dũng.
BĐS Đất Việt chuyên kí ...
Cần bán lô đất đường 11a 5*20 100m2 giá 7.5 ty khu tdc phước thiện cách vinhomes 100m giá tốt
4
7.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phước Thiện, P.Long Bình, Quận 9, HCM

Cần bán lô mặt tiền đường 11A khu TĐC Phước Thiện đối diện Vinhomes.
Vị trí cách Vinhomes 100m, vị trí lô đất nằm trên trục đường 11a sát đường phước thiện.
Từ vị trí đất ta duy chuyển đến trường học các cấp, ngân hàng, chợ, siêu thị... Trong bán kính chỉ 500m.
Lô đất của mình có bề ngang là 5 và chiều sâu là 20tổng là 100m đất thổ cư, thì lô đất này chúng ta có thể mua để đầu tư hoặc xây 1 căn ...
Lô biệt thự rẻ nhất phú hữu, 448m2 chỉ 19,5 tỷ
3
19.5 tỷ 448 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Đất nền dự án Thời Báo Kinh Tế Bưng Ông Thoàn
Thông số 20x22m.
448m², đường vào 16m.
Gần Liên Phường.
Giá ngộp bank bán gấp.
A/c quan tâm liên hệ e Công .
Nhận ký gửi bđs giá tốt tp Thủ Đức.
Bán đất trục chính kdc nam long, q9. dt 4.5x20m, giá 8.9 tỷ. sổ đỏ cá nhân
5
8.9 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

- Vị trí đẹp, kết nối nhiều tuyến đường giao thông quan trọng: Liên Phường, Võ Chí Công, Đỗ Xuân Hợp, cao tốc Long Thành - Dầu Giây...
- Nội khu khang trang, hạ tầng cơ sở hoàn thiện khang trang, dân cư văn minh đông đúc. Tiện ích xung quanh: Công viên, chợ, trường học bán kính 300m ko thiếu gì.

- DT: 4.5 x 20m - đường nội bộ 12m, giá bán 8.9 tỷ.

- Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân.
- Thương lượng trực ...
Kẹt tiền cần bán gấp nền 114m2 ngang 6 gần đường liên phường q9, sổ sẵn, ngay dự án khang điền
4
9 tỷ 114 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Số 8, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Kẹt cần ra gấp nền đất cách Liên Phường 100m.

- Đất nền 114m² ngang 6m (6x19).
- Thuộc dự án Mẫu Giáo Trung Ương.
- Khu dân cư đồng bộ, trí thức.
- Điện nước âm, đường rộng.
- Đất sổ hồng sẵn, tiện vay ngân hàng nếu cần.

Liên hệ: để xem đất, xem sổ mua bán sang tên.
Cần bán nhanh 237m2 góc 2 mặt tiền đối diện global city quận 2. giá 145 tr/m2
5
34.36 tỷ 237 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hoàng Anh Minh Tuấn, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Vị trí: Ngay Global City Quận 2, Song Hành cao tốc...
Diện tích: 10x25m. (lô góc).
Vạt góc còn: 237m².
Sổ riêng.
Trục 14m thông.
Giá: 145 tr/m².
Cách Đỗ Xuân Hợp Global City tầm 30m.

Ngoài ra còn nhiều SP tốt cùng khu vực.

Liên hệ .
Nhận kí gửi mua bán nhanh đất nền Quận 9.
Hàng đầu tư  11,2 tỷ 140m2 mặt tiền 4a cực đẹp, đường 16m .tđc phước thiện, đối diện vinhomes .
12
11.2 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phước Thiện, P.Long Bình, Quận 9, HCM

Bán gấp lô đất đẹp mặt tiền 4A - đường nhựa 16m, cực đẹp giai đoạn 1 tái định cư Phước Thiện, đối diện Vinhomes.
- Vị trí cực đẹp thích hợp để mở nhà hàng, quán ăn, cf, văn phòng..
- Dt: 140m - Giá ĐẦU TƯ : 11,2 tỷ
- Đường 4A 16m . Thông từ Nguyễn Xiễn xuống tới Song Hành vđ3 , sát bên đường Phước Thiện.
Liên hệ: Thắng Nhà Đất.
Từ 720 tới 740 của 849

Xem quy hoạch tại Quận 9, Hồ Chí Minh