Đất bán tại Quận 2, Hồ Chí Minh

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Lô đất đẹp dt 5x20m  giá cũng hơi ổn  sổ đỏ công chứng ngay
8
7.85 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Bán lô sổ đỏ Cát Lái vị trí đẹp.
- Khu C5 - 07 (Lô đẹp không dính gì).
- Diện tích: 5x20m (100m²).
+ Giá chốt 78.5 triệu/m².
- LH: Mr. Trần Hòa.

- Mặt tiền đường rộng 12m thông thẳng ra CUM trường Tiểu Học Mỹ Thủy, Trung Học Cơ Sở, Mầm Non Sơn Ca, Tòa Án tối cao Khu vực Phía Nam.

- Hướng Tây Bắc, Sổ đỏ cá nhân vay ngân hàng thỏa mái.

- Xây dựng mẫu tự do, Chừa trước 3m, Chừa sau 2m, 1 Trệt 2 ...
Bán đất khu dân cư cát lái vị trí gần trường học, tttm thuận tiện kinh doanh giá 72 tr/m2
3
7.2 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Cần bán đất khu dân cư Cát Lái vị trí đẹp gần trường học mầm non, cấp 1,2 trường đại học khu dân cư văn minh các khu tiện ích đầy đủ.

DT 5x20 m giá 72tr/m².

Xây dựng trệt 3 tầng.

Quý khách quan tâm LH: .
Đất sổ đỏ đường 49cl gần trường học siêu thị chung cư dt 5x20m  lô đẹp c5  07
5
7.85 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Cát Lái, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Bán lô SỔ ĐỎ Cát Lái vị trí đẹp
Vi trí : đường Đồng Văn Cống nối dài Phường Cát Lái .
+ Khu C5 - 07 Lô 41 (Lô đẹp không dính gì)
- Diện tích: 5x20m (100m²)
+ Giá chốt 78.5 triệu/m².

- Mặt tiền đường 49 CL rộng 12m thông thẳng ra CUM trường Tiểu Học Mỹ Thủy, Trung Học Cơ Sở, Mầm Non Sơn Ca, Tòa Án tối cao Khu vực Phía Nam

- Hướng Tây Bắc, Sổ đỏ cá nhân vay ngân hàng thỏa mái

- Xây dựng mẫu tự ...
Đất sổ đỏ kđt cát lái đường 55 cl dt 5x21.89m  sổ đỏ công chứng ngay  giá nhẹ 69tr
7
7.55 tỷ 109 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Cát Lái, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Khu đô thị Cát Lái 154ha .
+ Không gian sống xanh - nhiều tiện ích xung quanh
- Cộng đồng văn minh - Thuận tiện ở và mở văn phòng cty .
+ Khu C5-12- đường 55 CL rộng 12m
- DT 5x21.89m (109.4m²) - Hướng Đông Nam
+ Giá 69 Triệu/m2
LH : Mr.Trần Hòa
Chuyên sang nhượng - kí gửi - cho thuê KĐT Cát Lái .
Bán đất thạnh mỹ lợi ngay tthc q2, sổ đỏ vị trí đẹp, sổ hồng
3
28.84 tỷ 162 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Dự án Thạnh Mỹ Lợi. Vị trí ngay TT UBND Q2 MT sông SG, vị trí đẹp, giá trị thanh khoản tốt.

* Khu Thạnh Mỹ Lợi.
Lô M DT 9x18m giá 178 tr/ m².
Đường 40m và đường 16m góc 2 mặt tiền vị trí đẹp kinh doanh và xây văn phòng đẹp.

Anh/chị vui lòng gọi: , để được tư vấn thêm - chuyên bán đất nền dự Thạnh Mỹ Lợi.
Sổ đỏ kđt cát lái dt 8x20m xây dựng 1 trệt 2 lầu 1 tum  thuận tiện kinh doanh
6
10.56 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Bán đất SỔ ĐỎ KĐT Cát Lái
Khu C2 - 04 (Lô áp góc đẹp)
+ Diện tích: 8x20m Giá bán 66 tr/m2

- Đường thông 12m đi thẳng ra trường Đại Học UMT

- Vị trí lô đất: https://maps.app.goo.gl/tCJ3AwgwA2v3UNZB6

Liên hệ xem đất:
Bán đất khu 1  dt 6m x 16m, p. thạnh mỹ lợi, thủ đức, đường thông, 12,7 tỷ
4
12.7 tỷ 96 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Vị trí đường 97 (đường rộng 12m), Thạnh Mỹ Lợi, Thủ Đức:

Lô B, đang chờ đón chủ mới!

