Đất bán tại Quận 2, Hồ Chí Minh

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất thế kỷ 21 phường bình trưng tây, q.2 , dt 5mx20,5m= 102,5m2 giá 195 triệu/m2, giá tốt
3
19.99 tỷ 102 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất Thế kỷ 21 phường Bình Trưng Tây, Q. 2 nay là phường Cát Lái.
Diện tích 5mx20,5m= 102,5m².
Vị trí nằm ngay Đảo Kim Cương, gần sông thoáng mát, dân cư đông đúc.
Được xây dựng trệt 3 tầng.
Giá bán 195 triệu/m²(tốt nhất thị trường).
Liên hệ: Thanh Trâm để được tư vấn tốt nhất.
Bán đất dự án quận 2 phường bình trưng đông cách nguyễn duy trinh 20m dt 90,3m2 đường 12m ngang 5m
7
9 tỷ 90 m²
Đất Riêng

Đường Đỗ Xuân Hợp, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Bán đất Quận 2 phường Bình Trưng Đông.
Diện tích 90,3m² mặt tiền đường 12m.
Cách Nguyễn Duy Trinh 20m.
Diện tích: 90.3m² ngang 5m.
Tổng diện tích sàn xây dựng: 252,28m².
Chiều cao công trình: 14,80m, số tầng: 4 tầng.
Khu dân cư mới giá tốt.
Giá bán: 9 tỷ (thương lượng chính chủ).
Tel .
Bán đất sổ đỏ cá nhân tại kdc cát lái quận 2. sát trường đại học umt. dt 7x20m. giá 65 tr/m2.
8
9.1 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Cần bán gấp lô đất sổ đỏ tại KDC Cát Lái Quận 2 - 153ha. Gần trường đại học Quản lý Công nghệ UMT và cụm trường học các cấp.

- Sổ đỏ cá nhân riêng từng nền. Xây dựng mẫu nhà tự do theo ý mình, không quy định thời gian xây.
- Mua bán công chứng sang tên nhanh gọn.

- Diện tích: 7m x20m = 140m². Giá 65 tr/m².

- Quý khách hàng có nhu cầu mua ở hoặc đầu tư vui lòng liên hệ.

- Liên hệ: (Thể 24/7) ...
199tr/m2 nền biệt thự 15x20 đặng như mai gần sông
4
57.51 tỷ 289 m²
Đất Riêng

Đường Đặng Như Mai, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán nhanh nền đất biệt thự dự án Huy Hoàng
- Vị trí đường Đặng Như Mai , gần Sông thoáng mát
- diện tích 15x20m công nhận 289m2
- CTXD Hầm 5 Tầng
- giá bán 199 triêu/m còn bớt cho khách thiện chí
- pháp lý sổ hồng cá nhân
Bán đất xây dựng cao tầng khu huy hoàng  thạnh mỹ lợi  dt 100m2 giá 220 triệu/m2  gần uỷ ban
4
22 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

- Bán đất dự án Huy Hoàng, P Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2 (Cũ).
- Diện tích = 100m² (5m x 20m).
- Được xây dựng cao tầng với thết kế tự do gồm hầm + trệt + lửng + 5 tầng.
- Đất sổ hồng riêng.
- Giá bán: 220 tr/m².
Liên hệ xem đất Thanh Trâm.
Chuyên BĐS Q2 - TP Thủ Đức.
Bán đất đường số 5 hẻm ô tô p. bình trưng mới (q2 cũ) gần chợ cây xoài (105m2) 7 tỷ
10
7 tỷ 105 m²
Đất Riêng

Đường Số 5, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

- Cần bán đất đường số 5 phường Bình Trưng mới (P. Bình Trưng Tây, Q2 cũ) TP Hồ Chí Minh
- Diện tích = 105,3 m² (5m x 20m) nở hậu
- Pháp lý đất sổ hồng riêng
- Đất full thổ cư 100% đất xây nhà Ở
- Đất hướng tây bắc, đường rộng 5 mét Ô tô đến nhà
- Mật độ xây dựng nhà cao 4 tầng
- Vị trí đất gần Trường tiểu học Giồng Ông Tố, chợ Cây Xoài, nhà văn hóa Thiếu nhi, cách đường Nguyễn Tư Nghiêm khoảng ...
Bán đất 100m2 16 tỷ ngay lương đình của, q2. cách tthc hcm 800m. xây hầm 4 tầng. đối diện cv
3
16 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Đường C, P.An Phú, Quận 2, HCM

Bán khuôn đất đẹp để xây ở, mở văn phòng công ty tại MT đường C, P. An Phú, Quận 2. Cách Lương Đình Của chỉ 100m. Cách trung tâm hành chính mới của TpHCM khoảng 800m.

