Bán đất biệt thự, dự án tại Quận 9, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 70 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Cần bán gấp lô đất nền đất kiến á, liên phường, quận 9, 125m giá tốt
7
11 tỷ 125 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Vị trí: Giáp Global City Quận 2, đi trung tâm tầm 20 phút...
Kiến Á, Liên Phường, Quận 9 (đường 30m).
Vị trí: Cách Liên Phường tầm vài chục mét

- Diện tích đất 5x25m
- Đường 12m
- Sổ hồng
- Giá : 11 tỷ
Ngoài ra còn nhiều sp vị trí đẹp giá tốt khác

Liên hệ .
Nhận ký gửi mua bán nhanh trong tuần.
Chủ cần tiền bán nhanh lô 9x18m trục 16m ngay global quận 2 giá tốt
8
13.77 tỷ 162 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Vị trí : cách đường liên phường tầm 70m , gần global city quận 2
Trục 16m , có hè rộng
Diện tích : 9x18m
Pháp lý ( xây nhà hoàn công )
Lưu ý : khi mua là phải xây dựng phần thô liền
Giá : 85 tr/m có thương lượng
Liên hệ: nhận ký gửi mua bán nhanh
Bán nhanh 156m ngang 6m trục d1 rộng 25m khu nam long giá 91 tr/m thương lượng
8
14.2 tỷ 156 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Vị trí : ngay mặt tiền đường 25m ( trục D1 )
Gần quỹ đất xây chung cư ..
Lô : 156m
Ngang 6m
Trục 25m
Giá : 91 tr/m thương lượng

Ngoài ra còn nhiều nền vừa và nhỏ cùng khu vực giá tốt cho quý khak hàng

Liên hệ Nhận ký gửi mua bán nhanh trong tuần
Chủ gửi bán nhanh 8x20m khang an  vòng xoay liên phường quận 9 giá tốt
6
12 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khang An, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Vị trí: Ngay vòng xoay Liên Phường, Song Hành cao tốc, đi trung tâm tầm 25 đến 30 phút.
Lô: 160m².
Ngang: 8m
trục gần chung cư Hausneo.
Trục: 12m.
Hướng: Mát.
Giá: 78 tr/m².

Ngoài lô này, tôi có thể hỗ trợ tư vấn thêm nếu khách có nhu cầu.
Liên hệ: .
Nhận ký gửi mua bán nhanh đất nền Liên Phường Quận 9.
Bán nền nhà phố mt đường rộng 16m, kdc khang an, dt 144m2 (6x24) giá 79 tr/m2
3
11.38 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khang An, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Cần bán nền nhà phố KDC Khang An, P Long Trường ( P Phú Hữu - Q.9 ), TP HCM
- DT: 144m² (6m x 24m)
- Đường rộng lộ giới 16m
- Hướng: Bắc
- Pháp lý: HĐMB - Xây dựng nhà hoàn công
- Giá bán: 79 tr/m²
Liên hệ SĐT: Mr. Nguyện
- Em còn rất nhiều nền khác bán quý anh chị quan tâm liên hệ em tư vấn hỗ trợ ạ.
Bán nhanh lô góc 400m ngang 20m gần global city đối diện công viên lớn, sông giá tốt
8
34 tỷ 400 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Liên Phường, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Lô biệt thự với bề ngang khủng 16m KDC Phú Nhuận - Liên Phường, P Phước Long B, Quận 9.
DT: 400m ( góc 2 mt )
Hướng: Tây Bắc.
Pháp lý: SHR.
Vị trí: Đối diện công viên.
Giá: 85 tr/m²

Ngoài ra còn nhiều nền giá tốt khác.

Liên hệ nhận ký gửi mua bán nhanh trong tuần.
Bán gấp đất kdc bách khoa  p.phú hữu q9 mã lô aii  40 (dt 13,8 x32.5 =447m2 vị trí đẹp, giá rẻ
5
Thỏa thuận 447 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Người đăng: Mr.Duy (8 tin đăng)
Bán đât KDC Bách Khoa - P. Phú Hữu - Q9 Mã Lô AII - 40 (DT: 13,8 x32.5 =447m², vị trí đẹp, thích hợp xây biệt thự ở.. Gần Đỗ Xuân Hợp, xung quanh tiện ích đầy đủ..

Giá: Thoả thuận.

