Bán đất mặt tiền tại Tp. Nha Trang, Khánh Hòa diện tích lớn hơn 500 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán nhanh 501m2 ngang 20m lô góc 2 mặt tiền đường bắc sơn, vĩnh hải, bắc nha trang  0964 326 ***
5
52.5 tỷ 501 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Bắc Sơn, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán nhanh lô góc 2 mặt tiền đường Bắc Sơn, Vĩnh Hải, Bắc Nha Trang.

- Diện tích: 501m² (ngang 20m).
- Sổ đỏ đất ở đô thị 100%.
- Hướng Nam.
- Đường rộng 16m và 4m, gần biển, chợ, khu vực trung tâm thuận tiện kinh doanh đa nghành nghề.
- Đang có hợp đồng thuê dòng tiền ổn định.

Giá bán: 52,5 tỷ. Có thương lượng nhẹ.

Liên hệ: gặp Em Hằng.
Bán lô đất full thổ cư giá ngộp, mặt tiền đường chỉ 36triệu/m2, lô góc 2 mặt tiền đường phước huệ
6
38.95 tỷ 1082 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Phước Huệ, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất full thổ cư giá ngộp, mặt tiền đường chỉ có 36triệu/m².
- Lô góc 2 mặt tiền đường Phước Huệ - phường Bắc Nha Trang.
- Diện tích: 1082m², ngang 22.6m.
- Đường rộng trên 10m, cách đường 2/4 tầm 200m, sổ hồng chính chủ đã lên thổ cư 100% (tách dc nhiều lô).
- Gần bến xe phía Bắc, ra biển tầm 1.5km...
Liên hệ: gặp Nguyên để tư vấn và làm việc chính chủ.
Cc bán đất mặt tiền đường 2/4 nha trang ngang hiếm 16m, gần biển hòn chồng, vị trí đắc địa, 150tỷ
4
150 tỷ 2100 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 2/4, P.Vĩnh Phước, Tp.Nha Trang, KH

BÁN ĐẤT MẶT TIỀN ĐƯỜNG 2/4 NHA TRANG - NGANG 16M - HƠN 2.100M² - CƠ HỘI ĐẦU TƯ HIẾM CÓ.

Vị trí đẹp gần làng Đại học Nha Trang, biển Hòn Chồng. Sở hữu vị trí đắc địa ngay khu trung tâm, lô đất nằm giữa 2 tòa nhà lớn, khu dân cư hiện hữu, cực kỳ tiềm năng để khai thác kinh doanh hoặc đầu tư lâu dài.

Mặt tiền đường lớn, khu kinh doanh sầm uất.
Diện tích hơn 2.100m².
Ngang gần 16m hiếm có trên trục ...
Bán đất có nhà mặt tiền quốc lộ 1a vĩnh phương, sân rộng, gần ngay kcn đắc lộc
16
20 tỷ 2565 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Quốc lộ 1A, X.Vĩnh Phương, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất Vĩnh Phương Nha Trang.
Mặt tiền Quốc Lộ 1A.
Cần bán nhà nghỉ DT 2.565m².
Thổ cư 550m² còn lại đất cây lâu năm.
Sau QH còn lại DT 2.000m².
Hiện trạng trên đất có 19 phòng trọ có máy lạnh vs riêng và 1 căn nhà cấp 4 thoáng mát.
Thích hợp làm kho xưởng.
Nhà nghỉ, mở cty.
Sân rộng rãi để được 20 chiếc xe ô tô xe tải.
Khu vườn cây ăn trái.
Gần KCN đắc lộc gần đường vành đai đang làm và dự án ...
Chính chủ kẹt tiền ngân hàng cần bán lô góc mặt tiền lớn võ nguyên giáp
3
28 tỷ 1155 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Võ Nguyên Giáp, X.Phước Đồng, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô góc mặt tiền đại lộ gần Nguyễn Tất Thành & Nguyễn Khắc diện đường chính 35m & đường hông 4 - 5m (QH 20m).
DT: 1.155,2m² (Trừ QH 3 sổ: 174,9m² mở rộng GT) còn lại 980,3m².
- Full thổ cư DT: 30x40m. Gồm 03 giấy chứng nhận QSDD liền kề nhau.
Đối diện làng biệt thư Quốc Hân, cách sân golf Diamond Bay 01km, cách sân bay 25km, cách trung tâm Nha Trang 05 km. Lô đất nằm trên trục điểm mua sắm ưa ...
Bán đất mặt tiền rộng 35m đường nguyễn tất thành, nha trang giá 120 tỷ.  0911 136 ***
4
120 tỷ 11000 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Tất Thành, X.Phước Đồng, Tp.Nha Trang, KH

