Bán đất mặt tiền tại Phường Vĩnh Hòa, Tp. Nha Trang diện tích lớn hơn 50 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Đất 2 mặt tiền, hẻm hoà trung (gần kênh)  ra nguyễn chích 100m. giá 4,2 tỷ
3
4.2 tỷ 101 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Hòa Trung, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Đất 2 mặt tiền, hẻm Hoà Trung (gần Kênh) - ra Nguyễn Chích 100m.

Giá: 4,2 tỷ.

+ Diện tích: 101m² ODT.

+ Ngang: 4,4m (hướng Đông Nam) và (Tây Bắc).

+ Bê tông ô tô: 3 - 4m.

+ Vị trí: Hẻm Hoà Trung, P Vĩnh Hoà, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hoà.

+ Cách biển Hòn Chồng: 1,2km // sân bay Cam Ranh: 35km.
Lô mặt tiền nguyễn chích, sát đường nguyễn duy hiệu * cách biển hòn chồng 900m. giá 8,6 tỷ
3
8.6 tỷ 119 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Chích, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Mặt tiền Nguyễn Chích, sát đường Nguyễn Duy Hiệu * Cách biển Hòn Chồng: 900m *.

Giá: 8,6 tỷ.

+ Diện tích: 119m² ODT.

+ Ngang: 6m / hướng Nam.

+ Đường nhựa: Rộng 12m.

+ Vị trí: Nguyễn Chích, P Vĩnh Hoà, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa.

+ Cách sân bay Cam Ranh: 34km / biển Hòn Chồng: 900m.
Bán đất 2 mặt tiền biệt thự vĩnh hoà cách biển 100m sổ đỏ riêng đường rộng 26m
10
27.35 tỷ 303 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Tế Hanh, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Đất biệt thự lô góc 2 mặt tiền đường Tế Hanh - Vĩnh Hoà gần bến du thuyền Marina Nha Trang.
Diện tích 303.9m² ngang 13m.
Đường rộng 26m và 16m. Hướng Đông Bắc - Đông Nam.
Cách biển và bến Du Thuyền 100m.
Pháp lý: Sổ hồng cá nhân.
Giá bán: 90tr/m² ~ 27 tỷ 350 triệu (có thương lượng).
Liên hệ: .
Hàng hiếm duy nhất! bán đất lô cặp mặt tiền trần khát chân xây ks300m2 (rộng 15m) giá 70trđ/m2
7
21 tỷ 300 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trần Khát Chân, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất lô cặp mặt tiền đường Trần Khát Chân, Hòn Xện, phường Bắc Nha Trang (Phường Vĩnh Hoà) - 300m² - giá 70trđ/m².

- DT: 300m² (ngang 15m).
- Hướng Tây.
- Đường nhựa hiện trạng rộng 20m.
- Khu dân cư ổn định, an ninh tốt, gần trường học, gần chợ, cách biển 300m, gần bến du thuyền Quốc Tế, gần dự án căn hộ cao cấp Laluna đang xây dựng,...
- Cách biển 3 phút.
- Thuận tiện xây khách sạn, xây căn ...
Bán đất mặt tiền sử hy nhan, vĩnh hoà, nha trang  cách biển 300m  giá chỉ 7,5 tỷ
4
7.5 tỷ 100 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Sử Hy Nhan, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

BÁN ĐẤT MẶT TIỀN SỬ HY NHAN CÁCH BIỂN CHỈ VÀI BƯỚC CHÂN GIÁ CHỈ 7,5 TỶ

Vị trí: Đường Sử Hy Nhan, phường Vĩnh Hoà (nay thuộc Bắc Nha Trang)
Khu vực gần biển, dân cư an ninh dân trí cao tiềm năng khai thác lưu trú cực tốt.

