Bán đất mặt tiền tại Tp. Nha Trang, Khánh Hòa diện tích lớn hơn 50 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Mặt tiền dương hiến quyền, 8,2 tỷ * gần đường điện biên phủ
3
8.2 tỷ 106 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Dương Hiến Quyền, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Mặt tiền Dương Hiến Quyền, 8,2 tỷ * Gần đường Điện Biên Phủ.
------

* Thuận lợi bởi.

Khu vực yên tĩnh khá hợp lý nghỉ dưỡng.

Ra bãi tắm cực gần: Có 110m.

Khu dân cư đa số là người làm văn phòng và làm công chức nhà nước (cực kỳ văn minh và thân thiện).

Khu vực đông đúc và sầm uất bậc nhất phía Bắc.

Bao quanh là nhà hàng, khách sạn, cà phê, cơ quan hành chính, trường, siêu thị...

Nằm khá ...
Bán lô đất mặt tiền đường hòn thơm  thôn xuân ngọc  xã vĩnh ngọc  tp. nha trang
3
2.35 tỷ 100 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Hòn Thơm, X.Vĩnh Ngọc, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất mặt tiền đường Hòn Thơm - Thôn Xuân Ngọc - Xã Vĩnh Ngọc - TP. Nha Trang
====================
- Diện tích: 100m² ngang 5m, có 70m² thổ cư
- Hướng tây
- Đường hiện trạng 8m, QH đường 20m
- Vị trí đẹp, mặt tiền kinh doanh, ngay khu dân cư đông đúc, thích hợp mua ở, mua đầu tư
- Pháp lý: Sổ hồng xây dựng tự do

- Giá bán: 2,35 tỷ có bớt lộc

Liên hệ Mr Hậu or
Chính chủ cần bán lô đất đẹp mặt tiền đường hòn thơm  xuân ngọc
7
2.35 tỷ 100 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Hòn Thơm, X.Vĩnh Ngọc, Tp.Nha Trang, KH

CHÍNH CHỦ CẦN BÁN LÔ ĐẤT ĐẸP MẶT TIỀN ĐƯỜNG HÒN THƠM - XUÂN NGỌC

Vị trí đắc địa: Mặt tiền đường rộng 9m, qh rộng 27m, khu dân cư hiện hữu, giao thông vô cùng thuận tiện.
Địa chỉ: Thôn Xuân Ngọc, Vĩnh Ngọc, Nha Trang, Khánh Hòa.
Diện tích tổng: 100m² ( Ngang 5m) có 70m thổ cư
Hướng Tây
Pháp lý: Sổ hồng chính chủ
Ưu điểm:
Đất vuông vắn, mặt tiền rộng rãi, cực kỳ thích hợp để xây dựng tổ ấm ...
(mặt tiền hoàng tăng bí, 7,5 tỷ) * cách biển 700m
4
7.5 tỷ 71 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Hoàng Tăng Bí, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

(Mặt tiền Hoàng Tăng Bí, 7,5 tỷ) * Cách biển 700m.

* Hiện trạng:

Đất trống nằm trong khu dân cư văn minh và yên bình.

Phía trước đất là vỉa hè, thuận tiện để xe cộ.

Cách biển: 700m.

Thông tin:

+ Vị trí: Đường Hoàng Tăng Bí, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hoà.

+ Diện tích: 71m² (ở đô thị).

+ Ngang: 4,7m (hướng Đông).

+ Cách:

Biển: 700m.

Điện Biên Phủ: 50m.
[ Góc 2 mặt tiền đường rộng 12m _ gần chung cư Vĩnh Phước ] ra biển Hòn Chồng 600m

Giá: 3,720 tỷ

+ Diện tích: Gần 53m² ODT.

+ Ngang: 9m (hướng Đông Nam và Đông Bắc) { THỰC TẾ NGANG 11M }

+ Đường rộng: 12m.

+ Vị trí: Lý Ông Trọng, P Vĩnh Phước, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hoà.

+ Cách biển Hòn Chồng: 600m // sân bay Cam Ranh: 34km.
Siêu tốt đầu tư, đất mặt tiền đường 23/10 ngay kdt vĩnh điềm trung chỉ có 71.5triệu/m2
4
14 tỷ 195 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 23/10, X.Vĩnh Hiệp, Tp.Nha Trang, KH

Siêu tốt đầu tư, đất mặt tiền đường 23/10 ngay KDT Vĩnh Điềm Trung chỉ có 71.5 triệu/m²
- Diện tích: 195.8m², ngang 9m, sổ đỏ chưa qua đầu tư có 189.4m² đất ở.
- Đối diện là Khu đô thị Vĩnh điềm trung, cạnh vòng xoay lớn A1 giao với đường 23/10.
Giá chỉ 14 tỷ
Liên hệ: gặp Nguyên để tư vấn và làm việc.
Góc 2 mặt tiền nguyễn thị minh khai  ngang lô đất  rộng gần 10m * giá 25,3 tỷ
5
25.3 tỷ 120 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Thị Minh Khai, P.Phước Hòa, Tp.Nha Trang, KH

GÓC 2 mặt tiền Nguyễn Thị Minh Khai - ngang lô đất : rộng gần 10m * Cách biển Trần Phú: 900m.

Giá: 25,3 tỷ
_____

+ Vị trí: Nguyễn Thị Minh Khai, P Phước Hoà, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa.

+ Diện tích: 120,3m (ODT).

+ Ngang: 9,6m (hướng Tây Bắc).

+ Ô tô vi vu: 20m.

+ Cách Biển Trần Phú: 900m / Sân bay Cam Ranh: 33km.
Đất vĩnh hoà mặt tiền đường thân nhân trung gần trục phạm văn đồng dt 60m2 ( ngang 4m ) 4,6 tỷ
5
4.6 tỷ 60 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Thân Nhân Trung, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Đất Vĩnh Hoà mặt tiền đường Thân Nhân Trung gần trục Phạm Văn Đồng
- Diện tích : 60m² ( ngang 4m )
- Đường nhựa rộng 13m, hướng Biển, được phép xây dựng cao tầng phù hợp làm căn hộ, nghỉ dưỡng...
Gia bán nhánh 4.6 tỷ
Lh: Địa
Mặt tiền quảng đức, phù hợp xây căn hộ * sát đường mai xuân thưởng * giá 13,2 tỷ
4
13.2 tỷ 122 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Quảng_Đức, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Mặt tiền Quảng Đức, phù hợp xây căn hộ * Sát đường Mai Xuân Thưởng*.

Giá: 13,2 tỷ.

Vị trí: Quảng Đức, P Vĩnh Hoà, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa.

Diện tích sổ: 122m² ODT.

Hướng Đông / ngang 6m.

Nhựa rộng: 10m.

Cách sân bay Cam Ranh: 36km / Cách biển Hòn Chồng: 699m / Mai Xuân Thưởng: 120m.