Bán đất biệt thự, dự án tại Tp. Nha Trang, Khánh Hòa diện tích lớn hơn 50 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
BÁN LÔ ĐẤT ĐƯỜNG SỐ 2 - KHU ĐÔ THỊ MIPECO NHA TRANG 0972336445
8
8.74 tỷ 95 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mipeco Nha Trang, P.Vĩnh Nguyên, Tp.Nha Trang, KH

- Lô đất nền đường số 2 tại dự án MIPECO NHA TRANG
- Vị trí đối diện khu hỗn hợp Trung tâm thương mại 18 tầng đang được khởi công xây dựng
- Đây là vị trí phù hợp để khai thác dòng tiền: Cafe, Văn phòng cho thuê
- Pháp lý: Số hồng cá nhân riêng
- Diện tích: 95m2
** Giá bán: 92tr/m
* Hãy liên hệ: Call/zalo: 0972 336 4450972 336 xxx (em Tú). để nhận thông tin tư vấn và cùng phân tích giá
Chuyên đất nền dự án ...
Bán đất mặt tiền đường số 13 hà quang 2 sth06a chỉ 8 tỷ 650 triệu( bao cọc hơn 200tr)
5
8.65 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong II, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất mặt tiền đường số 13 Hà Quang 2 STH06A chỉ 8 tỷ 650( bao cọc, cọc hơn 200tr)
Diện tích: 100m² ngang 5m
Xây dựng được 4,5 tầng, đường số 13 rộng 16m , trục chính kinh doanh, dòng tiền lưu động
Hướng: Bắc
Giá bán: 8 tỷ 650( bao cọc) thương lượng nhẹ
Lh: Em Linh
Bán lô đất đẹp đường thông 12m gói 7 kđt mỹ gia, giá 50.5tr/m2 bao hết tốt nhất thị trường
3
5.05 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô sạch đẹp không tủ điện hố ga Gói 7 KĐT Mỹ Gia giá tốt 5.05 tỷ bao hết.
- Diện tích: 100m² (5mx20m).
- Đường thông 12m, hướng Nam lệch Tây nhẹ.
- Giá 5.05 tỷ bao hết giá tốt nhất thị trường. Lô đất sạch đẹp.
Liên hệ: - em Hoa.
Cần bán lô 40lk73 gói 7 mỹ gia . lô sạch đẹp đường thông giá bán nhanh 5,6ty
4
5.6 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

cần bán lô 40LK7-3 gói 7 mỹ gia . Lô sạch đẹp đường thông giá bán nhanh 5,6ty
Lh
Lô đẹp giá tốt tại dự án kđt ven sông tắc đáng đầu tư
7
8.4 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị ven sông Tắc, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Lô đẹp giá tốt nhất dự án KĐT Ven Sông Tắc
Tại TP Nha Trang - đối diện DA SunGroup

Diện tích 300m ngang 15m
Hướng Đông Hướng sông mát mẻ vị trí đẹp

Giá tốt nhất 28triệu/m
Liên hệ Giang : xem đất
Còn nhiều lô đẹp tại nhiều vị trí khách hàng liên hệ e Giang cập nhật giỏ hàng
Đất khu đô thị an bình tân  đường t5 rộng 13m  hướng tây nam  sổng hồng sang tên
3
7 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT An Bình Tân, P.Phước Long, Tp.Nha Trang, KH

Đất khu đô thị An Bình Tân - đường T5 rộng 13m - hướng Tây Nam - sổng hồng sang tên.

* Đường rộng 13m.
* Phù hợp đầu tư kinh doanh.
* Diện tích: 100m² ngang 5m.
* Pháp lý sổ hồng sang tên.
* Giá bán: 7 tỷ (bao sang tên).

Lh xem đất . Gặp Liêm.
Lô đất rẻ  đường huỳnh văn nghệ(sát bến du thuyền) vĩnh hoà  nha trang(bắc nha trang)
7
14.24 tỷ 279 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất biệt thự Đường Huỳnh Văn Nghệ KĐT Vĩnh Hoà, Bắc Nha Trang - giá 51tr/m².

Vị trí nằm trong khu đô thị Vĩnh Hoà(lấn biển)bến du thuyền quốc tế - Nha Trang - Khánh Hoà.

Thông tin lô đất.
Diện tích: 279,2m².
Ngang rộng: 10m đất vuông vức, đẹp.
Hướng: Tây Bắc.
Pháp lý: Sổ hồng công chứng nhanh gọn.