Người đăng: Ngân (3 tin đăng)
Chính chủ bán đất 11.000m² mặt tiền đường Nguyễn Tất Thành, Phước Hạ, Phước Đồng.
(đoạn gần Tháp Trầm Hương, không dính con lươn, quay đầu xe ô tô, xe du lịch thoải mái).
- Diện tích: 11.000m², mặt tiền rộng 35m, trong đó có 2.300m² thổ cư, cho phép xây dựng cao tầng, hỗ trợ giấy tờ giấy phép xây dựng.
- Pháp lý: Sổ hồng.
- Thích hợp làm dự án, đầu tư, kho xưởng...
- Giá bán: 120 tỷ (có thương ...
Bán đất mặt tiền phạm văn đồng ngang 26 m
4
89 tỷ 620 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Phạm Văn Đồng, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Gia đình không sử dụng nên bán lô đất view biển, Điện Biên Phủ + Phạm Văn Đồng - Bắc Nha Trang.
Diện tích 620m², mặt tiền rộng 26m, gồm 4 sổ hồng, vỉ hè thông thoáng đường rộng đậu xe thoải mái.
Phù hợp xây khách sạn, nhà hàng, tòa nhà văn phòng.
Giá bán cũ 99 tỷ - giảm ngay 10 tỷ = 89 tỷ.
Lh: em thy.
Bán lô góc mặt tiền 57m2 đường nhị hà phước hòa, trung tâm nha trang
3
75 tỷ 892 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nhị Hà, P.Phước Hòa, Tp.Nha Trang, KH

BÁN LÔ GÓC MẶT TIỀN ĐƯỜNG NHỊ HÀ PHƯỚC HÒA, TRUNG TÂM NHA TRANG

- Diện tích: 892,5m²
- Mặt tiền góc: 57m (2 mặt tiền thông thoáng)
- Hướng: Tây Bắc
- Đường trước nhà: Rộng 16m và 13m giao thông thuận tiện, xe lớn ra vào dễ dàng
- Vị trí đắc địa:
Nằm ngay trung tâm phường Phước Hòa, khu vực sầm uất và phát triển mạnh của thành phố Nha Trang
Liền kề các trục đường lớn: Lê Hồng Phong, Dã ...
Bán đất mặt tiền đường nguyễn tất thành, đối diện tổ hợp các trường đh, cđ, nha trang, khánh khòa.
3
22 tỷ 850 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Tất Thành, X.Phước Đồng, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất mặt tiền Đường Nguyễn Tất Thành, Đối diện Tổ hợp các Trường ĐH, CĐ, Nha Trang, Khánh Khòa.

Lô đất nằm mặt tiền, mặt đường Nguyễn Tất Thành, đường rộng 35m, đối diện trường chuyên Lê Quý Đôn, đối diện trường Chính trị Khánh Hòa, Đối diện khu quy hoạch tổ hợp các trường ĐH, CĐ. View dự án Sungroup đang triển khai. Rất phù hợp đầu tư lâu dài, cafe vườn, kho bãi, công ty, gara ... xung quang ...
Bán lô đất 3200m2 mặt tiền 22m đường rộng 35m kết nối xuống biển nha trang và thông qua kđt hỗn hợp
4
190 tỷ 3200 m²
Đất Mặt Tiền

VCN - Phước Long, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

- Hàng hiếm khó tìm, diện tích lớn đường lớn.
- 3200m² có 1000m² thổ cư, còn lại QH thổ cư tại Nam Nha Trang.
- Mặt tiền 22m, có thêm mặt tiền phía sau.
- Đường trước nhà rộng 35m kết nối thẳng xuống biển Nha Trang, thông vào khu đô thị hỗ hợp Sun Group.
Giá công khai 190 tỷ (khoảng 60tr/m²).
Lh E Thể để Làm việc trực tiếp chủ nhà.
660m² mặt tiền bắc sơn, cách biển hòn chồng 200m ] giá 130tr/m²
3
85.8 tỷ 660 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Bắc Sơn, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

660m² mặt tiền Bắc Sơn _ cách biển Hòn Chồng 200m.

