Đất bán tại Quận 2, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất biệt thự song lập dt 12.4x27 dự án thủ thiêm villa, vị trí gần sông sài gòn
5
50.57 tỷ 337 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Người đăng: Duy (11 tin đăng)
Diện tích đất 12.4x27.18.

QHXD: Hầm, 3 lầu, sân thượng.

Giá bán 150 tr/m².

Pháp lý: Sổ hồng công ty Thủ Thiêm, xây dựng hoàn công ra sổ cá nhân.

Liên hệ Trần Quốc Duy biết thêm thông tin nhưng lô đất đan bán trong dự án.
Giá tốt, mt ngay khu đô thị an phú  an khánh, dt gần 224m2  14x16.5m, chỉ ~165tr/m2
3
37 tỷ 223 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trần_Lựu, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Chủ thiện chí bán lô đất đẹp, MT ngay Trần Lựu, khu An Phú An Khánh, Quận 2.
- Diện tích: 14x16,5m.
- Công nhận: 223.8m².
- Hiện trạng: Đất trống, tiện xây mới.
Giá bán: 37 tỷ (chỉ ~165tr/m²).
Quý khách quan tâm vui lòng liên hệ: - Xin cảm ơn.
Siêu phẩm! bán đất mặt tiền thân văn nhiếp  view sông  12.2x18m  hầm 4 tầng  giá chốt 41 tỷ
5
41 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sông Giồng, P.An Phú, Quận 2, HCM

Siêu Phẩm! Bán đất mặt tiền Thân Văn Nhiếp - View Sông - 12.2X18m - Hầm 4 tầng - giá chỉ 41 tỷ.

- Diện tích: Ngang 12,2m x 18m 200m².

- Vị trí: KDC Văn Minh cao cấp dân trí cao - Mặt tiền Thân Văn Nhiếp - view trực diện sông và công viên siêu đẹp.

- Pháp lý: Sổ hồng riêng chính chủ.

- Hiện trạng: Đất trống.

- CTXD: Hầm 4 tầng - Chiều cao 16m.

- Giá bán 45,5 tỷ giảm chốt 41 tỷ - Tốt nhất ...
Đất biệt thự vip ngay kế sala, trần não  lương định của, 24x21m  504m2
3
115.8 tỷ 504 m²
Đất Riêng

Phố Lương Định Của, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Bán đất biệt thự Vip Quận 2, mặt tiền khu Him Lam Lương Đình Của, ngay Trần Não, kế khu Sala, trung tâm tài chính mới của TP HCM, về Quận 1 chỉ 5 phút, một trong những khu vực đáng sống nhất Quận 2, tiện ích dân sinh không thiếu thứ gì.

+ Khuôn đất hiếm, diện tích: 24x21m, 504m², vuông vức, phong thủy vượng phát.

+ Đường 16m, có vỉa hè, thông thoáng, khu dân trí.

+ Sổ hồng chính chủ.

+ Giá: ...
Bán đất cách trung tâm tài chính quốc tế thủ thiêm 900m. 10x29m giá tốt
5
60 tỷ 290 m²
Đất Riêng

Đường Trần Não, P.Bình An, Quận 2, HCM

Vị trí: Đường nhánh Trần Não lớn nhất, cách mặt tiền Trần Não chỉ 100m.
Giá bán: 60 tỷ (207 triệu/m) giá tốt nhất khu vực, bán nhanh trong tuần.
Diện tích: 10m x 29m diện tích vàng hiếm có.

Tiềm năng xây dựng: Xây dựng thoải mái trệt + 3 lầu, phù hợp villa cao cấp, văn phòng, căn hộ dịch vụ, spa, trung tâm đào tạo.
Đường trước nhà: Xe tải 2 chiếc tránh nhau thoải mái.

Lợi thế nổi bật:
- Khu dân ...
158 tr/m2 lô đất 10.6x20m ngay chân chung cư victoria village góc trương văn bang nguyễn mộng tuân
6
33.6 tỷ 212 m²
Đất Riêng

Đường Trương Văn Bang, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chủ chia tài sản cần bán:

Lô đất ngay chân chung cư Victoria Village đường Trương Văn Bang Nguyễn Mộng Tuân, P. Thạnh Mỹ Lợi.

