Đất bán tại Phường An Khánh, Quận 2

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Đất biệt thự vip ngay kế sala, trần não  lương định của, 24x21m  504m2
3
115.8 tỷ 504 m²
Đất Riêng

Phố Lương Định Của, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Bán đất biệt thự Vip Quận 2, mặt tiền khu Him Lam Lương Đình Của, ngay Trần Não, kế khu Sala, trung tâm tài chính mới của TP HCM, về Quận 1 chỉ 5 phút, một trong những khu vực đáng sống nhất Quận 2, tiện ích dân sinh không thiếu thứ gì.

+ Khuôn đất hiếm, diện tích: 24x21m, 504m², vuông vức, phong thủy vượng phát.

+ Đường 16m, có vỉa hè, thông thoáng, khu dân trí.

+ Sổ hồng chính chủ.

+ Giá: ...
140tr/m2 lô đất 2 mặt tiền đường số khu compound bên sông trần não view lm81. ctxd hầm 4 tầng
4
28 tỷ 200 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Bán lô đất 2 mặt tiền đường số khu compound đường Trần Não, P. An Khánh, TP. HCM.

- Vị trí cách Trần Não và công viên Sông SG 300m, thuận tiện kết nối gần khu Tài chính Thủ Thiêm, đường Lương Định Của, nút giao An Phú và cao tốc cũng như nhà ga Thủ Thiêm (tuyến tàu cao tốc Bắc - Nam).

- Khu vực nhiều tòa văn phòng, chdv và khu villa cao cấp. Bảo vệ 24/7, view hướng ra Sông SG và LM81

- DT ...
Đầu tư siêu lợi nhuận! lô góc 2 mtkd ngay lương định của  11 x 17m  xây hầm 4 tầng  chỉ 3x tỷ
4
30 tỷ 180 m²
Đất Riêng

Phố Lương Định Của, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Đầu tư siêu lợi nhuận! Lô góc 2MT kinh doanh ngay Lương Định Của - 11 x 17m - Xây hầm 4 tầng - giá chỉ 3x tỷ.

- DT: 11 X 17m CN 180m².

- Hiện trạng: Đất trống tiện xây dựng mới.

- Vị trí cực đắc địa góc 2MT kinh doanh ngay Lương Định Của, thích hợp làm văn phòng - công ty.
- Thông nhau với những trục chính như Nguyễn Hoàng, Vũ Tông Phan, Trần Lựu, Cao Đức Lân.

- Giá: 35,5 về 30 tỷ chốt (Chủ ...
Bán đất vàng ngay trần não, giá chỉ 123tr/m2  20x30m, xd hầm 6 tầng tiện xây vp, chdv  67 tỷ
3
67 tỷ 600 m²
Đất Riêng

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Bán lô đất khu đường Trần Não, An Khánh, Quận 2.
- Diện tích: 20x30m.
- Xây dựng: Hầm + 6 Tầng.
- Thích hợp đầu tư, xây văn phòng, làm chdv hoặc xây biệt thự, vị trí ngay trục Trần Não di chuyển thuận tiện ra ga Metro.
- Giá: 67 tỷ.
- Liên hệ: Văn Tiến .
Bán lô đất đường vành đai tây q2, vị trí đông đúc, phù hợp xây dựng văn phòng kinh doanh
4
26.3 tỷ 80 m²
Đất Riêng

Đường Vành Đai Tây, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Vị trí: liên thông Lương Định Của và Trần Não, cạnh ngay khu CC Bộ Công An, khu vực sầm uất, gần trường học quốc tế, Chợ, đầy đủ tuện ích bủa vây, sau lưng cục thuế Tp
-VÀNH ĐAI TÂY - AN PHÚ AN KHÁNH
Bán Đất: 5x16m CN 80m2
Được phép xây dựng Hầm và 4 tầng
Vị trí đăc địa: rất thuận tiện
Nguyễn Tâm Land nói không nhà ảo sẽ hỗ trợ Anh Chị xem trực tiếp và gặp Chính Chủ.
Gọi cho em gấp ! bán đất mặt tiền đường số 7 song hành  7,5 x 20m  150m2  h4t  giá sốc 250tr/m2
10
37.5 tỷ 150 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 7, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Gọi Cho Em Gấp ! Bán Đất Mặt Tiền Đường Số 7 Ngay Song Hành - 7,5 X 20M - 150m² - Giá sốc 250tr/m2

- Siêu Vị Trí: Mặt Tiền Đường Số 7 - Mặt Sau Song Hành, Đường rộng 18m to đẹp, Khu sầm uất, kinh doanh đa nghành nghề

