Bán đất mặt tiền tại Phường Vĩnh Hải, Tp. Nha Trang diện tích lớn hơn 50 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất mặt tiền đường củ chi, cách biển 150m, p.vĩnh hải, nha trang 373,8m2 (rộng 14m)145trđ/m2
6
54.2 tỷ 373 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Củ Chi, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất mặt tiền đường Củ Chi, cách biển 150m, phường Vĩnh Hải, Nha Trang 373,8m² (rộng 14m) giá 145trđ/m².

- DT: 373,8m² (rộng 14m).
- Hướng Bắc.
- Đường nhựa 20m.
- Cách biển 150m.
- Hiện đang kinh doanh cafe Cá Kol.
- Phù hợp xây khách sạn 3 Sao - 4 sao, cho thuê mặt bằng.
- Pháp lý: Sổ hồng (đất ở 100%).
Giá bán nhanh: 145trđ/m².
Alo ngay: Mr Hoàng .
Bán đất vị trí cực đẹp đường củ chi  nha trang, mặt tiền 14m
3
57 tỷ 373 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Củ Chi, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất đẹp đường Củ Chi - P. Vĩnh Hải - TP. Nha Trang. (P. Bắc Nha Trang)

- Diện tích: 373,8m², ngang 14m
- Hướng bắc
- Đường rộng 20m
- Vị trí cực đẹp. Cách bãi biển chỉ 150m. Khu vực sầm uất kinh doanh khách sạn, nhà hàng đông khách...
- Pháp lý: Sổ hồng
- Giá bán: 57 tỷ

Liên hệ: - gặp anh Tuyên để được tư vấn cụ thể và làm việc chính chủ
Bán đất mặt tiền đường nguyễn khuyến, phường bắc nha trang  diện tích lớn, giá tốt, vị trí đẹp
3
43.65 tỷ 970 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Khuyến, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán gấp lô đất mặt tiền đường Nguyễn Khuyến, Phường Bắc Nha Trang, Khánh Hòa - vị trí trung tâm, thuận tiện kinh doanh hoặc đầu tư lâu dài.

Diện tích: Ngang 28m, dài 35m, tổng diện tích 970m²
Thổ cư: 100m²
Giá bán: 45 triệu/m²
Tổng giá trị: 43 tỷ 650 triệu

Lô đất sở hữu mặt tiền rộng, dễ dàng xây dựng nhà hàng, khách sạn, showroom hoặc chia lô bán lại. Khu vực dân cư đông đúc, hạ tầng hoàn ...
Bán đất ks dt 660m2. giá 130tr/m2 mt bắc sơn, vĩnh hải, nha trang. gần bãi tắm biển. lô đất cực đẹp
7
85.8 tỷ 660 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Bắc Sơn, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: 130 tr/m².
Lô đất xây Khách sạn mặt đường Bắc Sơn, Vĩnh Hải, Nha Trang. Lô đất to còn sót lại!

- Diện tích sổ: 659,6m² (ngang 15m dài 44m).
- Sổ đỏ đầy đủ, 100% đất ở tại đô thị.
- Hướng nam rất mát.
- Đường nhựa rộng 16m, giao thông thuận lợi kết nối đa chiều.
- Cách biển và bãi tắm Hòn Chồng chỉ 200m.
- Vị trí đẹp gần biển, gần bãi tắm, phù hợp xây khách sạn từ 3- 5*. Cùng trên trục ...
Bán đất lô góc đất mặt tiền đường sao biển cách biển 200m, đường oto thông thoáng, giá chỉ 21,5 tỷ.
5
21.5 tỷ 285 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Sao Biển, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất lô góc đất mặt tiền đường Sao Biển cách biển 200m, đường oto thông thoáng
giá chỉ 21,5 tỷ

-Diện tích : 285,9 m² ngang 8m, full thổ cư
-Hướng : Đông ( view nhìn ra biển )
-Đường hiện trạng rộng 6m, bên hông đường nhỏ, đường Sao Biển thông ra Bắc Sơn, Củ Chi, Đặng Tất.
-Cách biển 200m, gần các ks cao tầng, cafe, nhà hàng, bãi tắm, ngân hàng, chợ Vĩnh Hải...
- Giá bán: 21 tỷ 500 triệu
- ...
Bán đất tặng nhà cấp 4 mặt tiền đường bắc sơn, nha trang
2
41 tỷ 305 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Bắc Sơn, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất tặng nhà cấp 4 mặt tiền đường Bắc Sơn.
- Tổng diện tích 305,5m2
- Mặt tiền Bắc Sơn ngang 10m, nở hậu 21m. Phù hợp xây KS
** Giá bán: 41tỷ (có thương lượng).

