Bán đất mặt tiền tại Tp. Nha Trang, Khánh Hòa diện tích lớn hơn 50 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất mặt tiền võ trường toản kđt bắc vĩnh hải nha trang  chỉ 6,2 tỷ
6
6.2 tỷ 105 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Võ Trường Toản, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất mặt tiền Võ Trường Toản KĐT Bắc Vĩnh Hải Nha Trang.

Thông tin chi tiết:
Diện tích: 105 m² (ngang 5m, đất vuông vức, dễ xây dựng).
Hướng: Nam, mát mẻ quanh năm.
Đường Võ Trường Toản rộng 10m, vỉa hè thông thoáng.

Vị trí đắc địa:
Nằm trong khu đô thị Bắc Vĩnh Hải, dân cư hiện hữu, an ninh tốt.
Cách Trường Tiểu học Lý Thái Tổ chỉ 50m.
Cách đường Điện Biên Phủ khoảng 100m.
Cách bãi biển Nha ...
Lô mặt tiền hòn chồng , đối diện mường thanh viễn triều cách biển hòn chồng 123m. giá 120tr/m²
4
38.28 tỷ 319 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Hòn Chồng, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Mặt tiền Hòn Chồng , đối diện Mường Thanh Viễn Triều cách biển Hòn Chồng: 123m
Giá: 120tr/m²
____

+ Diện tích: 319m² (ODT).

+ Ngang: 3,3m (hướng Nam).

+ Đường nhựa ô tô: 20m.

+ Vị trí: Hòn Chồng, P Vĩnh Hải, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hoà.

+ Cách biển Hòn Chồng: 123m // sân bay Cam Ranh: 36km.
Bán lô đất 2 mặt tiền tỉnh lộ 3  phước đồng  chiều ngang tới 60m  giá tốt nhất thị trường
4
Thỏa thuận 6312 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Tỉnh lộ 3, X.Phước Đồng, Tp.Nha Trang, KH

Lô đất 2mặt tiền trước sau Tỉnh Lộ 3 - Phước Đồng - giá tốt nhất thị trường - chiều ngang tới 60m.

- Diện tích: 6312 m².
- Chiều ngang bám đường TL3 lên tới 60m.
- Đường nhựa 22m, quy hoạch 42m, dân cư đông.
- Cách trung tâm Nha Trang 6km, thuận lợi làm kho bãi, nhà xưởng, kinh doanh, nghỉ dưỡng.
- Sổ hồng riêng, chính chủ.

Giá bán tốt nhất khu vực
Liên hệ: - Thành để thương lượng trực tiếp ...
Mặt tiền dương vân nga, ngang dài 14m * ô tô quay đầu. giá 10 tỷ
4
10 tỷ 450 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Dương Vân Nga, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Mặt tiền Dương Vân Nga - ngang dài 14m * ô tô quay đầu.

Giá: 10 tỷ.

+ Vị trí: Dương Vân Nga, P Vĩnh Hải, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa.

+ Diện tích: 450m² (150m² ODT).

+ Ngang: 14m / hướng: Đông Bắc.

+ Nhựa: 5 - 6m.

+ Cách biển Hòn Chồng: 1,5km / Sân bay Cam Ranh: 34km.
Mặt tiền nhà máy z753 ( đường trần thị sớm )  cách đường 2/4 10m. giá 5,680 tỷ
4
5.68 tỷ 92 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Mới, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Mặt tiền Nhà Máy Z753 ( đường Trần Thị Sớm ) - cách đường 2/4: 10m.

Giá: 5,680 tỷ
____

+ Vỉa hè rộng, đường rộng 14m, để ô tô thoải mái.

+ Tại: Trần Thị Sớm, P Vĩnh Hoà, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hoà.

+ Diện tích: 92,3m ODT.

+ Ngang: 4,8m hướng Đông Nam.

+ Cách biển Hòn Chồng: 2,5km / sân bay Cam Ranh: 37km.
Mặt tiền đoàn thị điểm, ngang 9,6m cách biển trần phú 500m giá 17,5 tỷ
4
17.5 tỷ 126 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Đoàn Thị Điểm, P.Vạn Thạnh, Tp.Nha Trang, KH

Mặt tiền Đoàn Thị Điểm, ngang 9,6m, cách biển Trần Phú: 500m.