LH: gặp Mr Duy.
Bán lô h  dt 5x20m(100m2)  tại kdc đông dương, p phú hữu  pháp lý hợp đồng mua bán  giá 4.7tỷ
3
4.7 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

- KDC Đông Dương vị trí nằm tại đường 82, P Phú Hữu, TP Thủ Đức, nay là P Long Trường, TP HCM.
- Pháp lý hợp đồng mua bán, xây dựng được cấp phép mẫu nhà bản vẽ, đo đạc cắm ranh.
+ Lô H.
- Diện tích: 5m x 20m (100m²) hướng Tây Bắc.
- Đường 12m, mẫu nhà 1 trệt 2 lầu, mẫu nhà hiện đại.
- Giá bán nhanh: 4.7tỷ.
- Liên hệ: Quốc Dũng.
VPGD: Lô B8 KDC Đông Dương, P Long Trường, TP HCM.
Không thể có tìm được lô rẻ hơn thứ 2!bán nền s dt 5x20m( 100m2) tại kdc sở văn hoá ttgiá 71tr/m2
3
7.1 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Sản phẩm hiếm tại thời điểm hiện tại xuất hiện tại dự án khu nhà ở cán bộ CNV Sở Văn Hoá TT TP HCM toạ lạc tại điểm giao của đường Liên Phường và Bưng Ông Thoàn.
- Lô S.
- Diện tích: 5m x 20m(100m²), hướng Tây Bắc.
- Đường 12m vỉa hè mỗi bên 2.5m.
- Pháp lý sổ đỏ cá nhân, ngân hàng hỗ trợ vay 70%.
- Giá tốt nhất khu: 71tr/m² bớt lộc cho khách thiện chí.
Gọi ngay cho em để nhận đầy đủ thông tin và ...
Cần bán gấp, đất khu sinh thái bcr. dt 7x25m, chỉ 40 tr/m2.  0902.746,319
16
7 tỷ 175 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Tam Đa BCR, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Cần bán gấp lô đất nhà phố, nằm ngay trên trục chính khu BCR - Tam Đa.
- DT: 7m x25m = 175m².
- Đường 12m, trục thông, gần sông rạch.
- Vị trí cực đẹp, thoáng mát, khí hậu mát mẻ trong lành.
- Nằm trong khu quy hoạch an ninh dân trí, có hồ bơi, bảo vệ, ngay sông lớn.
- Mật độ xây dựng thấp, nhiều mảng xanh, công viên.
- Giá bán: 40 tr/m².
- LH: 0902.746,319 Ms Trúc.
Bán lô 10x20m giáp công viên khu nam long giá 70 triệu/m2
3
14 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Đỗ Xuân Hợp, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán đất nền khu dân cư Nam Long, Đỗ Xuân Hợp. Vị trí đối diện khu đô thị Global City.

- Lô 10x20m giá 14 tỷ (Giáp công viên).

Anh/chị quan tâm liên hệ Em Kiên - .
Nhận ký gửi - mua bán nhanh nhà đất (lấy phí thấp).
Bán đất, tặng nhà gỗ. dt 133,5m2, chỉ 6 tỷ.  0902,746.319
14
6 tỷ 133 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Tam Đa BCR, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Đất nằm trong khu du lịch BCR, khu quy hoạch đồng bộ, hạ tầng điện nước âm.
- Nằm ngay 2 mặt tiền sông tắc và rạch môn, khí hậu mát mẻ trong lành.
- Trên đất đã có sẵn ngôi nhà gỗ, thiết kế theo dạng homesty, đầy đủ đồ dùng nội thất.
- DT: 5.3m x25m=133.5m2
- Vị trí đẹp, yên tĩnh.
- Bán đất tặng nhà, đã có sổ đỏ, hỗ trợ vay NH.
- Giá 6 tỷ
- LH: 0902. 746,319 Ms Trúc
Bán 1226m2 đất mặt sông tắc quận 9 đất liền kề sông dự án đảo kim cương, 420m2 thổ cư giá 68 tỷ
4
68 tỷ 1226 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Long Thuận, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Chính chủ gửi bán đất liên, Đảo Kim Cương Quận 9.
vị trí đẹp nhất dự án.
Diện tích: 24x50m.
Tổng 1226m² đất.
- 420m² đất thổ cư.
- 806m² đất cây lâu năm.
Giá bán 68 tỷ.
Vị trí siêu đẹp.
Đã nâng mặt nền cao ráo, chi phí làm kè 1,5 tỷ.
Giá bán thương lượng ít cho khách thiện chí.

Liên Hệ: Tân Mùi.
Siêu hot! duy nhất nền 189m2, 7x27 vị trí sạch đẹp đường cao thoáng giá bán 14,3 tỷ, sổ cá nhân
10
14.3 tỷ 189 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Chính chủ gửi bán nền duy nhất giá tốt, bán nhanh bớt lộc.
KDC Đại Học Bách Khoa.
- Diện tích: 7x27 - 189m².
- Giá bán: 14,3 tỷ.
- Sổ cá nhân.
(Nền hiếm chủ cần bán nhanh giá tốt, ưu tiên tiền mặt vay ít or ko vay).

LH: Tân Mùi .
ĐC: BDS Phú Lộc, 66 Đường 56, P. Bình Trưng (KDC Đông Thủ Thiêm, ngay cạnh khu Bách Khoa).
Đất nền kdc kiến á kế bên global city giá chỉ 85tr/m2
5
12.33 tỷ 145 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Đất KDC Kiến Á Liên Phường ngay trường CĐ Sư Phạm TW3 Phước Long B, Quận 9.

Diện tích: 145m² (5m x 29m).
Hạ tầng: Đường 12m, CTXD: 1 trệt, 2 lầu, tum.
Pháp lý: Sổ hồng riêng, sẵn công chứng.
Vị trí: Đường Liên Phường, ngay trường Cao Đẳng Sư Phạm TW3; cách KĐT Global City ~500m.
Giá bán: 85tr/m².
LH xem đất và thương lượng : Mr Tùng Dubai
Bán lô đất 5x17,4=87m2 tại khu du lịch bcr, tam đa (quận 9 cũ), đã có sổ hồng, giá đầu từ 55tr/m2
11
4.79 tỷ 87 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

The Boat Club Residences, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Bán lô đất 5m x 17,4m = 87m² tại khu du lịch BCR,đường Tam Đa ( Quận 9 cũ) Hồ Chí Minh, đất đã có sổ hồng, hỗ trợ vay
Giá đầu từ 55tr/m2
Ai cần liên hệ e nhé: Ms Thủy
Lô góc siêu rẻ, tiềm năng sinh lời lớn! góc đầu dự án blue diamond, dt 99m2 ngang 7m (thổ cư)
6
3.9 tỷ 99 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Blue Diamond riverside, P.Long Phước, Quận 9, HCM

Lô góc siêu rẻ, tiềm năng sinh lời lớn!
Bán nhanh lô góc đầu dự án Blue Diamond, Long Phước, TP Thủ Đức.
- Diện tích: 99m² ngang 7m (thổ cư).
- Long Phước là phường còn nhiều tiềm năng tăng giá trong chu kỳ BĐS 2024 - 2029. Đặc biệt khi ĐH Luật sắp hoạt động, Vinhomes triển khai + kết nối cao tốc! Vùng này chính là trung tâm của TP Hồ Chí Minh theo bản đồ xác nhập.
- Góc 2MT đường lớn 9m, có vỉa ...
Bán nhanh lô đất 90m trục đường d1 ( rộng 25m ) khu nam long giá tốt ( chỉ 11.2 tỷ )
8
10.3 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cần bán lô đất diện tích 90m khu dân cư Nam Long, Phước Long B, Quận 9

- Vị trí: Mặt tiền đường 25m, thông ra Liên Phường
- Diện tích đất 4.5x20m
- Sổ hồng chính chủ
- Giá 11.2 tỷ

Liên Hệ
Nhận ký gởi, mua bán nhanh nhà đất nam long ( Lấy phí thấp )
Đất nền lô g23 góc 2 mặt tiền, vị trí rất đẹp bề ngang đất rộng hơn 8 mét 3,55 tỷ, 81,66 m2
4
3.55 tỷ 81 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Blue Diamond riverside, P.Long Phước, Quận 9, HCM

Người đăng: Hai (1 tin đăng)
Đất nền lô G23 góc 2 mặt tiền, vị trí tiếp giáp đường dự phóng 25 mét, chiều ngang mặt tiền hơn 8 mét tại Blue Diamond Riverside, Đường 8, Phường Long Phước, Hồ Chí Minh (Quận 9, Hồ Chí Minh cũ) với diện tích 81,66 m², giá 3,55 tỷ VND, là cơ hội đầu tư hấp dẫn.