Đất 2 mặt tiền trước, sau 159,1m2 ngang 8,5m chỉ 21,4 tỷ. hẻm nguyễn thiện thuật. nha trang

Tin Hết Hạn
Đăng: 02/05/2026
Giá: 21.48 tỷ
159 m2

BÁN LÔ ĐẤT 2 MẶT TIỀN HẺM NGUYỄN THIỆN THUẬT P. LỘC THỌ, NHA TRANG

- Diện tích: 159m (ngang 8,5m)
- Hướng: Tây Bắc Đông Nam
- Đường: Hẻm bê tông rộng 5m, lô 2 mặt tiền thoáng đẹp

Vị trí: Cách biển chỉ 500m, nằm ngay trung tâm du lịch sầm uất, xung quanh là quần thể khách sạn, căn hộ, thích hợp xây căn hộ dịch vụ, khách sạn hoặc đầu tư giữ tài sản.

- Pháp lý: Sổ hồng

Giá bán: 135 triệu/m (21,46 tỷ)

LH E. HÀ ĐỊNH :

Xem thêm

Đặc Điểm

Loại Tin Rao: Đất Mặt Tiền
Giá: 21.48 tỷ
Diện Tích: 159 m2
Đường Trước Nhà: 5 mm
Mặt Tiền: 8,5 mm
Pháp lý : Sổ đỏ/ Sổ hồng
Mã Đăng Tin: 30458299
Ngày Đăng: 02/05/2026 - 16/05/2026

Xem quy hoạch của bđs tại P.Lộc Thọ, Tp.Nha Trang, KH

Tin Đất Mặt Tiền Cùng Mức Giá Trong P.Lộc Thọ, Tp.Nha Trang, KH
Đang Tải ...
Xem Thêm
Xem Bản Đồ