- Vị trí ngay chân chung cư, cách văn phòng Đăng kí đất đai số 2 chỉ 200m, gần UBND TP. Thủ Đức cũ.

- DTCN 10.6x20m= 212m².

- CTXD hầm, 3 tầng.

- Sổ đỏ, cần bán 33.6 tỷ.

Giảm từ 180 tr/m² về 158 tr/m².
Hàng hiếm cát lái 115m2 hẻm xe hơi, giá chỉ 8,5 tỷ
4
8.5 tỷ 115 m²
Đất Riêng

Đường 11, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Người đăng: Kiệt (16 tin đăng)
BÁN ĐẤT THỔ CƯ GIÁ TỐT CÁT LÁI, Q2 CŨ
Hẻm đường số, thông ra Lê Văn Thịnh khu dân cư hiện hữu
Diện tích: 115m² (5m x 23m)
Thổ cư xây dựng tự do
Giá bán nhanh: 8,5 tỷ (TL nhẹ)
Vị trí đẹp, đường xe hơi, thuận tiện ở hoặc đầu tư
Liên hệ: Kiệt để xem đất thực tế
Bán đất khu 215 nguyễn văn hường thảo điền, 20x24, 77 tỷ
3
77 tỷ 480 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

1. Thông tin cơ bản:
- Vị trí: Khu 215 Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2 (TP. Thủ Đức), TP.HCM.
- Diện tích: 20m x 24m (Diện tích công nhận đủ trên sổ) .
- Giá bán: 77 tỷ đồng (Có thương lượng cho khách thiện chí).
2. Đặc điểm nổi bật của bất động sản:
- Vị trí kim cương: Nằm trong khu 215 cao cấp, an ninh 24/7, yên tĩnh và tách biệt hoàn toàn với sự xô bồ bên ngoài.
- Địa thế phong ...
Bán đất mt nguyễn văn hưởng, p.thảo điền, q.2 dt20x25 cn480m2 giá 100 tỷ tl
3
113 tỷ 500 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Bán Đất Mặt Tiền Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2
Diện Tích: 20x25
Công Nhận: 500m²
Hiện Trạng Đất Trống
Giá: 100 Tỷ
- Thông tin chính xác. Người thật, việc thật 100%.
- Liên hệ xem và mua nhà, làm việc với chính chủ Phạm Lộc :
3
113 tỷ 500 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Bán Đất Mặt Tiền Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2
Diện Tích: 20x25
Công Nhận: 500m²
Hiện Trạng Đất Trống
Giá: 100 Tỷ
- Thông tin chính xác. Người thật, việc thật 100%.
- Liên hệ xem và mua nhà, làm việc với chính chủ Phạm Lộc :
Bán nhanh đất nền nhà phố , khu đô thị cát lái  h  đông nam
13
7.5 tỷ 109 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Bán nhanh đất nền nhà phố , đường 55 , Cát Lái
Đ. Nguyễn Thị Định rẽ vào
Mặt đường 55 , 12m , vỉa hè 2,5m . H-Đông Nam
DT 109,4m² ( 5 x 21,9m )
Hơp đồng thuê : 5 triệu / tháng
Khu dân cư xây dựng đồng bộ , yên tĩnh , an ninh , gần chợ , siêu thị , trường học , nhiều chung cư cao tầng city home , kiến Á
Pháp lý : Sổ hồng riêng
Giá : 7.5 tỷ có TL
Quý anh / chị xem nhà đất
LH : - thanks ...
Bán nền đất dự án huy hoàng, quận 2 (8x20m) đối diện khu biệt thự, giá 370tr/m2
3
118.4 tỷ 320 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất nền dự án Huy Hoàng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, TP. Hồ Chí Minh
Diện tích: 16x20m
Vị trí; MT đường 14m, đối diện khu biệt thư, hướng ra sông Sài Gòn thoáng mát, giao thông thuận lợi thích hợp xây dựng cty, quán ăn, kinh doanh,..
Pháp lý: Sổ đỏ
Giá: 370tr/m2
Vui lòng liên hệ: Sang
Hàng độc quyền suất nội bộ công ty bán gấp lô đất saigon mystery villas đảo kim cương q2
13
28 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Saigon Mystery Villas, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Giá chỉ 200tr/m². Văn phòng BDS Thành Tâm Land đặt ngay trong dự án để tiện hỗ trợ quý khách tốt hơn thông tin chính xác về giá, vị trí thực tế và hỗ trợ xem thực tế tại dự án.

