Bán đất mặt tiền tại Tp. Nha Trang, Khánh Hòa diện tích lớn hơn 50 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Rẻ nhất khu vực. đất nền giá rẻ mặt tiền đại lộ nguyễn tất thành, phước đồng, nam nha trang
4
20 tỷ 1488 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Tất Thành, X.Phước Đồng, Tp.Nha Trang, KH

Rẻ nhất khu vực - đất nền mặt tiền Nguyễn Tất Thành, Phước Đồng, Nam Nha Trang - gần trường chính trị tỉnh, Sungroup.
Giá chỉ hơn 13tr/m².

Diện tích: Tổng 2 sổ: 1488,5 m². Có 400 m² thổ cư. QH toàn bộ thổ cư.
- Ngang: 19,89 m.
Hướng: Tây Bắc.
Đường rộng: 35 m.
Tiện ích: Tiện ích đầy đủ trong vòng bán kính 1 km.
Gần trường Lê Quí Đôn, trường chính trị Tỉnh, làng đại học, Sungroup.

Giá bán: 20 tỷ ...
Đất nền mặt tiền nguyễn thị minh khai nha trang. ngang 10m đẹp, biển 500m. đang có dòng tiền 110tr
8
102.15 tỷ 291 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Thị Minh Khai, P.Phước Tân, Tp.Nha Trang, KH

Đất nền mặt tiền Nguyễn Thị Minh Khai, Nha Trang. Ngang 10m, biển 500m. Đang có dòng tiền thuê 110 triệu/tháng.
- Diện tích: 291,8m² ngang 10m.
- Hướng: Tây Bắc.
- Đường rộng 20m(không giải phân cách).
- Cách biển, tháp Trầm hương 500m.
Ưu điểm nổi bật:
- Vị trí siêu đẹp, gần biển.
- Chiều ngang rộng xây Khách sạn. Có GPXD khách sạn 20 tầng nổi, 1 tầng hầm, đã xây dựng phần móng.
- Hiện đàn cho ...
Bán đất mặt tiền đường thôn tây  bắc nha trang (vĩnh phương cũ). giá chỉ 13tr/m2
5
1.98 tỷ 150 m²
Đất Mặt Tiền

X.Vĩnh Phương, Tp.Nha Trang, KH

Người đăng: thuan (3 tin đăng)
BÁN ĐẤT MẶT TIỀN ĐƯỜNG THÔN TÂY - BẮC NHA TRANG (VĨNH PHƯƠNG CŨ). GIÁ chỉ 13tr/m2
- Diện tích 150.2m² full thổ cư
- Ngang 6.18m. Hướng Bắc lệch Tây
- Đường trước đất rộng 6-7m
- Pháp lý sổ hồng sở hữu lâu dài
- Khu dân cư hiện hữu, cách chợ Vĩnh Phương 400m, cách trường tiểu học 500m, cách cầu Vĩnh Phương 800m, cách trung tâm Nha Trang 15p đi xe, cách biển Trần Phú 20p đi xe....
- Giá 1 tỷ 980
Góc 2 mặt tiền tái định cư phạm văn đồng, đi ra biển hòn chồng 80m giá 8,1 tỷ
4
8.1 tỷ 60 m²
Đất Mặt Tiền

P.Vĩnh Thọ, Tp.Nha Trang, KH

Góc 2 mặt tiền tái định cư Phạm Văn Đồng đi ra biển Hòn Chồng: 80m.

Giá: 8,1 tỷ.

Diện tích: 60m² (ODT).

Ngang 5,7m và 10,5m (hướng Tây Bắc).

Ô tô nhựa vi vu: Rộng 10m và 20m.

Khu vực: Tái định cư Hòn Đỏ, P Vĩnh Thọ, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hoà.

