Bán đất biệt thự, dự án tại Quận 9, Hồ Chí Minh giá 20 tỷ đến 50 tỷ diện tích lớn hơn 70 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Lô góc trục chính bcr tam đa cực đẹp, giá mềm, shr, bán gấp.
9
21.06 tỷ 468 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Tam Đa BCR, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Lô góc trục chính BCR Tam Đa 468m².

+ Sở hữu vị trí góc 2 mặt tiền đường lớn. Vài bước chân tới công viên.

* Chỉ 5p từ BCR: Tới trường mầm non, tiểu, trung học. Ngân hàng, chợ Long Trường, vành đai 3, và Vinhome Quận 9.

* Đặc biệt, BCR Tam Đa giáp 2 con sông lớn là sông Tắc và sông Rạch Môn.

+ KDC quy hoạch đồng bộ, đã hoàn chỉnh cơ sở hạ tầng, điện âm.

+ Vị trí lô đất cực đẹp, và diện tích ...
Cần bán nền biệt thự khu dân cư đại học bách khoa đã sổ đỏ vị trí giáp quận 2 phú hữu, quận 9
8
24.92 tỷ 445 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Nhận ký gửi mua bán nhanh đất nền dự án Phường Phú Hữu và Phước Long B quận 9 với mức giá tốt nhất thị trường.

+ Liên hệ: em Đôn (zalo, viber).
Cần tiền bán nền biệt thự và nền nhà liên kế nằm trong dự án đại học Bách Khoa phường Phú Hữu Quận 9.
- Nền biệt thự A2 diện tích 14 x 32m = 445m² giá bán 56 tr/m².
- Nền nhà liền kề đường trong diện tích 7 x 26m = 182m², giá bán 69 tr/m².
- Nền biệt ...
Bán lô biệt thự kdc đại học bách khoa quận 9 ngang 27m diện tích 714m2 giá chỉ 50tr/m2
3
35.7 tỷ 714 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán lô biệt thự KDC Đại Học Bách Khoa Quận 9 Diện tích 714m² giá chỉ 50tr/m².
DT ngang 27m x26,5 tổng 714m² có 200m² thổ cư.
Sổ cá nhân.
Gía 50tr/m² thương lượng anh chị thiện chí LH Linh.
Nền mặt tiền sông duy nhất bán tại dự án nam phan  nam long ngang 14m giá tốt 90 triệu/m2
19
30.24 tỷ 336 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Kikyo Residence, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Chính chủ gửi bán nền mặt tiền sông dự án Nam Phan - Nam Long, phường Phú Hữu, Quận 9.
- Diện tích 336m² ngang 14m.
- Hướng: Bắc.
- Đường trước nhà: 12m.
- Xây dựng: 1 trệt 3 lầu.
- Pháp lý: Sổ riêng xây nhà hoàn công ra sổ cá nhân.
- Giá: 90 triệu/m² (30.240 tỷ).
Liên hệ: Gia Long làm việc trực tiếp và thương lượng chính chủ.
Chính chủ gửi bán nền biệt thự hoàng anh minh tuấn, diện tích 250m2, giá 109tr/m2, sổ hồng riêng
8
27.25 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hoàng Anh Minh Tuấn, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán nền biệt thự khu dân cư Hoàng Anh Minh Tuấn, đường Đỗ Xuân Hợp, Phước Long B, Quận 9.
Thông tin chi tiết:
Diện tích: 10 x 25m.
- Phân lô: Xây dựng theo mẫu 3 lầu.
- Đường trước nhà: Rộng 12m.
- Hướng: Bắc.
- Pháp lý: Sổ cá nhân, sang tên ngay.
- Giá: 27,25 tỷ (109 triệu/m²).
- Website: Https://nhadatgialong.vn/khu-dan-cu-hoang-anh-minh-tuan/
Liên hệ: .
Chính chủ gửi bán lô góc 2 mặt tiền vị trí đẹp giáp đông tăng long
4
21.59 tỷ 431 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Tăng Long Garden, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

CHÍNH CHỦ GỬI BÁN LÔ GÓC 2 MẶT TIỀN VỊ TRÍ ĐẸP

Kế bên KĐT Đông Tăng Long, P. Trường Thạnh, TP. Thủ Đức (Q9)

* Diện tích: 431,7m (15m x 28m) Lô góc 2 mặt tiền cực đẹp
* Xây dựng: Tự do
* Pháp lý: Sổ hồng riêng
* Đường trước đất: 12m, có vỉa hè, đường thông thoáng
* Khu dân cư: Hiện hữu, an ninh, tiềm năng tăng giá cao

Giá bán: 50tr/m² Thương lượng cho khách thiện chí

Liên hệ: Hoàng Đức ...
Bán gấp kdc đại học bách khoa, nguyễn duy trinh, 54 triệu / m2, 448 m2, q9, hcm vị trí đẹp
9
24.19 tỷ 448 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Nằm ở KDC Đại học Bách Khoa rẽ ra 2 đường lớn Nguyễn Duy Trinh và Đỗ Xuân Hợp có Pháp lý đầy đủ, rất thích hợp cho việc xây dựng hoặc đầu tư. Khu vực này phát triển mạnh mẽ, tạo điều kiện sống thoải mái và thuận tiện cho cư dân.

Tiện ích xung quanh cũng rất ổn, gần chợ sạch 24h, công viên Phường Phú Hữu và Melosa Garden, các trường mầm non như Montessori Vườn Ươm Hạnh Phúc, Tiny House ...
Bán nhanh nền đất trục chính DT 360m2, thông ra Nguyễn Duy Trinh tại Đại học Bách khoa quận 9
3
22.86 tỷ 360 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

CHUYÊN NHẬN MUA BÁN KÝ GỬI ĐẤT NỀN ĐẠI HỌC BÁCH KHOA QUẬN 9

- Hỗ trợ pháp lý nhanh chóng
- Dự án Đại học Bách Khoa trên đường Nguyễn Nguyễn Duy trình có 2 cổng vào (đường Đỗ Xuân hợp và Nguyễn Duy Trinh). Cách vòng xoay Nguyễn Duy Trinh 50m
- Đã có sổ đỏ

- Bán nhanh nền đất lô C, giá còn thương lượng cho khách thiện chí:
+ Lô C: 360m2 (lô góc)
+ ngay cổng hướng Nguyễn Duy Trinh
+ Đường 16m
+ ...
Bán nền biệt thự kdc hoàng anh minh tuấn, tp thủ đức, dt 10x25m, giá 115 tr/m2, trục chính dự án
3
28.75 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hoàng Anh Minh Tuấn, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán nền biệt thự KDC Hoàng Anh Minh Tuấn, Quận 9:

+ Lô E:
- Diện tích: 10x25m.
- Hướng: Đông Nam.
- Đường trước nhà: 12m, trục chính dự án.
- Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân.
- Giá bán: 115 tr/m².

Nhận ký gửi môi giới nhanh nhà đất TP Thủ Đức.
Công ty môi giới BĐS Đất Việt.
LH: (A. Quốc).
Bán đất nền dự án tại kdc đại học bách khoa, phú hữu, quận 9, đã có sổ đỏ, dt 434m2, giá 69 tr/m2
3
29.95 tỷ 434 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Chủ đất cần tiền bán đất nền dự án Bách Khoa, quận 9.
Dự án đã có sổ đỏ, điện nước, đặc biệt có vị trí đẹp nhất Quận 9: Ngay góc đường Nguyễn Duy Trinh và Đỗ Xuân Hợp, đường cao tốc đi Vũng Tàu - Hầm Thủ Thiêm và đường Vành Đai đi Quận 7 (tất cả đã thông xe), xung quanh được bao bọc bởi sông nên rất thoáng mát. Hiện chủ đất cần tiền bán những nền đất sau:

Nền A2: Diện tích 14x31m, đường 16m, ...
Chính chủ bán đất nền biệt thự phú nhuận, q9, phước long b, lô b, dt 14,5x20m,  0975 147 ***
3
23.49 tỷ 290 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

- Đất nền thuộc dự án Phú Nhuận, phường Phước Long B, quận 9, hoàn chỉnh, điện nước đầy đủ. Là dự án duy nhất toàn bộ là nền biệt thự tạo thành khu nhà ở cao cấp.
- Đất đã có sổ đỏ, xây dựng ngay.
+ Lô B2:
- Đường trước mặt 12m, mặt tiền rộng 14,5m.
- Diện tích đất 14,5x20m (290m²). Đất vuông vức, hướng Tây Bắc.
- Vị trí đắc địa ngay gần đường chính dự án.
Vị trí đi lên cao tốc chỉ 4 phút, cách ...
Bán đất khu dân cư nam long q9 (tp thủ đức), lô biệt thự g, dt 12x20m, giá 93 tr/m2, 0914 920 ***
3
22.32 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Hạ tầng cơ sở lên rất đẹp thuận tiện đi lại.
Lô G:
Là lô biệt thự đường 16m, diện tích 12x20m, hướng Tây Bắc.
Xung quanh đã xây dựng nhà để ở và làm văn phòng rất nhiều.
Giá bán: 93 triệu/m².
Vị trí đẹp chỉ 200m là ra tới đường Liên Phường. Ra đường Nguyễn Duy Trinh, Đỗ Xuân Hợp, Võ Chí Công, Cao Tốc, đều rất gần.
Thuận tiện đi lại, giá trị đầu tư sinh lời cao.
Liên hệ tư vấn: (Viết Quốc).
Nhận ...
Liền kề global city nhưng giá ~90tr/m2, đất biệt thự view sông 313,5m2, sát trục liên phường
4
28.5 tỷ 313 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Đất nền biệt thự view sông tại KDC Phú Nhuận - Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh, có diện tích 313,5m². Cách Global City chỉ 500m.

Mặt tiền rộng 16m, thích hợp cho việc an cư, đầu tư lý tưởng khi đơn giá chỉ bằng 1/3 Global City Trung tâm biểu tượng mới của khu Đông Sài Gòn.

- Diện tích: 313,5m² (17m x 18m).
- Giá bán: 28.5 tỷ ~ 90 triệu/m² có thương lượng.
- View trực diện sông thoáng mát.
- ...
Không thể rẻ hơn! bán đất nền dự án kdc phú nhuận, liên phường, p. phước long, quận 9, tp thủ đức
5
29.76 tỷ 384 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán đất dự án KDC Phú Nhuận - đường Liên Phường, Phường Phước Long, Q9, TP. Thủ Đức.

- Lô O2: DT 384m², đường 12m, hướng TN giá 77.5 tr/m².

Tiện ích: Dân cư ở đông đúc, giao thông thuận lợi, gần công viên, bệnh viện, trường học, không gian vui chơi giải trí, thích hợp cho ở và đầu tư phát triển.

Liên hệ Quân: để biết thêm về vị trí giá cả và pháp lý.

Trường hợp anh/chị chưa hài lòng về sản ...
Rổ hàng độc quyền đất nền dự án kdc phú nhuận 100triệu/m2 238m2 đường 20m, liên phường, plb tp. hcm
7
24 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Đất nền dự án KDC Phú Nhuận, Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh, với diện tích phù hợp từ 240 - 600m², giá giao động 73 - 130 triệu / m². Khu vực thuận lợi, mặt tiền rộng 13 - 20m, đường 12 - 20m phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho khách hàng.

+ Vị trí đắc địa với không gian sống lý tưởng, gần gũi với thiên nhiên đối diện Globalcity.
+ Gần các trung tâm ...
6
24.19 tỷ 448 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán lô đất dự án hoàng anh minh tuấn đường đỗ xuân hợp q9, nền góc 2mt view sông 230.7m2
3
31.14 tỷ 230 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hoàng Anh Minh Tuấn, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Chủ thiện chí bán lô đất biệt thự Hoàng Anh Minh Tuấn, đường Đỗ Xuân Hợp, phường Phước Long B, Quận 9, TP Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh.
Lô đất diện tích 230.7m² (11.75m x 20.65m).
Pháp lý đất sổ hồng chính chủ bán.
Đất hướng Đông Nam - Đông Bắc, đường trước đất rộng 12 mét, đường bên hông rộng 12m.
Vị trí đất nền góc mặt tiền sông, cách đường Cao Tốc Long Thành 400 mét, thông thẳng ra Đỗ Xuân Hợp ...
Bán đất nền biệt thự dự án phú nhuận, phước long b, quận 9. sổ đỏ, những nền vị trí đẹp
3
37.58 tỷ 308 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán đất nền dự án Phú Nhuận, Quận 9.
+ Nền H1, diện tích 308m² (14x22m), hướng Đông Nam, trục đường chính dự án đường 20m, giá bán 122 tr/m².

Liên hệ: - Anh Quốc. Sàn BĐS Đất Việt, lô R31, phường Phước Long B, Quận 9. Đảm bảo uy tín, cạnh tranh chất lượng nhất.
Nhận ký gửi bán nhanh đất dự án Phú Nhuận Quận 9.
Bán đất nền dự án tại kdc đại học bách khoa, phú hữu, quận 9, đã có sổ đỏ.  0914 920 ***
3
23.79 tỷ 366 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Dự án đã có sổ đỏ, điện nước, giấy phép xây dựng, đặc biệt có vị trí đẹp nhất Quận 9: Ngay góc đường Nguyễn Duy Trinh và Đỗ Xuân Hợp, đường cao tốc đi Vũng Tàu - Hầm Thủ Thiêm và đường Vành Đai đi Quận 7 (tất cả đã thông xe), xung quanh được bao bọc bởi sông nên rất thoáng mát. Hiện chủ đất cần tiền bán những nền đất sau:
+ Nền A1: Diện tích 12x30,5m (366m²), đường 12m, hướng Đông Nam, giá 65 ...
Bán nền biệt thự lô s, kdc phú nhuận, liên phường, q9 (tp thủ đức), dt 16x18m, giá 85,5 tr/m2
3
24.62 tỷ 288 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán nền biệt thự dự án Phú Nhuận, phường Phước Long B, Quận 9 (TP Thủ Đức):
+ Lô S:
Diện tích: 16 x18m (288m²), đối diện công viên vị trí đẹp.
- Hướng: Đông Nam.
- Đường trước nhà: 12m.
- Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân.
- Giá bán nhanh: 85,5 tr/m².
Nhận ký gửi môi giới mua bán nhanh đất nền dự án Phú Nhuận Q9.
Liên hệ: (Viết Quốc).
Địa chỉ: Sàn GD BĐS Đất Việt, lô R31, đường 659, dự án Phú Nhuận, P. ...
Từ 0 tới 20 của 175

Xem quy hoạch tại Quận 9, Hồ Chí Minh

Bán đất biệt thự, dự án Quận 9 Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất biệt thự, dự án Quận 9 tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất biệt thự, dự án tại Quận 9. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất biệt thự, dự án ở Quận 9 theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất biệt thự, dự án tại Quận 9 nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất biệt thự, dự án miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.

Xem thêm