- Diện tích: 7,5M X 20M - Công nhận 150m2

- Hiện trạng: C4 xây tạm - tiện tháo dỡ - Xây dựng ngay

- CTXD: Hầm 4 Tầng

- Pháp lí: Sổ hồng riêng

- Giá bán: 39 tỷ về 37,5 tỷ ~ ...
Lương định của  quỹ đất lớn hơn 3000m2 full thổ cư  47m x 70m  600 tỷ
3
600 tỷ 3000 m²
Đất Riêng

Phố Lương Định Của, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Quỹ đất vàng hơn 3.000m² full thổ cư - SÁT CẠNH SALA
Vị trí: Lương Định Của, TP. Thủ Đức, cách Mai Chí Thọ (500m).
Diện tích: 47m x 70m. Vuông vức, mặt tiền cực lớn.
Pháp lý: Sổ hồng riêng, đất trống bàn giao ngay.
Ưu thế: Giáp khu Sala Đại Quang Minh. Chỉ tiêu xây dựng cao, phù hợp: Cao ốc Văn phòng, Trường quốc tế, Khu phức hợp.
Giá bán: 600 Tỷ (Thương lượng).
Bán đất đường nhánh trần não  dt 10*20m  gpxd hầm 7 tầng  hđt giữ đất 50tr/tháng  giá 25 tỷ
3
25 tỷ 205 m²
Đất Riêng

Đường Số 9, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Gia đình rất cần tiền bán miếng đất đường nhánh Trần Não , đường Trần não vào 400m
Đường lớn vào 12m , đi đường số 12 Trần Não vào đường số 9 . Vị trí đất gần Chung Cư Bộ Công An.
- Diện tích: 205m , tặng thêm 50m đất đang sử dụng
- Sổ hồng riêng
- Pháp lý cá nhân đứng tên 1 người, sở hữu lâu dài
- Đang cho người quen thuê kinh doanh 50tr/tháng . Giao đất khi công chứng
- Giá 25 tỷ
Liên hệ: Sáu ...
179 tr/m2 lô đất 2 mặt tiền 1500m2 đầu đường 34  trần não, sát bên thủ thiêm 20x75m. ctxd 12 tầng
4
268 tỷ 1500 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Chủ lâu đời cần bán lô đất thuộc đường số 34 khu Trần Não, P. An Khánh, TP. Thủ Đức cũ.

- Vị trí ngay Vòng Xoay Lương Định Của, Trần Bạch Đằng,sát bên khu Thủ Thiêm. Thuận tiện kết nối Q.1, Thảo Điền, Trạm ga Metro, Cao Tốc, XLHN - Võ Nguyên Giáp.

- DT 20x75m, CN 1500m², gần full thổ cư.

- CTXD 12 tầng. Phù hợp VP, CHDV, khách sạn....

- Sổ đỏ 1 đời chủ, kí CCMB ngay, hỗ trợ vay bank 200 ...
Bán đất tại khu caric, 15 tỷ, 90 m2, pháp lý đầy đủ
5
15 tỷ 90 m²
Đất Riêng

Phố Lương Định Của, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Đất nền tại Khu Caric, Phố Lương Định Của, Phường An Khánh, Hồ Chí Minh, trước đây Quận 2, Hồ Chí Minh với diện tích 90m², giá 15 tỷ VND.
Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/sổ hồng.
+ Khu vực an ninh, thuận tiện sinh hoạt hàng ngày.
+ Diện tích lý tưởng cho xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.
+ Gần các tiện ích như cửa hàng Winmart, Bách Hóa Xanh, Genshai Saigon Pearl.
+ Hệ thống công viên gần đó như Công ...
Bán đất đường 34 trần não, quận 2. khu bên sông. giá 146tr/m2 200m2 thổ cư. khu cao cấp
7
29.2 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán miếng đất xây biệt thự khu cao cấp chỉ 146tr/m² còn bớt. Thuộc khu bên sông đường 34 Trần Não, phường An Khánh Quận 2.

- Diện tích 200m² ngang 12m dài 20m.
- Đường trước đất đúng 12m, vỉa hè cây xanh, công viên có đủ.
- Cách sông Sài Gòn đúng 150m.
- Sổ hồng xây nhà hoàn công ngay. Sẵn sàng mua bán công chứng chuyển nhượng.
- Giá tốt 146tr/m² đúng 29 tỷ.