Cách sân bay Cam Ranh: 38km.
Cần bán nhanh lô đất đẹp 388.9m2  mặt tiền đường trường sơn, nam nha trang
5
16.33 tỷ 388 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trường Sơn, P.Vĩnh Trường, Tp.Nha Trang, KH

Người đăng: Tin Tran (3 tin đăng)
Cần bán nhanh lô đất mặt tiền đường Trường Sơn - Nam Nha Trang
Diện tích: 389m², ngang 10m, 100% đất ODT
Vị trí: sau trường THCS Bùi Thị Xuân, khu đô thị Mipeco, gần chung cư PH, cách Biển 800m
Vị trí thích hợp xây căn hộ, homestay..
Giá chỉ 42tr/m2
Liên hệ Tín:
Cần bán lô đất 70m2 ngang 5m có 2 mặt tiền siêu hiếm tđc đất lành
3
Thỏa thuận 70 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Đất Lành, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán nhanh lô đất Tđc Đất Lành
- 70m² ngang 5m có 2 mặt tiền đường 13m và 5m
- Sổ Hồng xây dựng tự do
- Lh: Tấn
Đất 2 mặt tiền, hẻm hoà trung (gần kênh)  ra nguyễn chích 100m. giá 4,2 tỷ
3
4.2 tỷ 101 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Hòa Trung, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Đất 2 mặt tiền, hẻm Hoà Trung (gần Kênh) - ra Nguyễn Chích 100m.

Giá: 4,2 tỷ.

+ Diện tích: 101m² ODT.

+ Ngang: 4,4m (hướng Đông Nam) và (Tây Bắc).

+ Bê tông ô tô: 3 - 4m.

+ Vị trí: Hẻm Hoà Trung, P Vĩnh Hoà, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hoà.

+ Cách biển Hòn Chồng: 1,2km // sân bay Cam Ranh: 35km.
Giá chỉ 2,75tỷ  sở hữu lô ngất ngang 6m ( 90m2) mặt tiền trạm điện hòn nghê
5
2.75 tỷ 90 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trạm Điện, X.Vĩnh Ngọc, Tp.Nha Trang, KH

ĐẤT ĐẸP HÒN NGHÊ NGANG 6M HẺM Ô TÔ 6,6M

Chỉ 2,75 tỷ sở hữu ngay lô đất đẹp tại khu Hòn Nghê Tây Nha Trang, khu dân cư đang phát triển mạnh.

Thông tin nổi bật:
Diện tích: 90m
Ngang đẹp 6m dễ thiết kế nhà
Hướng Bắc mát mẻ
Đất ở đô thị 86,1m
Hẻm rộng 6,6m, ô tô ra vào thoải mái
Sổ hồng riêng pháp lý rõ ràng

Phù hợp:
Xây nhà ở lâu dài
Đầu tư giữ tiền
Xây nhà cho thuê

Giá chỉ: ...
Đất mặt tiền đường hoàng văn thụ  trung tâm nha trang  120m2 ngang 6,5m giá 19,8 tỷ
4
19.8 tỷ 120 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Hoàng Văn Thụ, P.Vạn Thắng, Tp.Nha Trang, KH

Đất mặt tiền đường Hoàng Văn Thụ - trung tâm Nha Trang.
- Diện tích: 120m² (ngang 6,5m).
- Đường rộng 14m; hướng: Tây - Bắc.
- Vị trí: Thuận tiện kinh doanh, cách đường Quang Trung 20m.
Giá bán: 19 tỷ 800 triệu (165 tr/m²).
Liên hệ: - Hà Huy.
Bán đất mặt tiền đường 17.5m tđc hòn rớ 2 nam nha trang   diện tích 79,2m2
3
4.65 tỷ 79 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Hòn Rớ 2, X.Phước Đồng, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất mặt tiền đường 17.5m TĐC Hòn Rớ 2 Nam Nha Trang.
--------
- Diện tích: 79,2m² ngang 4,4m.
- Hướng: Tây nam.
- Pháp lý: Sổ đỏ xây tự do.
- Đường nhựa 17.5m cách Nguyễn Tất Thành chỉ vài bước chân.
- Giá bán: 4 tỷ 650 (bớt lộc).
--------
Liên hệ: .
Bán đất mặt tiền hòn thơm ( 2,35tỷ )vĩnh ngọc( sát cầu phú kiểng) nha trang khánh hoà
5
2.35 tỷ 100 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Hòn Thơm, X.Vĩnh Ngọc, Tp.Nha Trang, KH