DT: 5x20 (CN 100m² vuông vức).
Khu vực xây được 1 Hầm + 4 tầng.
Vị trí đẹp, đối diện công viên, không gian thoáng đãng, ngay cụm Chung cư Bình Khánh - Mai Chí Thọ, Lương Đình Của.
Giá: 16 tỷ (rẻ nhất khu vực).

Cảm ơn Quý Anh/Chị ...
Bán đất dự án công ty thủ đức house p. bình an, tp thủ đức
5
23.8 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Trần Não, P.Bình An, Quận 2, HCM

Bán đất dự án công ty Thủ Đức House P. Bình An, TP Thủ Đức Q2 cũ.
Diện tích: 7m x 20m (140m²).
Giá: 170tr/m² thương lượng nhẹ.

Đầu tư BĐS Hồ Chí Minh.
Nhà phố, biệt thự, đất dự án.
Hotline: Hoàng Anh.
Website: Http://hungdongland.com
Address: 20 Đường 54, phường An Phú, Tp. Thủ Đức, Tp. HCM.
Bán đất nền dự án nam rạch chiếc phường an phú, q2, tp thủ đức. diện tích 80m2. giá 13.3 tỷ
3
13.3 tỷ 80 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nam Rạch Chiếc, P.An Phú, Quận 2, HCM

- Bán đất nền dự án Nam Rạch Chiếc Phường An Phú Q2, TP Thủ Đức. Nay phường Bình Trưng Tp. Hồ chí Minh.
- Diện tích 80m² ngang 5mx16m pháp lý SHRCC: Giá bán 13.3 tỷ có 1 cặp mua cặp còn bớt lộc nhẹ.

Liên hệ xem nhà đất: Mr. Bình.
ĐT: - Tư vấn pháp lý dẫn xem nhà đất miễn phí.
Chuyên nhận kí gửi mua bán nhanh BĐS TP Thủ Đức.
Chính chủ gửi bán gấp đất nằm trong KDC Văn Minh - P. An Phú - Q.2

1. Vị trí: mặt tiền đường số 62, P. An Phú, Q.2
2. Diện tích: 5.8x18 công nhận 104.4m2
3. Kết cấu: Đất trống
4. Pháp lý: Sổ hồng riêng sẵn sàng công chứng
5. Giá bán: 22.X tỷ thương lượng với KH Thiện chí

Cảm ơn Quý Anh Chị đã xem tin, liên hệ ngay với em Huế để xem thực tế nhà và gặp chính chủ.

- Thanh Huế chuyên nhà phố/ ...
Bán đất mặt tiền đường thân văn nhiếp, phường an phú. tp thủ đức
4
49.57 tỷ 254 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Thân Văn Nhiếp, P.An Phú, Quận 2, HCM

- Bán đất MT đường Thân Văn Nhiếp, KDC Văn Minh phường An Phú. Quận 2.
- Diện tích: 254,2m² (Ngang 9,5m).
- Sổ hồng.
- Giá: 195tr/m2
- Liên hệ: Hoàng Anh.
Chính chủ kẹt ngân hàng cần bán gấp nền biệt thự dự án thủ thiêm villa, thạnh mỹ lợi, q2
7
51 tỷ 340 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chính chủ kẹt tiền bán gấp lô Đất Biệt Thự Vị Trí Siêu Đẹp
Diện tích: 340m2
Giá: 150tr/m2
Văn phòng đại diện chủ đầu tư giao dịch: Thành Tâm Land
-Kiểm tra pháp lý minh bạch tránh tranh chấp, chuyên nghiệp
-Tư vấn pháp lý, huy hoạch
-Hồ sơ , giấy tờ nhanh gọn
-Bảo mật thông tin
Trụ sở: Đường D2, Khu Saigon Mystery Villas, P. Bình Trưng Tây, TP. Thủ Đức.
www.thanhtamland.com
Liên hệ ngay: (Giám ...
Bán đất phú nhuận 4,p thạnh mỹ lợi
7
18.45 tỷ 90 m²
Đất Riêng

P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

- Rẻ hơn thị trường 2 tỷ, qua Tết là 3 tỷ
- Bán Lô Đất KDC Phú Nhuận 4, Phường Thạnh Mỹ Lợi ( Q2 )
- Diện Tích: 90m ( 5m x 18m )
- Hướng : Đông Nam
- Xây dựng: 1 hầmTrệt, lửng, 3 lầu, sân thượng.
- Giá : 205tr/m²
- giảm chốt 195tr/m2
- Liên hệ: Hoàng Anh
Chính chủ bán đất mt giang văn minh 90m2 chỉ 26 tỷ
4
26 tỷ 90 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Giang Văn Minh, P.An Phú, Quận 2, HCM