- Diện tích: 6m x16m (96m²) với giá cực hot 12,7 tỷ.

- Mặt tiền rộng 6m, ngõ trước 12m, dễ dàng di chuyển.

- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ, đảm bảo an tâm cho mọi giao dịch.

- Hướng: Tây Bắc.

Liên hệ xem đất: gặp Trí.
Siêu phẩm thảo điền! bán khuôn đất ngay mt quốc hương, quận 2 (8x 25m  đất trống), giá 42 tỷ
3
42 tỷ 150 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Quốc Hương, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Cần bán siêu phẩm khan hiếm mặt tiền đường Quốc Hương - Phố Tây Xuân Thủy, Phường Thảo Điền, Quận 2.

- Diện tích: 8 x 25m 150m².

- Kết cấu: Đất trống.

- Xây dựng: Hầm + 5 tầng.

- Vị trí thoáng ngay trường quốc tế phù hợp xây dựng tòa nhà, căn hộ dịch vụ, biệt thự để ở,...

- Giá 42 tỷ.
Bán đất biệt thự kdc thạnh mỹ lợi, q2, đối diện công viên nội khu, dt 10m x 20m giá 105 triệu/m2
5
21 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

- Bán đất KDC Thạnh Mỹ Lợi, Q2, Tp Thủ Đức.
- Diện tích = 200 m² (10m x 20m) đối diện công viên.
- Được xây dựng tự do gồm 1 hầm + 1 trệt + 2 tầng + sân thượng.
- Pháp lý đất sổ hồng.
- Giá bán: 105 tr/m².

Liên hệ xem đất và pháp lý .
Thanh Trâm chuyên BĐS Q2_ TP Thủ Đức.
- Ngay các khu biệt thự cao cấp gần trường đại học Văn Hóa TP HCM cơ sở, trường Song Ngữ Quốc Tế Horizon trường Quốc Tế BIS TP HCM.
- Vị trí: Đường 60, Thảo Điền, Quận 2, cách MT Nguyễn Văn Hưởng 100m.
- Dân cư đông đúc buôn bán tấp nập.
- Sổ hồng riêng từng nền sang tên công chứng ngay trong ngày.
- Xây dựng tự do bao giấy phép xây dựng.
- Hạ tầng hoàn thiện 100%, Khu dân trí cao.
- Không ngập ...
Bán đất huy hoàng ngay công viên nội khu, dt 5m x 20m, xây dựng cao tầng, mặt sau nguyễn thanh sơn
4
24.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán lô đất dự án Huy Hoàng - P. TML Q2(cũ) ngay công viên nội khu, vị trí mặt sau đường Nguyễn Thanh Sơn.
Diện tích 5m x 20m= 100m².
Quy cách xây dựng được hầm + trệt + lửng + 5 tầng.
Giá 245 triệu/m² TL, sổ hồng sang tên cá nhân.

Liên hệ xem đất: Chị Trâm.
Chuyên BĐS Q2.
Thông tin chính xác - Làm việc chính chủ.
Bán đất tại đường 25, cát lái, quận 2, 14,5 tỷ, 170,7m2, giá cực chất
3
14.5 tỷ 170 m²
Đất Riêng

Đường 25, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Đất nền siêu hot nằm ở Đường 25, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh, trước đây Quận 2, Hồ Chí Minh, với diện tích 170,7m² cực kỳ thoải mái cho việc xây dựng. Giá chỉ 14,5 tỷ VND, không thể bỏ qua! Mặt tiền rộng 9,41m, rất thích hợp cho các bạn muốn mở kinh doanh hoặc đầu tư lâu dài.

Ngõ vào rộng 5m, xe hơi ra vào thoải mái, không lo chật chội. Pháp lý đầy đủ, sổ hồng sẵn sàng cho những ai muốn chốt ...
Cần bán đất mặt tiền đường tạ hiện  100m2  440tr/m2. nhiều toà nhà văn phòng  căn hộ cao cấp đẹp
3
44 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Tạ Hiện, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Cần bán lô đất mặt tiền đường Tạ Hiện - vị trí đẹp. Nhiều toà nhà văn phòng - căn hộ cao cấp đẹp.

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi (Nay là Phường Cát Lái), TP. Thủ Đức (Q. 2 cũ).

Vị trí vàng: Ngay mặt tiền đường Tạ Hiện rộng 25m, đông đúc, xây dựng cao tầng thích hợp kinh doanh xây văn phòng căn hộ dịch vụ.
Diện tích: 5m x 20m, công nhận 100m².

Pháp lý: Sổ đỏ riêng sang tên ngay.