Tiện ích - Tiềm năng.
Nằm trên đường Huỳnh Văn Nghệ, KĐT Vĩnh Hoà khu đô thị lấn biển đẹp ...
Đất khu đô thị an bình tân  đường t5 rộng 13m  sổ hồng sang tên
4
7 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT An Bình Tân, P.Phước Long, Tp.Nha Trang, KH

Đất khu đô thị An Bình Tân - đường T5 rộng 13m - hướng Đông Bắc - sổ hồng sang tên.
* Phù hợp đầu tư kinh doanh.
* Diện tích: 100m² ngang 5m
* Pháp lý sổ hồng sang tên.
*

Lh xem đất .
Chính chủ cần bán lô đất góc 2 mặt đường lớn khu an viên, 274.5m2, sổ đỏ lâu dài, cách biển 600 mét
5
26.08 tỷ 274 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT biển An Viên, P.Vĩnh Trường, Tp.Nha Trang, KH

Khu đô thị biển An Viên là khu đô thị duy nhất hiện có bãi tắm riêng.
Khu vực an ninh 24/24, yên tĩnh, không khí trong lành.
Diện tích đất rộng 274,5m² góc 2 mặt đường lớn, giá bán 95 triệu/m².
Sổ đỏ sở hữu lâu dài.
Quan tâm xin liên hệ: - Trần Sách.
Lô đất góc 2 mặt đường lớn gần mặt sông khu đô thị biển an viên cần bán, 295.5m2, sổ đỏ lâu dài
5
31.03 tỷ 295 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT biển An Viên, P.Vĩnh Trường, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán lô đất cách sông 1 đường tại Khu đô thị biển An Viên, Nha Trang.
Diện tích 295,5m².
Hướng Đông Nam (đường 21 mét) - Tây Nam (đường 13,5 mét).
Giá bán 105 triệu/m².
Thuế, phí ai người đó chịu.
Sổ đỏ sở hữu lâu dài.
Quan tâm xin liên hệ: - Trần Sách.
Cần bán lô đất góc 2 mặt đường 82 triệu/m2 tại khu đô thị biển an viên, 371m2 cách biển 150 mét
4
30.42 tỷ 371 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT biển An Viên, P.Vĩnh Trường, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán lô đất 371m² góc 2 mặt đường tại Khu đô thị biển An Viên.
Vị trí cách biển 150 mét. Đối diện chung cư nên rất phù hợp cho việc kinh doanh.
Hướng Bắc và Đông Bắc nên rất mát mẻ.
Sổ đỏ sở hữu lâu dài.
Có thể xây nhà được ngay luôn hoặc để đó.
Giá bán 82 triệu/m² (Có thương lượng cho khách thiện chí).
Quan tâm xin liên hệ: 093891671 - Trần Sách.
Lô đất lớn khu đô thị biển an viên, 1000m2 vị trí cách biển 100 mét, phù hợp làm căn hộ  khách sạn
5
120 tỷ 1000 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT biển An Viên, P.Vĩnh Trường, Tp.Nha Trang, KH

Lô đất đường rộng 21 mét tại dự án khu biệt thự biển An Viên, Nha Trang.
Vị trí cách biển 100 mét.
Đặc biệt lô đất có thể xây dựng được chiều cao 18 mét(xây khách sạn, căn hộ). Diện tích xây dựng 640m².
Diện tích đất 1000m² (20x50).
Hướng Đông Nam.
Đường rộng 21 mét.
Giá bán 120 triệu/m².
(Chủ đầu tư đang bán loại đất 1000m² này hơn 250 triệu/m²).
Quan tâm xin liên hệ: - Trần Sách.
Bán lô đất nền đường số 2 mỹ gia gói 2 nha trang trục đường kinh doanh giá 6,5 tỷ bao ép cọc
4
6.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

BÁN LÔ ĐẤT NỀN ĐƯỜNG SỐ 2 MỸ GIA GÓI 2 NHA TRANG TRỤC ĐƯỜNG KINH DOANH GIÁ 6,5 TỶ BAO ÉP CỌC

- Diện tích 100m² ngang 5m.
- Vị trí đường số 2 lộ giới 18mét, kết nối Võ Nguyên Giáp và Phong Châu.
Trục đường đẹp nhất nhì dự án, phù hợp vừa ở vừa kinh doanh.
- Giá bán nhanh: 6,5 tỷ bao gồm ép cọc và thiết kế.
- Liên hệ xem đất: - Ms. Hậu.
(Zalo/Viber/Phone).
Siêu phẩm lô góc cách biển 300m kđt mipeco trung tâm nha trang, phù hợp kinh doanh, đầu tư, gần bv
3
13.12 tỷ 134 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mipeco Nha Trang, P.Vĩnh Nguyên, Tp.Nha Trang, KH

Cơ hội sở hữu quỹ đất đẹp hiếm còn sót lại tại khu đô thị đồng bộ, dân cư hiện hữu, phù hợp xây biệt thự nghỉ dưỡng, villa kinh doanh hoặc đầu tư giữ tài sản lâu dài.
Cách biển : 300m
Gần Bệnh viện Vinmec
Cách khu du lịch Vinperl : 2km
Vị trí đắc địa KĐT Mipecco Nam Nha Trang
Ngay khu vực hạ tầng hoàn thiện, đường rộng thông thoáng, kết nối nhanh trung tâm thành phố và biển.
Thông tin lô đất:
...
Bán lô đất hướng đông đối diện công viên gói 7 mỹ gia an khánh nha trang
4
5.55 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

