Đất bán tại Quận 2, Hồ Chí Minh

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán nền 20x20m đường bùi tá hán kđt apak / giá 260tr/m2
3
104 tỷ 400 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

An Phú An Khánh, P.An Phú, Quận 2, HCM

Cần bán nhanh nền biệt thự mặt tiền đường Bùi Tá Hán, thuộc khu đô thị An Phú An Khánh.
- Khu vực chỉ còn duy nhất 1 nền có diện tích 20x20m đang chào bán.
- Diện tích 20x20m vuông vức, không lỗi phong thuỷ.
- Pháp lý sổ hồng trao tay.
- CT XD: Hầm 4 tầng.
- Giá bán nhanh: 260 triệu /m² thương lượng chính chủ.
Bán gấp đất nền sài gòn mystery quận 2 liền kề đảo kim cương 7x18m, giá 265tr/m2 full thuế phí
6
33.39 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Saigon Mystery Villas, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Bán nhanh lô đất thuộc khu compound Sài Gòn Mystery Quận 2.
Tọa lạc vị trí trung tâm, thuận tiện di chuyển, gần sông thoáng mát và yên tĩnh.
Khu compound an ninh tuyệt đối.

Lô LK4, vị trí đẹp, 7x18m, giá 265tr/m², hướng TB đối diện khu biệt thự đường thông ra Lê Hưũ Kiều.
Sổ hồng riêng.
Xây dựng 1 hầm 4 lầu.
Ngoài ra, còn hỗ trợ tư vấn theo yêu cầu cho khách hàng tham khảo.
Bán nền 7.5x20m mặt tiền đường số 7 kđt apak  giá 250tr/m2
3
37.5 tỷ 150 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Số 7, P.An Phú, Quận 2, HCM

Còn sót lại 1 nền duy nhất mặt tiền đường số 7 ngay sát đường Song Hành, thuộc khu A KĐT An Phú An Khánh.
- Diện tích 7.5x20m CN 150m².
- Sổ hồng cá nhân.
- CTXD: Hầm 4 tầng.
- Đường 20m có vỉa hè thông thoáng, khu vực xây kín đồng bộ khang trang, sang trọng.
- Giá bán 250 triệu/m² cho khách thanh toán nhanh.
150m2 đất ngang 8m góc 2mt đường 12m p.an phú  giá 30 tỷ
3
30 tỷ 150 m²
Đất Mặt Tiền

P.An Phú, Quận 2, HCM

Bán mảnh đất góc 2 mạt tiền đường rộng 12m và 10m phường An Phú
- diện tich 150m² , ngang 8m
- sổ hồng cá nhân
- khu vực xây Hầm 6 Tầng , rất thích hợp xây toà Building văn phòng , căn hộ dịch vụ ...
- giá bán 30 tỷ bớt lộc cho khánh mua nhanh
Chỉ 200 triệu/m2 sở hữu đất 10x20 tại khu đô thị an phú an khánh q2
3
40 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

An Phú An Khánh, P.An Phú, Quận 2, HCM

Bán nhanh nền đất biệt thự KĐT An Phú An Khánh - Quận 2
- diện tích 10x20 vuông vứt
- giá 200tr/m2
- vị trí gần Lương Đình Của , trung tài chính mới thủ thiêm , tiềm năng tăng giá lớn
Đất huy hoàng 8x20m đường 12m ngay trương văn bang  275tr/m2
5
44 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất Huy Hoàng đường 12m ngay Trương Văn Bang - trung tâm thành phố Thủ Đức.
- Diện tích 8x20m.
- CTXD: Hầm 6 tầng.
- Giá bán 275tr/m².
Bán đất biệt thự  villa thủ thiêm, q2  322m2 (14 x 23m)  giá 48,3 tỷ
3
48.3 tỷ 322 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

CHỦ NHÀ CẦN BÁN GẤP LÔ ĐẤT BIỆT THỰ TẠI VILLA THỦ THIÊM QUẬN 2
Diện tích: 14x23m (322m²)
Hướng nhà Đông Nam
Đường 12m
Cạnh sông Sài Gòn thoáng mát
Đường nội khu yên tĩnh
Giá 48,3 tỷ (150 triệu/m²)
Pháp lý: Hợp đồng mua bán
Quý khách quan tâm liên hệ: Duy Phú/zalo để xem đất
Bán nền 8x21m mặt tiền trương văn bang  590tr/m2
3
99.12 tỷ 168 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trương Văn Bang, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán nhanh nền đất mặt tiền Trương Văn Bang - Thạnh Mỹ Lợi.
- Vị trí đẹp nhất đường Trương Văn Bang.
- Chỉ tiêu xây dựng hầm 7 tầng.
- Sổ hồng cá nhân, sẵn sàng công chứng nhanh.
- Diện tích 8x21m công nhận 168m².
- Giá bán 590 triệu/m² còn thương lượng chính chủ.
Bán đất nền dự án tại khu dân cư thủ thiêm villa, 26,4 tỷ, 160m2
3
26.4 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Đất nền dự án tại Khu Dân cư Thủ Thiêm Villa, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh, trước đây Quận 2, Hồ Chí Minh với diện tích 160m², giá chỉ 26,4 tỷ.
Mặt tiền rộng 8m, cực kỳ phù hợp cho ai muốn kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở.
Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho mọi giao dịch.

- Khu vực đẹp, thoáng đãng
- Diện tích vừa đủ để xây dựng theo ý thích
- Mặt tiền lý tưởng cho việc kinh doanh
- Đầy ...
Bán dn tại dự án huy hoàng, 48 tỷ, 160m2, mặt tiền 8m, pháp lý đầy đủ
3
48 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Đất nền dự án tại Dự án Huy Hoàng, Đường Tỉnh lộ 25B, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh, trước đây Quận 2, Hồ Chí Minh đang chờ chủ nhân mới với diện tích 160m² và mặt tiền 8m. Pháp lý đầy đủ giúp yên tâm cho mọi giao dịch. Giá chỉ 48 tỷ VND, cực kỳ hợp lý cho những ai đang tìm kiếm cơ hội đầu tư hoặc xây dựng tổ ấm.
+ Diện tích: 160m²
+ Mặt tiền: 8m
+ Pháp lý: đầy đủ

Liên hệ ngay để biết thêm ...
Đất bình trưng đông q2 mặt tiền đường số 300m2 giá chưa tới 20tỷ bớt sâu
3
20 tỷ 300 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 40, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Quận 2 gần Nguyễn Thị Định, đất xây CH dịch vụ biệt thự vườn hẻm nhựa thông.
- DT 15x20m=300m² đất (200m² thổ cư).
- Cho xây hầm, 4 tầng, sân thượng/ lửng Đã test XD.
- Giá chỉ 20 tỷ còn bớt sâu
Chào khách xây CHDV HXH thông tứ tung.