Bán đất mặt tiền tại Phường Vĩnh Phước, Tp. Nha Trang diện tích lớn hơn 50 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Đất mt 2/4 cạnh đèn xanh đèn đỏ, gần agribank, 473m2 ngang 14.1m, đường 32m, kd đỉnh, 140tr/m2 tl!!
5
66.22 tỷ 473 m²
Đất Mặt Tiền

P.Vĩnh Phước, Tp.Nha Trang, KH

Đất mặt tiền 2/4 sát bên Đèn Xanh , Đèn Đỏ Đặng Tất , Kế bên ngân hàng Agribank mặt tiền rộng siêu đẹp
Đất Full Đất Ở Đô Thị . Mặt tiền đường nhựa rộng 32m

Vị trí siêu đẹp vỏn vẹn bán kính 500m FULL tiện ích như Biển , Chợ , Uỷ Ban , Trạm Y Tế , Khu Du Lịch , Làng Đại Học ....
Phù hợp mọi hình thức kinh doanh , Mua Bán hoặc đầu tư xây căn hộ , khách sạn KD

Diện tích chứng nhận 473m² ngang ...
[ lô mặt tiền đường cao văn bé  nở hậu đẹp ] * gần biển hòn chồng 450m. giá  14,4 tỷ
3
14.4 tỷ 179 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Cao Văn Bé, P.Vĩnh Phước, Tp.Nha Trang, KH

[ Lô Mặt tiền đường Cao Văn Bé _ nở hậu đẹp ] * Gần biển Hòn Chồng 450m

Giá : 14,4 tỷ
_______

_ Vị trí: đường Cao Văn Bé, Phường Vĩnh Phước, tp Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa.

_ Diện tích: 179m² (odt).

_ Ngang: 4m | NỞ HẬU | (hướng Bắc).

_ Đường nhựa rộng : 10m

_ Cách Biển Hòn Chồng: 450m / Sân bay Cam Ranh: 34km.
Ngang 11m, dt 177m2, góc 2 mặt tiền đường 5m hẻm đoàn trần nghiệp, vĩnh phước, nha trang giá 62 tr
4
10.97 tỷ 177 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Đoàn Trần Nghiệp, P.Vĩnh Phước, Tp.Nha Trang, KH

Lô góc cực đẹp, hẻm ô tô Đoàn Trần Nghiệp, Vĩnh Phước, Nha Trang.
Diện tích: 177 m².
Mặt tiền rộng: 11m.
Hướng Tây Bắc, đường bê tông 4 đến 5m.
Vị trí đẹp, khu trung tâm Bắc Nha Trang, tập trung nhiều khách du lịch, sinh viên các trường ĐH, CĐ...
Kinh doanh căn hộ, phòng trọ, cf, ăn uống sầm uất.
Giá bán: 62 tr/ m² có thương lượng.
Liên hệ: gặp Mr Quỳnh xem đất làm việc giá chính chủ.
Mặt tiền cao văn bé, ngang 6,34m * gần biển hòn chồng 450m. giá 14 tỷ
3
14 tỷ 114 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Cao Văn Bé, P.Vĩnh Phước, Tp.Nha Trang, KH

Mặt tiền Cao Văn Bé, ngang 6,34m * Gần biển Hòn Chồng 450m.

Giá: 14 tỷ.

Vị trí: Đường Cao Văn Bé, Phường Vĩnh Phước, tp Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa.

Diện tích: 114m² (ODT).

Ngang: 6,34m | top hậu | (hướng Bắc).

Đường nhựa rộng: 10m.

Cách biển Hòn Chồng: 450m / sân bay Cam Ranh: 34km.
Bán đất tặng nhà  mặt tiền nguyễn đình chiểu, nha trang , vị trí vàng kinh doanh đa ngành nghề
6
14.2 tỷ 97 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Đình Chiểu, P.Vĩnh Phước, Tp.Nha Trang, KH