Diện tích: 100m
Ngang: 6m (đất vuông vức, đẹp)
Hướng: Tây
Đường hiện trạng: Bê tông 6m (quy hoạch mở rộng 10m)
Cách biển bãi tắm: Khoảng 300m

Lợi thế nổi ...
Bán lô đất đẹp mặt tiền đường ngô văn sở gần biển, cạnh bến du thuyền nha trang giá tốt
5
72 triệu 66 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Ngô Văn Sở, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

BÁN LÔ ĐẤT ĐẸP MẶT TIỀN ĐƯỜNG NGÔ VĂN SỞ GẦN BIỂN, CẠNH BẾN DU THUYỀN NHA TRANG GIÁ TỐT
- Diện tích: 66,58m (4x17m vuông vức)
- Hướng: Tây Nam
- Đường Ngô Văn Sở rộng 16m giao thông thuận tiện
VỊ TRÍ TIỆN ÍCH VƯỢT TRỘI:
Chỉ 400m ra biển, 800m đến Bến du thuyền Quốc tế Ana Marina
Kề bên siêu dự án Libera Nhà hát Đó Vega City Vịnh Cô Tiên
Gần chợ trường học khu ACC Quân đội, khu dân cư ...
Đất dân 2 mặt tiền trước sau , sát đường phạm văn đồng tầm 40m * giá 6,2 tỷ
5
6.2 tỷ 112 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Phạm Văn Đồng, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Đất dân 2 mặt tiền trước sau , sát đường Phạm Văn Đồng tầm 40m * cách bến du thuyền Nha Trang: 250m.

Giá: 6,2 tỷ
____

+ Vị trí: Hẻm Phạm Văn Đồng, P Vĩnh Hoà, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa.

+ Diện tích: 112,7m² ODT.

+ Ngang: 5,03m, hướng Tây Nam / Đông Bắc

+ Ô tô bê tông rộng: 4m.

+ Cách sân bay Cam Ranh: 36km.
Bán đất 2 mặt tiền 2/4 vĩnh hòa, nha trang * diện tích 965,3m đất ở đô thị 100%
4
62 tỷ 965 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 2/4, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

BÁN ĐẤT 2 MẶT TIỀN 2/4 VĨNH HÒA, NHA TRANG

* Diện tích 965,3m đất ở đô thị 100%
* Vị trí 2 mặt tiền: đường 2/4 rộng 25m + đường bên hông 16m
* Hướng Bắc Tây Bắc
* Tặng GPXD + bản thiết kế tòa văn phòng 6 tầng

Nằm trên trục 2/4, gần chợ trường công viên khu vui chơi
Cách biển Hòn Chồng ~1km

Phù hợp mọi loại hình đầu tư: văn phòng, khách sạn, căn hộ, showroom

Giá: 62 tỷ

LH Sơn
Bán đất biệt thự mặt tiền triệu quốc đạt đông mương vĩnh hoà, 320 m giá 53 tr /m2 gần bến du thuyên
3
16.96 tỷ 320 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Triệu Quốc Đạt, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

BÁN ĐẤT NỀN BIỆT THỰ MẶT TIỀN TRIỆU QUỐC ĐẠT KHU ĐƯỜNG ĐỆ, VĨNH HÒA BẮC NHA TRANG

Vị trí đẹp: Khu biệt thự Đường Mương Dương Đệ, P. Vĩnh Hòa, TP. Nha Trang
Mặt tiền đường Triệu Quốc Đạt rộng 16m khu dân cư cao cấp, hạ tầng hoàn thiện đồng bộ.

Diện tích: 320m² 100% đất ở đô thị
Hướng: Tây
Pháp lý: Sổ hồng riêng sở hữu lâu dài
Hiện trạng: Đất trống, thuận tiện xây mới theo nhu cầu

...
[ mặt tiền nhà máy z753  ngang hơn 6m ] * cách 2/4 80m. giá  3,950 tỷ
6
3.95 tỷ 79 m²
Đất Mặt Tiền

P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

[ Mặt tiền Nhà Máy Z753 _ ngang hơn 6m ] * Cách 2/4: 80m.

Giá : 3,950 tỷ
_____

+ Đường ô tô, rộng 6m - để ô tô thoải mái.

+ Tại: khu gia đình Z753, P Vĩnh Hoà, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hoà.

+ Diện tích: 79,5m² odt.

