Đất bán tại Quận 2, Hồ Chí Minh

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán gấp bán rẻ đất mặt tiền ngay trục trần não gp 7 tầng, dt 12x23m, cn 260m2, giá 25,99 tỷ
3
25.99 tỷ 260 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 9, P.Bình An, Quận 2, HCM

Người đăng: Ms Linh (25 tin đăng)
Bán gấp đất mặt tiền đường ngay trục Trần Não GP xây 7 tầng, trung tâm phường Bình An, Quận 2:

- Vị trí: Mặt tiền đường rộng 8m, xe hơi tránh nhau thoải mái, cách Trần Não 250m, đường trước nhà là đường thông, tiện đi An Phú, ra cao tốc, ra Song Hành chỉ vài phút,...

- Diện tích đẹp và hiếm: 12x23m công nhận 260m².

- Khu vực tiện xây hầm 7 tầng, phù hợp khai thác căn hộ, văn phòng dịch ...
200 tr/m2 lô góc rẻ nhất khu villa đường số 31a gần công viên cao đức lân 10x20m, 203m2
3
40.6 tỷ 203 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

An Phú An Khánh, P.An Phú, Quận 2, HCM

Sổ 1 đời chủ rất thiện chí bán chia tài sản

Lô đất 2 mặt tiền đường đẹp nhất khu villa An Phú An Khánh ( nay thuộc P. Bình Trưng)

Vị trí thuận tiện kết nối Trần Não, Lương Định Của, Nút giao An Phú, Trạm ga Thủ Thiêm và ga Thảo Điền. Xung quanh là các căn villa hiện đại mới xây, gần công viên mát mẻ. Khu vực có bảo vệ 24/7, an ninh, yên tĩnh.

DT: 10x20m, công nhận 203m2

PL: sổ đỏ kí CCMB ...
Bán đất góc 2mt lê hữu kiều, bình trưng tây, quận 2. dt 27 x 25m. xd hầm  5 tầng. giá 159 tỷ
3
159 tỷ 500 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lê Hữu Kiều, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Bán đất góc 2MT đường Lê Hữu Kiều, Bình Trưng Tây, Quận 2.
Vị trí đẹp ngay Đảo Kim Cương và trung tâm hành chính Tp. Thủ Đức.

- Diện tích: 27 x 25m.

- Công nhận: 500m².

- CTXD: Hầm - 5 tầng.

- Giá bán: 159 tỷ.

- Liên hệ: - Hồng Đức - Làm việc chính chủ.
- Khách hàng quan tâm có thể liên hệ trực tiếp hoặc qua zalo Hao.
Chỉ 220tr/m  đất mặt tiền khu huy hoàng, sau lưng tạ hiện  xd hầm/6tầng. dt 8x20 (160m2)
5
35.2 tỷ 160 m²
Đất Riêng

Đường Tạ Hiện, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

CAM KẾT RẺ NHẤT KHU HUY HOÀNG HIỆN TẠI

Bán khuôn đất mặt tiền sau lưng Tạ Hiện, KDC Huy Hoàng, phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2
- Diện tích: 8x20M, công nhận: 160m2
- Đất đẹp, vuông vức, không lỗi phong thủy
- Vị trí nằm ngay phía sau đường Tạ Hiện
- Quy hoạch xây dựng: 1 HẦM, 6 TẦNG
- Sổ hồng riêng, giao dịch ngay
=================================
- Giá bán: ...
Đất xây hầm 6 tầng ngang 9m dài 18m ngay mặt tiền trần não quận 2 bán nhanh giá đầu tư
6
25.5 tỷ 145 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Giá Tốt Nhất Q2

