Bán đất mặt tiền tại Tp. Nha Trang, Khánh Hòa diện tích lớn hơn 50 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Đất đặng tất  mặt tiền dài 11m ]* hẻm ô tô thông bắc sơn, cách biển hòn chồng 500m. giá 21 tỷ
4
21 tỷ 248 m²
Đất Mặt Tiền

Phố Đặng Tất, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

[ Đất Đặng Tất - mặt tiền dài 11m ]* hẻm ô tô thông Bắc Sơn, cách biển Hòn Chồng 500m

Giá : 21 tỷ
______

+ Vị trí: Hẻm Đặng Tất, phường Vĩnh Hải, tp Nha Trang, tỉnh Khánh Hoà.

+ Diện tích: 248m² (ở đô thị).

+ Ngang : 11m // hướng : Tây

+ Ô to thông vi vu, rộng : 6-7m

+ Cách Biển Hòn Chồng : 500m // Sân Bay Cam Ranh: 35km.
Bán lô góc mặt tiền 57m2 đường nhị hà phước hòa, trung tâm nha trang
3
75 tỷ 892 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nhị Hà, P.Phước Hòa, Tp.Nha Trang, KH

BÁN LÔ GÓC MẶT TIỀN ĐƯỜNG NHỊ HÀ PHƯỚC HÒA, TRUNG TÂM NHA TRANG

- Diện tích: 892,5m²
- Mặt tiền góc: 57m (2 mặt tiền thông thoáng)
- Hướng: Tây Bắc
- Đường trước nhà: Rộng 16m và 13m giao thông thuận tiện, xe lớn ra vào dễ dàng
- Vị trí đắc địa:
Nằm ngay trung tâm phường Phước Hòa, khu vực sầm uất và phát triển mạnh của thành phố Nha Trang
Liền kề các trục đường lớn: Lê Hồng Phong, Dã ...
Bán đất tặng nhà mặt tiền đường hồng lĩnh trung tâm nha trang
3
17.4 tỷ 204 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Hồng Lĩnh, P.Phước Hòa, Tp.Nha Trang, KH

BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ MẶT TIỀN ĐƯỜNG HỒNG LĨNH TRUNG TÂM NHA TRANG
- DT: 204,7m² ngang 7m Công nhận: 181,9m²
- Đường 10m. Quy hoạch 14m khu bàn cờ đẹp
- Vị trí trung tâm tiềm năng tăng giá cao - Phù hợp kinh doanh nhiều loại hình
- Cách biển 1,5km
- GIÁ: 85 tr/m².

Liên hệ: gặp anh Tuyên để được tư vấn cụ thể và làm việc chính chủ
Bán đất 2 mặt tiền hẻm, cách biển 5p đi bộ, hẻm oto quay đầu thoải mái
3
21.46 tỷ 159 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Tuệ Tĩnh, P.Lộc Thọ, Tp.Nha Trang, KH

ĐẤT HẺM TUỆ TĨNH NGANG ĐẸP NGAY TRUNG TÂM NHA TRANG, GẦN BIỂN
Vị trí: Hai mặt hẻm rộng 4m, ô tô vào tận nơi. Khu vực trung tâm, tiện ích đầy đủ, xung quanh là khách sạn căn hộ dân cư hiện hữu. Ra biển chỉ 3 phút di chuyển.

Diện tích: 159m² (ngang 8,5m) Full đất ở đô thị
Giá bán: 135 triệu/m²

Liên hệ: Trung
Đất mặt tiền thượng móc, vĩnh thạnh, dt 90m2 giá 2 tỷ 390tr vuông đẹp, có thương lượng
6
2.39 tỷ 90 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Thượng Móc, X.Vĩnh Thạnh, Tp.Nha Trang, KH

Lô đất đẹp mặt tiền đường Thượng Móc, thôn Phú Bình - Vĩnh Thạnh - Tây Nha Trang giá 2tỷ 390tr.