Liên hệ Ngô Hinh ...
Đất đẹp góc 2 mặt tiền đường 12 trần não. dt 9.5x30m. xd hầm/6tầng. giá chỉ 38 tỷ tl
3
38 tỷ 270 m²
Đất Riêng

Đường Số 12, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Bán lô đất đẹp, góc 2 mặt tiền đường số 12 Trần Não, phường An Khánh, Quận 2

- Diện tích: ngang 9.5M x dài 30M, công nhận 270m2
- Đất đẹp, vuông vức, không lỗi phong thủy
- Khu vực được quy hoạch xây dựng: 1 HẦM, 6 TẦNG - Thích hợp xây dựng để làm văn phòng hoặc căn hộ dịch vụ cho thuê; hoặc có thể kết hợp vừa ở vừa làm văn phòng, vừa ở vừa làm ...
Quỹ đất hiếm an phú q2 10x20m đất trống xây ngay  đối diện nhà ca sĩ noo phước
8
51 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Đường 28, P.An Khánh, Quận 2, HCM

BÁN ĐẤT ĐƯỜNG 28 AN PHÚ, QUẬN 2

Vị trí: Đường 28, P. An Phú, TP. Thủ Đức
Khu dân cư đồng bộ, vị trí đẹp, thuận tiện di chuyển

Diện tích: 10m 20m
Công nhận: 200m²

Hiện trạng: Đất trống tiện xây mới ngay
Hướng: Đông Nam mát mẻ

Pháp lý: Sổ công ty mua bán ký HĐMB với chủ đầu tư

Ưu điểm nổi bật:
Ngang 10m đẹp, phù hợp xây biệt thự hoặc building
Khu An Phú phát triển mạnh, gần ...
Hot! 100triệu/m2 khuôn đất villa sát mặt tiền trần não, an khánh q2 (22x22m) gpxd hầm 5 tầng 46tỷ
3
48 tỷ 470 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 12, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Cực sốc hạ giá "chục tỷ"! Chính chủ kẹt tiền cần bán nhanh khuôn đất xây Villa siêu vip ngay sát MT Trần Não - Đường số 12 P. An Khánh, Quận 2.

- Dt: 22 x 22m.
- CN: 470,2m.
- Đất trống vuông vức.
- GPXD: Hầm 5 tầng.
- 56 tỷ hạ về 46 tỷ chốt.
- Vị trí cực đẹp, đẳng cấp nằm trong khu vip, an ninh, yên tĩnh, gần trường ĐH Giao thông vận tải, tiện xây Biệt thự - Villa - CHDV sang trong, Mầm non ...
Khuôn đất lớn full thổ 3028m2 chỉ tiêu xd 2 hầm 18 tầng 600 tỷ ngay lương định của an khánh quận 2
5
600 tỷ 3028 m²
Đất Riêng

Phố Lương Định Của, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Đã có chỉ tiêu xây dựng 2 hầm 18 tầng, cho khách xây toà nhà trụ sở ngay trục Lương Định Của, P. An Khánh, Quận 2.
- Diện tích: 45 m x 72m, công nhận 3.028m².
- Kế vòng xoay Lương Định Của và Trần Não. Lối vào Bán đảo Thủ Thiêm, siêu vị trí kết nối Quận 1.
- Hàng hiếm diện tích lớn, chỉ tiêu xây dựng cao tầng. Kế nhà ga Thủ Thiêm, cao tốc Bắc Nam.
- Giá bán: 600 tỷ gặp trực tiếp chủ nhà thương ...
Khu vip xây cao hầm 6 tầng trần não quận 2 phù hợp xây toà văn phòng căn hộ dịch vụ hoặc biệt thự ở
3
32.5 tỷ 170 m²
Đất Riêng

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Mua Đất tặng Nhà, Khuôn Đất Xây Cao, khu Vip Trần Não, Phường An Khánh, quận 2
- Diện tích: 10mx 17m
- Xây dựng: Hầm trệt Lửng 3 L ầu Sân thượng
- Ngay Trần Não, đường thông thoáng, cao ráo, khu an ninh.
- Hướng: Đông Bắc.
- Giá: 32,5 tỷ giảm thêm cho khách thiện chí.
== Phù hợp cho Khách mua đầu tư, xây Toà nhà Căn Hộ Dịch vụ hay Biệt thự ở.
- Pháp lý chuẩn chỉnh, sổ hồng riêng, hỗ trợ sang tên ...
Bán gấp bán rẻ lô đất mặt tiền nội bộ khu trần não, 16x16 vuông đét giá chỉ 40 tỷ
3
40 tỷ 256 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 12, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Người đăng: Ms Linh (25 tin đăng)
Chính chủ bán đất mặt tiền đường xe hơi đường số 9, phường An Khánh, TP Thủ Đức:

- Diện tích quá hấp dẫn: 16x16m công nhận đủ trên sổ 256m².