BÁN KHUÔN ĐẤT - VỊ TRÍ CỰC ĐẸP - NGAY SÁT TRẦN NÃO

Địa chỉ: hẻm xe hơi ngay mặt tiền Trần Não, P. An Khánh, Quận 2
DT: 9m x18M - công nhận: 145,2m2
Hiện trạng: Cấp 4
Nhà vị trí cực đẹp, XD Hầm, 6 Tầng - thích hợp làm văn phòng, để ở hoặc xây khai thác CHDV
Giá bán: 26tỷ về 25,5 tỷ TL
Chủ cần tiền bán gấp lô đất ngay đường Trần Não, Quận 2.
- Diện tích: 8.5x18m. Công nhận: 160.3m².
- Hiện trạng: Đất trống.
- Giá chốt nhanh trong tháng 30 tỷ.
Vị trí đẹp, ngay vòng xoay Trần Não, cách trạm Metro An Phú 200m, đường trước nhà rộng 12m, thuạn tiện di chuyển Bình Thạnh, Quận 1.
Thích hợp xây toà nhà văn phòng công ty, xây căn hộ dịch vụ hoặc biệt thự cao cấp.
- Liên hệ xem đất và ...
Bán đất thổ cư nguyễn đôn tiết quận 2 ngang 5.03m nở hậu đường ô tô 7m, q2, giá tlcc
4
9 tỷ 94 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Đôn Tiết, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Bán đất thổ cư Nguyễn Đôn Tiết Quận 2 ngang 5m nở hậu đường ô tô 7m, Q2.
Vị trí: Khu Nguyễn Đôn Tiết, P. Bình Trưng Đông Quận 2.
Diện tích: 94m (ngang 5.03m) nở hậu, đất vuông vức cực đẹp.
Đường trước nhà: Ô tô 7m thông thoáng, thuận tiện ở hoặc đầu tư giữ tiền.
Hướng: Tây tứ trạch hợp khách Tây tứ mệnh.
Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân sang tên nhanh.
Giá bán: 9 tỷ (còn thương lượng).
Chính chủ gửi bán đất dự án khu dân cư 10 mẫu khu nguyễn duy trinh q2 lô f 3 mặt tiền 0903 034 ***
7
10.7 tỷ 76 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 49, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán đất dự án khu dân cư 10 Mẫu phường Bình Trưng Đông Quận 2.
(Khu Đường 49 & Nguyễn Duy Trinh).
Lô F góc 3 mặt tiền _ Diện tích 76m² ngang 4m vạt góc. Hướng chánh Nam sổ đỏ cá nhân.
Giá bán 10.7 tỷ. Ms Thảo .
Khuôn đất lớn 1650m2 chỉ 139tỷ rẻ nhất mặt tiền nguyễn thị định & mặt sông cho khách xây toà nhà q2
5
139 tỷ 1650 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Thị Định, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

- Giá Đầu tư, rẻ mặt tiền Nguyễn Thị Định, kế bên Trục Nguyễn Duy Trinh, siêu vị trí phường Bình Trưng, Quận 2.
- Mặt tiền Nguyễn Thị Định rộng 60m, phía sau là mặt sông Giồng Ông Tố.
- Diện tích khuôn đất: 1650m2
- Thích hợp cho Khách Mua Giữ tài sản, Xây dựng Toà nhà, Khách sạn, Nhà hàng.
- Giá: 139 Tỷ (siêu Tốt để đầu tư cuối năm)
- Pháp lý: cá nhân, sổ hoàn công đầy đủ, sang tên ngay
- LH: - ...
Chính chủ gửi bán đất mt 61 nguyễn trung nguyệt, quận 2, full thổ ngang ~15m. tlcc miễn qc kê giá
7
62.54 tỷ 781 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Trung Nguyệt, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán đất mặt tiền 61 Nguyễn Trung Nguyệt Quận 2.
Vị trí: Mặt tiền đường ô tô thông 2 chiều.
Khu dân cư sầm uất, thuận tiện đầu tư hoặc khai thác kinh doanh.
Diện tích: 781,8m² (ngang 14,83m x dài 40,04m, nở hậu 26,05m).
Đất full thổ cư, pháp lý rõ ràng.
Hiện trạng: Trên đất có khối nhà đang cho thuê, thu nhập ổn định 63 triệu/tháng.
Giá bán: 90 triệu/m².
Giảm còn 80 triệu /m².
Liên ...
Tìm đâu ra 129.9tr/m2 đất biệt thự 17x23m cạnh góc trực diện sông cv ngay lê hữu kiều thạnh mỹ lợi
4
50.8 tỷ 391 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hữu Kiều, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Vị trí: Trực diện mặt sông, bên cạnh công viên Tuổi Trẻ, sát mặt tiền Lê Hữu Kiều (LG 16m).

- Diện tích: 17 x 23m vuông vức công nhận đủ.
- Khu vực nhiều biệt thự diện tích lớn đẳng cấp.
- Phù hợp: Mua tích sản / xây biệt thự để ở.

Đặc biệt: Đơn giá 129.9tr/m² cho lô đất view sông vĩnh viễn!

(Cam kết tin thật vì Nhân quý trọng thời gian của Anh Chị quan ...
Bán lô đất đường nhánh lương định của xây hầm 7 tầng  197m2
3
61 tỷ 197 m²
Đất Riêng

Phố Lương Định Của, P.Bình An, Quận 2, HCM

Bán đất đường nhánh Lương Định Của gần vòng xoay Lương Định Của - Trần Não.
DT: 7x29 CN 197m² đất thổ cư không còn lộ giới.
Đường trước đất rộng 14m thông thoáng.
Chỉ tiêu xây mới: Hầm 7 tầng.
Sổ đỏ riêng cá nhân sang tên.
Giá bán: 61 tỷ.
Lh Mr. Hoan.
Duy nhất! bán đất góc đoàn hữu trưng  35x21m  ngay ks mia  xây hầm 7 tầng  giá tốt chỉ 72 tỷ
7
72 tỷ 499 m²
Đất Riêng

Đường Đoàn Hữu Trưng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Duy nhất! Bán đất góc Đoàn Hữu Trưng - 35x21m - Ngay KS Mia - Xây hầm 7 tầng - Giá tốt chỉ 72 tỷ.

- Diện tích: 35x21m - Công nhận 499m² - Full thổ - Nở hậu - Lô góc 2 mặt tiền.
* Lô Duy Nhất Sở Hữu Mặt Tiền 35m đang bán trong khu vực.