Diện tích: 90m² - ngang 5m nở hậu 5.2m.
Đường bê tông rộng 7m, khu dân cư đông đúc, an ninh.
Hướng chính Nam mát mẻ cả ngày.
Sổ hồng full thổ.
Giá bán: 2 tỷ 390tr.
LH: Khôi.
https://maps.app.goo.gl/Ay9WapLR9qyNMmbK6?g_st=ipc
Bán lô đất mặt tiền mê linh đoạn gần nguyễn thị minh khai.
3
12.5 tỷ 56 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Mê Linh, P.Phước Tân, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất đẹp mặt đường Mê Linh ngang 4,67m giá 12.5 tỷ
- DT: 56,27m² ngang 4.67m (nở hậu)
- mặt đường Mê Linh hiện trạng rộng 10m
Giá 12 tỷ 500 triệu ( thuế bên nào bên đó chịu ạ )
Lh: Trung
Bán lô đất 3200m2 mặt tiền 22m đường rộng 35m kết nối xuống biển nha trang và thông qua kđt hỗn hợp
4
190 tỷ 3200 m²
Đất Mặt Tiền

VCN - Phước Long, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

- Hàng hiếm khó tìm, diện tích lớn đường lớn.
- 3200m² có 1000m² thổ cư, còn lại QH thổ cư tại Nam Nha Trang.
- Mặt tiền 22m, có thêm mặt tiền phía sau.
- Đường trước nhà rộng 35m kết nối thẳng xuống biển Nha Trang, thông vào khu đô thị hỗ hợp Sun Group.
Giá công khai 190 tỷ (khoảng 60tr/m²).
Lh E Thể để Làm việc trực tiếp chủ nhà.
Bán lô góc giá ngộp, 2 mặt tiền đường trung tâm thành phố giá đầu tư, chỉ có 99tr/m2
10
69 tỷ 892 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nhị Hà, P.Phước Hòa, Tp.Nha Trang, KH

- Nằm góc ngã tư đường Nhị Hà với Tản Viên
- Diện tích sổ: 892.5m² (ôm góc mặt tiền tới 55m), quy hoạch thì còn 697.5m2
- Sổ hồng mới đất ODT 100%, thích hợp xây toà căn hộ, showroom, trường học...
. Giá hạ bán nhanh, chỉ có 69 tỷ
. Liên hệ: gặp Nguyên để tư vấn và làm việc
[ mặt tiền nối dài, nguyễn khắc viện  view biển khá đẹp ] giá  4,9 tỷ
6
4.9 tỷ 100 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Khắc Viện, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

[ Mặt tiền nối dài, Nguyễn Khắc Viện - View Biển khá đẹp ]

Giá : 4,9 tỷ
____

__ Vị trí : Nguyễn Khắc Viện, Phường Vĩnh Hoà, tp Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa

__ Diện tích : 100m² ( odt )

__ Ngang : 5m

__ Hướng : Đông

__ Bê tông ô tô 6-7m

__ Cách biển 380m / Sân bay Cam Ranh : 40km
Bán lô đất đẹp mặt tiền nguyễn khuyến, kđt nam vĩnh hải, nha trang
5
10.68 tỷ 171 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Khuyến, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Lô đất diện tích 171,9m² mặt tiền rộng 6m, đường nhựa rộng 16m, dễ dàng di chuyển, thuận lợi cho việc kinh doanh.
Khu vực này có thể xây dựng tự do, thích hợp cho mô hình căn hộ hoặc ở vừa kinh doanh
+ Hướng Bắc
+ Gần công viên, bệnh viện, chợ đầu mối,...
+ Siêu thị Bách Hóa Xanh, thuận tiện cho việc mua sắm
+ Gần khu ký túc xá các trường đại học, cao đẳng,...
---
Liên hệ: - Nhung
2 mặt tiền đường sao biển, ngang 8m * cách biển hòn chồng 299m * giá 22 tỷ
3
22 tỷ 286 m²
Đất Mặt Tiền

P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

2 mặt tiền đường Sao Biển, ngang 8m * Cách biển Hòn Chồng 299m *.

