Bán đất biệt thự, dự án tại Việt Nam giá 20 tỷ đến 50 tỷ diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán gấp lô đất biệt thự kdc số 1. phường thạnh mỹ lợi. quận 2. dt 10 x17.5m(175m2) giá 120 tr/m2.
6
21 tỷ 175 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Cần bán gấp một số lô đất biệt thự tại khu dân cư số 1 Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2. Vị trí gần công viên, trường học, chợ Thạnh Mỹ Lợi. Giao thông đi lại thuận tiện.

- Pháp lý rõ ràng. Sổ hồng cá nhân.

- Mua bán công chứng sang tên nhanh gọn.

- Diện tích: 10 x 17.5m (175m²) giá 120 tr/m².

- Đặc biệt có lô góc 2 mặt tiền đường. Đường rộng 20m và đường 12m, vị trí đắc địa, hàng hiếm.

- Liên hệ ...
Bán lô đất biệt thự bách khoa trục chính 711 (16m) giá đầu tư  ms linh
4
29 tỷ 428 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán nhanh lô đất Bách Khoa trục chính 711(16m) ngang 13,8x31m, giá đầu tư gọi Ms Linh .
Vị trí đẹp: 2 cổng Đỗ Xuân Hợp và Nguyễn Duy Trinh đều kết nối thẳng vào KDC đại học Bách Khoa Q9.
DT 428m² (ngang 13,8x31) mặt tiền đường 16m(đường 711).
Sổ cá nhân.
Hướng Nam.
Giá bán: 29 tỷ.
Liên hệ trực tiếp Linh .
Nhận ký gửi mua bán KDC đại học Bách Khoa.
Nhiều nền giá tốt anh chị quan tâm liên hệ ...
Lô góc ngang 11x20 kdc đông thủ thủ thiêm, p. bình trưng đông quận 2
3
21.2 tỷ 214 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Lô góc ngang 11x20 KDC Đông Thủ Thủ Thiêm, P. Bình Trưng Đông Quận 2
Vị trí: KDC Đông Thủ Thiêm, BTĐ, Quận 2.
DT: Ngang 11x20 lô góc 2 mặt thoáng diện tích 214,1 m².
Hướng Đông bắc.
Gía 99tr/m² thương lượng anh chị thiện chí.
Khu này dân cư hiện hữu, tiện ích sẵn có, hàng xóm đã về ở đông, gần chợ, bệnh viện trường học gần Global City.
Liên hệ Linh
Cảm ơn anh chị đọc tin!
Cần bán siêu phẩm liền kề 24m kđt hà phong, mê linh giá rẻ nhất thị trường, sổ đỏ sang tên ngay
5
22 tỷ 400 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hà Phong, X.Tiền Phong, H.Mê Linh, HN

Chính chủ gửi bán em ô đất KĐT Hà Phong, cụ thể như sau:
1. Siêu phẩm liền kề đường trục kinh doanh 24m. Đang cho thuê dòng tiền 40tr/tháng. Thang máy, sàn trốn cột. Diện tích 160m², sổ đỏ đã gán tài sản, sang tên ngay giá chỉ 155tr/m² bao gồm toàn bộ.

Ngoài ra em còn 1 số căn khác, tuỳ thuộc vào nhu cầu của khách hàng em sẽ tư vấn thêm. Quý khách hàng có nhu cầu xin liên hệ em Thắng ĐT/Zalo để ...
Lô góc kinh doanh 2 mt trục chính cảng quốc tế ao tiên, đường 48m, dt 685m2, đông nam, giá 70 tr/m2
9
47.95 tỷ 685 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Ao Tiên Vân Đồn, X.Hạ Long, H.Vân Đồn, QN