+ Ngang: hơn 6m // hướng Đông Bắc

+ Ô tô bê tông rộng : 6m

+ Cách biển Hòn Chồng: 2,5km / sân bay Cam Ranh: 36km.
Bán lô góc 2 mặt tiền đường phạm văn đồng vĩnh hòa nha trang
4
22.34 tỷ 306 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Phạm Văn Đồng, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: lô góc 2 mặt tiền kinh doanh phạm văn đồng nha trang
Vị trí ngay trước bến du thuyền quốc tế
Khu phân lô biệt thự lấn biển có tùe rất lâu
Pháp lý sổ hồng cá nhân đứng tên
Khu quần thể cao ốc, resort nhà nghỉ đông đúc, quần thể nhà hàng, cà phê tấp nập, gió không khí biển điều tiết trong lành mát mẻ, tiện nghỉ dưỡng & sống thọ lâu
Dt: 306m²( hướng đông + bắc)
Giá chốt: 73tr/m2
Liên hệ: ...
Lô đẹp mặt tiền lý thái tổ vĩnh hoà, diện tích 92m ngang 4m giá 7 tỷ 820.
4
7.82 tỷ 92 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lý Thái Tổ, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Giá Tốt, Cần bán lô đất MT đường 20m Lý Thái Tổ, Hòn Xện, Tp Nha Trang. Ô 29.

- Diện tích: 92m (4x23) hướng Bắc.
- Vị trí đối diện khách sạn Gia Bảo, nằm trên con đường trung tâm lớn nhất khu Hòn Xện.
- Giao thông thuận lợi, gần sát biển, 3 phút tới bến du thuyền quốc tế, dự án Laluna, Nhà Hát Đó,
làng dân cư ven biển mát mẻ..
- Phù hợp đầu tư hoặc kinh doanh dịch vụ du lịch.
- Gần Núi Cô Tiên, ...
Bán lô đất đẹp mặt tiền đường ngô văn sở gần biển, cạnh bến du thuyền nha trang giá tốt chỉ 72tr/m2
6
4.79 tỷ 66 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Ngô Văn Sở, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất đẹp mặt tiền đường Ngô Văn Sở gần biển, cạnh bến du thuyền Nha Trang giá tốt.
- Diện tích: 66,58m² (4x17m vuông vức).
- Hướng: Tây Nam.
- Đường Ngô Văn Sở rộng 16m giao thông thuận tiện.

Vị trí tiện ích vượt trội:
- Chỉ 800m ra biển và đến Bến du thuyền Quốc tế Ana Marina.
- Kề bên siêu dự án Libera Nhà hát Đó Vega City Vịnh Cô Tiên.
- Gần chợ trường học khu ACC Quân đội, khu dân cư ...
Bán đất vị trí đẹp lô góc 2 mặt tiền đường biển phạm văn đồng nha trang chỉ có 73triệu/m2
4
22.34 tỷ 306 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Phạm Văn Đồng, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

VỊ TRÍ VIP Cần BÁN ĐẤT LÔ GÓC 2 Mặt tiền Đường dọc Biển Phạm Văn Đồng phường Bắc Nha Trang

DT : 306.02 m2
Đường Phạm Văn Đồng rộng 30mét Trục chính dọc Biển huyết mạch Thành phố Nha Trang

Sổ đỏ vĩnh viễn full thổ cư
Giá: 73tr/m2
Cách Biển Vài Bước Chân, Ngay Quần Thể Bến du thuyền Quốc Tế, Ks , Resort 5 sao
GIÁ TỐT NHẤT LH Luân Nguyễn
Bán nhanh lô đất mặt tiền bùi huy bích khu đông mương vĩnh hoà tặng bảng thiết kế 3 tầng 65,4 m
3
5.65 tỷ 65 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Bùi Huy Bích, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

BÁN NHANH LÔ ĐẤT KHU ĐÔNG MƯƠNG HÒN XỆN, VĨNH HÒA

Vị trí đẹp, khu dân cư hiện hữu, tiềm năng tăng giá cao

Diện tích: 65,4m² (ngang 4,5m)
Hướng: Bắc
Đường: 13m ô tô tránh nhau thoải mái
Khu Đông Mương Hòn Xện: Gần biển, bến du thuyền, trường học, chợ
Kết nối nhanh ra trục đường chính di chuyển thuận tiện