- Giá đẹp: 40 tỷ

- Alo em ngay xem đất và trả giá tốt nhất, LH .
Ngộp bank! cần bán gấp lô đất đường 12 trần não. dt 11x25, xd hầm/6tầng. giá 130tr/m2
3
33.8 tỷ 260 m²
Đất Riêng

Đường Số 12, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Ngộp bank - Chủ cần bán gấp lô đất đẹp ở đường số 12 Trần Não, phường An Khánh, Quận 2

- Diện tích: ngang 11M x dài 25M - đất đẹp, vuông vức - Công nhận 260m2
- Khu vực đẹp, xung quanh kinh doanh nhộn nhịp và sầm uất
- Đường to rộng, khu vực thuận tiện di chuyển - chỉ 3 phút là đến trung tâm hành chính mới Thủ Thiêm, 3 phút để ra cao tốc Long Thành ...
Bán đất tại đường số 1, trần não, p an khánh .q2. giá 68 tỷ, 376m2, mặt tiền 15m. 0906 973 ***
4
68 tỷ 376 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Nằm ở vị trí đắc địa tại Đường số 1, Đường Trần Não, Phường An Khánh, Hồ Chí Minh (địa chỉ cũ: Quận 2, Hồ Chí Minh), mảnh đất này có diện tích 376m², giá bán 68 tỷ VND, là lựa chọn lý tưởng cho các nhà đầu tư và khách hàng đang tìm kiếm cơ hội phát triển.

+ Hướng cửa chính: Tây Bắc.
+ Mặt tiền rộng 15m, thuận lợi cho việc kinh doanh.
+ Ngõ vào rộng 40m, dễ dàng cho xe hơi vào tận nơi.
+ Pháp lý ...
Chỉ 150 triệu/m2 đất xây biệt thự đường số 12  trần não, q.2. dt 17 x 29m (375m2). giá 56.3 tỷ
3
56.3 tỷ 375 m²
Đất Riêng

Đường Số 12, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Người đăng: Anh Duy (16 tin đăng)
KHUÔN ĐẤT XÂY BIỆT THỰ CAO CẤP ĐƯỜNG SỐ 12 TRẦN NÃO, AN KHÁNH, QUẬN 2 Cách mặt tiền Trần Não chỉ 200m, kết nối nhanh Mai Chí Thọ Thủ Thiêm Quận 1

- Diện tích: Ngang 17m x Dài 29m. Diện tích công nhận: 375 m²
- Phù hợp: Xây biệt thự ở hoặc biệt thự kết hợp văn phòng
- Khu dân cư trí thức, yên tĩnh, an ninh cao
- Hạ tầng hoàn chỉnh, giá trị tăng trưởng bền vững

+ Ưu điểm nổi bật:
- Quỹ đất ...
Từ 0 tới 20 của 78

Xem quy hoạch tại P. An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

Mua bán đất nền, đất thổ Phường An Khánh, Quận 2 giá tốt, sinh lời cao tháng 5/2026

 

Đất nền, đất thổ cư luôn là lựa chọn hàng đầu của những nhà đâu tư mới cho đến nhà đầu tư nhiều kinh nghiệm. Đây là kênh đầu tư được giới địa ốc săn lùng nhiều nhất, có thể điểm qua vài lý do tại sao nên đầu tư đất nền:

  • Lợi nhuận tốt, thanh khoản cao: Khác với kênh đầu tư nhà ở, chung cư thì kênh đầu tư đất nền, đất thổ Phường An Khánh, Quận 2 có thanh khoản cao hơn vì phù hợp nhiều đối tượng hơn, giá cả cũng linh hoạt và tài chính cũng ít hơn. Nhưng nếu nắm bắt được cơ hội thì có thể x2, x3 tài sản.
  • Giá bán đa dạng và ít vốn: kênh đầu tư đất nền, dự án Phường An Khánh, Quận 2 có giá từ vài trăm triệu đến vài tỷ VND tùy từng khu vực và địa điểm so với kênh BĐS khác thì cần ít vốn hơn
  • Nhu cầu sử dụng cao: hầu hết các nhà đầu tư batdongsan Phường An Khánh, Quận 2 từ người xử dụng thật đến nhà đầu tư lâu dài, lướt sóng đều thích đất nền, đất thổ. Đồng thời mục đích sử dụng cũng đa dạnh và linh hoạt từ làm nhà, nhà xưởng, cho thuê đất hay đầu cơ.