- Giao dịch giá trị lớn cần sự an toàn, thông tin minh bạch.
- Kiểm tra pháp lý, công nợ trước khi khách hàng quyết định.
- Giá cả cạnh tranh.
- Mua bán, cho thuê, quản lý tài sản miễn phí.
- Tài sản không bị tranh ...
Chính chủ cần bán khuôn đất biệt thự siêu đẹp trực diện sông sài gòn  15x40m  thảo điền  quận 2
8
Thỏa thuận 600 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Nhanh tay sở hữu đất nền Khu biệt thự Eden Thảo Điền, tọa lạc ở Nguyễn Văn Hưởng, Thảo Điền, Quận 2, TP. HCM. Đây là một cơ hội đầu tư lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một vị trí đắc địa với nhiều tiện ích.

+ Diện tích sử dụng rộng rãi lên tới 600m² và công nhận(15x27m), phù hợp cho nhiều loại hình xây dựng, view sông SG hàng hiếm ít bán.
+ Giá bán hấp dẫn 135 tỷ, phù hợp với giá trị khu vực. ...
Độc quyền bán lô đất sổ đỏ khu huy hoàng giá tốt thanh mỹ lợi q2 (cũ), dt 160m2 giá 250tr/m2
5
41.6 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Thành Tâm Land chuyên đất nền Thạnh Mỹ Lợi Q2 giá cạnh tranh nhất khu vực.
Dự án Huy Hoàng.
Lô đất nền sổ đỏ độc quyền phân phối.
- Lô 8x20m giá 260tr/m² gần sông Saigon.

Quý khách có thể đến văn phòng BDS: Thành Tâm Land.
Địa chỉ: Đường D2, khu Saigon Mystery Villas, P. Bình Trưng Tây Q2, TP. Thủ Đức.
MST: , Nơi cấp: Sở kế hoạch và đầu tư.
Hotline: (giám đốc kinh doanh).
140tr/m2 lô đất 2 mặt tiền đường số khu compound bên sông trần não view lm81. ctxd hầm 4 tầng
4
28 tỷ 200 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Bán lô đất 2 mặt tiền đường số khu compound đường Trần Não, P. An Khánh, TP. HCM.

- Vị trí cách Trần Não và công viên Sông SG 300m, thuận tiện kết nối gần khu Tài chính Thủ Thiêm, đường Lương Định Của, nút giao An Phú và cao tốc cũng như nhà ga Thủ Thiêm (tuyến tàu cao tốc Bắc - Nam).

- Khu vực nhiều tòa văn phòng, chdv và khu villa cao cấp. Bảo vệ 24/7, view hướng ra Sông SG và LM81

- DT ...
Chính chủ cần bán gấp đất biệt thự compound khu river mark  p. bình an  quận 2  20x20m
4
Thỏa thuận 400 m²
Đất Riêng

Đường Trần Não, P.Bình An, Quận 2, HCM

Chủ định cư nước ngoài cần bán nhanh lô đất khu Compound River Mark phường Bình An Quận 2.

DTCN: 400m² (20x20m) là 1 trong những khuôn đất diện tích lớn khan hiếm khu vực này.
Cách sông Sài Gòn vài lô, vị trí đẹp thoáng, thuận tiện xây villa cao cấp, gần sông, view công viên, view Landmark 81.

Nội khu toàn biệt thự đẳng cấp sang trọng, nhiều doanh nhân thành đạt sinh sống.

Đặc biệt, trên tuyến ...
Bán dn đẹp ở kdc thế kỉ 21, 41,4 tỷ, 236,5m2, mặt tiền 11m
3
41.4 tỷ 236 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Thế kỉ 21, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Khu dân cư Thế kỉ 21, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh (cũ: Quận 2, Hồ Chí Minh) là mảnh đất nền dự án cực chất, phù hợp cho ai muốn đầu tư hay xây dựng nhà ở. Với diện tích 236,5m², giá chỉ 41,4 tỷ VND, mặt tiền rộng 11m, rất thích hợp cho việc kinh doanh hay xây dựng nhà phố.

Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.

Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết qua số điện thoại và người ...