Chính chủ bán đất MT Giang Văn Minh 90m² chỉ 26 tỷ.
- DT: 4.5 x 20m mặt tiền đường Giang Văn Minh, P An Phú Q2.
- Hiện trạng: Đất trống.
- Gia: 26 tỷ.
Hàng hiếm ở tuyến đường GVM còn sót lại.
Liên hệ Đăng Khoa - (SMs, Zalo, 247).
Chuyên nhận mua bán ký gửi cho thuê bất động sản quận 2, quận 9, Thủ Đức (TP Thủ Đức).
Chính chủ gửi bán lô đất góc 2 mặt tiền nguyễn tuyễn phường bình trưng tây quận 2
7
37.5 tỷ 247 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Tuyển, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

chính chủ gửi bán lô đất góc 2 mặt tiền nguyễn tuyễn phường bình trưng Tây quận 2 . khu đất VIP nhất khu vực binh trưng Tây trong phạm vi bán kính 200m đầy đủ các tiện ích buôn bán rất sầm uất
giá .37,5ty
Lh:
Siêu phẩm đất vàng xây villa thảo điền  giá tốt nhất trục nguyễn văn hưởng
3
50 tỷ 319 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Người đăng: Tuấn (43 tin đăng)
Vị trí đắc địa: Đường Nguyễn Văn Hưởng - trung tâm Thảo Điền, Quận 2
-Khu dân cư cao cấp , biệt thự đồng bộ , môi trường sống chuẩn quốc tế
-Diện tích: 15m x 22m
- Công nhận: 319.2m² vuông vức, cực đẹp
- Xây dựng: 2 tầng (AM) lý tưởng thiết kế villa nghỉ dưỡng hoặc biệt thự ở cao cấp
- Đường trước nhà: 15m xe hơi đậu 2 chiều thoải mái
- Khuôn đất hoàn hảo để kiến tạo biệt thự phong cách cổ ...
Bán đất hẻm xe hơi 61m thổ cư phương binh trưng tây cách mặt tiền đường vài bước chân khu dân cư
8
7 tỷ 61 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Tư Nghiêm, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

bán đất hẻm xe hơi 61m Thổ cư
phương binh trưng tây
cách mặt tiền đường vài bước chân
khu dân cư hiện hữu gần nhà thiếu nhi
Gần trường mẩu giáo và trường cấp1 giồng ông tố
giá .7ty bớt Lộc
Lh:
Chính chủ cần ra nền đất phú gia dt 7x17m, thuộc kdc cát lái invesco giá 67tr/m2
3
7.97 tỷ 119 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Chủ cần bán nhanh nền đất Phú Gia:
- Diện tích: 7x17m (Tổng 119 m²).
- Đường rộng 12m.
- Xây dựng theo mẫu hiện đại, gồm 1 trệt 3 lầu
- Giá 67tr/m².
- Đầy đủ tiện ích, gần cụm chung cư, trường học mầm non, cấp 1,2, Đại học, siêu thị, chợ, Toà án, sân thể dục thể thao bóng đá,..
Liên hệ để được tư vấn và xem đất.
Cần ra gấp nền đất sổ đỏ kdc cát lái dt 5x20m đường 12m giá 70tr/m2.
5
7 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

- Chính chủ gửi bán nền Đất KDC Cát Lái.
Diện tích 5x20m, xây dựng tự do, mặt tiền đường 12m cách cụm trường học và tòa án tối cao 500m, .
- Pháp lý rõ ràng, công chứng sang tên trong ngày.
- Giá 70tr/m².
Vị trí trung tâm Quận 2, giao thông thuận tiện, Khu dân trí cao dân cư đông đúc như: Căn hộ Citi Home, CitiEsto, Citi Soho, Phố Đông Village... Nhà phố liền kề Citi Bella 1 & 2, tòa án tối ...
Bán đất nền trần não, bìbán đất nền trần não, bình an, quận 2  131.7m  xây hầm 5 tầng
3
Thỏa thuận 131 m²
Đất Riêng

Đường Trần Não, P.Bình An, Quận 2, HCM

Người đăng: Tuấn (43 tin đăng)
Thông tin chi tiết:
- Vị trí: Đường Trần Não, phường Bình An, TP. Thủ Đức (Q. 2 cũ).
- Diện tích: 10 x 13m (công nhận 131.7m).
- Quy hoạch: Được phép xây hầm + 5 tầng.
- Pháp lý: Sổ hồng riêng, sang tên nhanh.

Điểm nổi bật:
- Khu khép kín, an ninh tuyệt đối, cộng đồng dân cư tri thức, văn minh.
- Đường nội bộ rộng rãi, hạ tầng hoàn chỉnh, điện nước âm toàn khu.
- Vị trí trung tâm, kết nối nhanh ...
Từ 540 tới 560 của 824

Xem quy hoạch tại Quận 2, Hồ Chí Minh