Đất bán tại Quận 2, Hồ Chí Minh giá lớn hơn 50 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất biệt thự song lập dt 12.4x27 dự án thủ thiêm villa, vị trí gần sông sài gòn
5
50.57 tỷ 337 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Người đăng: Duy (11 tin đăng)
Diện tích đất 12.4x27.18.

QHXD: Hầm, 3 lầu, sân thượng.

Giá bán 150 tr/m².

Pháp lý: Sổ hồng công ty Thủ Thiêm, xây dựng hoàn công ra sổ cá nhân.

Liên hệ Trần Quốc Duy biết thêm thông tin nhưng lô đất đan bán trong dự án.
Đất biệt thự vip ngay kế sala, trần não  lương định của, 24x21m  504m2
3
115.8 tỷ 504 m²
Đất Riêng

Phố Lương Định Của, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Bán đất biệt thự Vip Quận 2, mặt tiền khu Him Lam Lương Đình Của, ngay Trần Não, kế khu Sala, trung tâm tài chính mới của TP HCM, về Quận 1 chỉ 5 phút, một trong những khu vực đáng sống nhất Quận 2, tiện ích dân sinh không thiếu thứ gì.

+ Khuôn đất hiếm, diện tích: 24x21m, 504m², vuông vức, phong thủy vượng phát.

+ Đường 16m, có vỉa hè, thông thoáng, khu dân trí.

+ Sổ hồng chính chủ.

+ Giá: ...
Bán đất cách trung tâm tài chính quốc tế thủ thiêm 900m. 10x29m giá tốt
5
60 tỷ 290 m²
Đất Riêng

Đường Trần Não, P.Bình An, Quận 2, HCM

Vị trí: Đường nhánh Trần Não lớn nhất, cách mặt tiền Trần Não chỉ 100m.
Giá bán: 60 tỷ (207 triệu/m) giá tốt nhất khu vực, bán nhanh trong tuần.
Diện tích: 10m x 29m diện tích vàng hiếm có.

Tiềm năng xây dựng: Xây dựng thoải mái trệt + 3 lầu, phù hợp villa cao cấp, văn phòng, căn hộ dịch vụ, spa, trung tâm đào tạo.
Đường trước nhà: Xe tải 2 chiếc tránh nhau thoải mái.

Lợi thế nổi bật:
- Khu dân ...
Bán đất khu 215 nguyễn văn hường thảo điền, 20x24, 77 tỷ
3
77 tỷ 480 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

1. Thông tin cơ bản:
- Vị trí: Khu 215 Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2 (TP. Thủ Đức), TP.HCM.
- Diện tích: 20m x 24m (Diện tích công nhận đủ trên sổ) .
- Giá bán: 77 tỷ đồng (Có thương lượng cho khách thiện chí).
2. Đặc điểm nổi bật của bất động sản:
- Vị trí kim cương: Nằm trong khu 215 cao cấp, an ninh 24/7, yên tĩnh và tách biệt hoàn toàn với sự xô bồ bên ngoài.
- Địa thế phong ...
Bán đất mt nguyễn văn hưởng, p.thảo điền, q.2 dt20x25 cn480m2 giá 100 tỷ tl
3
113 tỷ 500 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Bán Đất Mặt Tiền Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2
Diện Tích: 20x25
Công Nhận: 500m²
Hiện Trạng Đất Trống
Giá: 100 Tỷ
- Thông tin chính xác. Người thật, việc thật 100%.
- Liên hệ xem và mua nhà, làm việc với chính chủ Phạm Lộc :
3
113 tỷ 500 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Bán Đất Mặt Tiền Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2
Diện Tích: 20x25
Công Nhận: 500m²
Hiện Trạng Đất Trống
Giá: 100 Tỷ
- Thông tin chính xác. Người thật, việc thật 100%.
- Liên hệ xem và mua nhà, làm việc với chính chủ Phạm Lộc :
Bán nền đất dự án huy hoàng, quận 2 (8x20m) đối diện khu biệt thự, giá 370tr/m2
3
118.4 tỷ 320 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất nền dự án Huy Hoàng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, TP. Hồ Chí Minh
Diện tích: 16x20m
Vị trí; MT đường 14m, đối diện khu biệt thư, hướng ra sông Sài Gòn thoáng mát, giao thông thuận lợi thích hợp xây dựng cty, quán ăn, kinh doanh,..
Pháp lý: Sổ đỏ
Giá: 370tr/m2
Vui lòng liên hệ: Sang
Bán đất vàng ngay trần não, giá chỉ 123tr/m2  20x30m, xd hầm 6 tầng tiện xây vp, chdv  67 tỷ
3
67 tỷ 600 m²
Đất Riêng

