Mua bán nhà đất tại Việt Nam

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bao giá thị trường! chọn lọc được 1 số nền đất giá tốt KDC Sở Văn Hoá giá bán từ 38tr/m2
3
38 triệu 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Dự án Sở Văn Hóa Thông Tin đường Liên Phường, Phú Hữu, Quận 9, đã có sổ đỏ, cơ sở hạ tầng hoàn chỉnh, điện nước, bảo vệ 24/24. Đồng thời vị trí dự án rất đẹp, hiện chủ đất cần tiền bán nền đất sau:
- Diện tích 5x20m = 100m² mặt tiền Liên Phường 30m giá 122 tr/m² vị trí rất đẹp.
- Diện tích 5x20m = 100 m², chờ sổ đỏ giá 38 tr/m² (3,8 tỷ).
- Diện tích 6x15m = 90m², sổ đỏ, giá 65 tr/m².
- Diện tích ...
BÁN 85,5M2 ĐẤT SEN HỒ, LỆ CHI - SỔ ĐỎ ĐẸP - ĐƯỜNG Ô TÔ - CHỈ 3,5 TỶ
3
Thỏa thuận 86 m²
Đất Riêng

Đường Quốc Lộ 17, X.Lệ Chi, H.Gia Lâm, HN

+ Lô đất tại Sen Hồ, Lệ Chi, Gia Lâm đường ô tô, kết nối Long Biên, Trâu Quỳ, Thuận Thành qua Đê Vàng/Tỉnh lộ 20. Bán kính 500m Học viện Tòa Án, trung tâm Lệ Chi, cách trung tâm Gia Lâm, Vinhomes Ocean Park 20 phút xe.
+ Sổ đỏ pháp lý chuẩn, ranh giới rõ ràng.
+ Liên hệ: Thiện xem lô đất đẹp và làm việc chính chủ.
Suất Thanh Lý Căn GÓC 62m2, Giá 1.350 Tỷ, HQC Plaza, An Phú Tây, Bình Chánh
13
1350 tỷ 62 m²
Nhà Chung Cư

HQC Plaza, X.An Phú Tây, H.Bình Chánh, HCM

Chủ đầu tư cần thanh lý vài suất NOXH tại HQC PLAZA- Bình Chánh

- Khu này gồm 4 Block HQ1,HQ2,HQ3,HQ4

- Thiết kế 2PN,2 tolet,sân phơi riêng,căn nào cũng có ban công thoáng mát

- Căn 55m² giá 1.050 tỷ - 1.1 tỷ - 1.150 tỷ tùy tầng và Block

- Căn góc 62m² giá 1.350 tỷ

- Căn góc 70m² giá 1.350 tỷ - 1.4 tỷ

- Có sổ đủ 5 năm sang tên luôn giá 1.5-1.6 tỷ
- Qúy khách inbox zalo em Dung để gửi hình ...
Căn hộ sổ riêng hqc plaza giá 1.5 tỷ căn 55m2 có 2pn,hỗ trợ vay. l/h 0909 456 ***
15
1.5 tỷ 55 m²
Nhà Chung Cư
2 2

HQC Plaza, X.An Phú Tây, H.Bình Chánh, HCM

Bán căn hộ chung cư HQC Plaza - Nguyễn Văn Linh.Kế ngay bên chợ đầu mối Bình Điền. Thuận tiện di chuyển.
- DT: 55m² - 2PN - 2WC.
- Giá: 1,5 tỷ giảm lộc nhẹ.Sở hữu lâu dài
- Sổ hồng riêng đủ 5 năm nên sang tên hợp pháp
- Tầng thấp tiện di chuyển ko cần phụ thuộc thang máy
- Nhà view hướng đông mát mẻ
- Chủ nhà thiện chí,hỗ trợ vay 3 bên,xem nhà dễ
- Tiện ích nội khu đầy đủ siêu thị, quán ăn, cafe, ...
Cập nhật một số nền đất giá từ 4.3 tỷ khu vực đường bưng ông thoàn  dự án diamond town hẻm 68, q9
4
4.3 tỷ 54 m²
Đất Riêng

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Nhận ký gửi mua bán & cho thuê
dự án Diamond Town hẻm 68 đường Bưng Ông Thoàn
kế cận Thời báo kinh tế SG & gần Villa Park, phường Phú Hữu, Q9.

- Đất dân hẻm ô tô 1 sẹc Bưng Ông Thoàn 54.5m², giá chỉ 4 tỷ 300 triệu
(thiết kế tự do CẦN BÁN NHANH)

- DT 57m², đường 10m, giá 90tr/m² (tổng tiền 5 tỷ 130triệu).

- DT 4.1x 18m= 71.5m², đường 10m, giá 87tr/m² (tổng tiền 6 tỷ 220 triệu).

- DT 4.4x13.2m= ...
Bán gấp 78m2 đất dịch vụ vân canh khu 25ha giá cực tốt
4
14.2 tỷ 78 m²
Đất Riêng

Đường An Trai, X.Vân Canh, H.Hoài Đức, HN

Chính chủ gửi em Nga bán gấp 78m² đất dịch vụ Vân Canh, huyện Hoài Đức cũ nay là xã Sơn Đồng - Thành phố Hà Nội. Lô đất có vị trí đẹp, không lỗi gì, mặt tiền rộng 5.20m hướng Bắc, đường trước nhà rộng 11m, vỉa hè mỗi bên 2.5m. Hạ tầng đồng bộ, cư dân đông vui, giao thông thuận tiện.
Giá bán: Thỏa thuận.
Liên hệ em để biết thêm thông tin: .
Bán nhanh đất T.Trấn Vân Đình đường thông ô tô tránh, 50m ra quốc lộ 21B, giá hơn 2 tỷ
4
2.34 tỷ 83 m²
Đất Riêng

Tt.Vân Đình, H.Ứng Hòa, HN

Tôi cần bán mảnh đất sẵn sổ hồng diện tích 84m2. Đất ở thị trấn Vân Đình xung quanh là các tiện ích đầy đủ: Trường học các cấp, Chợ thị trấn, Trung tâm Thương Mại, bệnh viện Vân Đình, các cơ quan ban ngành của xã Vân Đình mới. Đi bộ 50m ra đường Quốc lộ 21B xe buýt thông các ngả. Cách thị trấn Tế Tiêu- Mỹ Đức 6km, cách Hà Đông 25km. Giá bán F0 cho các nhà đầu tư hoặc xây để ở luôn, phù hợp giữ ...
CHÍNH CHỦ CẦN BÁN GÓC VIP KHU C. DT 196M. MT 29M. GIÁ 195TR.SỔ ĐỎ. HÀ ĐÔNG. HÀ NỘI. LH 0975623555
5
195 triệu 196 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Geleximco Lê Trọng Tấn, P.Dương Nội, Q.Hà Đông, HN

Chính chủ cần bán căn nhà liền kề VIP Lô Góc khu c Gleximco Lê Trọng Tấn Dương Nội Hà Nội
Diện tích : 196m² mặt tiền rộng 29m được xây dựng và thiết kế 4 tầng
Vị trí căn nhà Đắc địa vỉa hè rộng 14m khu Trung Tâm vườn Hoa Lớn và văn phòng công ty
Căn nhà hiện đang cho Thuê dòng tiền 40tr / 1 tháng
Phù hợp với hộ gia đình vừa ở kết hợp với khai thác cho Thuê
Căn nhà có hướng rất đẹp và vượng ...
Bán nhà vườn khu D Hoàn thiện siêu đẹp, trước mặt trường học bước chân tới vườn hoa
3
21 tỷ 114 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Geleximco Lê Trọng Tấn, P.Dương Nội, Q.Hà Đông, HN

CHỈ 21 TỶ! Xách Vali Vào Ở Ngay, Đối Diện Trường Học, Cảnh Quan Đẹp Nhất Khu D!
Vị trí Vàng: Khu D - KĐT Geleximco Lê Trọng Tấn, Hà Đông.

Loại hình: Nhà vườn (Đã hoàn thiện cực đẹp, nội thất cao cấp).

Diện tích: 114m² (Mặt tiền rộng 6m).

Pháp lý: Sẵn sàng giao dịch, RA SỔ ĐỎ NGAY (Giá chỉ nhỉnh 21 tỷ).