Cần bán lô góc vip nhất cảng quốc tế Ao Tiên,
Lô góc 2 mặt tiền, nằn trên trục chính Xuyên cảng Quốc tế Ao Tiên Vân Đồn, Đối diện sân Golf Hd Mon đang làm, thuận lợi kinh doanh thương mại.
Diện tích 685 m².
Mặt tiền 30mx 22,83m
Đường rộng 48m trục chính ra cảng Quốc tế đi du lịch các đảo. và đường QH 20m
Sổ đỏ lâu dài.
Giá bán: 70 triệu/m² ( thương lượng khách tiện chí)
Liên hệ: Mr Phú .
Cảm ơn ...
Bán đất biệt thự euro villa 2 đà nẵng  lô view kênh giáng hương 3  300m2
5
27.6 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Euro Village 2, P.Hòa Xuân, Q.Cẩm Lệ, ĐN

Vị trí: Đường Giáng Hương 3 (Trục đường yên tĩnh, cao cấp).
Diện tích: 300m² (Lô đất vuông vức, cực kỳ dễ thiết kế kiến trúc hiện đại hoặc tân cổ điển).
Hướng/View: View kênh sinh thái thoáng đãng, đón gió tự nhiên quanh năm.

Điểm khác biệt không nằm ở thông số mà ở trải nghiệm:
Một vị trí đủ riêng tư để nghỉ ngơi mỗi ngày.
Nhưng vẫn đủ gần để kết nối trung tâm khi cần.
Không gian xung quanh là ...
Bán nền biệt thự 1/ liên phường kdc kiến á, dt 20x21m, sổ cá nhân, giá 78,5tr/m2
3
32.97 tỷ 420 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán nền biệt thự 1/ Liên Phường KDC Kiến Á, P. Phước Long, Tp HCM:
- Diện tích: 20x21m2
- Hướng: Tây Nam
- Đường trước nhà: 12m
- Pháp lý: Sổ cá nhân
- Giá bán: 78,5tr/m2

Nhận ký gửi môi giới nhà đất.
Công ty TNHH Minh Tuấn Land.
LH: - Mr. Tuấn.
Siêu phẩm mặt tiền ngang 10m đường thích quảng đức, kđt hà quang 1, nha trang kinh doanh siêu đẹp
5
25 tỷ 190 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong I, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

SIÊU PHẨM MẶT TIỀN NGANG 10M ĐƯỜNG THÍCH QUẢNG ĐỨC, KĐT HÀ QUANG 1 (LÊ HỒNG PHONG 1), NHA TRANG KINH DOANH SIÊU ĐẸP
Ngang 10m đoạn kinh doanh sầm uất đẹp nhất dự án
Hướng tây nam
Diện tích 190m² ngang 10m siêu hiếm (mỗi lô 95m²)
Phù hợp kinh doanh
Giá tổng 25 tỷ bao ép cọc LÀM VIỆC CHÍNH CHỦ CÒN THƯƠNG LƯỢNG
LIÊN HỆ VŨ
Chính chủ bán gấp đất trương văn bang. 7x19m, sổ đỏ, giá 290tr/m2, 0902 502 ***
3
38.57 tỷ 133 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

- do có công việc gia đình tôi cần bán gấp 1 nền đất trương văn bang, thạnh mỹ lợi
- đường rộng 40m
- dt 7x19m. đường rộng 40m
- giá bán nhanh 290tr/m², còn thương lượng
- giá rẻ nhất khu vực. hiện thấp hơn tầm 10%
- vui lòng gọi: a hạnh
Đất hiếm sát công viên và gần sông  bán đất 10x17m, giá hot 30.4 tỷ!!!!
3
30.4 tỷ 190 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sông Giồng, P.An Phú, Quận 2, HCM

Người đăng: Ms Linh (26 tin đăng)
Bán đất khu dân cư Văn Minh, Phường An Phú, Quận 2 nay là Thành phố Thủ Đức:

- Vị trí: Mặt tiền đường 12m sát công viên, đi bộ ra sông chỉ vài phút.

- Diện tích đẹp: 10x17m công nhận 190m² vuông vức đẹp.