Giá: 22 tỷ.

Vị trí: Sao Biển, P Vĩnh Hải, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa.

Diện tích: 286m² (120m² ODT).

Hướng Đông Nam / ngang 8m.

Bê tông ô tô, rộng: 7 - 8m.

Cách Bắc Sơn: 80m / Đặng Tất: 120m / Sân bay Cam Ranh: 36km.
Mặt tiền đường sao biển, ngang 9,9m * cách biển hòn chồng 250m * giá 22 tỷ
5
22 tỷ 223 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Sao Biển, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Mặt tiền đường Sao Biển ngang 9,9m * Cách biển Hòn Chồng 250m.

Giá: 22 tỷ.

Vị trí: Sao Biển, P Vĩnh Hải, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa.

Diện tích: 224m² (ODT).

Hướng Tây Bắc / ngang 9,9m.

Bê tông ô tô, rộng: 7 - 8m.

Cách Bắc Sơn: 80m / Đặng Tất: 120m / sân bay Cam Ranh: 35km.
Bán đất mặt tiền biển trần phú vĩnh nguyên nha trang
3
78.1 tỷ 355 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trần Phú, P.Vĩnh Nguyên, Tp.Nha Trang, KH

Sản phẩm cuối trực diện biển gần cảng du lịch của VinGruop.
Vị trí ngay cảng du lịch.
Bán lô đất mặt tiền Trần Phú, P. Vĩnh Nguyên, TP Nha Trang.
DT: 355m² (ngang 12m).
Giá: 220tr/m².
Liên hệ:
Nhận ký gửi mua bán bds.
Bán đất mặt tiền đường nguyễn tất thành giá rẻ
4
4.61 tỷ 128 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Tất Thành, X.Phước Đồng, Tp.Nha Trang, KH

Mặt đường Đại lộ Nguyễn Tất Thành, cung đường huyết mạch kết nối Tp Nha Trang và Sân bay cam ranh .
Cách trung tâm tp Nha Trang 8km
Đi chuyển vào Sân bay Cam ranh 26km.
Khu dân cư hiện hữu .
Bên em có lô đất giá đâu tư ...
Ace q tâm ibx nhận thông tin chi tiết !!
Bán đất mặt tiền 23/10 vĩnh trung nha trang hướng đông nam sổ riêng phù hợp kinh doanh
7
8.9 tỷ 201 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 23/10, X.Vĩnh Trung, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất mặt tiền 23/10 Vĩnh Trung Nha Trang.
Bán đất mặt tiền đường 23/10 vị trí kinh doanh đẹp giá 8.9 tỷ.
Diện tích: 201,2m² (75m² thổ cư).
Ngang sổ 7,26m (thực tế hơn 8m).
Vị trí ngay cạnh chợ Vĩnh Trung tiện kinh doanh mọi ngành nghề.
Hướng Đông Nam.
Sổ hồng.
Giá bán: 8,9 tỷ.
Liên hệ: .
Lô đất 96m2 mặt tiền đường lê hồng phong, phước long đối diện ngân hàng acb chỉ 8,5 tỷ/ 0931 800 ***
6
8.5 tỷ 96 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lê Hồng Phong, P.Phước Long, Tp.Nha Trang, KH

RẺ NHẤT đường Lê Hồng Phong Phước Long, P.Nam Nha Trang - CHỈ 8,5 TỶ
Diện tích: 96,3 m² Mặt tiền: 4 met
Mặt tiền đường Lê Hồng Phong, Phước Long đối diện ngân hàng ACB, Sacombank, vị trí đắc địa, kinh doanh hoặc xây ở đều đẹp
Pháp lý: Sổ đỏ sang tên ngay
Giá chốt nhanh: chỉ 8,5 tỷ (thương lượng chính chủ)
LH em: - Thanh Phúc (phone/zalo)
Mặt tiền đắc phú  đắc lộc 1tỷ110
7
1.11 tỷ 107 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Đắc Lộc, X.Vĩnh Phương, Tp.Nha Trang, KH

