Đất bán tại Quận 2, Hồ Chí Minh

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán lô đất mặt tiền phường Bình An, quận 2.
Diện tích: 15m x 23,65m. Công nhận 298,7m².
Vị trí cực đẹp, đất nằm tại góc 2 mặt tiền.
Đất trống pháp lý rõ ràng, sang tên nhanh.
Chỉ tiêu xây dựng: Được phép xây hầm + 7 tầng.
Giá bán: 150 triệu/m². Có thương lượng chính chủ.
Thích hợp xây tòa nhà văn phòng, căn hộ dịch vụ, nhà ở kết hợp kinh doanh.
Liên hệ xem đất: - Em Mi.
Ngộp bank chính chủ cần bán gấp đất biệt thự nguyễn văn hưởng (dt 12x28, cn 337,8m2), giá chỉ 55 tỷ
3
55 tỷ 337 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Ngộp bank chính chủ cần bán gấp đất biệt thự Nguyễn Văn Hưởng (DT 12x28, CN 337,8m²), giá chỉ 55 tỷ.

1. Vị trí: Đất xây biệt thự đường Nguyễn Văn Hưởng - phường Thảo Điền, Quận 2.
2. Diện tích: 12 x 28, CN 337,8m², vuông vức.
3. Xây dựng: Trệt 2 lầu áp mái, sân vườn.
4. Giá bán: 55 tỷ - bớt lộc cho khách thiện chí.

Sản phẩm cực hiếm, giá thấp hơn thị trường 20%,
Rất thích hợp để đầu tư và xây ...
Rẻ nhất khu ! bán gấp khuôn đất rẻ nhất quốc hương ,thảo điền. dt 8x20m hầm + 7 tầng  giá 30 tỷ
5
30 tỷ 160 m²
Đất Riêng

Đường Quốc Hương, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Bán đất ngay Quốc Hương, P. Thảo Điền, Q2.
- Diện tích: 8 x 20m, công nhận: 160m².
- Hiện trạng: Tiện xây mới.
- Xây dựng: Hầm 7 tầng.
- Pháp lý: Sẵn sàng giao dịch.
- Giá bán nhanh: Chỉ 30 tỷ.
Cảm ơn Anh/Chị đã dành thời gian xem tin này.
Bán đất nền kđt cát lái, đường 54 cl. dt 7x20 hướng tây bắc sạch đẹp sổ sẵn giá 65tr/m. 0909 483 ***
5
9.1 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Cần bán nhanh lô đất nền khu dân cư cát lái.
- Dt 7x20
- Đường 54 CL, đường 12 mét thông gầnđại học UMT.
- Hướng Tây Bắc.
- Xây dựng được 1 Trệt + 2 tầng + sân thượng.
- Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân
- Giá bán 65 triệu/m² ( TL)
LH em Niệm làm việc chính chủ :
Lô đất huy hoàng đường 12m  200m2 giá chỉ 205 tr/m2  0908 947 ***
5
41 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất Huy Hoàng đường 12m gần Trương Văn Bang - Tạ Hiện.
Diện tích: 10x20m CN 200m².
Chỉ tiêu xây dựng mới: Hầm 6 tầng.
Sổ đỏ cá nhân, giá 205 tr/m² - 41 tỷ.
Lh Mr Hoan.
Cần bán đất xây cao tại trần não, bình an q2 dt 20x30, 600m2 xd hầm 6 tầng giá 85 tỷ chỉ 141tr/m2
4
85 tỷ 600 m²
Đất Riêng

Đường Trần Não, P.Bình An, Quận 2, HCM

Bán khuôn đất xây cao, tại đường Trần Não, Phường Bình An, Quận 2.
- Diện tích 20x30, 600m² vuông vức không lỗi phong thủy.
- Cách Trần Não 100m.
- Hiện trạng: Đất trống.
- Pháp lý: Sổ hồng chính chủ.
- Vị trí: Đường rộng 10m, xe hơi ra vào thoải mái.
- Thích hợp xây ở hoặc đầu tư.
Giá bán: 85 tỷ có thương lượng cho khách thiện chí.
* Liên hệ: (viber/zalo 24/7) tận tâm, tận tình, trách nhiệm, ...
Bán đất thế kỷ 21 diện tích 5x20.5m, 102.7m2, giá 195tr/m2 trung tâm hành chính q. 2 cũ
3
20.03 tỷ 102 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Thế kỉ 21, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Người đăng: Duy (12 tin đăng)
Bán đất Thế Kỷ 21 trung tâm hành chính Q. 2 cũ.
Diện tích 5x20.5m.
Xây dựng trệt, 2 tầng, tum.
Giá 195tr/m².
Liên hệ Trần Quốc Duy .
Cực phẩm! bán đất xây building biệt thự ven sông đoạn trần não.dt 20x43 nở hậu,1400m2 chỉ 140tr/m2
4
186 tỷ 1400 m²
Đất Riêng

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Người đăng: Ms Linh (26 tin đăng)
Chính chủ muốn bán nhanh quỹ đất hiếm có khó tìm khu Trần Não - gần bờ sông Sài Gòn:

- Diện tích lý tưởng: 20x43 CN 1400m², không lỗi
- CTXD: Hầm 8-10 tầng.