- Khu vực dân trí cao, văn minh đồng bộ, đường xá quy hoạch cao ráo.

- Liên hệ xem đất và thương lượng chính chủ, gọi ngay (Ms Linh).
Chủ bán lô đất biệt thự 300m2 mặt tiền đường thống nhất (15*20m), kđt bình nguyên
14
22.5 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bình Nguyên, P.Bình An, Tp.Dĩ An, BD

Hàng siêu hot.
Chủ bán lô đất biệt thự 300m² mặt tiền đường Thống Nhất (15*20m) KĐT Bình Nguyên, Phường Bình An, Dĩ An, Bình Dương.
Vị trí vàng gần bến xe Miền Đông mới kết nối nhanh TP Thủ Đức, ngay làng ĐHQG Thủ Đức.
Địa chỉ: Mặt tiền đường Thống Nhất, P. Bình An, TP. Dĩ An, Bình Dương.
Diện tích: 300m² (ngang 15m x dài 20m) vuông vức, cực đẹp.
Thích hợp xây biệt thự nghỉ dưỡng, văn phòng công ...
💥 Hàng Hiếm. 3 lô liền kề 375m2 đường Cồn Dầu 21. Đông bắc. Quá đẹp 😍
2
24.38 tỷ 375 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

P.Hòa Xuân, Q.Cẩm Lệ, ĐN

🌏 Cần bán 3 lô liền kề đường Cồn Dầu 21, Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng 🌾🌾🌾

🌿 Diện tích đất: 375m2 (15 x 25)m. Hướng đông bắc.
🌿 Đường Cồn Dầu 21 rộng 7.5m, vỉa hè 4m. Đường đẹp, gần ngay đường Lê Quảng Chí và trục đường chính Nguyễn Phước Lan - Hòa Xuân.
🔥 Hàng 3 lô liền kề rất hiếm, thích hợp đầu tư xây tòa căn hộ, khách sạn, văn phòng công ty, kinh doanh buôn bán hoặc showroom rất đẹp.

⛳ ...
Bán đất dự án kdc số 1, thạnh mỹ lợi, quận 2 (10x17,5m) giá 120tr/m2
3
21 tỷ 175 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất dự án Khu dân cư số 1, Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2:
Diện tích: 10x17,5m.
Pháp lý: Sổ đỏ.
Vị trí: Ngay UBND phường Thạnh Mỹ Lợi, gần trường, chợ, bệnh viện.
Giá 120tr/m².
Liền hệ: .
Lô đất vàng ngang 6m còn sót lại tại global city giá rẻ nhất khu vực, vị trí vip ngay khu thả diều
3
24.6 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

The Global City, P.An Phú, Quận 2, HCM

Cần bán gấp lô đất vị trí kim cương, hưởng trọn tiện ích của "Trung tâm mới" The Global City.
Diện tích: 6m x 20m (120m²)
Hướng: Nam (Mát mẻ, phong thủy tốt).
Pháp lý: Sổ hồng riêng.
Giá: 24,6 Tỷ (Thương lượng chính chủ).
ƯU ĐIỂM VÀNG:
1. Vị trí chiến lược: "Hàng xóm" The Global City hưởng ké toàn bộ hạ tầng, nhạc nước, trung tâm thương mại cao cấp.
2. View Công Viên: Không gian xanh trước ...
Chính chủ bán đất biệt thự gần biển giá đầu tư, cách bãi tắm 500m, gần chợ cái dăm, giá 30 tỷ, 508m
4
30.48 tỷ 508 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Hùng Thắng, P.Bãi Cháy, Tp.Hạ Long, QN

