Đất bán tại Quận 2, Hồ Chí Minh

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất nền vàng Q2 (nay phường Cát Lái, TP. HCM) | 15x20m | sổ hồng cá nhân.

Đảo Kim Cương điểm đến của giới đầu tư nhờ hạ tầng hoàn thiện, nhu cầu ở thuê kinh doanh tăng đều.

- Vị trí lô đất: MT Đường Số, Nguyễn Văn Kỉnh, Đặng Như Mai - phường Thạnh Mỹ Lợi (nay phường Cát Lái), TP. HCM.
- Hướng: Đông Nam (đón gió mát, ánh sáng đẹp phù hợp an cư & khai thác).
- Pháp lý: Sổ hồng cá nhân, sang ...
Lô đất góc 2mt khu vip tốt nhất thị trường! 15,5x21m, nở hậu, 315,8m2 full thổ cư, chỉ 60 tỷ còn tl
6
60 tỷ 315 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 66, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Chủ nhà thiện chí bán nhanh lô đất giá 189 triêụ/m² - Giá quá tốt cho 1 tài sản vip, đường rất lớn, ngang lớn và an ninh.

Đất biệt thự compound mở: Đường số 66, Thảo Điền, Quận 2. Cách Nguyễn Văn Hưởng chỉ 200 Mét. Đường 12 mét cực đẳng cấp.

- Diện tích: 315,8m² Full thổ cư.
- Kích thước: 15,5m x 21m. Vuông vức, nở hậu đẹp.
- Chỉ tiêu XD: 1 hầm + 4 tầng, áp mái.
- Giá chào bán: 60 tỷ, còn ...
Bán đất mt ngay đặng như mai , tml quận 2 dt5x20m gp hầm + 6 tầng giá 27 tỷ
4
27 tỷ 100 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Đặng Như Mai, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất MT ngay Đặng Như Mai, Thạnh Mỹ Lợi Quận 2 ( Khu dân cư Huy Hoàng)
Diện tích: 5x20m
Diện tích : 100m²
Giấy phép xây dựng: hầm + 6 tầng
Pháp lý sổ hồng cá nhân
Giá bán 27 tỷ
Liên hệ xem đất : Em Mưa
Bán lô đất sổ đỏ cá nhân.đường đôi công viên. tại kdc cát lái, quận 2.dt 5x20m(100m2) giá 85 tr/m2.
6
8.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

- Cần bán gấp lô đất tại KDC Cát Lái Quận 2 - 153ha. Gần trường Đại học Quản Lý Công Nghệ UMT và cụm trường học các cấp.
- Pháp lý rõ ràng: Sổ đỏ cá nhân riêng từng nền mua bán công chứng sang tên nhanh gọn.
- Đường đôi công viên rộng 40m.vị trí đẹp.
- Diện tích: 5x20m (100m²).
- Giá 85 tr/m².

- Liên hệ xem đất: (Thể 24/7).
- Trân trọng !
Bán khuôn đất đường dọc sông 103 tml quận 2 dt 14x16m giá bán 165tr/m2.  0901 488 ***
3
58 tỷ 351 m²
Đất Riêng

Đường 103-TML, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán khuôn đất ngay sông Phường Thạch Mỹ Lợi, Quận 2
Diện tích: 14x16m
Diện tích công nhận: 351m2
Giá bán : 165 tr/m²
Pháp lý : sổ hồng sẵn sàng giao dịch
Liên hệ: Ms. Mưa ( Xem đất, xem sổ, gặp chủ tài sản thương lượng giá )
Bán lô đất view sông mt nguyễn an quận 2  gần ubnd quận 2  khu bán đảo kim cương
3
110 tỷ 320 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn_An, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

- Bán khuôn đất MT Nguyễn An, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2 - khu bán đảo Kim Cương.
- Diện tích: 16 x 20m.
- Khuôn đất.
- Nhà thích hợp mua xây biệt thự, văn phòng.
- Giá: 110 tỷ.
- Liên hệ: Tấn Vũ.
Chính chủ gửi siêu phẩm đất đẹp mt đường trương văn bang và tạ hiện p.tmloi q2.tp thủ đức, tp hcm
15
85 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Tạ Hiện, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán độc quyền lô đất MT đường tạ hiện và trương văn bang Phường Thạnh Mỹ Lợi,Q2 cũ. Tp HCM

Chính chủ gửi bán độc Quyền vị trí đất vip đẹp mặt tiền đường tạ hiện phường thạnh Mỹ lợi Q2 Tp thủ Đức cũ. Dt 144m² 8mx18m đang có hợp đồng thuê đất. Giá bán nhanh 85 tỷ

Qúy khách hàng có như cầu mua sử dụng LH khoa xem vị trí nhà đất: làm việc với chính chủ. / Zalo .
Cần bán lô đất khu vực dự án tái định cư nam rạch chiếc kế bên global city p an phú q2, tp thủ đức
22
21.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nam Rạch Chiếc, P.An Phú, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi Cần bán lô đất này ở khu vực dự án tái định cư Nam Rạch Chiếc chùa Đông Hưng kế bên Global City. Đường Đỗ Xuân Hợp Q2 cũ.

DT 100m² 5mx20m giá bán nhanh 215tr.TL.

ACE có nhu cầu mua sử dụng LH Khoa xem vị trí đất. / xem zalo .
Đất trống  thạnh mỹ lợi dt 81m2  ngang 6m  hxh lớn
4
8.76 tỷ 81 m²
Đất Riêng

P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

- Đất vuông vức, HXH lớn, không lỗi phong thủy.
- Ngang 5.8, xung quanh nhà cao tầng đồng bộ.
- Gần UBND Q.2, Vista Verde, CoopMart, BV Lê Văn Thịnh, Chợ Chiều,

** Đất trống tại TML KHÔNG CÒN NHIỀU, ĐÂY LÀ CƠ HỘI CHO ANH CHỊ SỞ HỮU được lô đất nằm ở vị trí đắc địa.

Liên hệ em để biết thêm chi tiết
Thông tin mô tả về sản phẩm:

1. Vị trí: Ngay trạm Metro An Phú, phường An Phú, Quận 2.
2. Diện tích: 10x24m, công nhận 240m².
3. Kết cấu: Đất trống, tiện xây dựng ngay.
4. Giá bán: 42 tỷ - bớt lộc cho khách thiện chí.
5. Pháp lý: Sổ hồng cá nhân - có thể công chứng trong ngày.

Khu vực cực kỳ sầm uất, nằm ngay dưới chân trạm Metro, thích hợp xây dựng CHDV.
Đường lớn thông thoáng, di chuyển thuận ...
Bán đất nền dự án an phú  an khánh, 100 tỷ, 400 m2, p an phú, q2, tp.hcm
3
100 tỷ 400 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

An Phú An Khánh, P.An Phú, Quận 2, HCM

Đất nền dự án tại An Phú - An Khánh, Phường Bình Trưng, Hồ Chí Minh (cũ: Quận 2, Hồ Chí Minh) với diện tích 400m², giá 100 tỷ VND, là cơ hội đầu tư hấp dẫn.

- Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.
- Hướng cửa chính Đông Bắc, hợp phong thủy.
- Mặt tiền rộng 20m, phù hợp cho việc kinh doanh.
- Đường vào rộng 18m, thuận tiện cho xe hơi ra vào.
- Khu vực phát triển, thu hút nhiều nhà đầu ...
Thông tin cơ bản về sản phẩm:

1. Vị trí: Mặt tiền kinh doanh ngay Nguyễn Hoàng, phường Bình Trưng, Quận 2.
2. Diện tích: 16x16m, công nhận đủ 256m².
3. Kết cấu: Đất trống.
4. CTXD: Hầm 4 tầng.
5. Giá: Liên hệ em Toàn để có được giá tốt nhất khu vực.

Là lô đất duy nhất có diện tích lớn, giá tiền tốt ở khu vực.
Ngang 16m cực đẹp, thuận tiện xây dựng theo mong muốn của gia đình.
Pháp lý ổn định, ...
Hàng nét xây căn hộ dịch vụ! giá chỉ 9,5 tỷ cách nguyễn duy trinh 50m, xây hầm trệt + 6 lầu
3
9.5 tỷ 86 m²
Đất Riêng

Đường Số 7, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Bán lô đất mặt tiền đường số 7 - Phường Bình Trưng Đông, Quận 2 TP Thủ Đức.
Cách Nguyễn Duy Trinh chỉ 30m.

Diện tích: 86m².
Kích thước: 4,7m x 18m.
Mặt tiền đường rộng, khu dân cư hiện hữu.

Giá bán: 9,5 tỷ thương lượng nhẹ cho khách thiện chí.

Phù hợp xây nhà ở, văn phòng, hoặc đầu tư.
Pháp lý rõ ràng, làm việc trực tiếp chính chủ.

Liên hệ: (Mạnh).
Xem đất thực tế & làm việc chính chủ.
Bán nền đất đẹp khu tái định cư nam rạch chiếc, sát khu đô thị lakeview, kế global city chỉ 12,5 tỷ
3
12.5 tỷ 84 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nam Rạch Chiếc, P.An Phú, Quận 2, HCM

Chủ thiện chí bán nền đất đẹp khu tái định cư Nam Rạch Chiếc, An Phú, Quận 2:
- Liền kề Global City, mặt tiền đường Đỗ Xuân Hợp.
- Xây dựng được 1 trệt + 2 lầu + sân thượng trước sau gồm: 3 phòng ngủ 1 phòng thờ + 1 phòng bếp + 1 phòng sinh hoạt chung, tầng trệt làm văn phòng.
- Giá bán: 12,5 tỷ thương lượng.
Liên hệ Thảo Sương để xem nhà thực tế và làm việc chính chủ.
Bán lô đất sổ đỏ cát lái, dt 5x20m, cách trường thcs cát lái 50 mét, chỉ 70 triệu//m²
5
7 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Người đăng: lê quy (12 tin đăng)
Cần bán lô đất sổ đỏ cá nhân KDC Cát Lái Invesco 153ha, phường Cát Lái, TP. HCM.