Tặng: Bản thiết kế nhà 3 tầng hiện đại

Giá bán: 5 tỷ 650 triệu (còn thương ...
Đất mặt tiền đường lý thái tổ đường 20m khu hòn xện.
3
15.82 tỷ 184 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lý Thái Tổ, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Chủ cần bán 1 lô liền kề đường Lý Thái Tổ thích hợp xây khách sạn, căn hộ.
- Vị trí tiềm năng, kề biển, xung quanh nhiều dự án đang xây, hiện tại lượng khách tây tập trung ở đây rất đông
Diện tích : 184m² ( Ngang 8m)
Giá bán: 86tr/m² ( bớt lộc)
Hướng: Bắc
Pháp lý: sổ đỏ lâu dài.
Vị trí: khu dân cư đông đúc.
- Cách Bến Du thuyền Quốc Tế, KDT Vĩnh Hòa khoảng 500m.
- Bán kính 200m đầy đủ tiện ích ...
Đường ô tô nguyễn khắc viện ngang 6,8m * sau qh là lô góc 2 mặt tiền. giá 5,250 tỷ
3
5.25 tỷ 73 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Khắc Viện, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Đường ô tô Nguyễn Khắc Viện ngang 6,8m * sau QH là: Lô góc 2 mặt tiền.

Giá: 5,250 tỷ.

+ Diện tích: 73,2m² ODT.

+ Ngang: 6,8m (hướng Nam).

+ Đường ô tô: 5 - 6m.

+ Vị trí: Hẻm Nguyễn Khắc Viện 1, P Vĩnh Hoà, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hoà.

+ Cách biển Ba Làng: 300m / Sân bay Cam Ranh: 36km.
Bán lô đất mặt tiền ngô văn sở cạnh bến du thuyền nha trang 66,58 m ngang 4 m giá 70 tr / m2
5
4.66 tỷ 66 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Ngô Văn Sở, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

- Diện tích: 66,58m² (4x17m vuông vức)
- Hướng: Tây Nam
- Đường Ngô Văn Sở rộng 16m giao thông thuận tiện
VỊ TRÍ TIỆN ÍCH VƯỢT TRỘI:
Chỉ 400m ra biển, 800m đến Bến du thuyền Quốc tế Ana Marina
Kề bên siêu dự án Libera Nhà hát Đó Vega City Vịnh Cô Tiên
Gần chợ trường học khu ACC Quân đội, khu dân cư ...
[ đất mặt tiền điện biên phủ  sát cà phê mộc miên ] ** cách biển ba làng  650m **
3
11.5 tỷ 100 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Điện Biên Phủ, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

[ Đất Mặt tiền Điện Biên Phủ _ sát cà phê Mộc Miên ] ** cách biển Ba Làng : 650m **

Giá : 11,5 tỷ
____

__ Vị trí : Điện Biên Phủ, P Vĩnh Hoà, tp Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa

__ Diện tích : 100m² ( odt )

__ Hướng Bắc / ngang 5m

__ Nhựa ô tô rộng : 20m

__ Cách Sân bay Cam Ranh : 35km
Bán đất ngang 7,7m mặt tiền nguyễn an hòn sện vĩnh hoà gần biển nha trang giá tốt chỉ 70 triệu/1m2
5
10.63 tỷ 151 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn An, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất ngang 7,7m mặt tiền Nguyễn An Hòn Sện Vĩnh Hoà gần biển Nha Trang giá tốt chỉ 70 triệu/1m².

Bán đất mặt tiền Nguyễn An.
Đường trước nhà: 10m, thuận tiện ô tô ra vào quay đầu xe.
Thông tin chi tiết:
Diện tích: 151,9m² (ngang 7,7m dài 19,51m).
Hướng: Đông Nam.
Cách biển 1,2km.
Cách Chợ 250m.
Xây dựng được tối đa 6 tầng tum.
Pháp lý: Sổ hồng riêng.
Giá chào bán: 10 tỷ 633 triệu (70tr/1m²) ...
Từ 0 tới 20 của 73

Xem quy hoạch tại P. Vĩnh Hòa, Tp. Nha Trang, Khánh Hòa

Bán đất mặt tiền Phường Vĩnh Hòa, Tp. Nha Trang Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất mặt tiền Phường Vĩnh Hòa, Tp. Nha Trang tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất mặt tiền tại Phường Vĩnh Hòa, Tp. Nha Trang. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất mặt tiền ở Phường Vĩnh Hòa, Tp. Nha Trang theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất mặt tiền tại Phường Vĩnh Hòa, Tp. Nha Trang nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất mặt tiền miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.

Xem thêm
Dự án trong khu vực
Xem thêm