Giá: 130tr/m².

+ Diện tích: 660m² (ở đô thị).

+ Ngang: 15m / hướng Nam.

+ Đường nhựa rộng: 16m.

+ Vị trí: Bắc Sơn, P Vĩnh Hải TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa.

+ Cách sân bay Cam Ranh: 34km / biển Hòn Chồng: 200m.
502m² mặt tiền bắc sơn, ngang siêu rộng 20m, giá 120tr/m²
3
60.24 tỷ 502 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Bắc Sơn, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

502m² mặt tiền Bắc Sơn, ngang siêu rộng 20m.

Giá: 120tr/m².

+ Diện tích: 502m² (ở đô thị).

+ Ngang: 20m / hướng Nam.

+ Đường nhựa rộng: 16m.

+ Vị trí: Bắc Sơn, P Vĩnh Hải, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa.

+ Cách sân bay Cam Ranh: 34km / biển Hòn Chồng: 500m.
Đất đẹp gần biển 660m2 ngang 15m chỉ 128 tr/m2. mặt tiền đường bắc sơn vĩnh hải nha trang
4
85 tỷ 660 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Bắc Sơn, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Cần tiền bán lô đất đẹp gần biển mặt tiền Đường Bắc Sơn, Vĩnh Hải Bắc Nha Trang. Chỉ 128 tr/m² . Full đất ở đô thị.

- Diện tích: 660m² mặt tiền 15m.
- Hướng Nam.
- Đường nhựa 16m sạch đẹp, cung đường kinh doanh buôn bán sầm uất, tập trung nhiều khách sạn, căn hộ, nhà hàng,...
- Vị trí đắc địa, cách biển chưa tới 200m. Đầy đủ tất cả các tiện ích.
- Pháp lý: Sổ hồng.

Giá bán: 128 tr/m² ( 85 tỷ ) ...
Bán lô góc đẹp  mặt tiền rộng 20m  đường bắc sơn, gần biển nha trang
5
52.5 tỷ 501 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Bắc Sơn, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

BÁN LÔ GÓC ĐẸP MẶT TIỀN RỘNG 20M ĐƯỜNG BẮC SƠN, GẦN BIỂN NHA TRANG

Vị trí đẹp mặt tiền đường Bắc Sơn, Vĩnh Hải, Nha Trang.

THÔNG TIN BẤT ĐỘNG SẢN
Diện tích: 501,3m²
Ngang rộng: 20m
Diện tích sàn: 172m² Thiết kế dạng nhà hàng
Hướng: Nam, Đường rộng 16m
Cách biển khoảng 600m

HIỆN TRẠNG KHAI THÁC
Đang kinh doanh ổn định
Thu nhập cho thuê hiện tại: 35 triệu/tháng

ƯU ĐIỂM NỔI BẬT
Lô góc ...
Bán đất mặt tiền rộng 14m  đường sao biển  phường bắc nha trang, cách biển chỉ 100 m
6
42 tỷ 581 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Sao Biển, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

BÁN ĐẤT MẶT TIỀN SAO BIỂN PHƯỜNG BẮC NHA TRANG, CÁCH BIỂN CHỈ 100 M QUỸ ĐẤT LỚN HIẾM

Diện tích: 581,6 m² (rộng 14m)
Trong đó có 77,2 m² QHGT không được công nhận
Hướng: Đông
Pháp lý: Sổ hồng đất ở đô thị 100%
Đường Sao Biển hiện trạng 68m, quy hoạch mở rộng 16m

Vị trí:
Cách Củ Chi 20m
Cách Phạm Văn Đồng & bãi tắm biển chỉ 80m
Khu vực tập trung nhiều khách sạn, nhà hàng 35 sao

Phù ...
Bán đất mặt tiền đường phạm văn đồng, phường vĩnh hải, nha trang, 605,9m2 gpxd 32 tầng 200 tỷ
11
200 tỷ 605 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Phạm Văn Đồng, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất xây khách sạn mặt tiền đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hải, Nha Trang, 605,9m² GPXD 32 tầng 200 tỷ.