- Diện tích: 5x20m (tổng 100 m²).
- Hướng Tây Bắc.
- Đường phía trước là đường 12 mét, khu dân cư hiện hữu, xung quanh có nhiều nhà ở, khách sạn, trường học,... (Đường 51 - CL), vị trí cách trường THCS Cát Lái 50 mét.
- Quy hoạch xây dựng: Trệt + 2 tầng + tum.
- Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân, công chứng đăng bộ sang tên ...
Bán đất xây cao tầng tại lương định của, q2  dt 22x27m  giá rẻ ~147tr/m2
4
65 tỷ 440 m²
Đất Riêng

Phố Lương Định Của, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Vị trí: Ngay ngã tư Lương Định Của - Vành Đai Tây Quận 2.

- Diện tích: 22m x 27m 440m².
- Chỉ tiêu xây dựng: Cao tầng.
- Giá 65 tỷ thương lượng.
- Thích hợp xây văn phòng công ty, biệt thự...
- Đường 16m thẳng cánh cò bay.

- Giá 65 tỷ.

LH xem và thương lượng chính chủ.
Giá rẻ nhất thị trường  bán lô đất khu 50ha cát lái  c508 lô 23
5
7 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường 54-CL, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Giá rẻ nhất thị trường Bán lô đất khu 50ha Cát Lái C5-08 Lô 23

Vị trí cực đẹp ngay trục đường thông ra trường học & tòa án

Diện tích: 5x20m (100m²)
Giá chốt: 7 tỷ
Hướng: Tây Bắc
Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân vay ngân hàng được
Xây dựng: Tự do không theo mẫu

Mặt tiền đường 51CL rộng 12m
Thông thẳng ra Trường THCS Cát Lái
Gần Tòa án Nhân dân cấp cao tại TP. HCM
Thuộc khu dân cư hiện hữu, dân ...
Bán lô biệt thự song lập dãy g khu dân cư thủ thiêm villa
3
50 tỷ 337 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

CHÍNH CHỦ GỬI BÁN LÔ BIỆT THỰ SONG LẬP DÃY G- KHU DÂN CƯ THỦ THIÊM VILLA
Diện tích: 12.4 x 27m (~335m²)
Đường trước nhà: 12m
Khu nội khu yên tĩnh, dân trí cao
Giá: 50 tỷ (~149tr/m²)
Pháp lý:
Chuyển nhượng hợp đồng
Sổ đất đứng tên CĐT ThuThiemGroup
Xây dựng hoàn công ra sổ riêng
Liên hệ: (Hảo)
VP ký gửi: 55 Quách Giai, KDC Thủ Thiêm Villa
Bán nhanh 313.2m2 đất ở mặt đường 40 , bình trưng đông cũ
5
18.75 tỷ 313 m²
Đất Riêng

Đường 40, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Bán nhanh 313.2m² đất ở mặt đường 40 , Bình Trưng Đông cũ
Diện tích : 313.2m² ( 9.06 x 35m , nở hậu 9.31m )
H- Đông nam
KDC , đường thông thoáng mát
Kết nối đường Nguyễn Thị Định vs đường Lê Văn Thịnh . Gần Chợ Cây xoài
Pháp lý : Sổ hồng riêng
Giá bán nhanh : 60 triệu / m²
Xem đất LH/ za.lo Nguyễn Thắng :
Thanks quý anh / chị đã xem tin !
Cty TNHH BDS Lộc Phát
30-32 đường 8 , p An ...
Lô đất đẹp, vị trí tốt, lg 5m, mt đường số 18, p.btđ.
3
8 tỷ 96 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 18, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

LÔ ĐẤT ĐẸP, VỊ TRÍ TỐT, LG 5m, MT ĐƯỜNG SỐ 18, P.BTĐ.
Diện tích: 4.6 x 21 (96,5m²)
Diện tích thực tế: 97m2
Giá bán: 8tỷ. Sổ hồng.
- Zalo với Hùng
Kết bạn Zalo để được ưu tiên những lô đẹp nhất với gía tốt nhất. Nhận ký gửi mua bán cho thuê
Từ 500 tới 520 của 850

Xem quy hoạch tại Quận 2, Hồ Chí Minh