Chính chủ cần tiền bán gấp đất biệt thự Đông Hùng Thắng, gần biển, cách bãi tắm biển 500m, gần chợ Cái Dăm, vị trí trung tâm sầm uất nhất khu du lịch Bãi Cháy, giá 30 tỷ, diện tích 508m², hướng ĐB, mặt tiền 15,36m
liên hệ em để xem đất:
Bán đất biệt thự khu đô thị chí linh 356,3m2 =15,3x24m  khu vip đáng sống, đủ tiện ích  24 tỷ
5
24 tỷ 356 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Chí Linh, P.Nguyễn An Ninh, Tp.Vũng Tàu, BRVT

Lô đất villa khu đô thị Chí Linh Vũng Tàu.
Cơ hội sở hữu lô đất biệt thự diện tích lớn, vị trí đẹp toạ lạc trong khu dân cư cao cấp Chí Linh, khu dân cư an ninh dân trí, quy hoạch đồng bộ, đáng sống bậc nhất khu vực.

Diện tích: 356,3m² (15,3m x 24m) = 100% thổ cư.
Hướng: Đông Bắc (Tây Tứ Trạch).
Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân, xây dựng ngay.
Hiện trạng: Đất trống, vuông vức.
Đường: Rộng 11m có vỉa ...
Chính chủ cần bán lô cặp mặt đường số 4 rộng 30m, khu đô thị hà quang 1 lê hồng phong. ngang 10m
3
25 tỷ 190 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong I, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

DUY NHẤT LÔ CẶP MẶT ĐƯỜNG SỐ 4 KHU ĐÔ THIH HÀ QUANG 1. NGANG 10M .MẶT ĐƯỜNG RỘNG 30M2
STH 40 giá 25 Tỷ Bao cọc, diện tích 190m² ( ngang 10 dài 19 )
Lô sạch đẹp ( hỗ trợ vay ngân hàng )
giá 25 tỷ bao cọc bao công chứng sang tên
: kiều Tiên
Rẻ nhất huy hoàng! bán đất huy hoàng dãy c hướng đông nam  dt 100m2 (5m x20m)  giá 21 tỷ
6
21 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Rẻ nhất Huy Hoàng!
Bán lô đất dự án Huy Hoàng, Thạnh Mỹ Lợi, QH xây cao tầng.
DT: 5x20 (100m).
Hướng : Đông nam.
Quy hoạch XD: 1 hầm + 6tầng.
Pháp lý: sổ hồng cá nhân.
Giá bán 21 tỷ ( 210 tr/m²)
Quý khách có nhu cầu.
LH Quỳnh Nhi
Quỳnh Nhi cảm ơn ạ.
Bán đất ngang 10m thạnh mỹ lợi giá chỉ 131 triệu/m2 (10m x 17.5m)  23 tỷ phù hợp ở hoặc đầu tư
6
23 tỷ 175 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán lô đất ngang 10m khu 1 Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2.
DT 175m² (10m x 17,5m).
Hướng: Đông Nam
Pháp lý: SHR.
Chỉ tiêu xây dựng: Hầm + 4 tầng.
Vị trí Cách UBND TP Thủ Đức 500m. Cách 300m Chung Cư Novaland đang xây dựng tương lai nhiều tiện ích.
Giá chỉ 23 tỷ (131 triệu/m²)
LH Quỳnh Nhi.
Em cảm ơn ạ.
Gấp bán lô đất biệt thự đại hoàng long giá hợp lý nhất làn 2 nguyễn quyền
3
30.62 tỷ 348 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Đại Hoàng Long, P.Võ Cường, Tp.Bắc Ninh, BN

Bán lô đất biệt thự Đại Hoàng Long mặt phố Lý Thánh Tông nhìn hồ.
DT 348 m².
MT 15 m.
Hướng Đông Nam.
Giá 8x triệu/m².
Liên hệ Ms Phương.
Đ/C: Công ty BĐS Đất Vàng 1988. Số 420 đường Nguyễn Trãi, Võ Cường. BN.
Từ 220 tới 240 của 565

Xem quy hoạch tại Việt Nam

Dự Án Nổi Bật
Xem thêm