- Hiện trạng: C4 - tiện xây mới.

- CTXD: Hầm 7 tầng.

- Vị trí: Góc 2 mặt tiền Đoàn Hữu Trung - Ngay KS 5 Sao The Mia - An Phú The Vista - Gần ga Metro - Gần ...
Bán đất nền diện tích 100m2 khu d dự án an phú an khánh, quận 2
3
30 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

An Phú An Khánh, P.An Phú, Quận 2, HCM

Người đăng: Duy (1 tin đăng)
Tôi là chính chủ cần bán đất nền đường số 12, dự án An Phú An Khánh, Quận 2. Tiện xây nhà ở. Nằm trong dân cư yên tĩnh, dân trí cao. Xung quanh tiện ích đầy đủ.
- diện tích: 5 x 20m
- Hướng: Đông
- Vị trí: khu D dự án APAK, kế bên trường Nguyễn Hiền, cục Thuế TP, dễ dàng kết nối với đường Lương Định Của đi về Trung tâm Thành Phố hoặc đi ra cao tốc Long Thành Dầu Giây.

Xin vui lòng liên hệ trực ...
Bán đất dự án phú nhuận 1  2, thạnh mỹ lợi, quận 2, 7x18,5m, xây 4 tầng giá ~140tr/m2
4
18 tỷ 129 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán khuôn đất dự án Phú Nhuận 1 - 2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2.
- Diện tích: 7x18,5m.
- Xây dựng: 4 tầng.
- Vị trí nằm giữa Trương Văn Bang và Nguyễn Văn Kỉnh.
- Gần công viên hồ sinh thái 12Ha.
- Thích hợp xây villa nhà phố.
- Giá bán ~140tr/m² TL.
Liên hệ Quang Trường để nghe tư vấn miễn phí.
Cần bán nhanh quỹ đất dt200m. tại q2. ngang 8m. giá sáu phảy năm tỷ
3
6.5 tỷ 200 m²
Đất Riêng

P.Cát Lái, Quận 2, HCM

QUỸ Đất. ĐẸP NGANG 8M
Dt 200m. Muốn bán nhanh giá trị đầu tư dẻ Xung quanh có nhieu cty thuận tiện làm phòng trọ khu dân cư hiện hữu lh chính chủ
Chính chủ bán lô góc 302.1m2 vị trí cực đẹp khu đông thủ thiêm giá chỉ 100tr/m2
3
30.21 tỷ 302 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Người đăng: Mai (14 tin đăng)
Vị trí ngay tuyến đường đẹp nhất của dự án Đông Thủ Thiêm thông ra Đõ Xuân Hợp chỉ vài bước chân.
- Diện tích: 302.1m².
- Già: 100tr/m².
- Pháp lý: Sổ cty xây xong ra sổ tên riêng.
- Kết cấu xây dựng: Hầm 1 trệt 2 lầu áp mái.
LH: Ms Mai: để được tư vấn và tham quan dự án.
Còn lô duy nhất khu dân cư đông thủ thiêm giá chỉ từ 13 tỷ 4 (6x20m)
4
13.4 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Người đăng: Mai (14 tin đăng)
Còn lô duy nhất khu dân cư Đông Thủ Thiêm giá chỉ từ 13 tỷ 4 (6x20m).
Khu dân cư Đông Thủ Thiêm nằm ngay góc đường huyết mạch Nguyễn Duy Trinh và Đỗ Xuân Hợp.
Liền kề các dự án siêu đẹp của TP Thủ Đức như: Lakeview, The GLobal City, The Vernica.
Tiện ích thì không thiếu thứ gì: Cạnh bên là chợ Tân Lâp đã có sẵn, trường cấp 1 Nguyễn Văn Trỗi nằm ngay trong dự án không phải đi đâu xa, siêu thị Bách ...
Chính chủ cần bán gấp nền đất trong khu dân cư an ninh, đồng bộ ngay mặt tiền đường Trần Não. P. An Khánh, Quận 2.

- Vị trí: Mặt tiền đường lớn, khu vực xây dựng cao tầng cạnh Thủ Thiêm, P. An Khánh, Q.2
- Diện tích: 10x13.5 công nhận đủ 132m²
- CTXD: Hầm - 6 Tầng
- Pháp lý: Sổ hồng riêng sẵn sàng công chứng
- Giá bán: 32 Tỷ thương lượng với khách hàng thiện chí

Cảm ơn Quý Khách Hàng đã quan ...
Cần bán nền đất ngay trung tâm Phường Cát Lái ( Thạnh Mỹ Lợi Cũ ), Tp. HCM, cách sông Sài Gòn 500m.
- DT &x18,5m, đường 12m, hướng ĐB, sổ đỏ, giá 19 tỷ.
- Vị trí đất đẹp nằm trên trục đường lớn của dự án tiếp giáp khu căn hộ cao cấp, trung tâm ( Thạnh mỹ Lợi cũ ) ngay cạnh trung tâm hành chính công Tp. HCM. Trong khu đã xây dựng nhiều nhà phố biệt thự đẹp, trong nội khu có công viên lớn, hồ cảnh ...