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Bán lô đất khu đường Trần Não, An Khánh, Quận 2.
- Diện tích: 20x30m.
- Xây dựng: Hầm + 6 Tầng.
- Thích hợp đầu tư, xây văn phòng, làm chdv hoặc xây biệt thự, vị trí ngay trục Trần Não di chuyển thuận tiện ra ga Metro.
- Giá: 67 tỷ.
- Liên hệ: Văn Tiến .
Bán đất d.a huy hoàng ngay nguyễn thanh sơn  tml. quận 2. dt 32 x 20m. xd hầm6 tầng. giá 159 tỷ
3
159 tỷ 662 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Vị trí đẹp - sản phẩm tốt nhất thị trường Thạnh Mỹ Lợi hiện tại.

Bán lô đất dự án Huy Hoàng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2.

- Diện tích: 32,5 x 20,3m.

- Công nhận: 662m².

- CTXD: Hầm - 5 tầng.

- Hiện trạng: Đất trống (Khách mua có thể xây ngay).

- Giá bán: 159 tỷ (240 triệu/m²).

- Liên hệ: - Hồng Đức - Làm việc chính chủ.
- Khách hàng quan tâm có thể liên hệ trực tiếp hoặc qua zalo Hao.
Lương định của  quỹ đất lớn hơn 3000m2 full thổ cư  47m x 70m  600 tỷ
3
600 tỷ 3000 m²
Đất Riêng

Phố Lương Định Của, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Quỹ đất vàng hơn 3.000m² full thổ cư - SÁT CẠNH SALA
Vị trí: Lương Định Của, TP. Thủ Đức, cách Mai Chí Thọ (500m).
Diện tích: 47m x 70m. Vuông vức, mặt tiền cực lớn.
Pháp lý: Sổ hồng riêng, đất trống bàn giao ngay.
Ưu thế: Giáp khu Sala Đại Quang Minh. Chỉ tiêu xây dựng cao, phù hợp: Cao ốc Văn phòng, Trường quốc tế, Khu phức hợp.
Giá bán: 600 Tỷ (Thương lượng).
179 tr/m2 lô đất 2 mặt tiền 1500m2 đầu đường 34  trần não, sát bên thủ thiêm 20x75m. ctxd 12 tầng
4
268 tỷ 1500 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Chủ lâu đời cần bán lô đất thuộc đường số 34 khu Trần Não, P. An Khánh, TP. Thủ Đức cũ.

- Vị trí ngay Vòng Xoay Lương Định Của, Trần Bạch Đằng,sát bên khu Thủ Thiêm. Thuận tiện kết nối Q.1, Thảo Điền, Trạm ga Metro, Cao Tốc, XLHN - Võ Nguyên Giáp.

- DT 20x75m, CN 1500m², gần full thổ cư.

- CTXD 12 tầng. Phù hợp VP, CHDV, khách sạn....

- Sổ đỏ 1 đời chủ, kí CCMB ngay, hỗ trợ vay bank 200 ...
Bán khuôn đất 1700m2 đường nguyễn thị định  q2  50x37m  làm kho bãi, nhà xưởng, xây dựng 65 tỷ
4
65 tỷ 1700 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Thị Định, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán khuôn đất siêu rộng 50x37m đường Nguyễn Thị Định, Quận 2 TP. HCM.
- Diện tích: 50x37m CN 1700m².
- Đất trống phù hợp xây dựng nhà xưởng, căn hộ dịch vụ, kho bãi.
- Pháp lý cá nhân sang tên nhanh gọn.
- Giá bán 65 tỷ TL.
Đất cần bán gấp | giang văn minh, p. an phú, q. thủ đức | 1692m2 | 256 tỷ | thuê 8 tỷ
4
256 tỷ 1692 m²
Đất Riêng

Đường Giang Văn Minh, P.An Phú, Quận 2, HCM

Chủ nhà đang cần thu hồi vốn gấp để cơ cấu lại danh mục kinh doanh nên quyết định để lại mức giá cực hời, thấp hơn nhiều so với thị trường. Đây là cơ hội vàng để nhà đầu tư xuống tiền sở hữu ngay vị trí mặt tiền đắc địa với khả năng sinh lời và thanh khoản cực tốt ngay thời điểm này.

Vị trí: Mặt tiền Giang Văn Minh, P. An Phú, Q. Thủ Đức (TP. Thủ Đức). Khu dân cư cao cấp An Phú - An Khánh, tiềm ...
Giảm 5 tỷ! bán nhanh nền q20 huy hoàng đi bộ vài bước chân ra sông dt 263.3m2 giá 100 tỷ 380tr/m2
6
100 tỷ 263 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Giảm 5 tỷ bán nhanh nền Q20 Huy Hoàng- mặt tiền Đặng Như Mai đi vài bước chân ra sông.
- Xây hầm 5 lầu - giáp sông thoáng mát.