Liên hệ: - gặp anh Tuyên để được tư vấn và làm việc chính chủ
Đất mặt tiền đ. sao biển, bắc nha trang  đường rộng 6m, ngang 8m cách biển 200m giá 21,5 tỷ
5
21.5 tỷ 285 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Sao Biển, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

ĐẤT MẶT TIỀN Đ. SAO BIỂN, BẮC NHA TRANG - ĐƯỜNG RỘNG 6m, NGANG 8m cách BIỂN 200m
- Diện tích : 285,9 m² (ngang 8m, full thổ cư)
- Đường rộng 6m thông Bắc Sơn - Đặng Tất- Củ Chi; hướng: Đông - Nam (xây cao tầng view Biển)
- Cách biển 200m, gần các khách sạn cao tầng, cafe, nhà hàng, bãi tắm, ngân hàng, chợ Vĩnh Hải, Trường ĐH Khánh Hoà
GIÁ: 21 tỷ 500 triệu (75,2 Triệu/m²)
Liên hệ: - Hà Huy
[ lô mặt tiền nguyễn biểu  ngang 7,8m ] * cách biển 500m. giá 16,2 tỷ.
3
16.2 tỷ 297 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Biểu, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

[ Mặt tiền Nguyễn Biểu - ngang 7,8m ] * Cách biển: 500m.

Giá: 16,2 tỷ.
_____

+ Vị trí: Nguyễn Biểu, P Vĩnh Hải, tp Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa.

+ Diện tích: 297,4m² (273m² ODT).

+ Ngang: 7,8m (nở hậu) / (hướng Nam).

+ Bê tông ô tô rộng: 5 - 6m.

+ Cách Biển Hòn Chồng: 500m / Sân bay Cam Ranh: 35km.
Bán nhanh 501m2 ngang 20m lô góc 2 mặt tiền đường bắc sơn, vĩnh hải, bắc nha trang  0964 326 ***
5
55 tỷ 501 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Bắc Sơn, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán nhanh lô góc 2 mặt tiền đường Bắc Sơn, Vĩnh Hải, Bắc Nha Trang.

- Diện tích: 501m² (ngang 20m).
- Sổ đỏ đất ở đô thị 100%.
- Hướng Nam.
- Đường rộng 16m và 4m, gần biển, chợ, khu vực trung tâm thuận tiện kinh doanh đa nghành nghề.
- Đang có hợp đồng thuê dòng tiền ổn định.

Giá bán: 55 tỷ. Có thương lượng nhẹ.

Liên hệ: gặp Em Hằng.
[ đất mặt tiền đường bắc sơn  cách biển hòn chồng  400m ] còn sót lại giá tốt. giá  15 tỷ
3
15 tỷ 116 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Bắc Sơn, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

[ Đất mặt tiền đường Bắc Sơn - Cách biển Hòn Chồng : 400m ] còn sót lại giá tốt

Giá : 15 tỷ
______

+ Diện tích : 116m²odt

+ Ngang : 5,5m ( hướng Bắc )

+ Đường nhựa ô tô rộng : 16m

+ Vị trí : đường Bắc Sơn, p Vĩnh Hải, tp Nha Trang, tỉnh Khánh Hoà

+ Cách Biển Hòn Chồng : 400m // Sân Bay Cam Ranh : 34km
Bán đất mặt tiền nguyễn khánh toàn hướng namcách biển 400m vĩnh hải  nha trang
4
9.9 tỷ 90 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Khánh Toàn, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Đất Đường Nguyễn Khánh Toàn, Phường Bắc Nha Trang, Khánh Hòa (địa chỉ cũ: Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa)
diện tích 90m², hướng Nam, mặt tiền rộng 5m, ngõ vào rộng 6m, pháp lý đầy đủ.

- Giá: 9,9 tỷ VND
- Phong thủy tốt, hợp với nhiều người
- Mặt tiền lý tưởng cho kinh doanh
- Ngõ rộng dễ vào, thuận tiện cho xe cộ đi lại

Cách biển khoảng 400m ,các trường học, chợ, công viên tầm 1km

Liên hệ ...
Đất xây khách sạn, căn hộ mini mt bắc sơn, bắc nha trang dt 659m2 cách biển 100m  0786 662 ***
7
85 tỷ 659 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Bắc Sơn, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán gấp đất vàng mặt tiền Bắc Sơn, Vĩnh Hải, Nha Trang (nay là Phường Bắc Nha Trang).

Vị trí cực đẹp, cách biển chỉ 100m, khu vực sầm uất, tập trung nhiều khách sạn & căn hộ cao cấp.

Thông tin nổi bật:
Diện tích: 659,6m² (ngang rộng 15m).
Có quy hoạch giao thông: 24,4m.
Hướng: Nam mát mẻ.
Đường nhựa hiện trạng: 16m ô tô lưu thông thoải mái.