Giá: 17,5 tỷ.

+ Vị trí: Đoàn Thị Điểm, P Xương Huân, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa.

+ Diện tích: 126m² (ODT) { sau QHGT: 100m².

+ Ngang: Gần 9,6m (hướng Tây Bắc).

+ Nhựa ô tô rộng: 16m.

+ Cách Biển Trần Phú: 500m / sân bay Cam Ranh: 33km.
B191. 20 tỷ 2.100m (400m thổ) mặt tiền ql1a tặng 19 phòng đang kd
6
20 tỷ 2100 m²
Đất Mặt Tiền

X.Vĩnh Phương, Tp.Nha Trang, KH

B191. 20 TỶ 2.100M (400M THỔ) MẶT TIỀN QL1A TẶNG 19 PHÒNG ĐANG KD

Đắc Lộc Vĩnh Phương gần Vành Đai 3, bến xe mới (~300m)

Sổ 2.648m (còn ~2.100m) 400m thổ cư, còn lại QH thổ

Tặng nhà nghỉ 19 phòng 19 WC đang khai thác tốt
Mặt tiền QL1A rộng 22,5m (QH 53m)
Hướng Bắc

Cách TT Nha Trang ~6km khu vực phát triển mạnh
Tiện ích 1km đầy đủ nhu cầu thuê cao

~9,5tr/m thương lượng
...
Góc 2 mặt tiền đường ngô đến  ngang 9,5m & 24m, cách suối khoáng nóng tháp bà 300m giá 10,5 tỷ
4
10.5 tỷ 223 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Ngô Đến, P.Ngọc Hiệp, Tp.Nha Trang, KH

Góc 2 mặt tiền đường Ngô Đến - ngang 9,5m & 24m * Cách suối khoáng nóng Tháp Bà: 300m.

Giá: 10,5 tỷ.

+ Vị trí: Hương Lộ Ngọc Sơn, P Ngọc Hiệp, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa.

+ Diện tích: 223m² (ODT).

+ Ngang: 9,5m & 24m (hướng Đông và hướng Bắc).

+ Nhựa ô tô: 10m.

+ Cách biển Hòn Chồng: 2km / sân bay Cam Ranh: 36km.
Đất 2 mặt tiền trước, sau 159,1m2 ngang 8,5m chỉ 21,4 tỷ. hẻm nguyễn thiện thuật. nha trang
3
21.48 tỷ 159 m²
Đất Mặt Tiền

Phố Nguyễn Thiện Thuật, P.Lộc Thọ, Tp.Nha Trang, KH

BÁN LÔ ĐẤT 2 MẶT TIỀN HẺM NGUYỄN THIỆN THUẬT P. LỘC THỌ, NHA TRANG

- Diện tích: 159m (ngang 8,5m)
- Hướng: Tây Bắc Đông Nam
- Đường: Hẻm bê tông rộng 5m, lô 2 mặt tiền thoáng đẹp

Vị trí: Cách biển chỉ 500m, nằm ngay trung tâm du lịch sầm uất, xung quanh là quần thể khách sạn, căn hộ, thích hợp xây căn hộ dịch vụ, khách sạn hoặc đầu tư giữ tài sản.

- Pháp lý: Sổ hồng

Giá bán: 135 triệu/m ...
Hạ giá bán nhanh lô góc mặt tiền đường d30  phường tây nha trang giá chỉ 3.1 tỷ
4
3.1 tỷ 62 m²
Đất Mặt Tiền

Đường D30, P.Ngọc Hiệp, Tp.Nha Trang, KH

HẠ GIÁ BÁN NHANH LÔ GÓC MẶT TIỀN ĐƯỜNG D30 - PHƯỜNG TÂY NHA TRANG GIÁ CHỈ 3.1 TỶ

Vị trí: Lô góc mặt tiền đường D30 rộng 30m, nối đường 23/10 và đại lộ Võ Nguyên Giáp. Cách đường 23/10 chỉ vài bước chân
- Diện tích: 62.8m² mặt tiền rộng 10.3m.
- Hướng Đông
- Giá chỉ 3.1 tỷ
- Liên hệ : hoặc - Huy
https://maps.app.goo.gl/ywcb5i3Rq4o3En4A9?g_st=ifm
500m² phố tây, 2 mặt tiền trước sau nguyễn thị minh khai, ra biển trần phú 900m. giá 65 tỷ
3
65 tỷ 500 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Thị Minh Khai, P.Phước Hòa, Tp.Nha Trang, KH

500m² phố Tây - 2 mặt tiền trước sau Nguyễn Thị Minh Khai * ra biển Trần Phú: 900m.

Giá: 65 tỷ.

+ Diện tích: 500m², 379m² ODT / 121m² TMDV.

+ Ngang: Hơn 16m - hướng Đông Bắc / ngang 4m - hướng Đông Nam.

+ Ô tô nhựa rộng 16m.

+ Vị trí: Nguyễn Thị Minh Khai, P Phước Hoà, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hoà.

+ Cách sân bay Cam Ranh: 32km.
Bán đất gần biển mặt tiền đường phạm văn đồng
3
23 tỷ 191 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Phạm Văn Đồng, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

BÁN ĐẤT GẦN BIỂN NGAY NGÃ 3 ĐƯỜNG PHẠM VĂN ĐỒNG 26M VÀ TRÂN NHÂN TRUNG 22M
- Diện tích: 191m² ngang 8,8m
- Hướng Nam cực kỳ mát mẻ
- Ngay ngã 3 đường 26m và 22m nên kinh doanh cực kỳ dễ nhận diện thương hiệu.
- Đất gần biển , gần bến du thuyền nên phù hợp với rất nhiều loại hình kinh doanh và tiềm năng tăng giá cao
- Gần Dự án Núi Cô Tiên do Sungroup lập dự án
- Pháp lý: Sổ đỏ
- Giá : 23tỷ ~ ...
Bán đất mặt tiền đường hoàng văn thụ gần ngã tư quang trung
3
19.44 tỷ 120 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Hoàng Văn Thụ, P.Vạn Thạnh, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất mặt tiền Hoàng Văn Thụ, Nha Trang. Gần ngã tư Quang Trung.

- Khu vực kinh doanh sầm uất trung tâm.
- 120 m², ngang 6,5m.
- Giá bán 162tr/m².
Thuế ai nấy chịu.
Liên hệ: .
Lô mặt tiền quảng đức, phù hợp xây căn hộ, ngang 7,5m, sát đường mai xuân thưởng. giá 12 tỷ
3
12 tỷ 152 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Quảng_Đức, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Lô mặt tiền Quảng Đức, phù hợp xây căn hộ - ngang 7,5m sát đường Mai Xuân Thưởng.

Giá: 12 tỷ.

+ Vị trí: Quảng Đức, P Vĩnh Hoà, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa.

+ Diện tích sổ: 152,6m² ODT.

+ Hướng Đông / ngang 7,5m.

+ Nhựa rộng: 12m.

+ Cách Sân bay Cam Ranh: 35km / Cách biển Hòn Chồng: 699m / Mai Xuân Thưởng: 120m.
Bán lô đất 2 mặt tiền đường nhựa 26m , phù hợp xây biệt thự giá chỉ gần 10 tỷ
8
9.8 tỷ 235 m²
Đất Mặt Tiền

X.Phước Đồng, Tp.Nha Trang, KH

Lô đất 2 mặt tiền Phong Châu, Nam Nha Trang

* Diện tích: 235,8m (full đất ở đô thị)
* Ngang 14,3m nở hậu 15m
* 2 mặt tiền: đường chính 26m, đường sau 13m

Vị trí đẹp, kết nối nhanh cao tốc Bắc Nam
Khu vực phát triển mạnh, nhiều dự án lớn
Phù hợp ở, kinh doanh hoặc đầu tư

Giá: 42 triệu/m (~9,8 tỷ)
Liên hệ: Thanh
Bán lô mặt tiền nguyễn tất thành khu tđc sông lô giá chỉ 2tỷ7
7
2.7 tỷ 60 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Tất Thành, X.Phước Đồng, Tp.Nha Trang, KH

Người đăng: tuan (4 tin đăng)
Giảm sâu cho lô đất mặt tiền Nguyễn Tất Thành.