BÁN LÔ ĐẤT HƯỚNG ĐÔNG ĐỐI DIỆN CÔNG VIÊN GÓI 7 MỸ GIA AN KHÁNH NHA TRANG.
- Diện tích: 100m² (5x20).
- Hướng Đông - lô kề góc view công viên cây xanh.
- Xây dựng 1 trệt 2 lầu, khu đô thị đồng bộ hạ tầng hoàn thiện, an ninh.
- Giá : 5,55 tỷ bao ép cọc móng, và chi phí sang tên.
- LH xem đất: - Ms. Hậu.
(Zalo/Viber/Phone).
Bán lô biệt thự đường v2 kđt vcn phước hải, nha trang
4
19.14 tỷ 330 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô biệt thự đường V2 KĐT VCN Phước Hải, Nha Trang.
Diện tích: 330m² (15 x 20m).
Hướng: Đông Nam, thoáng mát.
View: Công viên trước mặt, không gian xanh mát, yên tĩnh.
Pháp lý: HĐMB rõ ràng.
Giá bán: 58 triệu/m².
Vị trí đẹp, phù hợp xây biệt thự nghỉ dưỡng hoặc đầu tư sinh lời.
Hàng hiếm giữa tâm điểm tăng giá thích quảng đức, vcn phước long
4
12.4 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN - Phước Long, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

HÀNG HIẾM GIỮA TÂM ĐIỂM TĂNG GIÁ THÍCH QUẢNG ĐỨC, VCN PHƯỚC LONG

Không phải lúc nào thị trường cũng còn lựa chọn đẹp hiện trục Thích Quảng Đức chỉ đếm trên đầu ngón tay, và đây là lô đáng xuống tiền nhất thời điểm này.

Kề cận đại dự án Sun Group đang triển khai hạ tầng bứt tốc, giá trị khu VCN tăng trưởng rõ rệt theo từng giai đoạn.

* Diện tích: 100m ngang 5m chuẩn đẹp
* Lô đất vuông ...
Chính chủ bán lô góc đất nền biệt thự kđt ven sông tắc, dt 273m2. 0983 638 ***
4
Thỏa thuận 273 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị ven sông Tắc, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

* Chính chủ bán đất nền biệt thự KĐT Ven Sông Tắc, cạnh dự án của Sun Group - Sun Charmora thành phố Nha Trang, cạnh Khu Hành chính mới, cách bãi biển 4km...
* Diện tích 273m², lô góc
* Giá bán 3Xtr/m², bao phí sang tên.
Quý khách hàng có nhu cầu mua đất liền kề, biệt thự vui lòng liên hệ chính chủ: hoặc .
Trân trọng cảm ơn và kính chúc sức khoẻ!
Bán lô đất đường số 8 hà quang 2, phường nam nha trang đối diện trung tâm thương mại
3
9.56 tỷ 112 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong II, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất Đường Số 8 Hà Quang 2, Phường Nam Nha Trang đối diện trung tâm thương mại.

- Diện tích: 112.5m² ngang 5m. Hướng Đông Nam.
- Vị trí: STH37 đường Số 8, đối diện quỹ đất QH trung tâm thương mại.
- Giá bán 85 triệu/m² (có thương lượng cho khách hàng thiện chí ạ).

- Liên hệ xem đất: - Ms. Hậu.
(Zalo/Viber/Phone).
Bán đất biệt thự vị trí đẹp đường 16m, kđt mới vĩnh hoà, nha trang 600,6m2 (rộng 16m) 61trđ/m2
13
36.64 tỷ 600 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất biệt thự đường Trần Đăng, KĐT mới Vĩnh Hoà, phường Vĩnh Hoà, Nha Trang 600,6m² (rộng 20m) giá 61trđ/m².

- Dt: 600,6m² (rộng 20m).
- Hướng Tây Nam (view nhìn về biển và phố).
- Lô sạch đẹp: Không cống + không tủ điện).
- Đường nhựa hiện trạng 16m.
- Khu biệt thự lấn biển Vĩnh Hoà là khu biệt thự phong thủy đẹp nhất nha trang với nhiều dự án cao cấp xung quanh, có dự án căn hộ cao cấp 35 ...
Từ 0 tới 20 của 346

Xem quy hoạch tại Tp. Nha Trang, Khánh Hòa

Bán đất biệt thự, dự án Tp. Nha Trang Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất biệt thự, dự án Tp. Nha Trang tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất biệt thự, dự án tại Tp. Nha Trang. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất biệt thự, dự án ở Tp. Nha Trang theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất biệt thự, dự án tại Tp. Nha Trang nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất biệt thự, dự án miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.

Xem thêm
Dự án trong khu vực
Xem thêm