Tiềm năng khai thác:
Phù hợp xây khách sạn cao ...
Đất 02 mặt tiền  đất nhà cắt ra  hàng hiếm giá gốc 0912 881 ***
7
Thỏa thuận 69 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Đặng Lộ, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Đất Đặng Lộ 2 mặt trước sau - ô tô vi vu * Gần chung cư Hưng Phú 2 & chợ Vĩnh Hải.

Giá: 3,65 tỷ (giá tốt bớt lộc).

+ Vị trí: Hẻm Đặng Lộ, P Vĩnh Hải, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa.
+ Diện tích: 69m² ODT.
+ Ngang: 5m (hướng Tây Nam).
+ Bê tông ô tô rộng: 4m.
+ Cách sân bay Cam Ranh: 34km / biển Hòn Chồng: 900m.
+ Liên hệ ngay: gặp Mr Thọ Nha Trang để xem đất trực tiếp, làm việc, tư vấn, đầu tư ...
Mặt tiền sao biển, nở hậu, cách biển 250m
5
22.5 tỷ 223 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Sao Biển, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Mặt tiền Sao Biển, nở hậu, cách biển: 250m.

Đất trống bằng phẳng (ngang khá rộng: 7m).

Đường bê tông ô tô rộng rãi: 7m.

Nằm khá gần biển + giữa 2 đường (Bắc Sơn và Đặng Tất).

Khu vực đông dân cư và đủ mọi tiện ích xung quanh.

* Thông tin:

+ Vị trí: Đường Sao Biển, P Vĩnh Hải, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hoà.

+ Diện tích: Hơn 223m (ở đô thị).

+ Ngang: 9,9m (nở hậu siêu đẹp).

+ Hướng: Tây ...
502m² mặt tiền bắc sơn, ngang siêu rộng 20m, giá 120tr/m²
3
60.24 tỷ 502 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Bắc Sơn, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

502m² mặt tiền Bắc Sơn, ngang siêu rộng 20m.

Giá: 120tr/m².

+ Diện tích: 502m² (ở đô thị).

+ Ngang: 20m / hướng Nam.

+ Đường nhựa rộng: 16m.

+ Vị trí: Bắc Sơn, P Vĩnh Hải, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa.

+ Cách sân bay Cam Ranh: 34km / biển Hòn Chồng: 500m.
660m² mặt tiền bắc sơn, cách biển hòn chồng 200m ] giá 130tr/m²
3
85.8 tỷ 660 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Bắc Sơn, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

660m² mặt tiền Bắc Sơn _ cách biển Hòn Chồng 200m.

Giá: 130tr/m².

+ Diện tích: 660m² (ở đô thị).

+ Ngang: 15m / hướng Nam.

+ Đường nhựa rộng: 16m.

+ Vị trí: Bắc Sơn, P Vĩnh Hải TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa.

+ Cách sân bay Cam Ranh: 34km / biển Hòn Chồng: 200m.
Đất đặng tất  mặt tiền dài 11m ]* hẻm ô tô thông bắc sơn, cách biển hòn chồng 500m. giá 21 tỷ
4
21 tỷ 248 m²
Đất Mặt Tiền

Phố Đặng Tất, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

[ Đất Đặng Tất - mặt tiền dài 11m ]* hẻm ô tô thông Bắc Sơn, cách biển Hòn Chồng 500m

Giá : 21 tỷ
______

+ Vị trí: Hẻm Đặng Tất, phường Vĩnh Hải, tp Nha Trang, tỉnh Khánh Hoà.

+ Diện tích: 248m² (ở đô thị).

+ Ngang : 11m // hướng : Tây

+ Ô to thông vi vu, rộng : 6-7m

+ Cách Biển Hòn Chồng : 500m // Sân Bay Cam Ranh: 35km.
Bán lô đất đẹp mặt tiền nguyễn khuyến, kđt nam vĩnh hải, nha trang
5
10.68 tỷ 171 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Khuyến, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Lô đất diện tích 171,9m² mặt tiền rộng 6m, đường nhựa rộng 16m, dễ dàng di chuyển, thuận lợi cho việc kinh doanh.
Khu vực này có thể xây dựng tự do, thích hợp cho mô hình căn hộ hoặc ở vừa kinh doanh
+ Hướng Bắc
+ Gần công viên, bệnh viện, chợ đầu mối,...
+ Siêu thị Bách Hóa Xanh, thuận tiện cho việc mua sắm
+ Gần khu ký túc xá các trường đại học, cao đẳng,...
---
Liên hệ: - Nhung
2 mặt tiền đường sao biển, ngang 8m * cách biển hòn chồng 299m * giá 22 tỷ
3
22 tỷ 286 m²
Đất Mặt Tiền

P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

2 mặt tiền đường Sao Biển, ngang 8m * Cách biển Hòn Chồng 299m *.

Giá: 22 tỷ.

Vị trí: Sao Biển, P Vĩnh Hải, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa.