Bán đất biệt thự, dự án tại Việt Nam giá 20 tỷ đến 50 tỷ diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chính chủ bán đất dt 120m2 (6 x 20m) khu tđc nam rạch chiếc p. an phú giá tốt nhất khu vực
6
25 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nam Rạch Chiếc, P.An Phú, Quận 2, HCM

Bán đất tái định cư Nam Rạch Chiếc An Phú, Quận 2, cạnh The Global City giá 25 tỷ.
- Diện tích: 6 x 20m (120m²), vị trí đẹp, đường trước nhà 16m thông thoáng. Xây dựng H 4 tầng.
- Vị trí vàng: Nằm giữa 2 khu đô thị lớn: The Global City (Masterise Homes) và Lakeview City (Novaland).
- Tiện ích xung quanh: Gần khu tổ chức sự kiện The Global City, liền kề nhiều tiện ích đẳng cấp.
- Kết nối giao ...
Bán đất biệt thự phú mỹ hưng, 48,5 tỷ, 126m2, khu kinh doanh sầm uất, mặt tiền 7m
4
48.5 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Mỹ Hưng, P.Tân Phong, Quận 7, HCM

Đất nền biệt thự tại Phú Mỹ Hưng, Phường Tân Hưng, Hồ Chí Minh - Quận 7, Hồ Chí Minh cũ là cơ hội đầu tư hấp dẫn với diện tích 126m² và giá bán 48,5 tỷ VND.

Điểm nhấn:
+ Hướng cửa chính Bắc, phong thủy tốt, thuận lợi cho việc xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh.
+ Mặt tiền rộng 7m, phù hợp cho các hoạt động thương mại.
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho khách hàng.

Cách trường học, bệnh viện FV, ...
Bán 16m đất mặt tiền kinh doanh đường d3, diện tích 320m2 giá chỉ 78tr/m2 rẻ nhất khu vực
6
25 tỷ 320 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán nền đất biệt thự mặt tiền kinh doanh đường D3 ngay khu dân cư Kiến Á, Phước Long B.
- Diện tích: 16m x 20m. 320m².
- Sổ hồng riêng cá nhân.
- Giá bán: 25 tỷ. 78tr/m² không có lô nào so sánh giá.
- Có hỗ trợ khách mua vay bank.
Đường D3 kinh doanh sầm uất, thông tứ hướng ra D5, D6, Liên Phường, Đỗ Xuân Hợp.
- Hàng đẹp, giá tốt mong muốn bán nhanh trong tháng.
Anh chị quan tâm liên hệ qua SĐT: ...
Hàng đẹp lô 2 mặt tiền fpt trục bắc nam v1, ngang 14 view kênh  bđs rồng đỏ chuyên fpt city
5
29 tỷ 367 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

FPT City Đà Nẵng, P.Hòa Hải, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Hàng hiếm: Lô 2 mặt tiền FPT ngang 14m trục Bắc Nam Vq, gần sông.

Diện tích 367m² (14mx26.4m). Lô 2 mặt tiền. Hướng Đông và hướng Nam.

Vị trí thuộc phân khu V1, trục chính Bắc Nam.

Giá chỉ: 29 tỷ.

Sẵn sổ đỏ công chứng.

Liên hệ: Mr. Đấu.

BĐS Rồng Đỏ - Chuyên FPT City Đà Nẵng.
Tận tâm - Bảo mật - An toàn.

Chúng tôi gắn bó với FPT City từ những ngày đầu hình thành. Chúng tôi nắm rõ dự án để ...
Bán đất fpt đại lộ nam kỳ khởi nghĩa, sát sông cổ cò  bđs rồng đỏ chuyên fpt city
10
24.5 tỷ 306 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

FPT City Đà Nẵng, P.Hòa Hải, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Bán đất FPT đại lộ Nam Kỳ Khởi Nghĩa, lòng đường 36m, Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa.

Diện tích: 306m² (12x25.5m) - hướng Nam - giá tốt: 24.5 tỷ (80 triệu/m²).