- Diện tích: 263.2m (15m x 18m)
- Đất trống, tiện xây dựng Hầm + 5 Lầu.
- Tiện ích: Ngay sát sông, gần kho bạc, Chi cục Thuế, đường 20m thông thoáng.
- Phù hợp: Đầu tư giữ tài sản hoặc xây dựng Building văn phòng.
- Hướng Tây Bắc

Giá bán 100 tỷ 054 (380 triệu/m²).

LH ...
Giảm 3 tỷ bán nhanh nền huy hoàng mặt tiền trương văn bang ! dt 160m2 (8x21m) giá 103 tỷ (615tr/m2)
7
103 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Giảm 3 tỷ bán nhanh nền Huy Hoàng mặt tiền Trương Văn Bang.
Siêu đẹp nhất Huy Hoàng mà còn được xây hầm + 7 tầng.
Hướng Đông Bắc.

Bán đất xây văn phòng KDC Huy Hoàng, Trương Văn Bang, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2.
Diện tích 160m² (8m x 21m).
Hướng Đông Bắc.
Sổ hồng riêng.
Giá 103 tỷ (615 triệu/m²).
Gọi em Quỳnh Nhi.
Quỳnh Nhi cảm ơn ạ.
Bán lô đất biệt thự song lập 337m2 giá tốt nhất dự án thủ thiêm villa  hotline 0898 880 ***
3
50.55 tỷ 337 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán đất nền KDC Thủ Thiêm Villa, Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2 cũ.
- Diện tích đất: 12.4m x 27m (337m²) đường rộng 12m, hướng Nam.
- Loại hình: Biệt thự song lập.
- QHXD: Hầm, trệt, 3 lầu. Thiết kế tự do.
- Pháp lý: Công chứng chuyển nhượng hợp đồng và sổ hồng tên CĐT ThuThiemGroup.
- Giá bán: 150 triệu/m² thương lượng chính chủ.

Quý Khách liên hệ: Trường .
Địa chỉ văn phòng: Số 55 đường ...
Đất góc 10x20m, cn 188m2 mặt tiền sông kdc thế kỷ lê hữu kiều, tp thủ đức
5
59.22 tỷ 188 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Lê Hữu Kiều, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Đất góc 2 mặt tiền sông KDC Thế Kỷ Lê Hữu Kiều, TP Thủ Đức.

Lô góc 2 mặt tiền sông cực hiếm, vị trí đẹp bậc nhất trục Lê Hữu Kiều đường số 48.
Không gian thoáng đãng, tầm nhìn sông rộng, yên tĩnh đẳng cấp khu nhà giàu.

Diện tích: 10x20m* CN 188m² (vạt góc đẹp).
Khu dân cư Thế Kỷ: Quy hoạch đồng bộ, toàn biệt thự nhà phố cao cấp.

Giá trị khai thác:
Xây biệt thự ven sông nghỉ dưỡng tại gia.
Văn ...
Bán đất góc 2 mặt tiền bùi tá hán p. an phú, quận 2  13m x 16m  54 tỷ
10
54 tỷ 208 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Bùi Tá Hán, P.An Phú, Quận 2, HCM

BÁN ĐẤT GÓC 2 MẶT TIỀN BÙI TÁ HÁN P. AN PHÚ, QUẬN 2
- Vị trí đẹp khu dân cư cao cấp giá trị tăng trưởng cao

- Diện tích: 13m x 16m
- Diện tích công nhận: 176m²

- Hiện trạng: Đất trống xây mới theo nhu cầu
- Phù hợp xây nhà ở, biệt thự, building văn phòng, kinh doanh

- Hướng: Đông phong thủy tốt

- Pháp lý: Sổ hồng riêng

- Giá bán: 54 TỶ (thương lượng)

** Ưu điểm nổi bật:
- Lô ...
Bán đất mặt tiền đường xuân thủy quận 2  10m x 32,8m  xd 1 hầm 7 tầng  125 tỷ (tl)
6
115 tỷ 328 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Xuân Thủy, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

HÀNG HIẾM LÔ ĐẤT GÓC 2MT XUÂN THỦY THẢO ĐIỀN, QUẬN 2

- Quỹ đất vàng 328.5m² Khuôn vuông vức 10m x 32.8m

- Vị trí đắc địa: Ngay phố đi bộ Thảo Điền sát trục Nguyễn Văn Hưởng, khu tập trung khách quốc tế đông nhất khu Đông