- Alo em ngay để biết chi tiết siêu phẩm này: ( Ms Linh)
Lô đất // đường nguyễn duy trinh // đường số 7 bình trưng đông, quận 2
3
9.7 tỷ 86 m²
Đất Riêng

Đường Số 7, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Lô đất đẹp đường số 7 Bình Trưng Đông, quận 2 Đối diện Cây xăng Dương Anh Thư.

Giá chỉ 9.7 tỷ.
Vị trí nổi bật:
Đường xe hơi tới nơi.
Kết nối cực nhanh Mai Chí Thọ Nguyễn Duy Trinh Đồng Văn Cống Thủ Thiêm Quận 1.
Thông tin chính:
Diện tích: 5 x 17 = 86 m đất vuông đẹp, dễ xây.
Khu dân cư hiện hữu, an ninh tốt.
Điểm nổi bật:
Khu vực phát triển mạnh, hạ tầng nâng cấp liên tục.
Liên hệ: Em Nam 25 ...
Bán dn tại khu dân cư phú nhuận 1,2, chỉ với 31 tỷ, 129.5m2
3
31 tỷ 129 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Nằm ở Khu dân cư Phú Nhuận 1,2, Đường Nguyễn Văn Kỉnh, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh (cũ: Quận 2, Hồ Chí Minh), đất nền dự án này là một cơ hội không thể bỏ lỡ! Với diện tích 129.5m² và giá chỉ 31 tỷ VND, đây chính là nơi lý tưởng để xây dựng tổ ấm hoặc đầu tư sinh lời. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng, cùng mặt tiền rộng 7m thuận tiện cho việc kinh doanh.

- Phong thủy tốt, đem lại tài lộc cho gia ...
Góc 2 mặt tiền khu huy hoàng, 8x20m, hầm 7 tầng, rẻ nhất thạnh mỹ lợi q2 (tthc thủ thiêm), 37 tỷ tl
4
37 tỷ 160 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Kỉnh, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Góc 2 Mặt Tiền Khu Huy Hoàng, 8x20m, Hầm 7 Tầng, Rẻ Nhất Thạnh Mỹ Lợi Q2 (TTHC Thủ Thiêm), 37 tỷ TL
- Diện tích: 8x20m, Công nhận: 160m2
- Xây dựng: Hầm 7 Tầng
- Vị trí đẹp nhất khu Huy Hoàng, góc 2 Mặt tiền, đối diện Công viên
- Giá: 44 tỷ giảm về 37 tỷ
- Chủ đang cần bán nhanh để định cư
Liên hệ: Đăng Dương làm việc chính chủ
Đất khu trung tâm hành chính tp thủ đức xây cao tầng, giá tốt nhất khu vực
3
142.4 tỷ 320 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Cần bán nhanh nhiều lô đất xây dựng cao tầng ngay trung tâm TP Thủ Đức (khu đất vàng Q2) trung tâm Tài Chính Khu Đông Tp Hồ Chí Minh:
- Cặp B diện tích 16x20=320m² giá 445 triệu/m².

Quy hoạch xây dựng: 1 hầm, 7 lầu.
Thích hợp xây dựng tòa nhà văn phòng, khách sạn, căn hộ dịch vụ vì chỉ cách trung tâm TP chỉ 5km, nằm ngay trung tâm hành chính tp Thủ Đức(khu vực đẹp nhất TP HCM trong tương ...
Đất nền tđc global đỗ xuân hợp quận 2 cũ, giá chỉ 19,5 tỷ dt 5x20m
6
19.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nam Rạch Chiếc, P.An Phú, Quận 2, HCM

Cần bán nền TĐC Global Đỗ Xuân Hợp, sát bên dự án Global như hình
- Khu dự án đẳng cấp, đường nhựa rộng 12m, vỉa hè bó vỉa bằng đá
- DT 100m² (5x20m)
- Giá: chỉ 19,5tỷ
- Hướng: chính Tây
Pháp lý: Sổ riêng cá nhân.
Lh: (Mr Học).
Bán đất ngay nguyễn duy trinh quận 2  60m² ngang 5m đường 10m compound an ninh 6,8 tỷ
11
6.8 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Duy Trinh, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Bán đất ngay Nguyễn Duy Trinh Bình Trưng Đông quận 2.

60m² Ngang 5m Đường 10m Compound an ninh 6,8 tỷ.

Vị trí: Đường Nguyễn Duy Trinh, phường Bình Trưng Đông, Quận 2 (nay thuộc Thành phố Thủ Đức).

Thông tin chi tiết:

Giá bán: 6,8 tỷ.

Diện tích: 60m².

Mặt tiền: 5m (chuẩn đẹp, dễ thiết kế).