Quý khách gọi ngay (zalo) Mr. Đấu, quản lý sàn BĐS Rồng Đỏ, với hơn 13 năm gắn bó với dự án FPT City, để được tư vấn tận tình, chu đáo nhất.

BĐS Rồng Đỏ - chuyên FPT City Đà Nẵng.
Tận tâm - Bảo mật - An toàn.

Chúng tôi gắn bó với FPT City từ ...
Bán đất mặt tiền đường số khu d, dự án an phú an khánh
3
30 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

An Phú An Khánh, P.An Phú, Quận 2, HCM

- Bán đất MT đường số Khu D.
- Dự án An Phú An Khánh, TPTĐ.
- Diện tích: 5 x 20m.
- Sổ hồng.
- Giá: 30 tỷ còn thương lượng.

Đầu tư BĐS Hồ Chí Minh.
Nhà phố, biệt thự, đất dự án.
Hotline: .
Website: http://hungdongland.com
Address: 20 Đường 54, phường An Phú, Tp. Thủ Đức, Tp. HCM.
Chuyển nhượng Villa đơn lập trực diện sông EcoVillage Sài Gòn.LH 0912357447
6
49.8 tỷ 396 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án
4 5

Eco Village Saigon River, X.Đại Phước, H.Nhơn Trạch, ĐN

Bán chuyển nhượng Căn Biệt Thự Đơn Lập mặt sông lớn, view Bến Du Thuyền tại EcoVillage Sài Gòn River cách trung tâm Quận 1 chỉ 30 phút di chuyển, LH 09123574470912357xxx
*** Thông tin chi tiết căn Villa đơn lập trực diện sông:
+ DT đất: 396m²( 22X18m )
+ Tống DT sàn XD : 464,18m2
+ Kết cấu xây dựng: 1 trệt, 1 lửng, 2 lầu, sân thượng, hồ bơi lớn, sân vườn rộng rãi.
+ View: Ngay mặt sông lớn bán kính 300m, ...
Bán đất biệt thự song lập kdc phú mỹ  vạn phát hưng, quận 7 giá 150 triệu/m2
3
33 tỷ 220 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Mỹ, P.Phú Mỹ, Quận 7, HCM

Bán đất biệt thự khu dân cư Phú Mỹ, đường Hoàng Quốc Việt, P. Phú Mỹ, Quận 7.
- Diện tích: 10,5x21m, thiết kế xây dựng: Trệt, lửng, lầu và sân thượng.
- Giá bán: 150 triệu/m².
- Pháp lý: Hợp đồng mua bán, xây nhà xong hoàn công ra sổ hồng.
- Liên hệ: Mr Toàn .
Bán đất dự án thủ đức house, phường an khánh, tp thủ đức giá tốt nhất thị trường
5
26.33 tỷ 154 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Số 36, P.An Khánh, Quận 2, HCM

- Bán đất dự án Thủ Đức House, P. An Khánh, Quận 2.
- Nền G.
- Diện tích: 9.15m (7.48m) x 19m = 154.9m².
- Giá: 170tr/m² còn thương lượng.
- Liên hệ: Hoàng Anh.
Hiếm  bán đất kdc kim sơn  p. tân phong quận 7  200m2  ngang 10 x 20m  chỉ 26tỉ nhỉnh tl
3
26.9 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Kim Sơn, P.Tân Phong, Quận 7, HCM

BÁN ĐẤT CHÍNH CHỦ - KDC KIM SƠN PHƯỜNG TÂN PHONG , QUẬN 7

LÔ ĐẸP 10 x 20M - PHÙ HỢP XÂY BIỆT THỰ / CĂN HỘ DỊCH VỤ DÒNG TIỀN CAO

Vị trí: KDC Kim Sơn, Phường Tân Phong, Quận 7
Khu dân trí cao an ninh hạ tầng hoàn thiện

Thông tin chi tiết:
Diện tích: 200m (10m x 20m)
Khuôn đất vuông vức, không lỗi phong thủy
Đường rộng, xe hơi ra vào thoải mái
Xây dựng hầm, trệt 3 lầu