Lô thường 75m² ngang 5m. Giá chỉ còn 2,7 tỷ.
Tiếp ACE môi giới.
LH Tuấn. .

https://maps.app.goo.gl/HMvqL6CrgPirC3oy7?g_st=com.google.maps.preview.copy
Bán đất mặt tiền đường 23/10 nha trang gần siêu thị lotte.
4
128.68 tỷ 1286 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 23/10, P.Phương Sài, Tp.Nha Trang, KH

BÁN ĐẤT MẶT TIỀN ĐƯỜNG 23/10 NHA TRANG ĐANG KINH DOANH CÓ DÒNG TIỀN
- Diện tích 1286,8m² ngang 15m. QHGT 74m². Trong đó đất ở đô thị 118,4m². Còn lại TMDV 1168,4m².
- Phù hợp làm kho , showroom
- Hướng Tây Nam.
- Mặt bằng khu đông đúc sầm uất sát Lotte Mart.
- Pháp lý: Sổ Hồng .
- Giá bán : 100 triệu/m2
- Liên hệ : hoặc - Huy
Bán lô góc cực thoáng mặt tiền đường núi cấm xã vĩnh thái chỉ 38,5tr/m2
5
3.85 tỷ 100 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Núi Cấm 1, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

-- Bán lô góc đẹp mặt đường Núi Cấm thuộc phường Nam Nha Trang- Khánh Hoà
-- Vị trí : cách vòng xoay Võ Nguyên Giáp chỉ 200m, đường hiện trạng 9m oto quay đầu rộng rãi, khu dân cư lâu đời đông đúc đầy đủ tiện ích, cách chợ Vĩnh Thái chỉ 250m, tương lai thông thẳng ra Võ Nguyên Giáp
-- Diện tích : 99,2m² ngang 5m² nở hậu 5m5
-- Hướng Đông Bắc mát mẻ, sổ hồng xây dựng tự do
-- Giá bán chỉ : 3 tỷ ...
Đất 2 mặt tiền hà quang 2 nha trang đường 12m sổ sẵn giá tốt 5,8 tỷ
3
5.8 tỷ 65 m²
Đất Mặt Tiền

Đường B6, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

ĐẤT TĐC HÀ QUANG 2 2 MẶT TIỀN ĐƯỜNG SỐ 6 (12M)

Vị trí: Mặt tiền đường số 6, khu Hà Quang 2, khu đô thị đẹp
Diện tích đất m (ngang 4m), hướng Đông Bắc, 2 mặt tiền
Đường rộng 12m, phù hợp xây ở hoặc kinh doanh
Pháp lý: Sổ sẵn cầm tay

Giá: 5 tỷ 8 (thương lượng)

https://maps.app.goo.gl/egkDV5Vhwb8zf5Yr9?g_st=ic

Liên hệ Trinh Jolie
Bán lô đất 310m2 gần biển bến du thuyền, mặt tiền đường triệu quang phục chỉ có 45tr/m2
6
13.95 tỷ 310 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Triệu Quang Phục, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất 310m² gần biển bến du thuyền, mặt tiền đường Triệu Quang Phục chỉ có 45tr/m2
- Diện tích : 310m², ngang 15.5m
- Đường rộng 16m, mặt hướng ra biển, mặt sau thoáng, sổ hồng đất ODT 100%
- Thích hợp xây biệt thự nghĩ dưỡng hoặc kinh doanh homestay, căn hộ rất phù hợp
. Giá chỉ 13 tỷ 950 triệu ( rẽ hơn thị trường 7-10 giá )
. Liên hệ : gặp Nguyên để tư vấn và làm việc chính chủ
Từ 220 tới 240 của 258