Đường trước nhà: 10m 2 xe hơi tránh nhau thoải mái.

Khu compound có cổng riêng an ninh.

Pháp lý: Sổ ...
Chủ vay ngân hàng cần tiền bán gấp lô đất vị trí đẹp dự án mystery villas đảo kim cương q2 dt 126m2
8
Thỏa thuận 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Saigon Mystery Villas, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Chủ không có nhu cầu xây để ở chủ cần bán gấp lô đất cạnh sông Saigon Compound Mystery Villas Đảo Kim Cương Q2.
Diện tích liền kề 7x18m.

Mọi chi tiết xin liên hệ công ty Thành Tâm Land chuyên phân phối, chuyển nhượng và quản lý dự án giấy tờ thủ tục nhanh gọn.
Văn phòng BDS: Thành Tâm Land. MST: , nơi cấp: Sở kế hoạch đầu tư HCM.
Địa chỉ: Đường D2, LK4 - 22 Saigon Mystery villas, P. Bình Trưng ...
Một lô duy nhất sát bv lê văn thịnh 74m2 giá 6,2 tỷ
5
6.2 tỷ 74 m²
Đất Riêng

Đường 11, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Lô đất sát bv Lê Văn Thịnh 4,2x 17 vuông vức hẻm xe hơi full thổ cư được xây 4 tầng giá chỉ 6,2 tỷ TL. Liên hệ em Diệp để coi đất ạ. Ngoài ra Diệp còn rất nhiều đất và nhà khu vực này phù hợp với nhu cầu mua ở và đầu tư ạ: (ms. Diệp) NHẬN MUA BÁN KÝ GỬI BĐS.
Lô đất mặt tiền đường số 52,phường bình trưng ,tp hcm
3
22.6 tỷ 104 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 52, P.An Phú, Quận 2, HCM

-Bán đất mặt tiền đường số 52 KDC Văn Minh phường Bình Trưng.TP HCM
- Diện tích: 5.8m x 18m²( 104,4m² )
- Kết cấu: Đất trống
- Hướng: Đông Nam cực đẹp.
- Đánh giá: Rất tốt
- Giá: 22.6 tỷ Thương lượng
Vị trí nền đất đẹp nằm trong khu dân cư cao cấp yên tĩnh an ninh có bảo vệ 24/24, liền kề 8 tháp căn hộ cao cấp The Sun Avenue của tập đoàn Novaland, ngay Sông Giồng, UBND quận 2, trường học, khu văn ...
Bán nhanh khuôn đất thảo điền xây cao tầng 240m2 chỉ 46tỷ khu an ninh xây toà nhà & căn hộ dịch vụ
3
46 tỷ 240 m²
Đất Riêng

Đường Số 66, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

- Cần bán nhanh khuôn đất xây cao HẦM 6 TẦNG tại phường Thảo Điền, Quận 2.
-Diện tích: 8,5m x 28m, công nhận 240m². đất vuông vức đẹp
- Đường rộng 12m, 2 xe hơi tránh nhau. Khu tập trung phố Tây, xây nhiều Toà nhà
- Vị trí đất được phép xây dựng 1 Hầm 5 Tầng sân thượng -phù hợp xây Căn hộ dịch vụ cao cấp
- Pháp lý sổ hồng cá nhân,mua bán sang tên ngay
-Giá bán: 46 tỷ giảm thêm bán nhanh cho Khách ...
Hàng hiếm hai mặt tiền phan bá vành,q2dt 11x18mgiá 55 tỷ
3
55 tỷ 198 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Phan Bá Vành, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Khuôn đất góc 2 mặt tiền Phan Bá Vành, phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2.
- Địa chỉ: Phan Bá Vành, phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2.
- Diện tích: 11x18m.
- CTXD Hầm 7 tầng.

Gần các tiện ích như:
Bệnh viện Lê Văn Thịnh.
Trường THCS Nguyễn Thị Định, Saigon Star International School.
Công viên KDC Hà Đô.
Siêu thị Bách Hóa Xanh.

Gia bán 55 tỷ.

LH xem và thương lương chính chủ.
Bán lô đất sổ đỏ cá nhân.đường đôi công viên. tại kdc cát lái, quận 2.dt 5x20m(100m2) giá 85 tr/m2.
6
8.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

- Cần bán gấp lô đất tại KDC Cát Lái Quận 2 - 153ha. Gần trường Đại học Quản Lý Công Nghệ UMT và cụm trường học các cấp.
- Pháp lý rõ ràng: Sổ đỏ cá nhân riêng từng nền mua bán công chứng sang tên nhanh gọn.
- Đường đôi công viên rộng 40m.vị trí đẹp.
- Diện tích: 5x20m (100m²).
- Giá 85 tr/m².

- Liên hệ xem đất: (Thể 24/7).
- Trân trọng !
Từ 480 tới 500 của 859

Xem quy hoạch tại Quận 2, Hồ Chí Minh