Giá bán: ...
Bán đất thế kỷ 21 phường bình trưng tây, q.2 , dt 5mx20,5m= 102,5m2 giá 195 triệu/m2, giá tốt
3
19.99 tỷ 102 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất Thế kỷ 21 phường Bình Trưng Tây, Q. 2 nay là phường Cát Lái.
Diện tích 5mx20,5m= 102,5m².
Vị trí nằm ngay Đảo Kim Cương, gần sông thoáng mát, dân cư đông đúc.
Được xây dựng trệt 3 tầng.
Giá bán 195 triệu/m²(tốt nhất thị trường).
Liên hệ: Thanh Trâm để được tư vấn tốt nhất.
Bán đất xây dựng cao tầng khu huy hoàng  thạnh mỹ lợi  dt 100m2 giá 220 triệu/m2  gần uỷ ban
4
22 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

- Bán đất dự án Huy Hoàng, P Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2 (Cũ).
- Diện tích = 100m² (5m x 20m).
- Được xây dựng cao tầng với thết kế tự do gồm hầm + trệt + lửng + 5 tầng.
- Đất sổ hồng riêng.
- Giá bán: 220 tr/m².
Liên hệ xem đất Thanh Trâm.
Chuyên BĐS Q2 - TP Thủ Đức.
Chủ gửi bán đất full thổ cư mặt tiền đường 40 p. bình trưng đông, quận 2 ngang 9m, nở hậu đẹp
3
18.78 tỷ 313 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 40, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Chủ gửi bán đất full thổ cư mặt tiền đường 40 P. Bình Trưng Đông, Quận 2.
KDC hiện hữu.
Diện tích: 313m² (9m x 35,3m) nở hậu 9,3m.
Pháp lý: Full thổ cư 100%.
Giá bán: 60 triệu /m2
Phù hợp đầu tư, xây CHDV, nhà phố, khai thác cho thuê.
___
Anh Chị có nhu cầu mua sử dụng liên hệ Em Thảo (zalo) kết nối chính chủ
Cần bán nhà chính chủ hỗ trợ kết nối người mua thiện chí.
Bán lô đất ngay khu 1 p. thạnh mỹ lợi, quận 2 dt 140 m2 (8m x 17,5m), giá 105 triệu/m2
4
14.7 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

- Bán lô đất ngay khu 1 P. Thạnh Mỹ Lợi Quận 2.
Diện tích = 140 m² (8m x 17,5m).
Quy hoạch xây nhà: 4 tầng.
Vị trí: Gần công viên hồ NC.
Giá bán: 105 tr/m².
LH gặp Trâm.
Bán đất dự án quận 2 phường bình trưng đông cách nguyễn duy trinh 20m dt 90,3m2 đường 12m ngang 5m
7
9 tỷ 90 m²
Đất Riêng

Đường Đỗ Xuân Hợp, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Bán đất Quận 2 phường Bình Trưng Đông.
Diện tích 90,3m² mặt tiền đường 12m.
Cách Nguyễn Duy Trinh 20m.
Diện tích: 90.3m² ngang 5m.
Tổng diện tích sàn xây dựng: 252,28m².
Chiều cao công trình: 14,80m, số tầng: 4 tầng.
Khu dân cư mới giá tốt.
Giá bán: 9 tỷ (thương lượng chính chủ).
Tel .
Bán đất sổ đỏ cá nhân tại kdc cát lái quận 2. sát trường đại học umt. dt 7x20m. giá 65 tr/m2.
8
9.1 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Cần bán gấp lô đất sổ đỏ tại KDC Cát Lái Quận 2 - 153ha. Gần trường đại học Quản lý Công nghệ UMT và cụm trường học các cấp.

- Sổ đỏ cá nhân riêng từng nền. Xây dựng mẫu nhà tự do theo ý mình, không quy định thời gian xây.
- Mua bán công chứng sang tên nhanh gọn.

- Diện tích: 7m x20m = 140m². Giá 65 tr/m².

- Quý khách hàng có nhu cầu mua ở hoặc đầu tư vui lòng liên hệ.

- Liên hệ: (Thể 24/7) ...
199tr/m2 nền biệt thự 15x20 đặng như mai gần sông
4
57.51 tỷ 289 m²
Đất Riêng

Đường Đặng Như Mai, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán nhanh nền đất biệt thự dự án Huy Hoàng
- Vị trí đường Đặng Như Mai , gần Sông thoáng mát
- diện tích 15x20m công nhận 289m2
- CTXD Hầm 5 Tầng
- giá bán 199 triêu/m còn bớt cho khách thiện chí
- pháp lý sổ hồng cá nhân
Từ 520 tới 540 của 819

Xem quy hoạch tại Quận 2, Hồ Chí Minh