Bán đất thạnh mỹ lợi ngay tthc q2, sổ đỏ vị trí đẹp, sổ hồng

Đăng: 06/05/2026
Giá: 28.84 tỷ
162 m2

Dự án Thạnh Mỹ Lợi. Vị trí ngay TT UBND Q2 MT sông SG, vị trí đẹp, giá trị thanh khoản tốt.

* Khu Thạnh Mỹ Lợi.
Lô M DT 9x18m giá 178 tr/ m².
Đường 40m và đường 16m góc 2 mặt tiền vị trí đẹp kinh doanh và xây văn phòng đẹp.

Anh/chị vui lòng gọi: , để được tư vấn thêm - chuyên bán đất nền dự Thạnh Mỹ Lợi.

Xem thêm

Đặc Điểm

Loại Tin Rao: Đất Biệt Thự, Dự Án
Giá: 28.84 tỷ
Diện Tích: 162 m2
Đường Trước Nhà: 40 mm
Mã Đăng Tin: 26479780
Ngày Đăng: 06/05/2026 - 20/05/2026

Xem quy hoạch của bđs tại Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

Tin Đất Biệt Thự, Dự Án Cùng Mức Giá Trong Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh
Đang Tải ...
Xem Thêm
Xem Bản Đồ