- DT: 605,9m² (ngang 18,7m).
- Hướng Đông (hướng nhìn trực diện biển).
- Đường nhựa hiện trạng rộng 35m.
- Đây là lô đất duy nhất mặt tiền trên đường Phạm Văn Đồng có GPXD 32 tầng (3 tầng hầm, 28 tầng, 1 tum),
- Chiều cao khách sạn: 98,95m².
- Diện tích sàn XD: 16,678,7m² (diện tích sàn 3 ...
Bán đất lúa mặt tiền đường 51m kết nối Quốc lộ 1A & Vành Đai 3.

Vị trí: Mặt tiền đường rộng 51m, giao thông thuận tiện, kết nối trực tiếp Quốc lộ 1A và đường Vành đai 3 khu vực đang phát triển mạnh, tiềm năng sinh lời cao.

Diện tích: 879.6 m².
Loại đất: Đất lúa (quy hoạch rõ ràng, sạch sẽ).
Giá bán: 1 tỷ giá tốt cho nhà đầu tư đón đầu quy hoạch!

Tiện ích khu vực:

Giao thông liên kết các trục ...
Bán đất mặt tiền bắc sơn vĩnh hải, nha trang  cách biển 1 phút  659,6m2 (rộng 15m)  130trd/m2
10
85.75 tỷ 659 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Bắc Sơn, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất mặt tiền đường Bắc Sơn phường Vĩnh Hải, Nha Trang 659,6m² (rộng 15m) giá 130trđ/m².

- DT: 659,6m² (rộng 15m) có QHGT: 24,4m².
- Hướng nam.
- Đường nhựa rộng 16m.
- Cách biển 300m.
- Khu tập trung nhiều khách sạn cao cấp và căn hộ cho thuê.
- Phù hợp xây khách sạn 4 sao, kinh doanh nhà hàng, kinh doanh cafe.
- Pháp lý: Sổ hồng.
- Giá bán: 130trđ/m².
Alo ngay: Mr Hoàng .
Nguồn: Chính chủ.
Bán lô góc mặt tiền tỉnh lộ 3, phước đồng hoa hậu tl 3, có sẵn 200m2 thổ cư giá 16 triệu/m2
6
14.46 tỷ 904 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Tỉnh lộ 3, X.Phước Đồng, Tp.Nha Trang, KH

Hoa hậu Tỉnh Lộ 3 - lô góc - sẵn 200m² thổ cư.
DT: 904m² (đã trừ ra DT mở rộng TL3 GĐ 2: 42m²) vuông vắn; nạc; có sẵn:
- 2 ngôi nhà kiên cố, điện nước đầy đủ, ở ngay.
- Vườn cây đã cho ăn ăn trái + giếng nước trong mát.
-------
Cầu nối TL3 vào cao tốc Bắc Nam đã xong;
Đang trong giai đoạn 2, đổ nhựa 42m đường TL3 hoàn thiện theo QH.
Sẽ là tuyến ngắn nhất để vào tp Nha Trang từ hướng Nam.
Vị trí ...
Giá bán thấp nhất thị trường  bán lô đất 2 mặt tiền tỉnh lộ 3  phước đồng  nha trang
4
Thỏa thuận 6312 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Tỉnh lộ 3, X.Phước Đồng, Tp.Nha Trang, KH

Lô đất 2 mặt tiền trước sau Tỉnh Lộ 3 - chiều ngang tới 60m - Phước Đồng - Nha Trang
- Diện tích: 6312 m².
- Chiều ngang bám đường TL3 lên tới 60m.
- Đường nhựa 22m, quy hoạch 42m, dân cư đông.
- Cách trung tâm Nha Trang 6km, thuận lợi làm kho bãi, nhà xưởng, kinh doanh, nghỉ dưỡng.
- Sổ hồng riêng, chính chủ.

Giá bán tốt nhất khu vực
Liên hệ: - Thành để thương lượng trực tiếp chủ.
Từ 0 tới 20 của 28

Xem quy hoạch tại Tp. Nha Trang, Khánh Hòa

Bán đất mặt tiền Tp. Nha Trang Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất mặt tiền Tp. Nha Trang tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất mặt tiền tại Tp. Nha Trang. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.