BÁN LÔ ĐẤT MẶT TIỀN ĐƯỜNG HÒN THƠM XUÂN NGỌC, VĨNH NGỌC - TÂY NHA TRANG

Vị trí đẹp: Mặt tiền đường Hòn Thơm, Xuân Ngọc Vĩnh Ngọc Tây Nha Trang Khánh Hoà

Khu dân cư hiện hữu, an ninh tốt
Đường hiện trạng rộng 9m, quy hoạch mở rộng 27m
Giao thông thuận tiện, kết nối nhanh vào trung tâm thành phố
Khu vực đang phát triển mạnh, tiềm năng tăng giá cao

Diện tích: 100m
Ngang rộng 5m đất ...
Đất mt 2/4 cạnh đèn xanh đèn đỏ, gần agribank, 473m2 ngang 14.1m, đường 32m, kd đỉnh, 140tr/m2 tl!!
5
66.22 tỷ 473 m²
Đất Mặt Tiền

P.Vĩnh Phước, Tp.Nha Trang, KH

Đất mặt tiền 2/4 sát bên Đèn Xanh , Đèn Đỏ Đặng Tất , Kế bên ngân hàng Agribank mặt tiền rộng siêu đẹp
Đất Full Đất Ở Đô Thị . Mặt tiền đường nhựa rộng 32m

Vị trí siêu đẹp vỏn vẹn bán kính 500m FULL tiện ích như Biển , Chợ , Uỷ Ban , Trạm Y Tế , Khu Du Lịch , Làng Đại Học ....
Phù hợp mọi hình thức kinh doanh , Mua Bán hoặc đầu tư xây căn hộ , khách sạn KD

Diện tích chứng nhận 473m² ngang ...
Bán đất tặng 2 nhà, 2mt nguyễn xiển đối diện cđ sư phạm tw, dòng tiền 26tr/tháng, 460,8m²
4
12.63 tỷ 460 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Xiển, X.Vĩnh Ngọc, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất tặng 2 nhà 2 mặt tiền Nguyễn Xiển, Hòn Nghê, Vĩnh Ngọc Nha Trang.

DT: 460,8m² (sau QH còn ~447,5m²) ngang 10m.
Thổ cư: 79,8m².
Thế đất: Nở hậu nhẹ.

Mặt tiền:
2 mặt tiền đường Nguyễn Xiển rộng 14m (QH lên 33m).
Hẻm ô tô 3,5m.

Hướng: Tây Nam.

Hiện trạng tài sản:
1 nhà xưởng đang cho thuê ~18 triệu/tháng.
1 nhà 2 tầng cho thuê ~8 triệu/tháng.
Tổng thu nhập: ~26 triệu/tháng.

Vị trí: Đối ...
Lô đất 3 mặt tiền nở hậu đường ô tô, phường nam nha trang (phước đồng cũ)  153.3m2 full thổ cư
6
4.15 tỷ 153 m²
Đất Mặt Tiền

X.Phước Đồng, Tp.Nha Trang, KH

Cơ hội hiếm có để sở hữu lô đất đẹp nhất khu vực Phước Đồng cũ, vị trí đắc địa, hạ tầng hoàn thiện, cực kỳ thoáng đãng.
- Vị trí: Mặt tiền đường Nhân Dân (6m), trung tâm Phường Nam Nha Trang.
- Cách đường Đỗ Xuân Hợp chỉ vài bước chân.
- Diện tích: 153,3 m² full thổ cư 100%.
- Thông số vàng: Ngang 8,9m, thế đất nở hậu mang lại tài lộc và vượng khí.
- Kết nối: Chỉ 700m ra đại lộ Nguyễn Tất Thành ...
Chỉ 35 tỷ sở hữu 2.415m mặt tiền nguyễn tất thành view pháo hoa charmora city 220ha
3
35 tỷ 2415 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Tất Thành, X.Phước Đồng, Tp.Nha Trang, KH

PHƯỚC ĐỒNG VIEW CHARMORA CITY
35 TỶ TRAO SỔ

Mặt tiền Đại lộ Nguyễn Tất Thành
Diện tích đất 2.415m (200m thổ cư)
View pháo hoa dự án Charmora City

Gần bán đảo Hoa Sen, Hòn Rớ 2, trường chuyên Lê Quý Đôn
Tiện ích chợ, trường, y tế trong bán kính 500m
Cách Trăm Trứng 700m, Diamond Bay & sân golf 1km

Liên hệ Trinh Jolie
Lô mặt tiền nguyễn chích, sát đường nguyễn duy hiệu * cách biển hòn chồng 900m. giá 8,6 tỷ
3
8.6 tỷ 119 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Chích, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Mặt tiền Nguyễn Chích, sát đường Nguyễn Duy Hiệu * Cách biển Hòn Chồng: 900m *.

Giá: 8,6 tỷ.

+ Diện tích: 119m² ODT.

+ Ngang: 6m / hướng Nam.

+ Đường nhựa: Rộng 12m.

+ Vị trí: Nguyễn Chích, P Vĩnh Hoà, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa.

+ Cách sân bay Cam Ranh: 34km / biển Hòn Chồng: 900m.
Bán đất 2 mặt tiền biệt thự vĩnh hoà cách biển 100m sổ đỏ riêng đường rộng 26m
10
27.35 tỷ 303 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Tế Hanh, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Đất biệt thự lô góc 2 mặt tiền đường Tế Hanh - Vĩnh Hoà gần bến du thuyền Marina Nha Trang.
Diện tích 303.9m² ngang 13m.
Đường rộng 26m và 16m. Hướng Đông Bắc - Đông Nam.
Cách biển và bến Du Thuyền 100m.
Pháp lý: Sổ hồng cá nhân.
Giá bán: 90tr/m² ~ 27 tỷ 350 triệu (có thương lượng).
Liên hệ: .
Hàng siêu ngộp  đất mặt tiền tỉnh lộ 3 phước thượng
3
5.5 tỷ 363 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Tỉnh lộ 3, X.Phước Đồng, Tp.Nha Trang, KH

Hàng siêu ngộp Đất mặt tiền Tỉnh Lộ 3 Phước Thượng, Phước Đồng, Nha Trang.

Vị trí: Đất mặt tiền Tỉnh Lộ 3 Phước Thượng, gần trường học, mẫu giáo, chợ xung quanh đầy đủ tiện ích. Đường Tỉnh Lộ 3 hiện trạng rộng 18m quy hoạch 42m.
Diện tích: 363,2 m² (ngang 7,67 m) Sau QH còn 306m². Có 120 m² thổ.
Hướng: Nam.
Sổ sách đầy đủ sang tên nhanh gọn.
+ Giá cũ: 9 tỷ.
Giá bán: 5,5 tỷ.
---------
Mr. Mạnh ...
[ lô mặt tiền đường cao văn bé  nở hậu đẹp ] * gần biển hòn chồng 450m. giá  14,4 tỷ
3
14.4 tỷ 179 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Cao Văn Bé, P.Vĩnh Phước, Tp.Nha Trang, KH

[ Lô Mặt tiền đường Cao Văn Bé _ nở hậu đẹp ] * Gần biển Hòn Chồng 450m

Giá : 14,4 tỷ
_______

_ Vị trí: đường Cao Văn Bé, Phường Vĩnh Phước, tp Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa.

_ Diện tích: 179m² (odt).

_ Ngang: 4m | NỞ HẬU | (hướng Bắc).

_ Đường nhựa rộng : 10m

_ Cách Biển Hòn Chồng: 450m / Sân bay Cam Ranh: 34km.
Bán lô đất đẹp 2 mặt tiền đường Chùa Thiên Phú gần Chợ Ga Vĩnh Thạnh:
- Diện tích: 85,5m² (ngang 5 x dài 17).
- Đường trước đất rộng 6 - 8,5 mét, 2 xe ô tô chạy song song.
- Lô 2 mặt tiền trước sau thông thoáng, từ đường chính trung tâm xã chạy thẳng vào là đến đất.
+ Lô đất đẹp vuông vắn, full 100% đất ở. Đường rộng ô tô vào tận đất.
- Hướng: Bắc & Nam.
- Pháp lý: Sổ hồng.
- Bán kính 500m gần ...
Từ 0 tới 20 của 280

Xem quy hoạch tại Tp. Nha Trang, Khánh Hòa