Vị trí đắc ...
Cập nhật lô biệt thự góc siêu đẹp khu đtm bình nguyên, vị trí hot nhất dự án
20
20.99 tỷ 477 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bình Nguyên, P.Bình An, Tp.Dĩ An, BD

Cập nhật lô biệt thự góc siêu đẹp khu ĐTM Bình Nguyên, thành phố Dĩ An, lô đẹp nhất dự án.
Hướng Bắc, gần công viên, vị trí trung tâm đẹp nhất khu, xây dựng tự do, mật độ xây dựng nhiều nhất.
Đường Thống Nhất mở rộng 30m thông ra BX miền Đông mới.
Xung quanh là cụm chung cư Bcons, CC Hưng Thịnh.
Kết nối nhanh chóng làng ĐHQG Thủ Đức, TP. Thủ Đức, trung tâm HC Dĩ An.

- Diện tích 477m² giá 44 ...
Cần bán nền h2 tại kdc phú nhuận, đối diện trường mầm non phước long b, vị trí hiếm giá bán 88tr/m2
4
23.28 tỷ 264 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

+ Lô đất chủ đang rất thiện chí bán: Lô H2
* Diện tích: 14,5m x 18,25m( 264.6m²) đường 12m trục đường thông thoáng
* Hướng Đông Nam mát mẻ quanh năm
* Đối diện trường mầm non P Phước Long B cũ nay là Phường Phước Long thuận tiện di chuyển ra các trục chính Đỗ Xuân Hợp- Liên Phường, cách GlobalCity 500m
* Khu dân cư quy hoạch biệt thự bài bản an ninh tốt mức sống cao
* Xây dựng 1 trệt 2 lầu 1 ...
Bán đất biệt thự khu đô thị nam việt á  cập nhật mới nhất  mạnh nam việt á
7
25 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, P. Khuê Mỹ, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Bán đất biệt thự khu đô thị Nam Việt Á - Cập nhật mới nhất "Mạnh Nam Việt Á".
Bùi Tá Hán 250m² hướng Đông Nam giá chốt 25 tỷ.
Nước Mặn 1 hướng Đông Nam diện tích 182.5m² ngang 10 giá 17 tỷ.
Xuân Quỳnh hướng Tây Bắc 182.5m² giá 18 tỷ.
Xuân Quỳnh hướng Đông Nam 192.5 m² giá 19 tỷ.
Lê Hy Cát hướng Đông Nam 200m² giá 22 tỷ.
Anh Thơ hướng Đông Bắc giá 28 tỷ.

Mạnh Nam Việt Á .
Uy tín - Chân thành - ...
Bán cặp nghiêm xuân yêm trục thông khu nam việt á  mạnh nam việt á
3
23.5 tỷ 190 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bán cặp Nghiêm Xuân Yêm trục thông khu Nam Việt Á.
Đường 10m5 lề 5m.
Hướng Tây Nam.
DT 190m² (10x19)m.
Vị trí lô đất nằm trên trục chính thông, xung quanh nhà cửa đông đúc, thích hợp định cư và đầu tư lâu dài.
Giá 23.5 tỷ có thương lượng.
Mạnh Nam Việt Á.
Uy tín - chân thành - đúng pháp luật.
Không thể rẻ hơn! bán đất nền dự án kdc phú nhuận, liên phường, p. phước long b, quận 9, tp thủ đức
6
26.1 tỷ 307 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán đất dự án KDC Phú Nhuận - đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Q9, TP. Thủ Đức.

- Lô góc: 307m² đường 16m +12m, hướng DN, giá 85 tr/m2

Tiện ích: Dân cư ở đông đúc, giao thông thuận lợi, gần công viên, bệnh viện, trường học, không gian vui chơi giải trí, thích hợp cho ở và đầu tư phát triển.

Liên hệ Quân: để biết thêm về vị trí giá cả và pháp lý.