CẦN CHUYỂN NHƯỢNG NHANH ĐẤT ĐẮC LỘC, VĨNH PHƯƠNG
Mặt tiền đường Đắc Phú khu dân cư đông đúc, tiềm năng tăng giá

2 lô đẹp giá tốt đầu tư:

* Lô 1: 107.2m (ngang 7m)
Giá chỉ: 1 tỷ 110
* Lô 2: 123.2m
Giá chỉ: 1 tỷ 120

Đường hiện trạng rộng 58m, ô tô vào tận nơi
Khu dân cư hiện hữu, phù hợp xây ở hoặc đầu tư giữ tiền
Vị trí mặt tiền dễ thanh khoản, tiềm năng tăng giá cao

Xem ...
Chính chủ kẹt tiền ngân hàng cần bán lô góc mặt tiền lớn võ nguyên giáp
3
28 tỷ 1155 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Võ Nguyên Giáp, X.Phước Đồng, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô góc mặt tiền đại lộ gần Nguyễn Tất Thành & Nguyễn Khắc diện đường chính 35m & đường hông 4 - 5m (QH 20m).
DT: 1.155,2m² (Trừ QH 3 sổ: 174,9m² mở rộng GT) còn lại 980,3m².
- Full thổ cư DT: 30x40m. Gồm 03 giấy chứng nhận QSDD liền kề nhau.
Đối diện làng biệt thư Quốc Hân, cách sân golf Diamond Bay 01km, cách sân bay 25km, cách trung tâm Nha Trang 05 km. Lô đất nằm trên trục điểm mua sắm ưa ...
Bán đất( 155.3 m, ngang 7.9 m)2 mặt tiền trước sau đường 6m cách biển 500m. giá 55 tr/m2
5
8.6 tỷ 155 m²
Đất Mặt Tiền

P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

BÁN ĐẤT( 155.3 M, NGANG 7.9 M) MẶT TIỀN TRƯỚC SAU-HẺM Ô TÔ NGUYỄN DUY HIỆU CÁCH BIỂN -CHỢ BÀ LÀNG 500 M. GIÁ 8.6 TỶ !

- Diện tích : 155,3 m, Ngang 7.9 m( Nở hậu 9.6m).
- Hướng: Nam & Bắc .
- Đường rộng 6 m.
- Pháp lý : Sổ hồng riêng .

Vị trí : Khu dân cư hiện hữu, an ninh, gần chợ và trường học . Cách biển chỉ khoảng 500 m.
Thích hợp an cư, kinh doanh hoặc đầu tư.

Giá bán : 55,5 triệu/m ...
Bán đất 2 mặt tiền đường sao biển, vĩnh hải, nha trang, cách biển 250m
3
22 tỷ 286 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Sao Biển, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất 2 mặt tiền đường Sao Biển, Vĩnh Hải, Nha Trang. Cách bãi tắm biển chỉ 250m.
DT: 285,9m² ngang 7,99m
Hướng Đông Nam
Đường hiện trạng bê tông rộng 6,2m
Vị trí cách bãi tắm Hòn Chồng chỉ 250m
Khu vực đông đúc và gần biển rất thích hợp nghỉ dưỡng hoặc kinh doanh căn hộ khách sạn
Giá: 22 tỷ

Liên hệ: - gặp anh Tuyên để được tư vấn cụ thể và làm việc trực tiếp chính chủ
Từ 160 tới 180 của 258

Xem quy hoạch tại Tp. Nha Trang, Khánh Hòa

Dự án trong khu vực
Xem thêm