Người đăng: Sơn Nt (10 tin đăng)
Bán đất tặng nhà - MẶT TIỀN NGUYỄN ĐÌNH CHIỂU, NHA TRANG
VỊ TRÍ ĐỘC TÔN - KINH DOANH RA TIỀN NGAY!
- Địa chỉ: 96 Nguyễn Đình Chiểu.
- Vị trí: Đường 20m, đối diện ĐH Nha Trang/Tôn Đức Thắng, vài bước ra biển Hòn Chồng.
- Kết cấu: Nhà cấp 4 , vừa ở vừa kinh doanh đa ngành nghề, hoặc xây tòa căn hộ
- Diện tích: 97,5 m² (Ngang 4.9m), dt sử dụng hơn 110m2
- Pháp lý: Sổ hồng
- GIÁ: 14 TỶ 200 TRIỆU ( ...
Bán lô đất mặt tiền đường lạc thiện giá ngộp chỉ có 71.5tr/m2 , mặt tiền rộng gần 10m
4
21 tỷ 315 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lạc Thiện, P.Vĩnh Phước, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất mặt tiền đường Lạc Thiện giá ngộp chỉ có 71.5tr/m² , mặt tiền rộng gần 10m
- Nằm gần dốc đại học Nha Trang nằm trên đường Lạc Thiện ( quy ra chỉ 71.5 triệu/m², đã trừ quy hoạch )
- Diện tích : 315m², ngang 9.5m
- Sau quy hoạch còn 293.5m², vuông đẹp không lỗi phong thuỷ
- Đối diện cổng sau trường trung cấp, sổ hồng có 150m² đất ODT
. Giá rất tốt để đầu tư chỉ 21 tỷ
. Liên hệ : gặp ...
[ Góc 2 mặt tiền đường rộng 12m _ gần chung cư Vĩnh Phước ] ra biển Hòn Chồng 600m

Giá: 3,720 tỷ

+ Diện tích: Gần 53m² ODT.

+ Ngang: 9m (hướng Đông Nam và Đông Bắc) { THỰC TẾ NGANG 11M }

+ Đường rộng: 12m.

+ Vị trí: Lý Ông Trọng, P Vĩnh Phước, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hoà.

+ Cách biển Hòn Chồng: 600m // sân bay Cam Ranh: 34km.
Mặt tiền đường hòn chồng, cách biển hòn chồng 280m * hiện đang kinh doanh * giá 35 tỷ
5
35 tỷ 222 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Hòn Chồng, P.Vĩnh Phước, Tp.Nha Trang, KH

Mặt tiền đường Hòn Chồng cách biển Hòn Chồng: 280m * Hiện đang kinh doanh.

Giá: 35 tỷ.

+ Diện tích: 222m² 127m² ODT.

+ Ngang: 4,1m (hướng Nam).

+ Vị trí: Hòn Chồng, P Vĩnh Phước, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hoà.

+ Cách biển Hòn Chồng: 280m // sân bay Cam Ranh: 36km.
Bán lô đất 320m2 gần bên du thuyền mặt tiền đường triệu quang phục . giá  47,5tr/ m2 quá trời rẻ
3
14.73 tỷ 310 m²
Đất Mặt Tiền

Mường Thanh Viễn Triều, P.Vĩnh Phước, Tp.Nha Trang, KH

-Bán lô đất 310m² gần biển bến du thuyền, mặt tiền đường Triệu Quang Phục chỉ có 47.5tr/m² bớt lộc cho khách chồng tiền nhanh

- Diện tích : 310m², ngang 15.5m.

- Đường rộng 16m, mặt hướng ra biển, mặt sau thoáng, sổ hồng đất ODT 100%

- Thích hợp xây biệt thự nghĩ dưỡng hoặc kinh doanh homestay, căn hộ rất phù hợp

. Giá chỉ 14 tỷ 725 triệu ( rẽ hơn thị trường 4-7 giá )

. Liên hệ : xem đất ...
Cực hiếm lô đất cách bãi tắm hòn chồng chỉ 200m đi bộ rất gần, mặt tiền đường nguyễn đình chiểu
5
51.6 tỷ 430 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Đình Chiểu, P.Vĩnh Phước, Tp.Nha Trang, KH

Cực hiếm lô đất cách bãi tắm Hòn Chồng chỉ 200m đi bộ rất gần, mặt tiền đường Nguyễn Đình Chiểu mà chỉ có 120triệu/m².
- Diện tích : 430m², ngang 14.87m
- Đất mặt tiền rộng, cạnh bãi tắm với khu danh lam thắng cảnh Hòn Chồng, kề bên Mường Thanh Viễn Triều, nằm đối diện trường Đại Học Tôn Đức Thắng, xây lên tầng 2 đã lấy được view biển, sổ hồng đất ODT...
. Giá chuyển nhượng, chỉ 51.6 tỷ
. Liên ...
Từ 0 tới 10 của 10

Xem quy hoạch tại P. Vĩnh Phước, Tp. Nha Trang, Khánh Hòa

Bán đất mặt tiền Phường Vĩnh Phước, Tp. Nha Trang Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất mặt tiền Phường Vĩnh Phước, Tp. Nha Trang tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất mặt tiền tại Phường Vĩnh Phước, Tp. Nha Trang. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất mặt tiền ở Phường Vĩnh Phước, Tp. Nha Trang theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất mặt tiền tại Phường Vĩnh Phước, Tp. Nha Trang nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất mặt tiền miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.

Xem thêm
Dự án trong khu vực
Xem thêm