Lợi Ích Độc Quyền:
HOÀN THIỆN ĐẲNG CẤP: Nhà đã hoàn thiện kiên cố và thẩm mỹ, chỉ việc xách ...
Bán gấp căn 2PN 68m2 chung cư Green Stars chỉ 6 tỷ Full Nội Thất
6
6 tỷ 68 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Green Stars, P.Cổ Nhuế 1, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Chung cư Green Stars số 232-234 đường Phạm Văn đồng
. Em đang có căn hộ 2PN cần chuyển nhượng lại ngay giá thấp chỉ 6,4 tỷ thôi ạ !
+ Diện Tích : 68m² ( thiết kế 2PN+2wc )
. Nội Thất đã có đầy đủ , thiết kế đẹp
. Căn hộ Tầng 16 view thoáng . Căn Góc lên các phòng đều có đầy đủ ánh sáng tự nhiên ạ
. Sổ đỏ đầy đủ
+ Giá bán : 6 tỷ ( bao tàn bộ thuế phí sang tên )
Cô(chú) anh ,chị . Ai có nhu cầu ...
CẦN BÁN HQC CĂN HỘ TẦNG 6 CÓ 2PN GIÁ 1.150 TỶ TẠI BÌNH CHÁNH
9
1.15 tỷ 55 m²
Nhà Chung Cư

HQC Plaza, X.An Phú Tây, H.Bình Chánh, HCM

Chủ đầu tư cần bán căn 55m2 tầng trung tại HQC PLAZA_Bình Chánh,nay thuộc phường Bình Đông.
- Thiết kế 2 phòng ngủ,2 tolet,sân phơi riêng và ban công thoáng mát.
- Khu chung cư đã và đang làm sổ hồng cho khách nên quý khách yên tâm về pháp lý từng căn.
- Gía chưa sổ là tư 1.150 tỷ-1.250 tỷ- 1.350 tỷ tùy tầng và Block
- Gía có sổ là 1.350 tỷ - 1.5 tỷ
- Điện thoại chi tiết 0909 456 1580909 456 xxx Thùy ...
HoT... chỉ 8 tỷ thôi ạ !! em cần bán gấp căn 3PN 90m2 chung cư An Bình City full nội thất
8
8 tỷ 90 m²
Nhà Chung Cư
3 2

An Bình City, P.Cổ Nhuế 1, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Chung Cư An bình City – Đường Phạm Văn Đồng
. Nhà Bác em đang ở căn 3PN , Bác đang có nhu cầu chuyển đổi lên cần nhượng lại căn hộ đang ở cho anh , chị , cô ,chú , đang có nhu cầu tìm mua ạ !
+ Căn hộ có Diện Tích Sổ Đỏ = 90m2
( đang được thiết kế 3PN +2wc )
. Nội Thất đã có đầy đủ , nhà Bác ở từ đầu lên giữ gìn căn hộ rất cẩn thận .
. ở đây nhiều năm em thấy khuôn viên , sân vườn , cây xay ...
Chính chủ bán lô góc dự án Sadeco Phước Kiển Nhà Bè
5
18.5 tỷ 130 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Sadeco Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

+ Lô S7 góc dự án sadeco Phước Kiển Nhà Bè HCM
+ Căn góc hai mặt tiền đường 22 m
+ Diện Tích 130m2 - Ngang 7.5m x 20m
+ Giá bán 142tr/m2

Liên Hệ Chính chủ: 09873207520987320xxx - Chị Liêm
(Chị chủ có thể ở bên Đức nên có thể liên hệ thêm qua sđt 0982427927)09824279xxx
BÁN ĐẤT KIM SƠN 90M2 MT 5M ĐƯỜNG NHỰA THÔNG Ô TÔ, LÔ GÓC, CHỈ 5,x TỶ
3
65 triệu 90 m²
Đất Riêng

Đường Quốc Lộ 17, X.Kim Sơn, H.Gia Lâm, HN

+ Đất tại khu vực ít bán Kim Sơn/Thuận An, Gia Lâm, Hà Nội. Bán kính 500m trường các cấp, chợ Keo lớn nhất khu vực, UBND...15 phút xe đến Vinhome Ocean Park Gia Lâm, trung tâm hành chính Quận Gia Lâm.
+ Sổ đỏ pháp lý chuẩn, ranh giới rõ ràng.
+ LH Thiện sớm để xem đất và làm việc chính chủ giá Tốt nhất.
Tổng hợp giở hàng chính chủ gửi bán 5/2026 tại dự án sở văn háo thông tin, bưng ông thoàn, quận 9
7
7.1 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Chính chủ gửi Bán nhanh một số lô sau:
- lô 1: dt 6x15= 90m², giá 80tr/m² lô siêu đẹp
- lô 2: dt 6x5= 90m², chờ sở, 3 tỷ 600 triệu
- lô 3: dt 5x20= 100m², giá 71tr/m2
- lô 4: biệt thự song lập: dt 240m² (12x20), giá 60tr/m2
- lô 5: diện tích 16x27= 427m², giá 52tr/m2
và một số lô khác

Anh chị quan tâm vui lòng liên hệ em Linh, hoặc để lại lời nhắn bên zalo, em hỗ trợ anh chị tìm đất, nhà phù ...
Bán 78m2 đất dịch vụ Song Phương giá chỉ 128 triệu/m2
3
9.98 tỷ 78 m²
Đất Riêng

X.Song Phương, H.Hoài Đức, HN

Chính chủ bán cắt lỗ gấp 78m² đất dịch vụ Song Phương, mặt tiền 5,05m hướng Tây Bắc, đường trước nhà rộng 10m sát ngay đường Liên Khu 8. Lô đất đẹp, vị trí trung tâm không lỗi gì, kết nối giao thông thuân thiện. Tiềm năng tăng giá cao. Chủ nhà cần tiền nên bán gấp.
Giá bán: 128 triệu/m2
Liên hệ em để biết thêm thông tin chi tiết: 0989.343.9830989.343.xxx
Bác gái em cần chuyển nhượng lại căn hộ 2PN 80m2 chung cư KĐT Nam Cường chỉ 6,6 tỷ, tầng 12 đẹp
5
6.6 tỷ 80 m²
Nhà Chung Cư
2 2

KĐT Cổ Nhuế, P.Cổ Nhuế 1, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Bác gái em đang ở căn hộ 2PN tại chung cư KĐT Nam Cường . đi theo ngõ 234 hoàng quốc việt hoặc 643 đường Phạm Văn Đồng ạ!
. em thấy Vị Trí và giao thông ở đây rất tiện và thuận lợi . ngay canh trường quốc tế NEWTON, CAO ĐẲNG DU LỊCH HÀ NỘI, ĐẠI HỌC ĐIỆN LỰC, HỌC VIỆN KỸ THUẬT QUÂN SỰ, .. và rất rất nhiều các trường mầm non.
. Do bác cần chuyển về Ciputra ở cùng các anh chị, không còn nhu cầu sử ...
Ai chưa có đất Sài Gòn, chỉ 2,9ty ngay TT Q12, bên trường Điện Lực HCM
10
2.9 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Đường Thạnh Lộc 37, P.Thạnh Lộc, Quận 12, HCM

📍 ĐẤT TRUNG TÂM QUẬN 12 – CƠ HỘI SỞ HỮU NGAY CHỈ 2,9 TỶ 📍

Bạn đang tìm nơi an cư tại TP.HCM hoặc một lô đất tiềm năng để đầu tư? Đây là cơ hội hiếm không nên bỏ lỡ!

✅ Vị trí đẹp ngay trung tâm Quận 12 – TP.HCM
✅ Kế bên Trường Đại học Điện Lực TP.HCM, thuận tiện học tập – làm việc – kinh doanh
✅ Sổ hồng riêng, pháp lý minh bạch
✅ Xây dựng tự do theo nhu cầu
✅ Bao giấy phép xây dựng, hỗ trợ ...
Bán căn 1PN chung cư El Dorado tây hồ giá thấp nhất chỉ 3,4 tỷ - 40m2 full nội thất
4
3.4 tỷ 40 m²
Nhà Chung Cư
1 1

D’. El Dorado, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Căn hộ chung cư cao cấp Edorado tây hồ – Tân Hoàng Minh
. Em đang có căn hộ 1PN chủ nhà rất thiện chí bán giá thấp nhất ạ
+ Diện Tích : 40m2 ( thiết kế 1PN+1wc và phòng khách + bếp )