Trường hợp anh/chị chưa hài lòng về sản ...
Bán lô góc kdc gia hòa  13x16m (198m2)  2 mặt tiền diệp minh tuyền  út trà ôn
4
20.8 tỷ 198 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Hòa, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

SIÊU PHẨM LÔ GÓC KDC GIA HÒA - 198M2 - 2 MẶT TIỀN THOÁNG ĐÃNG

Vị trí: Lô góc cực đẹp tại KDC Gia Hòa, Phước Long B, TP. Thủ Đức.

Diện tích: 198m² (Vị trí độc tôn, không gian thoáng sáng, kinh doanh hoặc ở đều đỉnh).

Hạ tầng: Đường rộng 12m, vỉa hè lớn, đậu xe thoải mái.

Tiện ích: Hưởng trọn tiện ích nội khu: Hồ bơi Ánh Viên, Gym, sân cầu lông, công viên xanh.

Pháp lý: Sổ hồng riêng, ...
Bán đất biệt thự an viên nha trang, 264m2, hướng đông bắc, sát mặt biển. giá 100 tr/m2
3
26.4 tỷ 264 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT biển An Viên, P.Vĩnh Trường, Tp.Nha Trang, KH

Tôi cần bán đất biệt thự tại khu An Viên, Nha Trang.
- Diện tích: 264m².
- Hướng Đông Bắc.
- Dãy 2 sau mặt Biển.
- Sổ hồng sở hữu lâu dài.
* Giá bán: 100 tr/m².
* Hotline: - Phụng Nguyễn.
Liên hệ để nhận thông tin chi tiết và xem đất thực tế ạ!
Bán đất nền dự án kđtm sài đồng, 36 tỷ, 175m2, mặt tiền lý tưởng để xây tòa nhà văn phòng
4
36 tỷ 175 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Sài Đồng, P.Sài Đồng, Q.Long Biên, HN

Đất nền dự án tại Sài Đồng, Phường Phúc Lợi, Hà Nội với diện tích 175m², giá 36 tỷ VND.
- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ.
- Mặt tiền 8.5m, ngõ vào rộng 10.5m, thuận tiện cho xe hơi.
- Khu vực phong thủy tốt, giúp thu hút tài lộc.
- Thiết kế khu đô thị hiện đại với tiện ích nội khu đa dạng.

Chi tiết dự án:
- Dự án Khu đô thị Sài Đồng do Công ty Xây dựng Số 3, Tổng công ty Đầu tư và Phát triển Nhà Hà Nội ...
Sập giá! bán gấp lô tại euro village 2 chỉ 25 tỷ/300m2 vị trí đẹp.
4
25 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Euro Village 2, P.Hòa Xuân, Q.Cẩm Lệ, ĐN

Nhanh tay sở hữu lô đất đẹp tại Euro Village 2, Phường Hòa Xuân, Tp Đà Nẵng

- Diện tích: 300m2
- Hướng : Tây Nam
- Giá chốt nhanh: 25 tỷ VND.

+ Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ.
+ Địa điểm lý tưởng cho những ai yêu thích không gian sống yên tĩnh và đầy riêng tư; Khu vực an ninh 24/7, gần trung tâm thương mại và các tiện ích.

Tiện ích xung quanh
- Siêu thị mẹ và bé Baby House, Winmart+
- Công viên Hòa ...
Bán đất nền dự án tại kdc phú nhuận  phước long b  3 nền 75tr/m2 rẻ nhất dự án
7
20.25 tỷ 270 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh là một dự án đất nền nổi bật với nhiều tiện ích hấp dẫn. Dự án có diện tích 270m² với mặt tiền rộng 15m, đường vào rộng 30m, rất thuận lợi cho việc di chuyển và phát triển kinh doanh.

- Giá bán: 75 triệu VND/m².
- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ.
- Hướng cửa chính: Tây Bắc.
Ngoài ra: Còn một số nền giá tốt.
- Dt 313m² giá 73tr/m².
- Dt 384,5m² giá ...
Từ 200 tới 220 của 565

Xem quy hoạch tại Việt Nam

Dự Án Nổi Bật
Xem thêm